x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 13:00
[11] Consa. Sapporo
vs
Vissel Kobe [18]
+0 -
NHATJFL 14:00
[13] Honda Lock
vs
Verspah Oita [10]
-
AUSBPL 15:00
[7] North Star
vs
Taringa Rovers [6]
-
- 15:00
[8] Souths Utd
vs
Grange Thistle [10]
-
- 15:00
[4] Samford Rang.
vs
Wynnum Wolves [3]
-
- 15:00
[12] Virginia Utd
vs
Surfers Paradise [1]
-
- 15:00
[11] Coomera Colts
vs
Holland Park Hawks [5]
-
- 15:00
[9] Magic United
vs
Albany Creek [2]
-
AUSFWP 15:00
[1] Floreat Athena
vs
Sorrento [5]
-
- 15:00
[8] Perth SC
vs
Gwelup Croatia [11]
-
- 15:00
[9] Armadale SC
vs
Bayswater City [4]
-
- 15:00
[3] Stirling Macedonia
vs
Inglewood Utd [6]
-
- 15:00
[12] Balcatta
vs
Cockburn City [10]
-
NHAT3 15:00
[11] Azul Claro Numazu
vs
Fujieda MYFC [2]
+0 -
TQB 15:00
[16] Xinjiang Tianshan
vs
Jiangxi Liansheng [10]
-
- 15:00
[11] Nanjing City
vs
Sichuan Jiuniu [6]
-
- 15:00
[14] Guangxi Pingguo
vs
Shaanxi Changan [5]
-
CZEB 15:15
[13] Fotbal Trinec
vs
Dukla Praha [16]
-
- 15:15
[8] MFK Chrudim
vs
Jihlava [4]
-
- 15:15
[3] MFK Vyskov
vs
Taborsko [10]
-
CZEU19 16:00
[6] Mlada Boleslav U19
vs
Jihlava U19 [7]
-
- 16:00
[4] Sparta Praha U19
vs
C. Budejovice U19 [15]
-
- 16:00
[10] Slavia Praha U19
vs
Pribram U19 [16]
-
- 16:00
[1] Brno U19
vs
Zlin U19 [2]
-
- 16:00
[5] Sigma Olomouc U19
vs
Banik Ostrava U19 [3]
-
- 16:00
[14] Vik. Plzen U19
vs
Hradec Kralove U19 [12]
-
HQA 16:00
[1] Ulsan Hyundai
vs
Daegu [9]
-3/4 -
HQB 16:00
[10] Jeonnam Dragons
vs
Anyang [4]
-
HQ3 16:00
[7] Pocheon Citizen
vs
Gyeongju KHNP [5]
-
IDNA 16:00
Persib Bandung
vs
PSIS Semarang
-
SINA 16:30
[8] Young Lions
vs
Lion City Sailors [1]
-
- 16:30
[3] Tanjong Pagar
vs
Tampines Rovers [4]
-
VNB 16:30
[1] CA Nhân Dân
vs
Khánh Hòa [2]
-
AUSVPL 16:45
[1] South Melbourne
vs
Dandenong City [13]
-1 3/4 -
KAZC 17:00
[A-1] Kairat Almaty
vs
Atyrau [A-2]
-
- 17:00
[B-3] Caspiy Aktau
vs
Akzhayik Oral [B-1]
-
- 17:00
[C-2] FK Maktaaral
vs
FK Taraz [C-1]
-
- 17:00
[A-4] FK Aksu
vs
Ordabasy [A-3]
-
AUSVPL 17:00
[12] Hume City
vs
Dandenong Th. [8]
+0 -
NHATB 17:00
[1] Yokohama FC
vs
Thespa Kusatsu [21]
-3/4 -
- 17:00
[19] Grulla Morioka
vs
Blaublitz Akita [17]
+0 -
- 17:00
[13] Ventforet Kofu
vs
Roas. Kumamoto [6]
-1/4 -
- 17:00
[12] Mito Hollyhock
vs
Tokyo Verdy [11]
-1/4 -
NHAT3 17:00
[14] Sagamihara
vs
Fukushima Utd [10]
+0 -
- 17:00
[15] Kamatamare San.
vs
Tegevajaro Miyazaki [13]
-1/4 -
VNA 17:00
[9] BCM Bình Dương
vs
Sài Gòn FC [13]
-
VNB 17:00
[6] Thừa Thiên Huế
vs
Phù Đổng [9]
-
CZEU19 17:15
[8] Slovacko U19
vs
Pardubice U19 [11]
-
NHATA 17:30
[17] Jubilo Iwata
vs
Urawa Red [9]
+1/2 -
HQA 17:30
[4] Incheon Utd
vs
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 -
DUC4B 18:00
[1] Hamburger II
vs
SSV Jeddeloh [3]
-
DENB 18:00
[8] Helsingor
vs
Hvidovre IF [3]
-
AUSFWP 18:00
[7] Perth Glory U21
vs
Perth RedStar [2]
-
AUSSL 18:00
[4] Metro Stars
vs
SA Panthers [9]
-
- 18:00
[3] Adelaide City
vs
Adelaide Olympic [10]
-
- 18:00
[5] Adelaide Utd U21
vs
West Torrens [12]
-
- 18:00
[11] Cumberland Utd
vs
Campbelltown City [1]
-
- 18:00
[7] Croydon Kings
vs
Adelaide Comets [2]
-
- 18:00
[8] Sturt Lions
vs
White City W. [6]
-
NHATA 18:00
[4] Kawasaki Fro.
vs
Kyoto Sanga [13]
-1 1/4 -
- 18:00
[1] Yokohama FM
vs
Shonan Bellmare [14]
-3/4 -
- 18:00
[7] FC Tokyo
vs
Cerezo Osaka [3]
+0 -
NHATB 18:00
[8] Montedio Yama.
vs
Zweigen Kan. [16]
-3/4 -
- 18:00
[3] Vegalta Sendai
vs
Omiya Ardija [20]
-3/4 -
- 18:00
[4] Okayama
vs
Renofa Yamaguchi [18]
-1/2 -
- 18:00
[5] V-Varen Nagasaki
vs
Ryukyu [22]
-3/4 -
NHAT3 18:00
[16] Vanraure Hachinohe
vs
Iwaki FC [1]
-
HQB 18:00
[3] Bucheon 1995
vs
Seoul E-Land [8]
-
- 18:00
[9] Ansan Greeners
vs
Gwangju [1]
-
HQ3 18:00
[1] Paju Citizen
vs
Busan Transp. [9]
-
- 18:00
[16] Dangjin Citizen
vs
Hwaseong FC [4]
-
- 18:00
[8] Gimhae City
vs
Dangjin Citizen [16]
-
VNA 18:00
[11] Nam Định
vs
SL Nghệ An [3]
-
VNB 18:00
[11] Bình Phước
vs
Phú Thọ [12]
-
CZEU19 18:15
[13] Dukla Praha U19
vs
MFk Karvina U19 [9]
-
IDNA 18:15
Persik Kediri
vs
Borneo FC
-
ANHA 18:30
[16] Aston Villa
vs
Everton [15]
-1/2 -
TQA 18:30
[18] Guangzhou City
vs
Wuhan Yangtze [12]
-
- 18:30
[4] Sh. Shenhua
vs
Shandong Taishan [2]
-
- 18:30
[13] Changchun Yatai
vs
Chengdu Rongcheng [10]
-
- 18:30
[3] Henan Songshan
vs
Meizhou Hakka [6]
-
DUC3 19:00
[18] B.Dortmund II
vs
Essen [17]
-
- 19:00
[10] Vik.Koln
vs
Dynamo Dresden [9]
-
- 19:00
[1] Ingolstadt
vs
Saarbrucken [2]
-
- 19:00
[19] SpVgg Bayreuth
vs
Osnabruck [7]
-
- 19:00
[14] Verl
vs
Munchen 1860 [3]
-
- 19:00
[8] Elversberg
vs
Zwickau [11]
-
DUC4B 19:00
[18] Holstein Kiel II
vs
Teutonia Ottensen [17]
-
- 19:00
[19] Kickers Emden
vs
Havelse [13]
-
DUC4N 19:00
[1] SSV Ulm
vs
Bahlinger [5]
-
- 19:00
[17] Astoria Walldorf
vs
Wormatia Worms [9]
-
- 19:00
[14] TSV Steinbach
vs
Mainz II [18]
-
- 19:00
[13] TSG Balingen
vs
SGV Freiberg [11]
-
- 19:00
[6] Aalen
vs
Barockstadt FL [7]
-
DUC4T 19:00
Rodinghausen
vs
Schalke 04 II
-
- 19:00
M.gladbach II
vs
Fort.Dusseldorf II
-
- 19:00
FC Koln II
vs
Oberhausen
-
- 19:00
Wiedenbruck
vs
RW Ahlen
-
- 19:00
SV Straelen
vs
FC Duren
-
- 19:00
Lippstadt
vs
Kaan-Marienborn
-
- 19:00
FC Bocholt
vs
Wuppertaler
-
- 19:00
Wattenscheid
vs
Fortuna Koln
-
- 19:00
A.Aachen
vs
Preussen Munster
-
TQA 19:00
[17] Hebei CFFC
vs
Tianjin Tigers [11]
-
MASL 19:30
[2] Sabah FA
vs
Kuala Lumpur FA [8]
-
NGA 20:00
[2] Spartak Moscow
vs
FK Sochi [3]
-1/2 -
- 20:00
[5] Din. Moscow
vs
Krasnodar [8]
-1/2 -
- 20:00
[7] Khimki
vs
Akhmat Groznyi [9]
+0 -
- 20:00
[11] FK Orenburg
vs
Torpedo Moscow [15]
-1/4 -
- 20:00
[12] Fakel
vs
Ural S.r. [16]
-1/4 -
- 20:00
[13] Nizhny Nov
vs
Rostov [6]
+1/4 -
- 20:00
[14] Lok. Moscow
vs
Krylya Sovetov [10]
+0 -
- 20:00
[4] Zenit
vs
CSKA Moscow [1]
-1 -
AZEA 20:00
[5] Gabala FC
vs
Keşla FK [8]
-
- 20:00
[10] Sumqayit
vs
Karabakh Agdam [2]
-
- 20:00
[3] Zire IK
vs
Sabah FK [1]
-
- 20:00
[9] Səbail FK
vs
Turan Tovuz [6]
-
- 20:00
[4] Neftchi Baku
vs
Kapaz [7]
-
POLA 20:00
[16] Miedz Legnica
vs
Zaglebie Lubin [10]
-
- 20:00
[11] Radomiak Radom
vs
Lechia GD [14]
-
- 20:00
[8] Rakow Czestochowa
vs
Jagiellonia [13]
-
- 20:00
[5] Korona Kielce
vs
Warta Poznan [15]
-
- 20:00
[12] Widzew Lodz
vs
Legia Wars. [6]
-
- 20:00
[7] Gornik Zabrze
vs
Stal Mielec [4]
-
- 20:00
[2] Cracovia Krakow
vs
Piast Gliwice [18]
-
- 20:00
[17] Lech Poznan
vs
Slask Wroclaw [9]
-
- 20:00
[3] Pogon Szczecin
vs
Wisla Plock [1]
-
FIN3 20:00
PK Keski Uusimaa
vs
PPJ
-
- 20:00
Espoo
vs
Jazz
-
DENB 20:00
[11] Nykobing
vs
Vendsyssel FF [5]
-
NPA 20:00
[1] Mamelodi Sun.
vs
Kaizer Chiefs [13]
-
- 20:00
[10] Marumo Gallants FC
vs
Golden Arrows [16]
-
MASL 20:15
[4] Terengganu
vs
Sarawak [10]
-
MAPL 20:15
[2] Johor Darul Takzim II
vs
Perak FA [8]
-
DUA 20:30
[10] Leipzig
vs
FC Koln [3]
-1 1/4 -
- 20:30
[15] Hoffenheim
vs
Bochum [12]
-1 -
- 20:30
[8] Wer.Bremen
vs
Stuttgart [11]
-1/4 -
- 20:30
[2] Freiburg
vs
B.Dortmund [7]
+1/4 -
- 20:30
[14] Hertha Berlin
vs
Ein.Frankfurt [18]
+1/4 -
- 20:30
[13] B.Leverkusen
vs
Augsburg [17]
-1 1/2 -
- 20:30
[6] Mainz
vs
Union Berlin [5]
-1/4 -
- 20:30
[1] Bayern Munich
vs
Wolfsburg [9]
-2 1/2 -
- 20:30
[16] Schalke 04
vs
M.gladbach [4]
+1/4 -
DUC4B 20:30
[15] Bremer SV
vs
Lubeck [6]
-
IDNA 20:30
Bali United Pusam
vs
Arema Indonesia
-
ANHA 21:00
[6] Brighton
vs
Newcastle [5]
-
- 21:00
[2] Arsenal
vs
Leicester City [11]
-1 1/4 -
- 21:00
[4] Man City
vs
Bournemouth [3]
-2 3/4 -
- 21:00
[20] Southampton
vs
Leeds Utd [7]
-1/4 -
- 21:00
[14] Wolves
vs
Fulham [10]
-1/4 -
ANHB 21:00
[18] Rotherham Utd
vs
Reading [11]
-1/4 -
- 21:00
[13] Blackpool
vs
Swansea City [22]
-1/4 -
- 21:00
[1] Blackburn Rovers
vs
West Brom [19]
+0 -
- 21:00
[9] Cardiff City
vs
Birmingham [3]
-1/4 -
- 21:00
[24] Huddersfield
vs
Stoke City [12]
+0 -
- 21:00
[5] Hull City
vs
Norwich [21]
+1/2 -
- 21:00
[14] Luton Town
vs
Preston North End [16]
-1/4 -
- 21:00
[20] Middlesbrough
vs
Sheffield Utd [6]
+0 -
- 21:00
[10] Millwall
vs
Coventry [17]
-1/4 -
- 21:00
[2] Sunderland
vs
QPR [8]
-1/4 -
- 21:00
[7] Watford
vs
Burnley [4]
-1/4 -
- 21:00
[15] Wigan
vs
Bristol City [23]
-1/4 -
ANHL1 21:00
[19] Lincoln
vs
Forest Green [10]
-1/4 -
- 21:00
[5] Accrington
vs
Burton Albion [24]
-1/2 -
- 21:00
[8] Bristol Rovers
vs
Oxford Utd [16]
+0 -
- 21:00
[11] Wycombe
vs
Shrewsbury [20]
-1/2 -
- 21:00
[21] Morecambe
vs
Fleetwood Town [9]
-1/4 -
- 21:00
[14] Cambridge Utd
vs
Exeter City [2]
-1/4 -
- 21:00
[22] Cheltenham
vs
Portsmouth [18]
+0 -
- 21:00
[15] Derby County
vs
Barnsley [13]
-1/4 -
- 21:00
[7] Ipswich
vs
Milton Keynes Dons [23]
-1/2 -
- 21:00
[12] Plymouth Argyle
vs
Peterborough Utd [1]
-1/4 -
- 21:00
[17] Port Vale
vs
Bolton [3]
+0 -
- 21:00
[4] Sheffield Wed.
vs
Charlton Athletic [6]
-1/2 -
ANHL2 21:00
[23] Tranmere Rovers
vs
Gillingham [12]
-
- 21:00
[22] Rochdale
vs
Grimsby [18]
-
- 21:00
[21] Stockport
vs
Colchester Utd [14]
-
- 21:00
[11] Harrogate Town
vs
Crawley Town [24]
-
- 21:00
[9] Carlisle
vs
Swindon [19]
-
- 21:00
[6] Salford City
vs
Crewe Alexandra [2]
-
- 21:00
[7] Wimbledon
vs
Doncaster Rovers [10]
-
- 21:00
[16] Sutton Utd
vs
Barrow [4]
-
- 21:00
[15] Bradford City
vs
Newport [17]
-
- 21:00
[3] Leyton Orient
vs
Mansfield [13]
-
- 21:00
[8] Northampton
vs
Hartlepool [20]
-
- 21:00
[1] Walsall
vs
Stevenage [5]
-
SCOA 21:00
[12] St. Mirren
vs
Ross County [11]
-
- 21:00
[5] Aberdeen
vs
Motherwell [8]
-
- 21:00
[3] Hearts
vs
Dundee Utd [9]
-
- 21:00
[6] Livingston
vs
Hibernian [4]
-
- 21:00
[2] Rangers
vs
St. Johnstone [7]
-
SCOB 21:00
[9] Queen's Park
vs
Partick Thistle [1]
-1/4 -
- 21:00
[10] Raith Rovers
vs
Greenock Morton [3]
-1/4 -
- 21:00
[2] Ayr Utd
vs
Hamilton [6]
-1/4 -
- 21:00
[7] Inverness C.T.
vs
Cove Rangers [4]
-1/2 -
SCO2 21:00
[3] Clyde
vs
Kelty Hearts [10]
-
- 21:00
[4] Alloa Athletic
vs
Edinburgh City [5]
-
- 21:00
[8] Queen of South
vs
Airdrieonians [1]
-
- 21:00
[2] Dunfermline
vs
Montrose [6]
-
- 21:00
[9] Falkirk
vs
Peterhead [7]
-
BLRA 21:00
[8] Slavia Mozyr
vs
Gomel [7]
-
- 21:00
[9] Neman Grodno
vs
FK Slutsk [11]
-
- 21:00
[12] Belshina Bobruisk
vs
Bate Borisov [1]
-
- 21:00
[5] FK Minsk
vs
Vitebsk [14]
-
- 21:00
[3] Isloch
vs
Dinamo Brest [16]
-
- 21:00
[2] Energetik-BGU
vs
Torpedo Zhodino [10]
-
- 21:00
[13] Arsenal Dzyarzhynsk
vs
Dinamo Minsk [4]
-
- 21:00
[15] Dnepr Mogilev
vs
Shakhter Soligo. [6]
-
BULA 21:00
[2] Ludogorets
vs
Levski Sofia [7]
-
- 21:00
[12] Botev Vratsa
vs
Spartak Varna [15]
-
- 21:00
[4] Cherno More
vs
Pirin Blagoevgrad [14]
-
- 21:00
[5] Arda Kardzhali
vs
CSKA 1948 Sofia [1]
-
- 21:00
[9] Hebar Pazardzhik
vs
Slavia Sofia [8]
-
- 21:00
[13] Beroe
vs
Botev Plovdiv [16]
-
- 21:00
[3] Cska Sofia
vs
Septemvri Sofia [11]
-
- 21:00
[10] Lok. Sofia
vs
Lok. Plovdiv [6]
-
BIA 21:00
[15] Westerlo
vs
Standard Liege [9]
-1/4 -
GEOA 21:00
[7] Torpedo Kut.
vs
Lokomotiv T [10]
-
- 21:00
[4] Dila Gori
vs
Dinamo Batumi [1]
-
- 21:00
[1] Dinamo Batumi
vs
Saburtalo [5]
-
- 21:00
[5] Saburtalo
vs
Torpedo Kut. [7]
-
- 21:00
[6] FC Telavi
vs
Samgurali Tskh. [3]
-
- 21:00
[2] Dinamo Tbilisi
vs
Sioni Bolnisi [8]
-
- 21:00
[2] Dinamo Tbilisi
vs
Dila Gori [4]
-
- 21:00
[10] Lokomotiv T
vs
Gagra Tbilisi [9]
-
- 21:00
[9] Gagra Tbilisi
vs
FC Telavi [6]
-
LITA 21:00
[10] FK Jonava
vs
Kauno Zalgiris [6]
-
MDVA 21:00
[1] Zimbru
vs
FC Balti [5]
-
- 21:00
[2] Sheriff Tiraspol
vs
Dinamo-Auto [7]
-
- 21:00
[8] Dacia Buiucani
vs
Sfintul Gheorghe [3]
-
- 21:00
[6] Milsami
vs
Petrocub [4]
-
FINB 21:00
[7] EIF Ekenas
vs
PIF Parainen [11]
-1 1/4 -
- 21:00
[6] KPV Kokkola
vs
PK-35 [9]
+0 -
CZEA 21:00
[12] Banik Ostrava
vs
Zlin [14]
-
- 21:00
[16] Pardubice
vs
Slovan Liberec [1]
-
- 21:00
[10] Hradec Kralove
vs
Vik.Plzen [4]
-
- 21:00
[13] Jablonec
vs
Slavia Praha [6]
-
- 21:00
[9] C. Budejovice
vs
Slovacko [5]
-
- 21:00
[3] Brno
vs
Mlada Boleslav [11]
-
- 21:00
[8] Sparta Praha
vs
Sigma Olomouc [7]
-
- 21:00
[15] Teplice
vs
Bohemians 1905 [2]
-
MASL 21:00
[7] Melaka FA
vs
Pahang [9]
-
MAPL 21:00
[1] Kelantan
vs
PDRM FA [6]
-
TBNA 22:00
[6] Celta Vigo
vs
Espanyol [8]
-1/2 -
DUC4B 22:00
[9] Drochtersen/Assel
vs
Ein. Norderstedt [12]
-
POLB 22:00
[14] GKS Tychy
vs
Wisla Krakow [1]
-
- 22:00
[15] Gornik Leczna
vs
Arka Gdynia [9]
-
- 22:00
[6] Katowice
vs
Sandecja [11]
-
- 22:00
[13] Skra Czestochowa
vs
Zaglebie Sosno [7]
-
- 22:00
[4] Puszcza Nie.
vs
Nieciecza [8]
-
- 22:00
[18] Odra Opole
vs
Resovia [16]
-
- 22:00
[12] Chrobry Glogow
vs
Podbeskidzie [2]
-
- 22:00
[10] Stal Rzeszow
vs
LKS Lodz [3]
-
- 22:00
[5] Ruch Chorzow
vs
Chojniczanka [17]
-
BIHA 22:00
[7] Zrinjski
vs
Siroki Brijeg [1]
-
- 22:00
[4] Zeljeznicar
vs
FK Tuzla City [8]
-
- 22:00
[11] Leotar Trebinje
vs
Velez Mostar [6]
-
- 22:00
[9] Sloboda Tuzla
vs
Borac Banja Luka [3]
-
- 22:00
[10] NK Posusje
vs
FK Sloga Doboj [5]
-
- 22:00
[12] Igman Konjic
vs
Sarajevo [2]
-
ICEB 22:00
[8] Vestri
vs
Fylkir [1]
-
MNEA 22:00
[8] Jedinstvo
vs
FK Jerezo [3]
-
- 22:00
[7] Arsenal Tivat
vs
Mornar Bar [6]
-
- 22:00
[4] Sutjeska
vs
Iskra Danilo [9]
-
- 22:00
[2] OFK Petrovac
vs
Decic Tuzi [1]
-
- 22:00
[5] Rudar
vs
Buducnost [10]
-
FINA 22:00
[9] Ilves Tampere
vs
Honka [3]
+1/2 -
- 22:00
[6] Inter Turku
vs
VPS Vaasa [8]
-1/4 -
- 22:00
[1] KuPS
vs
IFK Mariehamn [10]
-1 1/4 -
FIN3 22:00
Hameenlinna
vs
Grankulla IFK
-
- 22:00
MuSa Pori
vs
Hameenlinna
-
- 22:00
SalPa Salo
vs
Honka 2
-
- 22:00
Lahden Reipas
vs
KaPa
-
- 22:00
FC LaPa
vs
JIPPO
-
RMNA 22:00
[3] Farul Constanta
vs
Hermannstadt [8]
-
- 22:00
[7] Arges Pitesti
vs
FC U Craiova 1948 [10]
-
- 22:00
[9] Universitatea Craiova
vs
Mioveni [16]
-
- 22:00
[6] Voluntari
vs
Sepsi OSK [5]
-
- 22:00
[12] UTA Arad
vs
Universitaea Cluj [15]
-
- 22:00
[1] CFR Cluj
vs
Botosani [4]
-
- 22:00
[11] Petrolul Ploiesti
vs
Rapid Bucuresti [2]
-
- 22:00
[13] Steaua Bucuresti
vs
Chindia Targoviste [14]
-
SLOA 22:00
[5] Mura
vs
Tabor Sezana [6]
-
- 22:00
[3] Koper
vs
NK Radomlje [2]
-
- 22:00
[8] CM Celje
vs
NK Bravo [9]
-
- 22:00
[1] O.Ljubljana
vs
Gorica [7]
-
- 22:00
[4] Domzale
vs
Maribor [10]
-
CZEB 22:00
[14] Pribram
vs
MFk Karvina [1]
-
AUTA 22:00
[11] Austria Klagenfurt
vs
SV Ried [8]
+0 -
- 22:00
[12] Austria Wien
vs
WSG Swarovski Tirol [6]
-3/4 -
- 22:00
[4] Sturm Graz
vs
SCR Altach [5]
-1 -
NPA 22:30
[2] Richards Bay
vs
Sekhukhune Utd [7]
-
ESTA 23:00
[8] Tallinna Kalev
vs
Tammeka Tartu [7]
-
HUNA 23:00
[11] Ujpest
vs
Zalaegerzseg [6]
-
- 23:00
[1] Kisvarda FC
vs
Puskas Akademia [4]
-
- 23:00
[9] Kecskemeti
vs
Mezokovesdi SE [10]
-
- 23:00
[12] Budapest Honved
vs
Paksi [2]
-
- 23:00
[5] Ferencvaros
vs
MOL Fehervar FC [3]
-
- 23:00
[7] Debreceni
vs
Vasas Budapest [8]
-
LITA 23:00
[3] FK Panevezys
vs
Siauliai [7]
-
FIN3 23:00
OTP
vs
Narpes Kraft
-
SRBA 23:00
[12] Novi Sad
vs
FK Partizan [9]
-
- 23:00
[10] FK Radnicki 1923
vs
Cukaricki Belgrade [2]
-
- 23:00
[16] FK Napredak
vs
Backa Topola [4]
-
- 23:00
[14] Radnicki Nis
vs
FK Novi Pazar [8]
-
- 23:00
[5] Spartak Subotica
vs
Javor Ivanjica [7]
-
- 23:00
[13] Mladost Lucani
vs
Radnik Surdulica [15]
-
- 23:00
[11] FK Kolubara
vs
FK Vojvodina [3]
-
- 23:00
[1] Crvena Zvezda
vs
FK Vozdovac [6]
-
SVKA 23:00
[3] Ruzomberok
vs
Trencin [9]
-
- 23:00
[2] Dunajska Stred
vs
Dukla BB [11]
-
- 23:00
[8] Skalica
vs
Zelez. Podbrezova [5]
-
- 23:00
[7] Zemplin Michalovce
vs
Spartak Trnava [6]
-
- 23:00
[10] Liptovsky Mikulas
vs
Slo. Bratislava [1]
-
- 23:00
[4] MSK Zilina
vs
Zlate Moravce [12]
-
TSA 23:00
[4] Sion
vs
Grasshoppers [3]
-1/4 -
TSB 23:00
[4] Stade L. Ouchy
vs
Schaffhausen [6]
-
BIA 23:15
[17] Cercle Brugge
vs
KV Mechelen [12]
-1/4 -
- 23:15
[18] RFC Seraing
vs
Charleroi [14]
+1/2 -
TNKA 23:15
[17] Kayserispor
vs
Istanbulspor AS [19]
-
ANHA 23:30
[9] Brentford
vs
Man Utd [13]
+1/2 -
ITAA 23:30
[1] AC Milan
vs
Udinese [19]
-1 1/4 -
- 23:30
[15] Sampdoria
vs
Atalanta [2]
+1/2 -
HLA 23:45
[16] Go Ahead Eagles
vs
PSV Eindhoven [2]
+1 1/4 -
TBNA 00:00
[19] Valladolid
vs
Villarreal [20]
+1/2 -
PHB 00:00
[14] Nimes
vs
Rodez [12]
-1/4 -
- 00:00
[19] Annecy FC
vs
Stade Lavallois [7]
-1/4 -
- 00:00
[15] Quevilly
vs
Saint Etienne [13]
+1/4 -
- 00:00
[6] SC Bastia
vs
Grenoble [4]
-1/2 -
- 00:00
[2] Dijon
vs
Caen [8]
+0 -
- 00:00
[1] Guingamp
vs
Paris FC [3]
-1/4 -
- 00:00
[16] Le Havre
vs
Pau FC [18]
-1/4 -
- 00:00
[5] Metz
vs
Valenciennes [9]
-3/4 -
- 00:00
[17] Sochaux
vs
Amiens [11]
-1/2 -
CROA 00:00
[1] Dinamo Zagreb
vs
Hajduk Split [2]
-
- 00:00
[6] HNK Rijeka
vs
Slaven Belupo [5]
-
- 00:00
[10] HNK Gorica
vs
Lok. Zagreb [3]
-
- 00:00
[7] NK Osijek
vs
NK Varazdin [8]
-
- 00:00
[4] Sibenik
vs
Istra 1961 [9]
-
ESTA 00:00
[4] Paide Linname.
vs
Kuressaare [5]
-
HLA 01:00
[18] Emmen
vs
RKC Waalwijk [8]
-1/4 -
- 01:00
[9] Utrecht
vs
Cambuur [15]
-1 1/4 -
BIB 01:00
Beerschot-Wilrijk
vs
Beveren
-
- 01:00
Club Brugge II
vs
Standard Liege II
-
ARGB 01:00
[4] Instituto
vs
Deportivo Riestra [16]
-
- 01:00
[23] Ferro Carril Oeste
vs
Almirante Brown [26]
-
- 01:00
[18] Guillermo
vs
Atletico Atlanta [28]
-
- 01:00
[33] Nueva Chicago
vs
Deportivo Moron [21]
-
- 01:00
[11] Ind.Rivadavia
vs
Gimnasia Jujuy [24]
-
- 01:00
[2] San Martin Tucuman
vs
Gim.Mendoza [3]
-
- 01:00
[35] Tristan Suarez
vs
All Boys [5]
-
- 01:00
[14] Brown de Adrogue
vs
Chaco For Ever [6]
-
- 01:00
[7] Almagro
vs
Deportivo Madryn [15]
-
- 01:00
[9] Def.Belgrano
vs
San Telmo [27]
-
- 01:00
[37] Sacachispas
vs
Belgrano [1]
-
- 01:00
[20] CA Mitre Salta
vs
Villa Dalmine [31]
-
- 01:00
[22] Agropecuario AAC
vs
CA Guemes [19]
-
- 01:00
[12] Deportivo Maipu
vs
Temperley [29]
-
- 01:00
[30] Alvarado MDP
vs
Deportivo Riestra [16]
-
- 01:00
[17] Chacarita Jrs
vs
San Martin SJ [13]
-
- 01:00
[32] Atletico Rafaela
vs
Estudiantes BsAs [10]
-
- 01:00
[25] Quilmes
vs
Flandria [34]
-
COLB 01:00
[4] Real Cartagena
vs
Real Santander [12]
-
- 01:00
[3] Dep.Quindio
vs
Fortaleza [2]
-
- 01:00
[8] Bogota FC
vs
Barranquilla [13]
-
- 01:00
[9] Valledupar
vs
Tigres(COL) [5]
-
- 01:00
[7] Llaneros FC
vs
Boca Juniors Cali [15]
-
- 01:00
[1] Leones FC
vs
Cucuta [16]
-
- 01:00
[11] Atletico
vs
Orsomarso [10]
-
- 01:00
[14] Atletico Huila
vs
Boyaca Chico [6]
-
NPA 01:00
[9] Amazulu
vs
Cape Town City [15]
-
TSA 01:30
[9] Winterthur
vs
Zurich [10]
+1/4 -
ITAA 01:45
[11] Monza
vs
Torino [18]
+0 -
- 01:45
[10] Lecce
vs
Inter Milan [7]
+1 1/2 -
ITB 01:45
[14] Como
vs
Cagliari
+1/4 -
- 01:45
[11] Cittadella
vs
Pisa [4]
+0 -
- 01:45
Palermo
vs
Perugia [9]
-1/4 -
BIA 01:45
[11] Union Saint-Gilloise
vs
Kortrijk [10]
-1 1/4 -
TNKA 01:45
[3] Adana Demirspor
vs
Sivasspor [7]
-
- 01:45
[12] Kasimpasa
vs
Fenerbahce [9]
-
TBNA 02:00
[4] Barcelona
vs
Rayo Vallecano [13]
-2 -
HLA 02:00
[1] Feyenoord
vs
Heerenveen [11]
-1 1/2 -
BRB 02:00
[16] Operario/PR
vs
Sampaio Correa/MA [9]
-
- 02:00
[12] Novorizontino/SP
vs
Criciuma/SC [7]
-
- 02:00
[14] Brusque FC/SC
vs
Ponte Preta/SP [13]
-
- 02:00
[18] Vila Nova/GO
vs
Londrina/PR [5]
-
- 02:00
[3] Bahia/BA
vs
Ituano/SP [11]
-
- 02:00
[10] CRB/AL
vs
Gremio/RS [2]
-
- 02:00
[6] SC Recife/PE
vs
CSA/AL [17]
-
- 02:00
[1] Cruzeiro/MG
vs
Chapecoense [15]
-
- 02:00
[19] Guarani/SP
vs
Nautico/PE [20]
-
- 02:00
[4] Vasco DG/RJ
vs
Tombense FC/MG [8]
-
BLVA 02:00
[A-6] Real Santa Cruz
vs
Bolivar [B-1]
-
TBNB 03:00
[11] Burgos CF
vs
Malaga [18]
-1/4 -
- 03:00
[13] Leganes
vs
Alaves
-1/4 -
- 03:00
[9] Cartagena
vs
SD Ponferradina [8]
-
- 03:00
[16] Lugo
vs
Albacete
-1/4 -
- 03:00
[15] Ibiza-Eivissa
vs
Granada
+1/4 -
- 03:00
[14] Mirandes
vs
Sporting Gijon [17]
+0 -
- 03:00
[6] Real Oviedo
vs
Andorra FC
-3/4 -
- 03:00
[3] Eibar
vs
Tenerife [5]
-1/2 -
- 03:00
[4] Las Palmas
vs
Zaragoza [10]
-1/2 -
- 03:00
Levante
vs
Huesca [12]
-3/4 -
- 03:00
Racing Santander
vs
Villarreal B
-1/4 -
USB 03:00
[B-13] Orange County SC
vs
Phoenix Rising [B-10]
-
- 03:00
[A-14] New York RB II
vs
Ch. Battery [A-13]
-
- 03:00
[B-3] Colorado Springs
vs
El Paso Locomotive [B-6]
-
COLA 03:15
[17] Cortulua
vs
Alianza Petrolera [11]
-
BLVA 04:15
[A-2] The Strongest
vs
CA Palmaflor [A-1]
-
MEXA 05:00
[9] Club Leon
vs
Mazatlan FC [16]
-1 -
USA 05:07
[Dong-3] New York RB
vs
Orlando City [Dong-9]
-3/4 -
COLA 05:30
[5] Santa Fe
vs
Deportes Tolima [13]
-
BLVA 06:30
[A-5] CD Guabira
vs
Inde. Petrolero [B-7]
-
USA 06:37
[Dong-6] Cincinnati
vs
Atlanta United [Dong-12]
-1/4 -
- 06:37
[Dong-7] New England
vs
D.C. Utd [Dong-14]
-1 -
- 06:37
[Dong-13] Toronto
vs
Portland Timbers [Tay-6]
-1/4 -
- 06:37
[Dong-1] Philadelphia Union
vs
Chicago Fire [Dong-8]
-3/4 -
MEXA 07:05
[10] Pumas UNAM
vs
Club America [14]
+1/4 -
USA 07:07
[Dong-10] Inter Miami
vs
New York City [Dong-2]
+1/4 -
COLA 07:45
[6] Junior Barranquilla
vs
Inde.Medellin [10]
-
USW 08:05
[12] NC Courage (W)
vs
Kansas City Nữ [5]
-
USA 08:07
[Tay-10] Colorado Rapids
vs
Columbus Crew [Dong-5]
-1/2 -
- 08:07
[Tay-3] Dallas
vs
San Jose EQ [Tay-13]
-3/4 -
- 08:07
[Tay-12] Houston Dynamo
vs
CF Montreal [Dong-4]
+0 -
- 08:07
[Tay-2] Austin FC
vs
Sporting Kansas [Tay-14]
-3/4 -
MEXA 09:05
[17] Chivas Guad.
vs
Atlas [13]
-1/4 -
USA 09:07
[Tay-9] LA Galaxy
vs
Vancouver WC [Tay-11]
-1 -
- 09:37
[Tay-1] Los Angeles FC
vs
Charlotte FC [Dong-11]
-1 1/4 -
USW 10:35
[2] San Diego Wave Nữ
vs
Orlando Pride Nữ [8]
-
 
« 13 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo