bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEU21 16:00 FT
  S. Liberec U21
4 - 0
Banik Ost. U21  
1 - 0
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
2 - 1
Gyeongju Nữ [4]
-1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Hwacheon KSPO Nữ
3 - 1
Changnyeong Nữ [8]
-2 3/4 3 - 0
- 17:00 FT
[7] Seoul Amaz Nữ
0 - 2
Boeun Sangmu Nữ [5]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Daejeon Sportstoto Nữ
1 - 1
Suwon Nữ [2]
0 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[13] Kingston City
0 - 4
Green Gully SC [4]
+1/4 0 - 3
ARMA 18:00 FT
[1] Ararat-Armenia
1 - 1
Banants [4]
-1/2 0 - 1
CZEU21 18:00 FT
  Bohemians U21
3 - 2
Slovacko U21  
-1 1/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Vik.Plzen U21
1 - 5
Brno U21  
+0 1 - 1
- 18:00 FT
  Pribram U21
3 - 0
Slavia Praha U21  
+1/4 1 - 0
ARMA 19:00 FT
[6] Shirak
0 - 0
FC Artsakh [8]
-1/2 0 - 0
CZEU21 19:00 FT
  Dukla Praha U21
1 - 2
Fotbal Trinec U21  
-1 1/2 1 - 1
- 19:30 FT
  Zlin U21
5 - 1
Jablonec U21  
-1 3/4 1 - 1
LATA 22:00 FT
[4] BFC Daugava
0 - 1
Rigas Futbola Skola [1]
+1 1/4 0 - 1
ALGA 22:00 FT
[5] Hussein Dey
1 - 1
Ain M'lila [11]
-1/2 1 - 1
AFCC 22:30 FT
[B-4] AL Ittihad (SYR) (T)
0 - 2
Jazeera [B-1]
0 - 2
FINA 22:30 FT
[5] Honka
1 - 3
IFK Mariehamn [4]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
[11] HIFK
0 - 1
Lahti [6]
+0 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[6] Masr lel Maqassah (T)
1 - 2
Petrojet Suez [13]
-1/2 0 - 1
AFCC 22:50 FT
[B-2] Al Najma (BHR)
2 - 1
Al Kuwait [B-3]
1 - 0
BLRA 22:59 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 0
FK Slutsk [16]
-1 1/2 1 - 0
ISRB 22:59 FT
[1] Nazareth Ilit
1 - 2
Hapoel Katamon [2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[6] Beitar TA Ramla
1 - 2
Sektzia Nes Tziona [3]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Hapoel Kfar Saba
1 - 0
Hapoel R. Gan [9]
-1/4 1 - 0
MLTA 22:59 FT
[6] Sliema Wanderers
0 - 0
Senglea Athletic [11]
0 - 0
CZEA 22:59 FT
[8] Mlada Boleslav
1 - 2
Slovan Liberec [6]
+0 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[5] Anorthosis
3 - 2
Ermis Aradippou [12]
-2 1/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[6] Adana Demirspor 1
2 - 2
Altay [10]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[7] Altinordu SK 1
1 - 2
Umraniyespor [8]
+0 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[8] Wurzburger
0 - 0
Karlsruher [2]
+1/4 0 - 0
BULA 00:00 FT
[11] Vitosha Bistritsa
3 - 0
Etar [7]
+0 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[3] Gzira Utd
1 - 0
Floriana [8]
1 - 0
TNKA 00:00 FT
[16] Erzurum BB
2 - 1
Akhisar Bld. [18]
-1/2 0 - 0
TDA 00:00 FT
[1] Djurgardens
2 - 1
Goteborg [4] 1
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Helsingborg
2 - 1
Hammarby [7]
+0 1 - 1
TDB 00:00 FT
[3] Orgryte
2 - 0
IK Frej [16] 1
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Trelleborgs
1 - 1
Norrby [8]
-1/2 0 - 1
DENA 00:00 FT
[11] Sonderjyske
0 - 1
Aarhus AGF [5]
+0 0 - 1
ANHU23 01:00 FT
[1-1] Everton U23
1 - 0
Brighton U23 [1-2]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Wolves U23
2 - 1
Stoke City U23 [2-8]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[1-5] Derby County U23
2 - 2
West Ham U23 [1-11]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-12] Swansea City U23
1 - 2
Tottenham U23 [1-10]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1-6] Blackburn U23
3 - 1
Man City U23 [1-9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1-7] Chelsea U23
1 - 3
Arsenal U23 [1-4]
+1/4 0 - 3
- 01:00 FT
[2-12] Sunderland U23
1 - 1
Fulham U23 [2-10]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2-4] Newcastle U23
0 - 5
Man Utd U23 [2-6]
-3/4 0 - 3
HLB 01:00 FT
[12] Ajax U21
5 - 2
Go Ahead Eagles [3]
-1/2 2 - 1
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi TA
0 - 0
Hap. Beer Sheva [4]
-3/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[6] Sepsi OSK
0 - 1
Astra Giurgiu [4]
+0 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[15] ENPPI Cairo
4 - 0
El Gouna [11]
+0 2 - 0
DUC4BA 01:15 FT
[2] Bayern Munich II
1 - 1
Rosenheim [15]
-1 1/2 1 - 0
MLTA 01:15 FT
[2] Hibernians
1 - 3
Qormi [13]
1 - 2
ITA 01:30 FT
[4] Atalanta 1
0 - 0
Empoli [18] 3
-1 1/2 0 - 0
DUB 01:30 FT
[1] FC Koln
1 - 1
Hamburger [2]
-3/4 1 - 0
ARGB 01:35 FT
[3] Nueva Chicago
1 - 0
Sarmiento Junin [1]
+0 1 - 0
ITA3 01:45 FT
[B-5] Imolese Calcio 1
3 - 1
Feralpisalo [B-2]
+0 2 - 0
PHB 01:45 FT
[5] Paris FC
2 - 2
Lorient [4]
-1/4 0 - 1
ANHA 02:00 FT
[7] Watford 1 2
0 - 1
Arsenal [5]
+1/2 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[12] Leganes
1 - 1
Real Madrid [3] 3
+3/4 1 - 0
ITB 02:00 FT
[17] Livorno 2
0 - 1
Brescia [1] 4
+1/4 0 - 0
BRASP 06:00 FT
[2] RB Brasil/SP 3
0 - 0
Ponte Preta/SP [6] 1
-1/2 0 - 0
COLB 06:00 FT
[9] Leones FC 1
1 - 1
Real Cartagena [1] 2
+0 1 - 1
- 06:00 FT
[5] Boyaca Chico 2
0 - 0
Orsomarso [16] 5
-3/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[Nhóm 1-17] Swope Park Rangers 1
1 - 3
Indy Eleven [Nhóm 1-4] 2
+1/4 1 - 2
ARGB 07:05 FT
[17] Atletico Rafaela 1 2
0 - 1
Deportivo Moron [15] 1
-1/4 0 - 1
ECUA 07:15 FT
[7] SD Aucas
2 - 1
Fuerza Amarilla SC [16]
-1 1/2 1 - 1
COLB 08:00 FT
[4] Pereira
0 - 1
Dep.Quindio [2]
-1/2 0 - 0
PERA 08:00 FT
[10] Alianza Lima
2 - 3
Universitario [3]
-3/4 0 - 1
 
« 15 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com