x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 17:00
[E-1] Beijing Guoan
vs
Chiangrai Utd [E-4]
-
UZBA 17:00
[11] Qyzylqum
vs
Bunyodkor [4]
-
- 17:00
[10] Mash'al Mubarek
vs
Metallurg Bekabad [9]
-
- 17:00
[5] Kokand-1912
vs
Navbahor [8]
-
- 17:00
[3] FK AGMK
vs
Buxoro [14]
-
- 17:00
[12] Surkhon Termiz
vs
Sogdiana Jizzakh [6]
-
- 17:00
[2] Nasaf Qarshi
vs
Lok. Tashkent [7]
-
- 17:00
[1] Pakhtakor
vs
Andijan [13]
-
ACL 18:05
[F-4] Perth Glory
vs
FC Tokyo [F-2]
-
KSAA 19:35
[12] Abha
vs
Al Nasr (KSA) [15]
-
ACL 20:00
[F-3] Sh. Shenhua
vs
Ulsan Hyundai [F-1]
-
- 20:00
[E-3] Melb. Victory
vs
FC Seoul [E-2]
-
KUWA 20:00
[7] Al Sahel
vs
Al Nasr (KUW) [1]
-
ITA3 21:00
[A-6] Pro Sesto
vs
Como [A-5]
-
KSAA 21:40
[2] Al Hilal
vs
Al Fateh [3]
-
KUWA 22:30
[8] Al Jahra
vs
Sulaibikhat [14]
-
- 22:30
[6] Al Kuwait
vs
Fahaheel [9]
-
BIA 23:00
[13] Eupen
vs
KV Mechelen [14]
+0 -
C2 00:55
[L-4] Gent
vs
Slovan Liberec [L-3]
-
- 00:55
[J-2] Antwerpen
vs
Ludogorets [J-4]
-
- 00:55
[I-4] Karabakh Agdam
vs
Maccabi TA [I-2]
-
- 00:55
[I-3] Sivasspor
vs
Villarreal [I-1]
-
- 00:55
[J-3] Lask
vs
Tottenham [J-1]
-
- 00:55
[G-4] Zorya
vs
Leicester City [G-1]
-
- 00:55
[G-3] AEK Athens
vs
Braga [G-2]
-
- 00:55
[K-4] CSKA Moscow
vs
Wolfsberger AC [K-3]
-
- 00:55
[L-2] Crvena Zvezda
vs
Hoffenheim [L-1]
-
- 00:55
[K-2] Feyenoord
vs
Dinamo Zagreb [K-1]
-
- 00:55
[H-1] Lille
vs
Sparta Praha [H-3]
-
- 00:55
[H-2] AC Milan
vs
Celtic [H-4]
-
- 03:00
[E-4] Omonia Nicosia
vs
PAOK [E-3]
-
- 03:00
[B-3] Molde
vs
Dundalk [B-4]
-
- 03:00
[C-2] Slavia Praha
vs
Hap. Beer Sheva [C-3]
-
- 03:00
[E-1] Granada
vs
PSV Eindhoven [E-2]
-
- 03:00
[A-3] CFR Cluj
vs
Cska Sofia [A-4]
-
- 03:00
[B-1] Arsenal
vs
Rapid Wien [B-2]
-
- 03:00
[F-2] AZ Alkmaar
vs
Napoli [F-1]
-
- 03:00
[D-1] Benfica
vs
Lech Poznan [D-3]
-
- 03:00
[C-4] Nice
vs
B.Leverkusen [C-1]
-
- 03:00
[D-2] Rangers
vs
Standard Liege [D-4]
-
- 03:00
[A-1] Roma
vs
Young Boys [A-2]
-
- 03:00
[F-3] Real Sociedad
vs
HNK Rijeka [F-4]
-
VENA 04:00
[B-8] Gran Valencia
vs
Zamora Barinas [B-3]
-
SUD 05:15
U. La Calera
vs
Junior Barranquilla
-
VENA 07:00
[B-7] Portuguesa
vs
Monagas [B-6]
-
LIB 07:30
[E-1] Gremio/RS
vs
Guarani CA [B-2]
-
SUD 07:30
Univ. Catolica
vs
River Plate (PAR)
-
- 07:30
Vasco DG/RJ
vs
Defensa YJ
-
COLA 08:00
[16] Jag de Cordoba
vs
Atl. Bucaramanga [13]
-
 
« 15 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo