x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 18:00
[22] Renofa Yamaguchi
vs
Ventforet Kofu [6]
-
- 18:00
[5] Alb. Niigata (JPN)
vs
Tochigi SC [12]
-
- 18:00
[15] Omiya Ardija
vs
Ehime FC [21]
-
- 18:00
[9] Montedio Yama.
vs
Machida Zelvia [18]
-
- 18:00
[20] Thespa Kusatsu
vs
Matsumoto Yama. [17]
-
- 18:00
[8] Kyoto Sanga
vs
V-Varen Nagasaki [3]
-
- 18:00
[1] Tokushima Vortis
vs
Giravanz Kita. [4]
-
- 18:00
[10] Mito Hollyhock
vs
Jubilo Iwata [11]
-
- 18:00
[7] Tokyo Verdy
vs
JEF United Chiba [16]
-
- 18:00
[13] Okayama
vs
Avispa Fukuoka [2]
-
- 18:00
[19] Ryukyu
vs
Zweigen Kan. [14]
-
SINA 19:15
[9] DPMM FC
vs
Young Lions [7]
-
CYPA 20:00
[9] Ermis Aradippou
vs
Pafos FC [7]
-
KUWA 20:00
[13] Khaitan
vs
Burgan SC [10]
-
QATA 20:30
[3] Al Garrafa
vs
Al Khor [11]
-
- 20:30
[2] Al Sadd
vs
Umm salal [12]
-
ITA3 21:00
[A-9] Pontedera
vs
Luchese [A-20]
-
- 21:00
[C-18] Casertana
vs
Vibonese [C-10]
-
- 21:00
[A-14] Pergolettese
vs
Juventus U23 [A-8]
-
- 21:00
[B-20] Arezzo
vs
Sambenedettese [B-10]
-
- 21:00
[C-8] Catania
vs
AS Bisceglie [C-16]
-
BDNA 22:30
[11] Moreirense
vs
Pacos Ferreira [10]
-
KUWA 22:30
[12] Tadamon (KUW)
vs
Al Shabab (KUW) [11]
-
- 22:30
[4] Al Arabi (KUW)
vs
Kazma [6]
-
POLC 22:59
Wisla Plock
vs
Pogon Szczecin
-
POLB 23:00
[7] GKS Tychy
vs
Widzew Lodz [12]
-
- 23:00
[18] Sandecja
vs
GKS Jastrzebie [17]
-
- 23:00
[14] Stomil Olsztyn
vs
Gornik Leczna [3]
-
- 23:00
[5] Odra Opole
vs
Nieciecza [1]
-
- 23:00
[16] Resovia
vs
Radomiak Radom [6]
-
- 23:00
[11] GKS Belchatow
vs
Chrobry Glogow [13]
-
- 23:00
[2] LKS Lodz
vs
Miedz Legnica [9]
-
- 23:00
[15] Zaglebie Sosno
vs
Puszcza Nie. [10]
-
- 23:00
[4] Arka Gdynia
vs
Korona Kielce [8]
-
BIA 23:00
[5] Charleroi
vs
Waasland-Beveren [17]
-1 3/4 -
BIHA 23:30
[1] Sarajevo
vs
Radnik Bijeljina [10]
-
- 23:30
[7] Siroki Brijeg
vs
Sloboda Tuzla [8]
-
- 23:30
[3] Zrinjski
vs
Zeljeznicar [2]
-
- 23:30
[12] Olimpik Sarajevo
vs
Mladost D. Kakanj [9]
-
- 23:30
[11] FK Krupa
vs
Borac Banja Luka [4]
-
- 23:30
[5] FK Tuzla City
vs
Velez Mostar [6]
-
TBNB 00:00
[12] Fuenlabrada
vs
Malaga [6]
-
- 00:00
[9] UD Logrones
vs
SD Ponferradina [10]
-
- 00:00
[3] Leganes
vs
Rayo Vallecano [8]
-
- 00:00
[16] Cartagena
vs
Espanyol [1]
-
- 00:00
[7] Lugo
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[13] Girona
vs
Mirandes [11]
-
- 00:00
[14] Real Oviedo
vs
Alcorcon [18]
-
- 00:00
[5] Almeria
vs
Mallorca [2]
-
- 00:00
[19] Castellon
vs
Zaragoza [22]
-
- 00:00
[4] Sporting Gijon
vs
Albacete [20]
-
- 00:00
[17] Tenerife
vs
Sabadell [21]
-
C1 00:55
[H-4] Istanbul BB
vs
Leipzig [H-3]
-
- 00:55
[E-4] Krasnodar
vs
Rennes [E-3]
-
HLC 01:45
Kozakken Boys
vs
Harkemase Boys
-
- 01:45
Capelle
vs
Amsterdam FC
-
- 01:45
T.E.Combinatie
vs
Groningen
-
- 01:45
VV UNA
vs
Groene Ster
-
- 01:45
DVS '33
vs
Willem II
-
- 01:45
OSS '20
vs
Katwijk
-
- 01:45
Westlandia
vs
SteDoCo
-
- 01:45
HV&CV Quick
vs
NEC Nijmegen
-
- 01:45
HHC Hardenberg
vs
Vitesse Arnhem
-
MNEA 02:00
[2] Decic Tuzi
vs
FK Podgorica [3]
-
- 02:00
[6] FK Jerezo
vs
OFK Petrovac [10]
-
- 02:00
[7] Iskra Danilo
vs
Buducnost [1]
-
- 02:00
[5] Zeta
vs
OFK Titograd [9]
-
- 02:00
[8] Rudar
vs
Sutjeska [4]
-
ANHB 02:45
[21] Nottingham Forest
vs
Watford [5]
-
- 02:45
[23] Wycombe
vs
Stoke City [7]
-
- 02:45
[10] Blackburn Rovers
vs
Millwall [12]
-
- 02:45
[9] Luton Town
vs
Norwich [1]
-
- 02:45
[11] Middlesbrough
vs
Swansea City [4]
-
- 02:45
[20] Sheffield Wed.
vs
Reading [6]
-
C1 03:00
[G-4] Ferencvaros
vs
Barcelona [G-1]
-
- 03:00
[F-3] Club Brugge
vs
Zenit [F-4]
-
- 03:00
[F-1] B.Dortmund
vs
Lazio [F-2]
-
- 03:00
[G-2] Juventus
vs
Dinamo Kiev [G-3]
-
- 03:00
[H-1] Man Utd
vs
PSG [H-2]
-
- 03:00
[E-2] Sevilla
vs
Chelsea [E-1]
-
VENA 04:00
[A-6] Puerto Cabello
vs
Dep.Guaira [A-1]
-
LIB 05:15
[F-1] Nacional Montevideo
vs
Independiente JT [A-2]
-
- 05:15
[B-1] Palmeiras/SP
vs
Delfin SC [G-2]
-
SUD 05:15
Lanus
vs
Bolivar
-
VENA 07:00
[A-7] Estu.Merida
vs
Mineros Guayana [A-3]
-
LIB 07:30
[C-1] Jorge Wilstermann
vs
Libertad [H-2]
-
- 07:30
[H-1] Boca Juniors
vs
Internacional/RS [E-2]
-
SUD 07:30
Sport Huancayo
vs
Coquimbo Unido
-
- 07:30
Independiente
vs
CA Fenix
-
BRA 07:30
[9] Fortaleza/CE
vs
Corinthians/SP [14]
-
 
« 08 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo