x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 12:00
[17] Yokohama SCC
vs
Kagoshima [9]
-
- 12:00
[7] FC Imabari
vs
Grulla Morioka [13]
-
- 12:00
[10] Fujieda MYFC
vs
Fukushima Utd [11]
-
- 12:00
[2] Sagamihara
vs
Azul Claro Numazu [12]
-
- 12:00
[14] Gamba Osaka U23
vs
Nagano Parceiro [3]
-
- 12:00
[5] Roas. Kumamoto
vs
Kataller Toyama [8]
-
- 12:00
[4] FC Gifu
vs
Vanraure Hachinohe [15]
-
- 12:00
[6] Gainare Tottori
vs
Blaublitz Akita [1]
-
- 12:00
[16] Kamatamare San.
vs
Cerezo Osaka U23 [18]
-
SINA 18:45
[7] Young Lions
vs
Lion City Sailors [3]
-
- 18:45
[5] Hougang Utd
vs
Tanjong Pagar [8]
-
- 18:45
[1] Alb. Niigata (SIN)
vs
Tampines Rovers [2]
-
- 18:45
[4] Geylang Intl
vs
DPMM FC [9]
-
EURWVL 18:59
[C-3] Bắc Ireland Nữ
vs
Đảo Faroe Nữ [C-5]
-
- 18:59
[D-2] T.B.Nha Nữ
vs
Ba Lan Nữ [D-1]
-
- 18:59
[G-2] Áo Nữ
vs
Serbia Nữ [G-3]
-
- 18:59
[D-3] Séc Nữ
vs
Moldova Nữ [D-4]
-
- 18:59
[G-1] Pháp Nữ
vs
Kazakhstan Nữ [G-5]
-
- 18:59
[C-2] Wales Nữ
vs
Belarus Nữ [C-4]
-
MKDA 19:00
[2] Makedonija
vs
Pelister [9]
-
- 19:00
[8] Rabotnicki
vs
Renova [11]
-
- 19:00
[7] Sileks Kratovo
vs
FC Struga [4]
-
- 19:00
[3] Shkupi
vs
Vardar [6]
-
- 19:00
[10] Academy Pandev
vs
Borec Veles [5]
-
- 19:00
[1] Shkendija
vs
Belasica Strumica [12]
-
KSB 19:10
[2] Al Feiha
vs
Najran [9]
-
- 19:15
[17] Al Bukiryah
vs
Al Nojoom [19]
-
- 19:15
[20] Arar FC
vs
Al Nahda (KSA) [12]
-
- 19:20
[18] Al Tai
vs
Sahel (KSA) [7]
-
- 21:25
[13] Al Khaleej(KSA)
vs
Ohud Medina [8]
-
- 21:25
[16] Al Thuqbah
vs
Jeddah Club [14]
-
- 21:30
[5] Hajer
vs
Al Shoalah [15]
-
IRNA 22:30
[12] Teraktor Sazi
vs
Shahr Khodrou [5]
-
- 22:30
[4] Persepolis
vs
Mes Rafsanjan [16]
-
- 22:30
[10] Naft M. Soleyman
vs
Peykan [14]
-
- 22:30
[1] Gol Gohar
vs
Esteghlal Tehran [6]
-
- 22:30
[2] Nassaji Mazandaran
vs
Machine Sazi [13]
-
- 22:30
[8] Sepahan
vs
Foolad Khozestan [3]
-
- 22:30
[15] Aluminium Arak
vs
Zobahan [9]
-
- 22:30
[11] SaiPa Karadj
vs
Sanat Naft [7]
-
MLTA 23:00
[14] Birkirkara
vs
Balzan [10]
-
- 23:00
[13] Tarxien Rainbows
vs
Floriana [7]
-
TNKB 23:00
[11] Akhisar Bld.
vs
Adanaspor [12]
-
- 23:00
[2] Adana Demirspor
vs
Altinordu SK [1]
-
- 23:00
[14] Bandirmaspor
vs
Bursaspor [8]
-
- 23:00
[3] Keciorengucu
vs
Giresunspor [7]
-
- 23:00
[13] Umraniyespor
vs
Boluspor [15]
-
- 23:00
[5] Istanbulspor AS
vs
Balikesirspor [9]
-
- 23:00
[18] Eskisehirspor
vs
Tuzlaspor [4]
-
- 23:00
[10] Altay
vs
Osmanlispor [17]
-
- 23:00
[6] Samsunspor
vs
Menemen Bld [16]
-
TSA 00:15
[10] Vaduz
vs
Servette [7]
-
- 00:15
[6] Basel
vs
Sion [8]
-1 -
NPA 00:30
[8] SuperSport Utd
vs
Blo. Celtic [15]
-
- 00:30
[6] Golden Arrows
vs
Moroka Swallows [2]
-
- 00:30
[4] Baroka FC
vs
Chippa Utd [13]
-
- 00:30
[5] Cape Town City
vs
Orlando Pirates [3]
-
- 00:30
[7] TS Galaxy
vs
Stellenbosch FC [9]
-
C1 00:55
[D-4] Midtjylland
vs
Liverpool [D-1]
-
- 00:55
[D-2] Ajax
vs
Atalanta [D-3]
-
MNEA 02:00
[2] Decic Tuzi
vs
OFK Petrovac [10]
-
- 02:00
[6] FK Jerezo
vs
Iskra Danilo [7]
-
- 02:00
[5] Zeta
vs
Buducnost [1]
-
- 02:00
[4] Sutjeska
vs
OFK Titograd [9]
-
- 02:00
[8] Rudar
vs
FK Podgorica [3]
-
CHIA 02:00
[16] Colo Colo
vs
La Serena [18]
-
- 02:00
[10] Audax Italiano
vs
Univ. de Chile [5]
-
- 02:00
[15] Palestino
vs
U. La Calera [2]
-
- 02:00
[9] Cobresal
vs
U.Concepcion [11]
-
- 02:00
[8] Everton CD
vs
Curico Unido [7]
-
- 02:00
[17] O Higgins
vs
Huachipato [6]
-
- 02:00
[13] Iquique
vs
U. Espanola [3]
-
- 02:00
[14] Coquimbo Unido
vs
Antofagasta [4]
-
- 02:00
[1] Univ. Catolica
vs
San. Wanderers [12]
-
ANHB 02:45
[14] Barnsley
vs
Wycombe [23]
-
- 02:45
[8] Brentford
vs
Derby County [24]
-
- 02:45
[3] Bristol City
vs
Blackburn Rovers [10]
-
- 02:45
[1] Norwich
vs
Nottingham Forest [21]
-
- 02:45
[15] Preston North End
vs
Middlesbrough [11]
-
C1 03:00
[A-4] RB Salzburg
vs
Atletico Madrid [A-2]
-
- 03:00
[B-4] Inter Milan
vs
Shakhtar Donetsk [B-2]
-
- 03:00
[C-1] Man City
vs
Marseille [C-4]
-
- 03:00
[A-1] Bayern Munich
vs
Lok. Moscow [A-3]
-
- 03:00
[C-3] Olympiakos
vs
Porto [C-2]
-
- 03:00
[B-3] Real Madrid
vs
M.gladbach [B-1]
-
ANHB 03:00
[6] Reading
vs
Birmingham [17]
-
MLTA 03:15
[8] Mosta
vs
Valletta [6]
-
- 03:15
[16] Senglea Athletic
vs
Gudja United [5]
-
VENA 04:00
[B-6] Monagas
vs
Gran Valencia [B-8]
-
BRA 05:00
[3] Sao Paulo/SP
vs
Botafogo/RJ [18]
-
VENA 07:00
[B-1] Dep.Tachira
vs
Portuguesa [B-7]
-
 
« 15 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo