bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[18] Kagoshima
3 - 1
Tokyo Verdy [12]
+0 3 - 0
NHAT3 11:00 FT
[16] Yokohama SCC
0 - 2
Giravanz Kita. [3]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[17] Vanraure Hachinohe
0 - 3
Fujieda MYFC [5]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[9] Grulla Morioka
1 - 0
Azul Claro Numazu [14]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[11] Fukushima Utd
0 - 0
Sagamihara [6]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[11] Veertien Kuwana
1 - 2
FC Imabari [4]
+1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[15] Ryutsu Keizai
2 - 4
Tegevajaro Miyazaki [10]
+1/2 1 - 4
- 11:00 FT
[3] Tokyo Musashino
1 - 1
Matsue City [16]
-1 1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[5] Honda Lock
2 - 2
Maruyasu Okazaki [6]
-1/4 0 - 2
AUSNSW 12:00 FT
[7] Marconi Stallions
5 - 2
Sydney FC U21 [11]
-1 1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[3] Blacktown City
1 - 1
Sydney Olympic [9]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Wollongong United
1 - 2
Sydney Utd [4]
-1 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[20] Tochigi SC
0 - 0
JEF United Chiba [15]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Mito Hollyhock
4 - 2
Avispa Fukuoka [21]
-1/4 2 - 1
NHAT3 12:00 FT
[8] Gamba Osaka U23
2 - 2
Kamatamare San. [2]
-1/4 1 - 2
- 12:00 FT
[4] Kataller Toyama
1 - 2
Blaublitz Akita [13]
-3/4 1 - 2
AUSNSW 12:30 FT
[2] APIA Tigers
2 - 2
Sutherland Sharks [8]
-3/4 2 - 1
AUSBPL 13:00 FT
[5] Taringa Rovers
3 - 3
Albany Creek [1]
+1/4 1 - 2
AUSVPL 13:00 FT
[8] South Melbourne
2 - 1
Port Melbourne [10]
-1/4 1 - 1
NHAT3 13:00 FT
[10] Thespa Kusatsu
5 - 0
Gainare Tottori [15]
-1/4 4 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[12] Hakoah Sydney
0 - 4
Rockdale City [6]
+1/2 0 - 2
NHATB 15:00 FT
[17] Ehime FC
3 - 1
Kashiwa Reysol [7]
+1 0 - 0
GHU18 16:00 FT
  Iran U18 (T)
2 - 4
Argentina U18  
+3/4 1 - 1
- 16:00 FT
  Ấn Độ U18 (T)
1 - 1
Bulgaria U18  
+3/4 0 - 1
GHQG 17:00 FT
  Nhật Bản
2 - 0
El Salvador  
-1 1/4 2 - 0
GHU19 17:00 FT
  Estonia U19 2
0 - 3
Latvia U19   1
+1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Lithuania U19 (T)
0 - 4
Phần Lan U19   2
+1 3/4 0 - 2
NHAT3 17:00 FT
[1] Roas. Kumamoto
3 - 2
Cerezo Osaka U23 [7]
-1/2 3 - 2
WCW 18:00 FT
[C-3] Australia Nữ (T)
1 - 2
Italia Nữ [C-1]
-1 1 - 0
GHU21 18:00 FT
  Lithuania U21
0 - 2
Latvia U21  
+0 0 - 2
GHU23 19:45 FT
  Singapore U22
1 - 0
Thái Lan U23  
+1 1/4 1 - 0
UEFA 20:00 FT
[A2-1] Thụy Sỹ (T) 1
0 - 0
Anh [A4-1] 2
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-6
GHU21 20:00 FT
  Séc U21 (T)
2 - 1
Slovakia U21  
-1/4 1 - 0
TOUU20 20:00 FT
[C-4] Bahrain U22 (T)
0 - 1
Ireland U21 [C-2]
+2 1/4 0 - 1
WCW 20:30 FT
[C-2] Brazil Nữ (T)
3 - 0
Jamaica Nữ [C-4]
-2 1/2 1 - 0
GHU18 22:00 FT
  Moldova U18
1 - 0
Nga U18  
0 - 0
TBNB 22:00 FT
[19] Rayo Majada.
1 - 0
Reus Deportiu [22]
-
RMNA 22:00 FT
[16] Universitaea Cluj
0 - 2
Hermannstadt [9]
-1/4 0 - 0
GHU21 22:15 FT
  Albania U21
2 - 1
Wales U21  
+0 0 - 0
TOUU20 22:30 FT
[C-1] Mexico U22 (T)
1 - 0
Trung Quốc U22 [C-3]
-1 1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[10] Mypa
1 - 1
TPV Tampere [8]
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[9] AC Kajaani
0 - 0
Haka [1]
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] MuSa Pori 1
1 - 3
EIF Ekenas [6]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[3] AC Oulu
0 - 0
Jaro [7]
-1/2 0 - 0
TDB 22:30 FT
[5] Dalkurd FF
1 - 0
Halmstads [14]
+1/4 0 - 0
WCW 22:59 FT
[D-1] Anh Nữ (T)
2 - 1
Scotland Nữ [D-4]
-1 1/2 2 - 0
GHU18 22:59 FT
  Nga B U18
2 - 0
Armenia U18  
+1 3/4 1 - 0
ITB 22:59 FT
[16] Venezia
1 - 0
Salernitana [17]
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-0; Pen: 2-4
CHIC 22:59 FT
[14] Barnechea
1 - 2
Antofagasta [13]
+0 0 - 1
GHQG 23:30 FT
  Zambia (T)
1 - 2
Cameroon  
+1/2 0 - 1
TBNB 23:30 FT
[20] Gimnastic
1 - 1
Lugo [18]
-1/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-3] Triestina 1
1 - 1
Pisa [A-3]
-1/4 0 - 1
TS 90'; 1-1; HP: 0-2
CHIC 23:30 FT
[8] Temuco
2 - 1
Huachipato [26]
+0 1 - 1
TBNB 01:00 FT
[17] Numancia
1 - 1
Las Palmas [12]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[16] Tenerife
1 - 0
Zaragoza [15]
-1/2 0 - 0
UEFA 01:45 FT
[A3-1] B.D.Nha
1 - 0
Hà Lan [A1-1] 2
-1/4 0 - 0
GHQG 02:00 FT
  Brazil
7 - 0
Honduras  
-2 1/4 3 - 0
CHIC 02:00 FT
[11] Puerto Montt
2 - 0
Colo Colo [12]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[3] U. San Felipe (T)
3 - 1
Coquimbo Unido [23]
+0 3 - 0
GHQG 02:10 FT
  Mỹ
0 - 3
Venezuela  
-1/4 0 - 3
CHIC 02:30 FT
[22] San.Morning
1 - 1
Palestino [5]
+1 0 - 1
- 02:30 FT
[15] Nublense
0 - 1
Curico Unido [16]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[18] Deportes Valdivia
0 - 0
U.Concepcion [19]
-
GHQG 04:00 FT
  Paraguay
2 - 0
Guatemala  
-2 0 - 0
- 04:00 FT
  Peru 1
0 - 3
Colombia  
+1/4 0 - 1
BRAA 05:00 FT
[19] CSA/AL
1 - 2
Botafogo/RJ [7]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[16] Fluminense/RJ
0 - 0
Flamengo/RJ [3]
+3/4 0 - 0
- 05:00 FT
[2] Santos/SP
3 - 1
Atl. Mineiro/MG [5]
-3/4 2 - 0
USB 05:00 FT
[Nhóm 1-12] Bethlehem Steel
1 - 4
Nashville FC [Nhóm 1-3]
+3/4 1 - 1
GHQG 07:30 FT
  Mexico (T)
3 - 2
Ecuador  
-1/2 1 - 0
TOUU20 20:00 Hoãn
[B-1] Brazil U22
-
Ireland U21 [C-2]
-
TDB 20:00 Hoãn
[11] Gais
-
Norrby [4]
-
 
« 09 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com