x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 16:00
Lebanon Nữ
vs
Jordan Nữ
-
MDVA 17:00
[8] FC Floresti
vs
Milsami [3]
-
UZBA 17:00
[14] Turon Yaypan
vs
FK AGMK [6]
-
VNA 17:00
[1] HA Gia Lai
vs
Nam Định [6]
-
- 17:00
[8] Thanh Hóa
vs
TP.HCM [10]
-
- 17:00
[12] SL Nghệ An
vs
BCM Bình Dương [5]
-
AUSSL 17:45
[7] Ade. Blue Eagles
vs
Adelaide Raiders [8]
-
ANHU23 18:00
[2-6] Wolves U23
vs
Newcastle U23 [2-12]
-
- 18:00
[2-9] Sunderland U23
vs
West Brom U23 [2-13]
-
VNA 18:00
[11] Hải Phòng
vs
SHB Đà Nẵng [4]
-
HQA 18:30
[8] Pohang Steelers
vs
Daegu [11]
-
GHW 19:00
Armenia Nữ
vs
Lithuania Nữ
-
ANHU23 19:00
[2-4] Crystal Palace U23
vs
Stoke City U23 [2-2]
-
GEOA 19:00
[2] Dinamo Batumi
vs
Samgurali Tskh. [7]
-
HKGA 19:00
[2] Eastern AA
vs
HK Ranger [6]
-
ANHU23 20:00
[2-3] Burnley U23
vs
Norwich City U23 [2-11]
-
MDVA 20:00
[2] Petrocub
vs
Zimbru [9]
-
TNKA 20:00
[14] Kasimpasa
vs
Malatyaspor [15]
-1/4 -
IRNA 20:00
[10] Peykan
vs
Gol Gohar [7]
-
NPA 20:00
[14] Chippa Utd
vs
Mamelodi Sun. [1]
-
GEOA 21:00
[8] FC Telavi
vs
Dila Gori [4]
-
SRBA 21:00
[17] Indija
vs
OFK Backa [20]
-
IRNA 21:20
[4] Foolad Khozestan
vs
Teraktor Sazi [5]
-
- 21:20
[2] Sepahan
vs
Naft M. Soleyman [12]
-
NGB 21:30
[9] Volgar Astrakhan
vs
Krylya Sovetov [1]
-
RMNA 21:30
[16] CSMS Politehnica Iasi
vs
Hermannstadt [15]
+1/4 -
LATA 22:00
[7] Ventspils
vs
FK Liepaja [5]
-
- 22:00
[2] Valmiera / BSS
vs
Spartaks Jurmala [6]
-
LITA 22:00
[2] Suduva
vs
Dziugas FC [5]
-
NGA 23:00
[5] CSKA Moscow
vs
Rotor Volgograd [14]
-1 1/2 -
POLA 23:00
[5] Piast Gliwice
vs
Gornik Zabrze [8]
-1/2 -
BIHA 23:00
[5] Velez Mostar
vs
Sarajevo [1]
-
ISRB 23:00
[11] Hapoel Raanana
vs
Hapoel Acre [14]
-
- 23:00
[10] Ahi Nazareth
vs
H. Petah Tikva [15]
-
- 23:00
[4] Beitar TA Ramla
vs
Hapoel R. Gan [8]
-
SRBA 23:00
[15] FK Rad
vs
Novi Pazar [14]
-
- 23:00
[16] Napredak
vs
Macva Sabac [19]
-
- 23:00
[5] Radnik Surdulica
vs
FK Metalac GM [11]
-
- 23:00
[4] Vojvodina
vs
Zlatibor Cajetina [18]
-
CYPA 23:00
[7] Pafos FC
vs
Ermis Aradippou [12]
-1 -
TNKA 23:00
[6] Alanyaspor
vs
Denizlispor [21]
-1 -
- 23:00
[2] Fenerbahce
vs
Gaziantep B.B [5]
-1 -
CHIA 23:00
[15] Nublense
vs
Cobresal [14]
+0 -
BULA 23:30
[5] Beroe
vs
Etar [14]
-1 -
GREA 23:30
[8] Pas Giannina
vs
Lamia FC [11]
-1/4 -
GHW 00:00
Brazil U20 Nữ
vs
Mexico U20 Nữ
-
ANHA 00:00
[19] West Brom
vs
Southampton [14]
+1/4 -
ITB 00:00
[8] Chievo
vs
Pisa [13]
-1/2 -
DUC3 00:00
[16] Meppen
vs
Wehen [7]
+1/4 -
BDNB 00:00
[14] Academico Viseu
vs
Vizela [2]
+1/2 -
LITA 00:00
[9] FK Riteriai
vs
Nevezis [8]
-
TDA 00:00
[10] Kalmar
vs
Ostersunds [13]
-1/4 -
- 00:00
[4] AIK Solna
vs
Degerfors IF [5]
-1/2 -
DENA 00:00
[11] Lyngby
vs
Aalborg BK [7]
+0 -
ISRA 00:30
[3] Ashdod
vs
Maccabi Haifa [2]
-
RMNA 00:30
[12] Viitorul C.
vs
Gaz Metan Medias [13]
-1/2 -
ANHU23 01:00
[1-6] Derby County U23
vs
Arsenal U23 [1-10]
-
- 01:00
[1-12] Leicester City U23
vs
Tottenham U23 [1-3]
-
- 01:00
[1-4] Chelsea U23
vs
Southampton U23 [1-13]
-
HLB 01:00
[18] AZ Alkmaar U21
vs
Dordrecht 90 [19]
-3/4 -
- 01:00
[4] Almere City
vs
Telstar [12]
-1 -
- 01:00
[13] MVV Maastricht
vs
Roda JC [8]
+1/4 -
TDB 01:00
[13] Vasteras
vs
Eskilstuna City [6]
-1/2 -
DUA 01:30
[12] Hoffenheim
vs
B.Leverkusen [6]
+1/4 -
ARGB 01:30
[A-13] Deportivo Riestra
vs
CA Mitre Salta [A-3]
-
ITA 01:45
[16] Benevento
vs
Sassuolo [9]
+1/2 -
PHB 01:45
[18] Guingamp
vs
Toulouse [2]
+1/2 -
BIA 01:45
[17] RE Mouscron Peruwelz
vs
Antwerpen [3]
+1/2 -
TBNA 02:00
[10] Celta Vigo
vs
Sevilla [4]
+1/4 -
TBNB 02:00
[20] Alcorcon
vs
Castellon [15]
-1/4 -
BLVA 02:00
[7] Bolivar
vs
Inde. Petrolero [8]
-
CHIA 02:00
[17] Palestino
vs
Everton CD [3]
-
ANHA 02:15
[16] Brighton
vs
Everton [8]
-
ITA3 03:00
[C-15] Viterbese Calcio
vs
Casertana [C-10]
-
PERA 03:30
[A-4] Melgar (T)
vs
Ayacucho FC [A-2]
-1 1/4 -
CHIA 04:15
[9] Curico Unido
vs
Antofagasta [7]
-
ARGA 05:00
[B-5] Lanus
vs
Newells Old Boys [B-12]
-
- 05:00
[B-9] CA Huracan
vs
Sarmiento Junin [B-10]
-
PARA 06:00
[7] Guarani CA
vs
River Plate (PAR) [10]
-
ARGB 07:10
[A-12] Ate Brown
vs
Nueva Chicago [A-16]
-
ARGA 07:15
[B-11] Atletico Tucuman
vs
Velez Sarsfield [B-1]
-
COLA 08:00
[5] Deportes Tolima
vs
Atl. Bucaramanga [12]
-3/4 -
MEXA 09:00
[12] Pachuca
vs
Puebla [5]
-1/2 -
 
« 12 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo