x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00
[3] Fujieda MYFC
vs
Vanraure Hachinohe [10]
-
- 11:00
[2] Giravanz Kita.
vs
Blaublitz Akita [9]
-
- 11:00
[14] Kamatamare San.
vs
FC Tokyo U23 [18]
-
NHATJFL 11:00
[3] FC Imabari
vs
Ryutsu Keizai [15]
-
- 11:00
[8] Verspah Oita
vs
Biwako Seikei [11]
-
- 11:00
[9] Maruyasu Okazaki
vs
FC Osaka [12]
-
- 11:00
[16] Matsue City
vs
Nara Club [13]
-
- 11:00
[6] Tegevajaro Miyazaki
vs
Sony Sendai [2]
-
- 11:00
[14] Suzuka Unlimited
vs
Honda FC [1]
-
HQB 11:00
[2] Busan I'Park
vs
Asan Mugunghwa [5]
-
NHATB 12:00
[2] Yokohama FC
vs
V-Varen Nagasaki [10]
-
- 12:00
[21] Tochigi SC
vs
Alb. Niigata (JPN) [11]
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 12:00
[14] Renofa Yamaguchi
vs
Ryukyu [15]
-
- 12:00
[17] JEF United Chiba
vs
Zweigen Kan. [12]
-
- 12:00
[16] Ehime FC
vs
Machida Zelvia [19]
-
AUSA 13:00
[6] Melbourne City
vs
Wellington Phoenix [11]
-
HQB 13:00
[4] Ansan Greeners
vs
Suwon FC [7]
-
- 13:00
[1] Gwangju
vs
Jeonnam Dragons [6]
-
HKGA 14:30
[6] HK Ranger
vs
Kitchee [3]
-
- 14:30
[7] Happy Valley
vs
Eastern AA [1]
-
AUSA 15:00
[5] Perth Glory
vs
Central Coast [10]
-
CZEU19 17:00
Brno U19
vs
Slavia Praha U19
-
Đang tải...
- 17:00
Sigma Olomouc U19
vs
Zlin U19
-
- 17:00
Slovacko U19
vs
Pribram U19
-
- 17:00
C. Budejovice U19
vs
Hradec Kralove U19
-
- 17:00
MFk Karvina U19
vs
Banik Ostrava U19
-
TBNA 18:00
[13] Valladolid
vs
Mallorca [18]
-
HLA 18:15
[15] Emmen
vs
Vitesse Arnhem [4]
-
ANHU23 19:00
[2-12] Sunderland U23
vs
Reading U23 [2-6]
-
DUB 19:30
[11] Jahn Regensburg
vs
Osnabruck [13]
-
- 19:30
[18] Wehen
vs
Hamburger [1]
-
- 19:30
[4] Erzgebirge Aue
vs
Heidenheim [8]
-
- 19:30
[3] A.Bielefeld
vs
Holstein Kiel [16]
-
- 19:30
[15] Bochum
vs
Nurnberg [7]
-
- 19:30
[5] Greuther Furth
vs
Darmstadt [17]
-
- 19:30
[12] Hannover 96
vs
Sandhausen [9]
-
- 19:30
[6] St. Pauli
vs
Karlsruher [10]
-
- 19:30
[2] Stuttgart
vs
Dynamo Dresden [14]
-
DUC4DB 19:30
[12] Auerbach
vs
Babelsberg [16]
-
- 19:30
[17] Optik Rathenow
vs
C. Leipzig [11]
-
- 19:30
[1] Hertha Berlin II
vs
SV Lichtenberg [14]
-
- 19:30
[10] Meuselwitz
vs
Wacker Nordhausen [3]
-
- 19:30
[4] Lok.Leipzig
vs
Union Furstenwalde [6]
-
- 19:30
[7] RW Erfurt
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30
[2] VSG Altglienicke
vs
Viktoria Berlin [8]
-
- 19:30
[13] Berlin AK 07
vs
Berliner FC Dynamo [9]
-
- 19:30
[5] E.Cottbus
vs
Bischofswerdaer [18]
-
MKDA 19:30
[1] Vardar
vs
Renova [4]
-
- 19:30
[3] Makedonija
vs
Sileks Kratovo [7]
-
- 19:30
[6] Shkupi
vs
FC Struga [9]
-
- 19:30
[2] Academy Pandev
vs
Rabotnicki [8]
-
- 19:30
[5] Shkendija
vs
Borec Veles [10]
-
ANHU23 20:00
[2-5] Swansea City U23
vs
West Ham U23 [2-1]
-
TBNA 20:00
[11] Villarreal
vs
Athletic Bilbao [8]
-
DUC4B 20:00
[14] Altona 93
vs
Wer.Bremen II [7]
-
- 20:00
[17] St. Pauli II
vs
Rehden [6]
-
- 20:00
[3] Holstein Kiel II
vs
Weiche Flensburg [4]
-
- 20:00
[5] Hansa Luneburg
vs
Hamburger II [12]
-
NGA 20:00
[6] Spartak Moscow
vs
Arsenal-Tula [7]
-
- 20:00
[8] Krylya Sovetov
vs
Rubin Kazan [11]
-
- 20:00
[15] Din. Moscow
vs
Akhmat Groznyi [14]
-
- 20:00
[13] PFC Sochi
vs
FK Tambov [16]
-
- 20:00
[10] Ural S.r.
vs
FK Orenburg [9]
-
- 20:00
[3] Krasnodar
vs
Rostov [4]
-
- 20:00
[12] Ufa
vs
Lok. Moscow [2]
-
- 20:00
[1] Zenit
vs
Cska Moscow [5]
-
NGB 20:00
[8] Tom Tomsk
vs
Luch Energiya [13]
-
- 20:00
[1] Torpedo Moscow
vs
SKA-Khabarovsk [7]
-
- 20:00
[6] Shinnik Yaroslavl
vs
Nizhny Nov [11]
-
- 20:00
[17] Krasnodar B
vs
Avangard Kursk [16]
-
- 20:00
[15] Spartak Moscow B
vs
Mordovia [19]
-
- 20:00
[2] Khimki
vs
Tekstilshchik Ivanov [12]
-
- 20:00
[5] Chertanovo
vs
Fakel [20]
-
- 20:00
[10] Chayka FK Pesch
vs
Baltika [9]
-
- 20:00
[4] Neftekhimik Nizh
vs
Armavir [14]
-
- 20:00
[3] Rotor Volgograd
vs
Yenisey [18]
-
TNKB 20:00
[1] Akhisar Bld.
vs
Adana Demirspor [9]
-
- 20:00
[6] Bursaspor
vs
Balikesirspor [4]
-
- 20:00
[16] Altinordu SK
vs
Istanbulspor AS [10]
-
- 20:00
[3] Hatayspor
vs
Altay [5]
-
- 20:00
[8] Keciorengucu
vs
Giresunspor [13]
-
- 20:00
[7] Fatih Karagumruk
vs
Erzurum BB [11]
-
- 20:00
[14] Menemen Bld
vs
Umraniyespor [2]
-
- 20:00
[17] Eskisehirspor
vs
Osmanlispor [12]
-
- 20:00
[15] Adanaspor
vs
Boluspor [18]
-
HLA 20:30
[13] VVV Venlo
vs
Feyenoord [9]
-
- 20:30
[16] ADO Den Haag
vs
Heerenveen [8]
-
ANHU23 21:00
[1-11] Liverpool U23
vs
Everton U23 [1-1]
-
ITAA 21:00
[18] SPAL 1907
vs
Sampdoria [20]
-
- 21:00
[3] Atalanta
vs
Cagliari [7]
-
- 21:00
[12] Bologna
vs
Inter Milan [2]
-
- 21:00
[8] Fiorentina
vs
Parma [13]
-
- 21:00
[19] Genoa
vs
Udinese [14]
-
- 21:00
[10] AC Milan
vs
Lazio [6]
-
- 21:00
[5] Roma
vs
Napoli [4]
-
- 21:00
[9] Torino
vs
Juventus [1]
-
- 21:00
[11] Verona
vs
Brescia [16]
-
- 21:00
[17] Lecce
vs
Sassuolo [15]
-
ITA3 21:00
Como
vs
Aurora Pro Patria
-
- 21:00
AC Renate
vs
Siena
-
- 21:00
Catanzaro
vs
Avellino
-
- 21:00
Carrarese
vs
Lecco
-
- 21:00
Teramo
vs
AS Bisceglie
-
- 21:00
Feralpisalo
vs
Triestina
-
- 21:00
Rende
vs
SS Monopoli
-
- 21:00
Paganese
vs
Catania
-
- 21:00
Pontedera
vs
Arezzo
-
- 21:00
Casertana
vs
Viterbese Calcio
-
- 21:00
Giana Erminio
vs
Juventus U23
-
- 21:00
Pistoiese
vs
US Pianese
-
- 21:00
US Fermana
vs
Cesena
-
- 21:00
US Olbia
vs
Pro Vercelli
-
- 21:00
Imolese Calcio
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Sicula Leonzio
vs
Cavese
-
- 21:00
Potenza SC
vs
Reggina
-
- 21:00
FC Rieti
vs
Virtus Francavilla
-
- 21:00
Gozzano
vs
Albinoleffe
-
- 21:00
Virtus Verona
vs
Piacenza
-
- 21:00
Pergolettese
vs
Monza
-
- 21:00
Reggiana
vs
Sambenedettese
-
- 21:00
Gubbio
vs
Modena
-
- 21:00
Bari
vs
Vibonese
-
- 21:00
Fano
vs
ArzignanoChiampo
-
- 21:00
Carpi
vs
Ravenna
-
- 21:00
Vicenza
vs
Padova
-
- 21:00
Rimini
vs
Pesaro
-
- 21:00
Alessandria
vs
Novara
-
- 21:00
Ternana
vs
AZ Picerno
-
DUC4B 21:00
[9] Drochtersen/Assel
vs
Lubeck [1]
-
SCOA 21:00
[7] Kilmarnock
vs
Aberdeen [4]
+0 -
BLRA 21:00
[1] Dinamo Brest
vs
Shakhter Soligo. [3]
-
- 21:00
[14] Dnepr Mogilev
vs
Vitebsk [9]
-
- 21:00
[6] Torpedo Zhodino
vs
Dinamo Minsk [4]
-
DENB 21:00
[10] Naestved BK
vs
Fredericia [3]
-
- 21:00
[2] Vejle
vs
Fremad Amager [7]
-
- 21:00
[5] Vendsyssel FF
vs
Nykobing [8]
-
- 21:00
[11] HB Koge
vs
Viborg [1]
-
- 21:00
[9] Hvidovre IF
vs
Kolding IF [4]
-
- 21:00
[6] Skive IK
vs
Roskilde [12]
-
TBNA 22:00
[10] Osasuna
vs
Alaves [17]
-
LUXA 22:00
[11] Etzella Ettelbruc
vs
Progres Niedercorn [1]
-
- 22:00
[6] Mondorf-les.
vs
Victoria Rosport [12]
-
- 22:00
[7] UNA Strassen
vs
RFCU Luxemburg [10]
-
- 22:00
[4] UT Petange
vs
Hostert [9]
-
- 22:00
[13] BB Muhlenbach
vs
Jeunesse Esch [5]
-
- 22:00
[2] Differdange
vs
Dudelange [8]
-
- 22:00
[3] Fola Esch
vs
Rodange 91 [14]
-
TSA 22:00
[5] Luzern
vs
Lugano [8]
-
- 22:00
[6] Servette
vs
Young Boys [2]
-
- 22:00
[3] St. Gallen
vs
Sion [4]
-
- 22:00
[1] Basel
vs
Neuchatel Xamax [9]
-
- 22:00
[10] Thun
vs
Zurich [7]
-
ECUA 22:00
[1] Macara
vs
Nacional Quito [9]
-
- 22:00
[15] Tecnico Uni.
vs
SD Aucas [6]
-
- 22:00
[5] Independiente JT
vs
Delfin SC [4]
-
- 22:00
[8] Emelec
vs
Mushuc Runa [12]
-
- 22:00
[11] Guayaquil City
vs
Dep.Cuenca [10]
-
- 22:00
[14] America Quito
vs
Catolica Quito [3]
-
- 22:00
[13] Olmedo
vs
Barcelona SC [2]
-
- 22:00
[7] LDU Quito
vs
Fuerza Amarilla SC [16]
-
HLA 22:45
[12] Groningen
vs
Willem II [10]
-
TBN3 23:00
[D-10] Atl. Sanluqueno
vs
Yeclano Dep. [D-6]
-
- 23:00
[B-16] Tudelano
vs
Leioa [B-17]
-
- 23:00
[B-11] Amorebieta
vs
Salamanca [B-18]
-
- 23:00
[C-11] Ejea
vs
UE Olot [C-14]
-
- 23:00
[A-2] Atl. Baleares
vs
Real Oviedo B [A-9]
-
- 23:00
[C-19] AE Prat
vs
Alaves
-
- 23:00
[C-9] UE Llagostera
vs
Ebro [C-8]
-
- 23:00
[D-16] CP Villarrobledo
vs
Algeciras [D-11]
-
- 23:00
[D-12] Linense
vs
Murcia [D-5]
-
- 23:00
[A-18] Pontevedra
vs
UD Melilla [A-16]
-
- 23:00
[A-8] Coruxo
vs
Celta Vigo II [A-15]
-
- 23:00
[A-13] Sporting Gijon B
vs
Real Madrid B [A-7]
-
- 23:00
[A-20] S.S. Reyes
vs
Las Rozas CF [A-10]
-
- 23:00
[B-4] Athletic Bilbao B
vs
UD Logrones [B-2]
-
- 23:00
[B-13] Osasuna B
vs
Izarra [B-15]
-
- 23:00
[C-13] Levante B
vs
Castellon [C-5]
-
- 23:00
[D-17] UCAM Murcia
vs
Cadiz B [D-14]
-
- 23:00
[B-3] Cultural Leonesa
vs
Real Sociedad B [B-1]
-
- 23:00
[A-12] Las Palmas Atl.
vs
Pena Deportiva [A-5]
-
- 23:00
[B-5] Valladolid II
vs
Haro Deportivo [B-7]
-
- 23:00
[D-20] Merida
vs
Sevilla B [D-8]
-
- 23:00
[C-17] Orihuela
vs
Cornella [C-7]
-
- 23:00
[D-2] Cartagena
vs
San Fernando [D-4]
-
- 23:00
[C-2] Villarreal B
vs
Valencia B [C-10]
-
- 23:00
[A-6] Rayo Majada.
vs
Marino de Luanco [A-14]
-
- 23:00
[B-6] CD Calahorra
vs
Alaves B [B-8]
-
- 23:00
[B-20] Arenas de Guecho
vs
Guijuelo [B-19]
-
- 23:00
[A-4] Inter de Madrid
vs
Union Langreo [A-17]
-
- 23:00
[B-9] CF Salmantino
vs
Barakaldo [B-14]
-
- 23:00
[A-1] Ibiza-Eivissa
vs
Atletico Madrid B [A-3]
-
- 23:00
[D-19] Talavera
vs
Cordoba [D-9]
-
- 23:00
[D-7] Marbella
vs
Villarrubia CF [D-18]
-
- 23:00
[D-13] Don Benito
vs
Badajoz [D-1]
-
- 23:00
[C-6] Barcelona B
vs
Andorra FC [C-1]
-
- 23:00
[C-4] Sabadell
vs
Badalona [C-20]
-
- 23:00
[A-11] Racing Ferrol
vs
Getafe B [A-19]
-
- 23:00
[C-18] Hercules CF
vs
Lleida Esportiu [C-3]
-
- 23:00
[C-12] Gimnastic
vs
Espanyol B [C-16]
-
- 23:00
[D-3] Recreativo Huelva
vs
Granada II [D-15]
-
- 23:00
[B-10] Real Union
vs
Burgos CF [B-12]
-
BDNA 23:00
[5] Tondela
vs
Sporting Lisbon [6]
-
- 23:00
[15] Portimonense
vs
Santa Clara [8]
-
- 23:00
[14] Gil Vicente
vs
Maritimo [10]
-
- 23:00
[12] Moreirense
vs
Vitoria Guimaraes [4]
-
- 23:00
[16] Belenenses
vs
Pacos Ferreira [17]
-
- 23:00
[2] Benfica
vs
Rio Ave [9]
-
- 23:00
[11] Braga
vs
Famalicao [1]
-
- 23:00
[3] Porto
vs
Aves [18]
-
- 23:00
[13] Vitoria Setubal
vs
Boavista [7]
-
BDNB 23:00
[3] SC Farense
vs
Nacional Madeira [1]
-
- 23:00
[12] Benfica B
vs
Chaves [5]
-
- 23:00
[14] Porto B
vs
Leixoes [4]
-
- 23:00
[18] Casa Pia AC
vs
Vilafranquense [15]
-
- 23:00
[6] Estoril
vs
Academico Viseu [8]
-
- 23:00
[2] SC Covilha
vs
Penafiel [9]
-
- 23:00
[7] Feirense
vs
CD Mafra [10]
-
- 23:00
[17] UD Oliveirense
vs
Cova Piedade [16]
-
- 23:00
[13] Varzim
vs
Academica Coim [11]
-
TBNB 00:00
[2] Fuenlabrada
vs
Deportivo [22]
-
- 00:00
[14] Extremadura UD
vs
Girona [8]
-
- 00:00
[19] Lugo
vs
Rayo Vallecano [9]
-
- 00:00
[12] SD Ponferradina
vs
Malaga [21]
-
- 00:00
[18] Real Oviedo
vs
Almeria [3]
-
- 00:00
[1] Cadiz
vs
Sporting Gijon [16]
-
- 00:00
[10] Elche
vs
Mirandes [17]
-
- 00:00
[11] Alcorcon
vs
Racing Santander [20]
-
- 00:00
[13] Numancia
vs
Albacete [7]
-
- 00:00
[15] Tenerife
vs
Huesca [5]
-
- 00:00
[4] Zaragoza
vs
Las Palmas [6]
-
NORA 00:00
[9] Valerenga
vs
Brann [6]
-
- 00:00
[3] Odd Grenland
vs
Mjondalen [15]
-
- 00:00
[1] Molde
vs
Kristiansund [7]
-
- 00:00
[14] Stromsgodset
vs
Rosenborg [4]
-
- 00:00
[2] Bodo Glimt
vs
Haugesund [8]
-
- 00:00
[13] Sarpsborg
vs
Tromso [12]
-
- 00:00
[5] Viking
vs
Lillestrom [10]
-
NORB 00:00
[4] Nest-Sotra
vs
Aalesund [1]
-
- 00:00
[3] Start Kristiansand
vs
Ullensaker/Kisa [10]
-
- 00:00
[2] Sandefjord
vs
FK Jerv [11]
-
- 00:00
[15] Skeid Fotball
vs
Notodden FK [13]
-
- 00:00
[6] Sogndal
vs
HamKam [9]
-
- 00:00
[7] Kongsvinger
vs
Sandnes Ulf [12]
-
- 00:00
[16] Tromsdalen
vs
Raufoss IL [8]
-
- 00:00
[14] Strommen
vs
KFUM Oslo [5]
-
SRBA 00:00
[14] Indjija
vs
Javor Ivanjica [13]
-
- 00:00
[15] FK Rad
vs
Mladost Lucani [8]
-
- 00:00
[4] Partizan
vs
Vojvodina [2]
-
- 00:00
[11] Napredak
vs
Spartak Subotica [10]
-
- 00:00
[9] Proleter NS
vs
Crvena Zvezda [1]
-
- 00:00
[12] Radnik Surdulica
vs
FK Vozdovac [7]
-
- 00:00
[3] Backa
vs
Radnicki Nis [6]
-
- 00:00
[16] Macva Sabac
vs
Cukaricki [5]
-
TNKA 00:00
[18] Kayserispor
vs
Fenerbahce [5]
-
- 00:00
[14] Ankaragucu
vs
Gaziantep B.B [8]
-
- 00:00
[3] Trabzonspor
vs
Goztepe [11]
-
- 00:00
[4] Konyaspor
vs
Genclerbirligi [17]
-
- 00:00
[13] Denizlispor
vs
Sivasspor [2]
-
- 00:00
[7] Antalyaspor
vs
Besiktas [12]
-
- 00:00
[1] Alanyaspor
vs
Istanbul BB [6]
-
- 00:00
[16] Kasimpasa
vs
Malatyaspor [9]
-
- 00:00
[10] Galatasaray
vs
Rizespor [15]
-
TBNA 00:30
[20] Leganes
vs
Eibar [14]
-
- 00:30
[15] Celta Vigo
vs
Getafe [12]
-
DENA 01:00
[5] Odense BK
vs
Hobro I.K. [11]
-
- 01:00
[6] Aalborg BK
vs
Midtjylland [1]
-
- 01:00
[9] Nordsjaelland
vs
Aarhus AGF [4]
-
- 01:00
[13] Esbjerg FB
vs