x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 09:00
Club America
vs
Toluca
-3/4 -
AUSSL 12:30
[8] Adelaide City
vs
Para Hills Knights [10]
-
- 12:30
[11] Cumberland Utd
vs
Adelaide Utd U21 [6]
-
NHAT3 13:00
[1] Blaublitz Akita
vs
Fukushima Utd [2]
-
AUSFWP 14:00
[3] Floreat Athena
vs
Armadale SC [10]
-
- 14:00
[11] ECU Joondalup
vs
Cockburn City [7]
-
- 14:00
[5] Balcatta
vs
Perth Glory U21 [8]
-
- 14:00
[9] Rockingham City
vs
Sorrento [6]
-
- 14:00
Gwelup Croatia
vs
Inglewood Utd [2]
-
NHAT3 14:00
[10] FC Imabari
vs
Roas. Kumamoto [4]
-
- 15:00
[15] Fujieda MYFC
vs
Sagamihara [11]
-
HQ3 15:00
[16] Chuncheon FC
vs
Cheonan City [7]
-
- 15:00
[13] Pyeongtaek FC
vs
Gyeongju Citizen [12]
-
- 15:00
[3] Gyeongju KHNP
vs
Yangju FC [10]
-
AUSSL 15:30
[4] Adelaide Olympic
vs
Campbelltown City [9]
-
NHATA 16:00
[10] Yokohama FC
vs
Consa. Sapporo [16]
+1/4 -
- 16:00
[17] Shimizu S-Pulse
vs
Nagoya Grampus [7]
+0 -
- 16:00
[5] Gamba Osaka
vs
Cerezo Osaka [6]
+0 -
NHATB 16:00
[3] Alb. Niigata (JPN)
vs
Zweigen Kan. [18]
-1/4 -
- 16:00
[7] Matsumoto Yama.
vs
Ventforet Kofu [15]
-1/4 -
HQB 16:00
[7] Jeonnam Dragons
vs
Ansan Greeners [8]
-
NHATA 16:30
[15] Oita Trinita
vs
Sagan Tosu [12]
+0 -
- 17:00
[4] Urawa Red
vs
Yokohama FM [14]
+1/4 -
- 17:00
[11] Kawasaki Fro.
vs
Kashima Antlers [18]
-1/4 -
- 17:00
[2] Kashiwa Reysol
vs
FC Tokyo [3]
+0 -
- 17:00
[13] Shonan Bellmare
vs
Vegalta Sendai [8]
+0 -
NHATB 17:00
[1] Omiya Ardija
vs
Thespa Kusatsu [22]
-1 -
- 17:00
[6] Avispa Fukuoka
vs
V-Varen Nagasaki [2]
-1/4 -
- 17:00
[8] Tokushima Vortis
vs
Kyoto Sanga [10]
-1/4 -
- 17:00
[9] Mito Hollyhock
vs
JEF United Chiba [13]
-1/4 -
- 17:00
[20] Giravanz Kita.
vs
Ryukyu [17]
-1/4 -
- 17:00
[16] Machida Zelvia
vs
Montedio Yama. [14]
+0 -
HQA 17:00
[6] Gangwon
vs
Busan I'Park [11]
-
- 17:00
[10] Suwon Bluewings
vs
FC Seoul [9]
-
- 17:00
[2] Ulsan Hyundai
vs
Incheon Utd [12]
-
HQB 17:00
[1] Suwon FC
vs
Seoul E-Land [5]
-
HQ3 17:00
[11] Changwon City
vs
GimPo Citizen [14]
-
- 17:00
[9] Cheongju FC
vs
Jeonju EM [15]
-
- 17:00
[2] Gangneung City
vs
Daejeon Korail [6]
-
- 17:00
[1] Gimhae City
vs
Mokpo City [8]
-
- 17:00
[4] Busan Transp.
vs
Hwaseong FC [5]
-
NHATA 17:30
[9] Vissel Kobe
vs
Sanf Hiroshima [1]
+0 -
POLB 17:40
[6] Miedz Legnica
vs
GKS Tychy [5]
-
GHCLB 17:59
Spartak Moscow B
vs
Khimki
-
- 18:00
Guangzhou Ever.
vs
Guangzhou Fuli
-
ANHA 18:30
[20] Norwich
vs
Brighton [15]
-
ANHB 18:30
[7] Derby County
vs
Nottingham Forest [4]
+0 -
GHCLB 19:00
Saint Etienne
vs
Vallieres
-
DUC3 19:00
[20] CZ Jena
vs
Sonnenhof [19]
-
- 19:00
[3] Wurzburger
vs
Hallescher [15]
-
- 19:00
[17] Chemnitzer
vs
Hansa Rostock [6]
-
- 19:00
[14] Magdeburg
vs
Preussen Munster [18]
-
- 19:00
[7] Munchen 1860
vs
Ingolstadt [4]
-
- 19:00
[13] Uerdingen
vs
Vik.Koln [12]
-
- 19:00
[8] Meppen
vs
Ein.Braunschweig [2]
-
- 19:00
[9] Waldhof Man.
vs
Zwickau [16]
-
- 19:00
[5] Duisburg
vs
Unterhaching [11]
-
- 19:00
[10] Kaiserslautern
vs
Bayern Munich II [1]
-
ALBA 19:00
[1] KF Tirana
vs
Kukesi [2]
-
- 19:00
[7] Bylis Ballsh
vs
Partizani Tirana [6]
-
- 19:00
[10] Luftetari Gjiro.
vs
Vllaznia Shkoder [8]
-
- 19:00
[4] Teuta Durres
vs
Skenderbeu [5]
-
- 19:00
[3] KF Laci
vs
Flamurtari Vlore [9]
-
DENA 19:30
[14] Silkeborg IF
vs
Lyngby [10]
-
GHCLB 20:00
Lyon
vs
Nice
-
POLA 20:00
[10] Rakow Czestochowa
vs
Zaglebie Lubin [11]
-1/4 -
BLRA 20:00
[1] Bate Borisov
vs
Energetik-BGU [6]
-
ESTC 20:00
Flora Tallinn
vs
Trans Narva
-
LATA 20:00
[3] Ventspils
vs
FK Liepaja [6]
-
TDB 20:00
[6] Dalkurd FF
vs
Degerfors IF [9]
+0 -
- 20:00
[10] Umea
vs
Osters [2]
-1/4 -
AUTB 20:00
[15] Dornbirn
vs
SV Lafnitz [10]
+1 -
DENB 20:00
[5] Vendsyssel FF
vs
Fremad Amager [6]
-1/2 -
POLB 20:10
[1] Stal Mielec
vs
Odra Opole [16]
-
NGA 20:30
[7] Din. Moscow
vs
Arsenal-Tula [10]
-
ANHA 21:00
[3] Leicester City
vs
Crystal Palace [12]
-3/4 -
- 21:00
[5] Man Utd
vs
Bournemouth [19]
-2 -
ANHB 21:00
[11] Blackburn Rovers
vs
Leeds Utd [2]
+3/4 -
- 21:00
[3] Brentford
vs
Wigan [14]
-1 -
- 21:00
[12] Bristol City
vs
Cardiff City [6]
+1/4 -
- 21:00
[5] Fulham
vs
Birmingham [17]
-3/4 -
- 21:00
[20] Huddersfield
vs
Preston North End [10]
+0 -
- 21:00
[24] Luton Town
vs
Reading [16]
+0 -
- 21:00
[22] Stoke City
vs
Barnsley [23]
-1/4 -
GEOA 21:00
[9] Chikhura Sach.
vs
Dila Gori [3]
-
ICEA 21:00
[12] Grotta
vs
HK Kopavogur [11]
-
- 21:00
[10] Fjolnir
vs
Fylkir [7]
+1/4 -
ICEB 21:00
[9] Vestri
vs
UMF Grindavik [6]
-
UKRA 21:00
[7] FC Mariupol
vs
Karpaty Lviv [12]
-
TBNA 22:00
[17] Celta Vigo
vs
Real Betis [13]
-1/4 -
TBNB 22:00
[19] Numancia
vs
Extremadura UD [21]
-1/4 -
- 22:00
[22] Racing Santander
vs
Elche [6]
+1/2 -
BLRA 22:00
[13] FK Gorodeya
vs
Vitebsk [10]
-
BULA 22:00
[4] Levski Sofia
vs
Slavia Sofia [5]
-3/4 -
LATA 22:00
[2] Riga FC
vs
BFC Daugava [5]
-
MDVA 22:00
[2] Sfintul Gheorghe
vs
Codru Lozova FC [8]
-
CZEA 22:00
[15] Opava
vs
Sigma Olomouc [11]
-3/4 -
- 22:00
[16] Pribram
vs
Teplice [12]
-3/4 -
- 22:00
[13] Zlin
vs
MFk Karvina [14]
-1/4 -
CZEB 22:00
[6] Jihlava
vs
SK Prostejov [10]
-
- 22:00
[4] Vik.Zizkov
vs
Sellier&Bellot Vlasim [11]
-
- 22:00
[12] Slavoj Vysehrad
vs
Brno [2]
-
- 22:00
[5] Hradec Kralove
vs
Usti & Labem [7]
-
- 22:00
[9] SK Lisen
vs
Dukla Praha [3]
-
AUTA 22:00
[5] Austria Wien
vs
Mattersburg [10]
-3/4 -
- 22:00
[9] St.Polten
vs
SCR Altach [7]
-1/4 -
- 22:00
[12] Wattens
vs
Admira [11]
+0 -
ITA 22:15
[1] Juventus
vs
Torino [15]
-1 1/2 -
GHCLB 22:30
Torpedo Zhodino Re.
vs
Shakhter Soligorsk Re.
-
NGA 22:30
[6] Spartak Moscow
vs
FK Tambov [14]
-
- 22:30
[15] Krylya Sovetov
vs
Rostov [3]
-
POLA 22:30
[4] Lech Poznan
vs
Legia Wars. [1]
+0 -
TNKA 22:30
[18] Ankaragucu
vs
Alanyaspor [7]
+1/2 -
- 22:30
[15] Malatyaspor
vs
Genclerbirligi [13]
-1/4 -
TDB 22:30
[4] Norrby
vs
Ljungskile SK [12]
-1/4 -
- 22:30
[15] Orgryte
vs
Eskilstuna City [16]
-
- 22:30
[13] Brage
vs
Halmstads [3]
+1/2 -
POLB 22:40
[3] Warta Poznan
vs
Puszcza Nie. [14]
-
IRNA 22:45
[6] Teraktor Sazi
vs
Sanat Naft [7]
-
BDNA 23:00
[16] Vitoria Setubal
vs
Pacos Ferreira [13]
+1/4 -
LITA 23:00
[1] Suduva
vs
FK Riteriai [5]
-
NORA 23:00
[14] Start Kristiansand
vs
Viking [12]
-
SVKA 23:00
[4] Spartak Trnava
vs
Ruzomberok [6]
-1/4 -
- 23:00
[1] Slo. Bratislava
vs
Zemplin Michalovce [5]
-1 3/4 -
- 23:00
[3] Dunajska Stred
vs
MSK Zilina [2]
-1/2 -
- 23:00
[11] Nitra
vs
FK Pohronie [12]
-1/4 -
- 23:00
[7] Trencin
vs
Sered [10]
-1 -
- 23:00
[9] Senica
vs
Zlate Moravce [8]
-1/4 -
DENA 23:00
[11] Sonderjyske
vs
Odense BK [9]
-
GREA 23:15
[8] Asteras Tripolis
vs
Volos NFC [12]
-
TSA 23:15
[3] Basel
vs
Neuchatel Xamax [10]
-1 1/4 -
TSB 23:15
[10] Chiasso
vs
Schaffhausen [9]
-1/4 -
IRNA 23:15
[11] Zobahan
vs
Peykan [16]
-
ANHA 23:30
[6] Wolves
vs
Arsenal [8]
-1/4 -
GREA 23:30
[11] Lamia FC
vs
Xanthi [10]
-
UKRA 23:30
[2] Dinamo Kiev
vs
Shakhtar Donetsk [1]
-
IRNA 23:30
[1] Persepolis
vs
Shahin Bushehr [15]
-
CROA 23:55
[9] Istra 1961
vs
HNK Gorica [6]
+0 -
TBNB 00:00
[12] Sporting Gijon
vs
Girona [5]
+0 -
- 00:00
[3] Zaragoza
vs
Rayo Vallecano [8]
-1/4 -
BLRA 00:00
[3] Neman Grodno
vs
Isloch [8]
-
GEOA 00:00
[7] FC Telavi
vs
Samtredia [6]
-
ICEA 00:00
[4] KR Reykjavik
vs
Vikingur Rey. [6]
-1/2 -
LATA 00:00
[1] Rigas Futbola Skola
vs
Jelgava [7]
-
RMNA 00:00
[5] Steaua Bucuresti
vs
Botosani [4]
-1/2 -
TNKB 00:00
[2] Bursaspor
vs
Altinordu SK [14]
-
- 00:00
[11] Menemen Bld
vs
Adanaspor [18]
-
TBNA 00:30
[14] Valladolid
vs
Alaves [15]
+0 -
TBNB 00:30
[4] Almeria
vs
Tenerife [10]
+0 -
ITA 00:30
[12] Sassuolo
vs
Lecce [18]
-1 -
NGA 00:30
[13] Akhmat Groznyi
vs
Cska Moscow [5]
-
- 00:30
[2] Lok. Moscow
vs
PFC Sochi [9]
-
MDVA 00:30
[5] Milsami
vs
Petrocub [3]
-
ISRA 00:45
[4] Hap. Beer Sheva
vs
Hapoel Haifa [6]
-
- 00:45
[3] Beitar Jerusalem
vs
Hapoel Tel Aviv [5]
-
DUCC 01:00
B.Leverkusen
vs
Bayern Munich
+1 3/4 -
POLA 01:00
[8] Lechia GD
vs
Cracovia Krakow [5]
+0 -
ISRA 01:00
[2] Maccabi Haifa
vs
Maccabi TA [1]
-
SLOA 01:00
[10] Rudar Velenje
vs
Aluminij [4]
-
CZEA 01:00
[10] Mlada Boleslav
vs
Bohemians 1905 [9]
-
TNKA 01:00
[10] Antalyaspor
vs
Istanbul BB [1]
+1/4 -
- 01:00
[6] Fenerbahce
vs
Goztepe [8]
-3/4 -
BDNA 01:15
[17] Portimonense
vs
Vitoria Guimaraes [7]
+1/4 -
AUTB 01:25
[2] Austria Klagenfurt
vs
LASK Juniors [7]
-1 -
GREA 01:30
[6] OFI Creta
vs
PAOK [2]
+1 1/4 -
NORA 01:30
[8] Valerenga
vs
Aalesund [15]
-
TSA 01:30
[6] Zurich
vs
Servette [4]
+1/4 -
TSB 01:30
[8] Wil 1900
vs
SC Kriens [4]
+0 -
ANHA 02:00
[4] Chelsea
vs
Watford [17]
-1 1/4 -
CROA 02:05
[3] Lok. Zagreb
vs
Inter Zapresic [10]
-1 1/2 -
- 02:05
[8] NK Varazdin
vs
Slaven Belupo [7]
+0 -
TBNB 02:45
[9] Fuenlabrada
vs
Mirandes [11]
-1/4 -
- 02:45
[1] Cadiz
vs
Real Oviedo [17]
-1/4 -
ITA 02:45
[2] Lazio
vs
AC Milan [7]
-1/4 -
TBNA 03:00
[10] Granada
vs
Valencia [9]
+0 -
BDNA 03:15
[2] Benfica
vs
Boavista [9]
-1 1/2 -
- 03:30
[4] Braga
vs
Aves [18]
-1 3/4 -
USA 05:00
[Dong-1] Atlanta United
vs
D.C. Utd [Dong-6]
-
- 08:30
[Tay-12] Houston Dynamo
vs
New England [Dong-8]
-
GHCLB 09:00
Chivas Guad.
vs
Atlas
-
- 09:00
Pumas UNAM
vs
Cruz Azul
-
 
« 14 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo