x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 18:00
Energetik-BGU Re.
vs
Ruh Brest Re.
-
LITA 19:00
[3] Kauno Zalgiris
vs
Banga [4]
-1 1/4 -
DENB 19:00
[10] Nykobing
vs
HB Koge [8]
+0 -
VNA 19:15
[5] Viettel
vs
Hải Phòng [11]
-1 1/4 -
AUTB 19:30
[12] Aust Lustenau
vs
Vorwarts Steyr [6]
-1/4 -
NGA 20:00
[11] Arsenal-Tula
vs
FK Tambov [14]
-1/4 -
POLA 20:00
[15] Arka Gdynia
vs
LKS Lodz [16]
-1/4 -
ESTA 20:00
[1] Flora Tallinn
vs
Paide Linname. [3]
-1 1/4 -
TDA 20:00
[11] Hammarby
vs
Sirius [2]
-1 -
- 20:00
[14] Falkenbergs
vs
Ostersunds [15]
-1/2 -
AUTB 20:00
[8] LASK Juniors
vs
Dornbirn [15]
-1 -
POLB 20:10
[5] GKS Tychy
vs
Puszcza Nie. [10]
-1/4 -
BLRA 20:30
[16] Belshina Bobruisk
vs
Torpedo Zhodino [6]
+1/2 -
ANHA 21:00
[1] Liverpool
vs
Burnley [10]
-1 3/4 -
ANHB 21:00
[24] Barnsley
vs
Wigan [15]
+0 -
- 21:00
[10] Blackburn Rovers
vs
West Brom [1]
+3/4 -
- 21:00
[22] Hull City
vs
Millwall [11]
+1/4 -
- 21:00
[18] Middlesbrough
vs
Bristol City [12]
-1/2 -
- 21:00
[8] Preston North End
vs
Nottingham Forest [5]
+0 -
- 21:00
[14] QPR
vs
Sheffield Wed. [16]
+1/4 -
FINA 21:00
[5] Inter Turku
vs
Ilves [3]
+0 -
UKRA 21:00
[8] Kolos Kovalivka
vs
Zorya [4]
+1 1/4 -
DENB 21:00
[4] Kolding IF
vs
Hvidovre IF [9]
+1/4 -
RMNA 21:30
[11] Hermannstadt
vs
Voluntari [14]
-1/4 -
GHCLB 22:00
Chambly
vs
Boulogne
-1/2 -
TBNA 22:00
[11] Osasuna
vs
Celta Vigo [16]
+1/4 -
TBNB 22:00
[22] Racing Santander
vs
Huesca [2]
+1 1/4 -
ICEB 22:00
[2] Fram Rey.
vs
Leiknir Rey. [6]
+0 -
LITA 22:00
[6] FK Panevezys
vs
FK Riteriai [5]
+1/4 -
MDVA 22:00
[6] FC Floresti
vs
Petrocub [2]
-
CZEB 22:00
[1] Pardubice
vs
Slavoj Vysehrad [13]
-2 1/4 -
- 22:00
[8] Sellier&Bellot Vlasim
vs
Jihlava [5]
-
- 22:00
[11] SK Prostejov
vs
Brno [2]
+1 1/2 -
- 22:00
[16] MFK Vitkovice
vs
Hradec Kralove [4]
-
- 22:00
[10] SK Lisen
vs
Fotbal Trinec [12]
-1 -
- 22:00
[7] Usti & Labem
vs
Vik.Zizkov [6]
+0 -
- 22:00
[3] Dukla Praha
vs
Varnsdorf [14]
-2 -
- 22:00
[15] Banik Sokolov
vs
MFK Chrudim [9]
-1 1/4 -
AUTA 22:00
[5] Austria Wien
vs
Hartberg [6]
-1/2 -
ITA 22:15
[2] Lazio
vs
Sassuolo [8]
-3/4 -
NGA 22:30
[13] Akhmat Groznyi
vs
Zenit [1]
+1/2 -
POLA 22:30
[1] Legia Wars.
vs
Cracovia Krakow [5]
-1 -
BLRA 22:30
[2] Bate Borisov
vs
Slavia Mozyr [11]
-1 3/4 -
TDB 22:30
[11] Orgryte
vs
GIF Sundsvall [1]
+0 -
- 22:30
[10] Jonkopings
vs
Degerfors IF [4]
+1/4 -
POLB 22:40
[13] Stomil Olsztyn
vs
Miedz Legnica [8]
+0 -
ALBA 22:45
[3] KF Laci
vs
Luftetari Gjiro. [10]
-
ESTA 23:00
[6] Kuressaare
vs
Tammeka Tartu [7]
+0 -
NORA 23:00
[10] Haugesund
vs
Molde [2]
+1/2 -
SVKA 23:00
[1] Slo. Bratislava
vs
Spartak Trnava [4]
-1 1/4 -
- 23:00
[6] Ruzomberok
vs
Dunajska Stred [3]
+1/4 -
- 23:00
[12] FK Pohronie
vs
Senica [9]
-3/4 -
- 23:00
[2] MSK Zilina
vs
Zemplin Michalovce [5]
-3/4 -
- 23:00
[8] Zlate Moravce
vs
Sered [10]
-1/4 -
- 23:00
[7] Trencin
vs
Nitra [11]
-1 -
DENA 23:00
[7] Randers
vs
Odense BK [9]
-1/4 -
IRNA 23:00
[3] Shahr Khodrou
vs
SaiPa Karadj [12]
-1/2 -
DUB 23:15
[19] Ingolstadt
vs
Nurnberg [16]
+1/4 -
GREA 23:15
[13] Panionios
vs
Panetolikos [14]
-1/4 -
- 23:15
[11] Lamia FC
vs
Larissa [9]
+0 -
- 23:15
[12] Volos NFC
vs
Atromitos [7]
+1/4 -
- 23:15
[10] Xanthi
vs
Asteras Tripolis [8]
-3/4 -
TSA 23:15
[5] Zurich
vs
Sion [8]
-3/4 -
TSB 23:15
[10] Chiasso
vs
SC Kriens [4]
+3/4 -
IRNA 23:15
[2] Sepahan
vs
Pars Jonoubi Jam [13]
-1 1/4 -
ANHA 23:30
[7] Sheffield Utd
vs
Chelsea [3]
+3/4 -
UKRA 23:30
[6] Dnipro
vs
FC Lviv [11]
-1 -
IRNA 23:30
[15] Peykan
vs
Gol Gohar [14]
-1/4 -
- 23:30
[4] Foolad Khozestan
vs
Naft M. Soleyman [8]
-
- 23:30
[7] Sanat Naft
vs
Nassaji Mazandaran [11]
-1/4 -
- 23:30
[5] Esteghlal Tehran
vs
Teraktor Sazi [6]
-
CROA 23:55
[10] Inter Zapresic
vs
HNK Rijeka [4]
+1 3/4 -
BULA 00:00
[7] Cherno More
vs
Botev Plovdiv [9]
-
GEOA 00:00
[2] Dila Gori
vs
Merani Tbilisi [9]
-
ICEB 00:00
[12] Magni Grenivik
vs
Vik. Olafsvik [10]
+1 -
TNKB 00:00
[13] Balikesirspor
vs
Eskisehirspor [17]
-1/2 -
TBNA 00:30
[14] Valladolid
vs
Barcelona [2]
+1 1/2 -
TBNB 00:30
[13] Las Palmas
vs
Mirandes [10]
-1/4 -
ITA 00:30
[19] Brescia
vs
Roma [5]
+1 1/4 -
NGA 00:30
[12] PFC Sochi
vs
Spartak Moscow [8]
+0 -
BLRA 00:30
[1] Shakhter Soligo.
vs
FK Gorodeya [13]
-2 -
MDVA 00:30
[1] Sheriff Tiraspol
vs
Codru Lozova FC [10]
-
POLA 01:00
[13] Wisla Krakow
vs
Korona Kielce [14]
-1/2 -
SLOA 01:00
[8] Domzale
vs
NK Bravo [6]
-1/2 -
TNKA 01:00
[9] Goztepe
vs
Genclerbirligi [12]
+0 -
BDNA 01:15
[14] Belenenses
vs
Moreirense [8]
-1/4 -
AUTB 01:25
[14] Grazer AK
vs
Kapfenberg [16]
-
GREA 01:30
[6] OFI Creta
vs
Aris Salonica [5]
-3/4 -
NORA 01:30
[7] Rosenborg
vs
Stromsgodset [5]
-1 1/4 -
TSA 01:30
[3] Basel
vs
Young Boys [1]
+1/4 -
TSB 01:30
[7] Aarau
vs
Winterthur [6]
-1/2 -
ALBA 01:45
[6] Skenderbeu
vs
Vllaznia Shkoder [8]
-
- 01:45
[2] Kukesi
vs
Teuta Durres [4]
-1/2 -
ANHA 02:00
[15] Brighton
vs
Man City [2]
+1 3/4 -
CROA 02:05
[2] NK Osijek
vs
Istra 1961 [9]
-2 -
TBNB 02:45
[1] Cadiz
vs
Fuenlabrada [8]
-1/2 -
ITA 02:45
[1] Juventus
vs
Atalanta [3]
-1/4 -
TBNA 03:00
[4] Atletico Madrid
vs
Real Betis [13]
-1 1/4 -
USB 03:00
[Nhóm 2-15] Real Monarchs
vs
San Diego Loyal [Nhóm 2-1]
-
- 06:00
[Nhóm 1-1] Indy Eleven
vs
Saint Louis FC [Nhóm 1-12]
-
- 06:30
[Nhóm 1-4] Tampa Bay Rowdies
vs
Atlanta United II [Nhóm 1-14]
-
GHCLB 07:00
Chivas Guad.
vs
Mazatlan FC
-3/4 -
USA 07:00
[Dong-1] Atlanta United
vs
New York RB [Dong-2]
-1/4 -
USB 07:00
[Nhóm 2-5] Colorado Springs
vs
New Mexico United [Nhóm 2-14]
-
- 08:30
[Nhóm 2-11] El Paso Locomotive
vs
Rio Grande Valley [Nhóm 2-17]
-
GHCLB 09:00
Club America
vs
Cruz Azul
-
USB 09:00
[Nhóm 2-2] Phoenix FC
vs
LA Galaxy II [Nhóm 2-3]
-
USA 09:30
[Dong-11] Cincinnati
vs
Columbus Crew [Dong-4]
+1/2 -
 
« 10 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo