x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30
[C-2] Guizhou FC (T)
vs
Heil. Lava Spring [C-4]
-1 -
AUSQSL 16:30
Eastern Suburbs
vs
Redlands Utd
-1 1/4 -
TQA 17:00
[B-8] Dalian Yifang
vs
Tianjin Tigers [B-7]
-1/4 -
HQA 17:30
[10] Incheon Utd
vs
Pohang Steelers [6]
+3/4 -
- 17:30
[12] Suwon FC
vs
Gwangju [11]
-1/4 -
TQB 18:35
[C-5] Shenyang Urban
vs
Wuhan Three T. [C-3]
+1 1/2 -
- 18:35
[B-2] Chengdu Better City
vs
Beijing Sport Univ [B-6]
-1 3/4 -
ARMA 19:00
[2] FC Noah
vs
Shirak [9]
-
LITA 19:00
[3] FK Panevezys
vs
Zalgiris [4]
+1/2 -
TQA 19:00
[B-3] Shanghai Port
vs
Changchun Yatai [B-5]
-1 -
HKGA 19:00
[7] HK Ranger
vs
Pegasus [3]
+3/4 -
GEOA 20:00
[9] FC Telavi
vs
Torpedo Kut. [10]
-1/4 -
MDVA 20:00
[6] CSCT Buiucani
vs
Petrocub [2]
-
NPA 20:00
[2] Amazulu
vs
Baroka FC [10]
-1/2 -
- 20:00
[13] Stellenbosch FC
vs
Orlando Pirates [6]
-
UZBA 20:50
[6] Lok. Tashkent
vs
Metallurg Bekabad [8]
-3/4 -
- 20:55
[2] Sogdiana Jizzakh
vs
Andijan [12]
-1 -
GEOA 21:00
[3] Dila Gori
vs
Samgurali Tskh. [7]
-1 -
TNKA 21:00
[11] Konyaspor
vs
Trabzonspor [4]
+1/4 -
BDNA 22:00
[11] Tondela
vs
Belenenses [9]
-1/4 -
- 22:00
[8] Santa Clara
vs
Rio Ave [15]
-1/4 -
CROA 22:00
[10] Istra 1961
vs
Lok. Zagreb [8]
-1/4 -
ESTA 22:00
[6] TJK Legion
vs
Vaprus Parnu [10]
-
MDVA 22:00
[8] Speranta
vs
FC Floresti [7]
-
ARMA 22:30
[5] Urartu
vs
Van Yerevan [7]
-1/2 -
- 22:30
[8] Pyunik
vs
Ararat-Armenia [4]
+1/4 -
FINA 22:30
[5] Ilves Tampere
vs
Helsinki [3]
+3/4 -
- 22:30
[6] Lahti
vs
KuPS [9]
+1/4 -
BIHA 23:00
[2] Sarajevo
vs
Sloboda Tuzla [8]
-
CYPA 23:00
[12] Ermis Aradippou
vs
EN Paralimni [11]
+0 -
TSA 23:15
[9] Vaduz
vs
Young Boys [1]
+3/4 -
BULA 23:30
[2] Lok. Plovdiv
vs
Beroe [6]
-1 -
TDB 23:30
[7] Osters
vs
GIF Sundsvall [11]
+0 -
AUTA 23:30
[9] SV Ried
vs
Admira [11]
+0 -
- 23:30
[12] St.Polten
vs
SCR Altach [10]
+0 -
ANHA 00:00
[2] Man Utd
vs
Leicester City [4]
+0 -
TBNA 00:00
[12] Osasuna
vs
Cadiz [11]
-1/2 -
DUC4N 00:00
[14] TSG Balingen
vs
SSV Ulm [5]
+1 1/4 -
BDNA 00:00
[18] Nacional Madeira
vs
Benfica [3]
+1 3/4 -
ESTC 00:00
Flora Tallinn
vs
Trans Narva
-
RMNC 00:00
Dinamo Bucuresti
vs
Astra Giurgiu
-
TSB 00:00
[5] Aarau
vs
SC Kriens [8]
-1/2 -
DENB 00:00
[12] Vendsyssel FF
vs
Kolding IF [10]
-1/4 -
- 00:00
[8] HB Koge
vs
Helsingor [4]
+1/4 -
- 00:00
[9] Hobro I.K.
vs
Skive IK [11]
-1/2 -
CROA 00:05
[2] NK Osijek
vs
Sibenik [6]
-1 1/2 -
ISRC 00:30
Hapoel Tel Aviv
vs
Beitar TA Ramla
-
TNKA 00:30
[21] Denizlispor
vs
Galatasaray [3]
+1 3/4 -
- 00:30
[20] Genclerbirligi
vs
Goztepe [10]
+1/4 -
- 00:30
[7] Alanyaspor
vs
Erzurum BB [19]
-1 -
- 00:30
[14] Istanbul BB
vs
Kayserispor [17]
-1/4 -
- 00:30
[15] Kasimpasa
vs
Ankaragucu [18]
-1/4 -
- 00:30
[13] Malatyaspor
vs
Hatayspor [5]
+1/4 -
- 00:30
[8] Gaziantep B.B
vs
Rizespor [12]
-1/2 -
- 00:30
[1] Besiktas
vs
Fatih Karagumruk [9]
-1 3/4 -
- 00:30
[2] Fenerbahce
vs
Sivasspor [6]
-1 -
TBNA 01:00
[19] Elche
vs
Alaves [16]
+0 -
BIHA 01:00
[1] Borac Banja Luka
vs
Zrinjski [5]
-
ICEW 01:00
[5] Thor Akureyri Nữ
vs
UMF Selfoss Nữ [3]
-
- 01:00
[10] Fylkir Nữ
vs
UMF Tindastoll Nữ [7]
-
TSB 01:00
[7] Wil 1900
vs
Chiasso [10]
-1/2 -
- 01:00
[2] Thun
vs
Schaffhausen [3]
-1/4 -
UAEA 01:00
[2] Baniyas
vs
Al Wahda(UAE) [7]
-1/2 -
- 01:00
[5] Al Nasr (UAE)
vs
Al Shabab (UAE) [4]
+1/4 -
- 01:00
[8] Ittihad Kalba
vs
Al Sharjah [3]
-
- 01:00
[12] Al Fujairah
vs
Ajman [13]
+0 -
- 01:00
[1] Al Jazira
vs
Khorfakkan [10]
-2 -
- 01:00
[9] Al Wasl
vs
Al Dhafra [11]
-1 1/4 -
- 01:00
[6] Al Ain
vs
Hatta [14]
-1 1/4 -
ARGB 01:10
[A-4] Deportivo Riestra
vs
Ate Brown [A-9]
-1/4 -
TSA 01:30
[2] Basel
vs
Lugano [6]
-3/4 -
AUTA 01:30
[8] Austria Wien
vs
Hartberg [6]
-1/4 -
KUWA 01:30
[9] Fahaheel
vs
Al Arabi (KUW) [1]
-
- 01:30
[8] Al Sahel
vs
Salmiya [6]
-
- 01:30
[10] Khaitan
vs
Al Nasr (KUW) [5]
-
- 01:30
[3] Al Kuwait
vs
Al Qadsia [2]
-
- 01:30
[4] Kazma
vs
Al Shabab (KUW) [7]
-
NPA 01:30
[8] TS Galaxy
vs
Mamelodi Sun. [1]
-
ITA 01:45
[4] Napoli
vs
Udinese [11]
-1 1/2 -
SCOB 01:45
[9] Greenock Morton
vs
Montrose
-1/4 -
- 01:45
Airdrieonians
vs
Cove Rangers
+1/4 -
SCO2 01:45
[9] Dumbarton
vs
Stranraer [14]
-
- 01:45
[11] Edinburgh City
vs
Elgin City [12]
-
NIRC 01:45
Glentoran
vs
Crusaders Belfast
-
- 01:45
Loughgall
vs
Linfield
-
- 01:45
Larne
vs
Carrick Rangers
-
- 01:45
Ballymena Utd
vs
Dergview
-
BRASP 02:00
[A-1] Corinthians/SP
vs
Inter Limeira/SP [A-2]
-
ANHA 02:15
[17] Southampton
vs
Crystal Palace [13]
-1/4 -
ICEW 02:15
[8] Stjarnan Nữ
vs
Keflavik IF Nữ [9]
-
BDNA 02:30
[1] Sporting Lisbon
vs
Boavista [16]
-1 1/4 -
TBNA 03:00
[14] Levante
vs
Barcelona [3]
+2 -
ALGA 04:30
[5] JS Kabylie
vs
MC Oran [4]
-
USA 05:07
[Dong-9] Inter Miami
vs
Montreal Impact [Dong-8]
-3/4 -
LIB 05:15
[B-4] Dep.Tachira
vs
Internacional/RS [B-1]
+1 1/2 -
- 05:15
[C-4] The Strongest
vs
Barcelona SC [C-1]
-1/4 -
- 05:15
[C-3] Santos/SP
vs
Boca Juniors [C-2]
+1/4 -
SUD 05:15
[D-3] Metropolitano
vs
Atletico/PR [D-2]
+1 -
- 05:15
[G-2] Talleres Cordoba
vs
Deportes Tolima [G-4]
-
LIB 07:30
[A-3] Independiente JT
vs
Palmeiras/SP [A-1]
-1/4 -
- 07:30
[E-4] Sporting Cristal
vs
Racing Club [E-2]
+1/4 -
- 07:30
[G-4] U. La Calera
vs
Flamengo/RJ [G-1]
+1 1/2 -
SUD 07:30
[B-3] CA Torque
vs
Independiente [B-1]
+0 -
- 07:30
[G-3] Bragantino/SP
vs
Emelec [G-1]
-3/4 -
 
« 11 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo