x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ANHU23 20:03
[1-4] Man City U23
vs
Brighton U23 [1-5]
-
UAEA 21:00
[3] Al Nasr (UAE)
vs
Al Fujairah [12]
-
- 21:00
[5] Al Ain
vs
Ajman [13]
-
IRNA 22:30
[13] Peykan
vs
Nassaji Mazandaran [3]
-
- 22:30
[6] Foolad Khozestan
vs
Mes Rafsanjan [15]
-
- 22:30
[5] Sanat Naft
vs
Naft M. Soleyman [11]
-
- 22:30
[1] Gol Gohar
vs
Persepolis [2]
-
- 22:30
[16] Machine Sazi
vs
Sepahan [9]
-
- 22:30
[8] Shahr Khodrou
vs
SaiPa Karadj [7]
-
- 22:30
[4] Esteghlal Tehran
vs
Aluminium Arak [14]
-
- 22:30
[10] Zobahan
vs
Teraktor Sazi [12]
-
UAEA 00:00
[1] Al Sharjah
vs
Al Wasl [9]
-
C2 00:55
[D-4] Standard Liege
vs
Benfica [D-1]
-
- 00:55
[F-4] HNK Rijeka
vs
AZ Alkmaar [F-2]
-
- 00:55
[C-3] Hap. Beer Sheva
vs
Nice [C-4]
-
- 00:55
[D-3] Lech Poznan
vs
Rangers [D-2]
-
- 00:55
[B-4] Dundalk
vs
Arsenal [B-1]
-
- 00:55
[A-4] Cska Sofia
vs
Roma [A-1]
-
- 00:55
[A-2] Young Boys
vs
CFR Cluj [A-3]
-
- 00:55
[C-1] B.Leverkusen
vs
Slavia Praha [C-2]
-
- 00:55
[F-1] Napoli
vs
Real Sociedad [F-3]
-
- 00:55
[E-3] PAOK
vs
Granada [E-1]
-
- 00:55
[E-2] PSV Eindhoven
vs
Omonia Nicosia [E-4]
-
- 00:55
[B-2] Rapid Wien
vs
Molde [B-3]
-
- 03:00
[J-4] Ludogorets
vs
Lask [J-3]
-
- 03:00
[K-1] Dinamo Zagreb
vs
CSKA Moscow [K-4]
-
- 03:00
[L-1] Hoffenheim
vs
Gent [L-4]
-
- 03:00
[I-2] Maccabi TA
vs
Sivasspor [I-3]
-
- 03:00
[K-3] Wolfsberger AC
vs
Feyenoord [K-2]
-
- 03:00
[G-2] Braga
vs
Zorya [G-4]
-
- 03:00
[H-4] Celtic
vs
Lille [H-1]
-
- 03:00
[G-1] Leicester City
vs
AEK Athens [G-3]
-
- 03:00
[H-3] Sparta Praha
vs
AC Milan [H-2]
-
- 03:00
[L-3] Slovan Liberec
vs
Crvena Zvezda [L-2]
-
- 03:00
[J-1] Tottenham
vs
Antwerpen [J-2]
-
- 03:00
[I-1] Villarreal
vs
Karabakh Agdam [I-4]
-
ECUA 03:00
[7] Macara
vs
LDU Quito [3]
-
- 03:00
[6] Catolica Quito
vs
Delfin SC [10]
-
- 03:00
[5] SD Aucas
vs
Barcelona SC [2]
-
- 03:00
[1] Emelec
vs
Nacional Quito [16]
-
- 03:00
[4] Guayaquil City
vs
Independiente JT [13]
-
- 03:00
[9] Orense SC
vs
Tecnico Uni. [11]
-
- 03:00
[14] Liga de Portoviejo
vs
Mushuc Runa [15]
-
- 03:00
[12] Olmedo
vs
Dep.Cuenca [8]
-
VENA 04:00
[A-8] Atl.Venezuela
vs
Estu.Merida [A-7]
-
- 04:00
[A-5] Trujillanos
vs
Puerto Cabello [A-6]
-
- 07:00
[A-2] Dep.Guaira
vs
Mineros Guayana [A-4]
-
- 07:00
[A-9] Carabobo
vs
Dep.Lara [A-1]
-
 
« 16 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo