bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[14] Nara Club
1 - 0
Biwako Seikei [12]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[10] FC Osaka 1
0 - 3
Sony Sendai [2]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[13] Reinmeer Aomori
1 - 3
Suzuka Unlimited [11]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[1] Honda FC
1 - 0
Verspah Oita [9]
-3/4 1 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[5] Green Gully SC
1 - 1
Bentleigh Greens [2]
+1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[4] Ventforet Kofu
2 - 2
Montedio Yama. [1]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
2 - 3
Okayama [9]
+0 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[15] FC Tokyo U23
1 - 1
Nagano Parceiro [18]
+0 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[3] Metro Stars
1 - 1
Adelaide Utd U21 [10]
-1 0 - 1
- 12:30 FT
[4] Adelaide Raiders
1 - 1
Adelaide Olympic [7]
+0 0 - 0
- 12:30 FT
[1] Campbelltown City
3 - 1
Para Hills Knights [9]
-1 3/4 0 - 0
- 12:30 FT
[2] Ade. Blue Eagles
2 - 1
Adelaide Comets [5]
+0 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[22] FC Gifu
1 - 3
Alb. Niigata (JPN) [13]
+1/2 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[8] Acacia Ridge
1 - 3
Brisbane Knights [10]
-1/4 1 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[3] Bayswater City
3 - 0
Inglewood Utd [7]
-1/4 3 - 0
- 14:00 FT
[5] Perth Glory U21
0 - 6
Floreat Athena [2]
+1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[9] Armadale SC
3 - 0
Stirling Lions [12]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[11] ECU Joondalup
0 - 0
Perth SC [1]
+1 3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Cockburn City
4 - 1
Sorrento [8]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[10] Rockingham City
0 - 2
Balcatta [6]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 14:20 FT
[9] UQ FC
2 - 0
The Gap [6]
+3/4 0 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[4] Hume City
2 - 0
Altona Magic [8]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[3] Bayside Utd
5 - 0
North Pine [11]
2 - 0
- 15:00 FT
[7] Caboolture Sports
4 - 1
Toowong FC [2]
+1 1/4 2 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[6] Gold Coast Utd
5 - 2
SWQ Thunder [14]
-2 1/4 2 - 1
THAKC 15:30 FT
  Thái Lan
0 - 1
Ấn Độ  
-1 1/4 0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[12] Centenary Stormers
0 - 3
Grange Thistle [4]
0 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[7] Mt Druitt Town
2 - 1
Manly Utd [4]
+1 1 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[1] Peninsula Power
2 - 4
Eastern Suburbs [5]
-1 1/4 1 - 2
AUSVPL 16:00 FT
[14] Dandenong Th.
3 - 5
Oakleigh Cannons [7]
+1/2 1 - 3
NHATB 16:00 FT
[2] Omiya Ardija
3 - 1
Kyoto Sanga [5]
-1/4 2 - 1
- 16:00 FT
[10] Tokushima Vortis
1 - 0
Machida Zelvia [16]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[13] Kingston City
1 - 3
Avondale Heights [1]
+1 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[17] Renofa Yamaguchi
1 - 1
Yokohama FC [14]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[11] Ryukyu
1 - 1
Zweigen Kan. [7]
+1/2 0 - 1
EU21VL 18:00 FT
[7-1] Belarus U21
10 - 0
Gibraltar U21 [7-6]
-2 2 - 0
TQB 18:30 FT
[6] Zhejiang Greentown
5 - 0
Shanghai Shenxin [16]
-2 2 - 0
TQA 18:35 FT
[8] Wuhan Zall
0 - 0
Henan Jianye [9]
-1/2 0 - 0
GHQG 18:45 FT
  Singapore
4 - 3
Solomon Islands  
-1/2 1 - 0
WCW 20:00 FT
[B-1] Đức Nữ (T)
1 - 0
Trung Quốc Nữ [B-3]
-1 3/4 0 - 0
EUVL 20:00 FT
[E-3] Croatia 5
2 - 1
Wales [E-4] 1
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[H-3] Iceland
1 - 0
Albania [H-4]
-3/4 1 - 0
CAFCOS 20:00 FT
[Tu Ket-1] Botswana (T)
0 - 1
Zambia [Tu Ket-5]
+1/4 0 - 0
TOUU20 20:00 FT
[B-2] Pháp U18
2 - 1
Guatemala U22 [B-3]
-1/2 0 - 0
THAKC 20:50 FT
  Việt Nam (T)
1 - 1
Curacao  
+3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
IREB 21:00 FT
[6] Bray Wanderers
0 - 1
Shelbourne [1]
+0 0 - 1
TDB 21:00 FT
[9] Vasteras
2 - 0
IK Frej [13]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Trelleborgs
0 - 0
Degerfors IF [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Brommapojkarna
1 - 1
Mjallby AIF [2]
-1/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[13] Kolos Kovalivka
2 - 0
Chernomorets [12]
+1/4 0 - 0
BRB 21:00 FT
[10] Oeste/SP 1
0 - 0
Figueirense/SC [8]
-1/4 0 - 0
W20 22:30 FT
[D-2] Mỹ U20 (T)
1 - 2
Ecuador U20 [B-3]
+0 1 - 2
TOUU20 22:30 FT
[B-1] Brazil U22 (T)
5 - 0
Qatar U22 [B-4]
-3 3/4 3 - 0
WCW 22:59 FT
[B-2] T.B.Nha Nữ (T)
3 - 1
Nam Phi Nữ [B-4]
-2 1/4 0 - 1
EUVL 22:59 FT
[J-3] Armenia
3 - 0
Liechtenstein [J-6]
-2 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[E-5] Azerbaijan
1 - 3
Hungary [E-1]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[C-5] Estonia
1 - 2
Bắc Ireland [C-1]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[J-2] Phần Lan
2 - 0
Bosnia & Herz [J-5]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[H-5] Moldova 1
1 - 0
Andorra [H-6]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[I-2] Nga
9 - 0
San Marino [I-6]
-5 1/2 4 - 0
IREB 22:59 FT
[3] Drogheda Utd
4 - 2
Athlone [9]
-1 3/4 3 - 0
UKRA 22:59 FT
[14] Volyn 1
1 - 3
Karpaty Lviv [10]
+0 1 - 1
ALGC 22:59 FT
  CR Belouizdad (T)
2 - 0
JSM Bejaia  
-1 0 - 0
IREB 00:30 FT
[4] Limerick
2 - 1
Galway [8]
-1/2 0 - 1
IREA 01:00 FT
[2] Shamrock Rovers
2 - 2
Derry City [5]
-1 0 - 0
IREB 01:00 FT
[5] Cabinteely
2 - 2
Cobh Ramblers [7]
-3/4 1 - 2
PERA 01:15 FT
[4] Dep. Municipal
1 - 1
Carlos A. Mannucci [14]
-3/4 1 - 1
W20 01:30 FT
[F-2] Hàn Quốc U20 (T)
2 - 2
Senegal U20 [A-1]
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 3-2
TBNB 01:30 FT
[13] Extremadura UD
0 - 0
Mallorca [5]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[2] Granada
2 - 1
Alcorcon [14]
-1/4 2 - 0
- 01:30 FT
[10] Almeria
3 - 0
Albacete [4]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[6] Deportivo
2 - 0
Cordoba [21]
-2 1 - 0
- 01:30 FT
[3] Malaga
3 - 0
Elche [11]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[1] Osasuna
1 - 0
Real Oviedo [8]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[9] Sporting Gijon
1 - 0
Cadiz [7]
+1/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-17] AS Bisceglie
1 - 0
Luchese [A-11]
+0 0 - 0
TS 90': 1-0; Pen: 2-3
- 01:30 FT
[A-2] Piacenza
0 - 0
Trapani [C-2]
-1/4 0 - 0
IREB 01:30 FT
[2] Longford Town
1 - 0
Wexford Youths [10]
-1 1/2 0 - 0
EUVL 01:45 FT
[I-1] Bỉ
3 - 0
Kazakhstan [I-3]
-3 3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[C-4] Belarus
0 - 2
Đức [C-2]
+2 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[J-4] Hy Lạp
0 - 3
Italia [J-1]
+3/4 0 - 3
- 01:45 FT
[I-4] Scotland
2 - 1
Síp [I-5]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[H-2] T.N.Kỳ
2 - 0
Pháp [H-1]
+3/4 2 - 0
IREA 01:45 FT
[6] Sligo Rovers
1 - 1
St. Patrick's [4]
+1/4 0 - 0
WCW 02:00 FT
[A-2] Na Uy Nữ (T)
3 - 0
Nigeria Nữ [A-3]
-1 1/2 3 - 0
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
0 - 3
Dundalk [1]
+1 3/4 0 - 2
CHIC 02:00 FT
[27] Trasandino
0 - 1
Everton CD [9]
-
- 02:00 FT
[24] Rangers Talca
0 - 2
Univ. de Chile [4]
+1/4 0 - 2
BRAA 02:30 FT
[1] Palmeiras/SP
1 - 0
Atletico/PR [12]
-3/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[14] Brasil Pelotas/RS
1 - 0
Operario/PR [17]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[13] Criciuma/SC
1 - 1
Vila Nova/GO [11]
-1/4 0 - 0
CHIC 02:30 FT
[30] CD Magallanes
0 - 2
U. La Calera [2]
+3/4 0 - 1
- 02:30 FT
[20] Melipilla
0 - 0
U. Espanola [21]
+1/4 0 - 0
ARGB 03:10 FT
[1] Sarmiento Junin
0 - 0
C. Cordoba SdE [6]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-5
PERA 03:30 FT
[2] Sporting Cristal
3 - 1
Binacional [1]
-1 1/4 1 - 1
BRB 04:00 FT
[9] Coritiba/PR
2 - 3
Parana/PR [7]
-1/2 1 - 1
USAA 04:00 FT
[Tay-10] San Jose EQ
2 - 2
Dallas [Tay-4]
-1/2 1 - 1
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-18] Swope Park Rangers
0 - 0
Ch.Independence [Nhóm 1-12]
0 - 0
CHIC 04:30 FT
[31] San. Wanderers
1 - 2
Audax Italiano [1]
+0 1 - 1
BRAA 05:00 FT
[18] Cruzeiro/MG
0 - 0
Corinthians/SP [10]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[11] Gremio/RS (T)
1 - 0
Fortaleza/CE [14]
-1 0 - 0
CHIC 05:00 FT
[17] Deportes Santa Cruz
3 - 2
O Higgins [6]
+1/4 2 - 0
BRAA 05:30 FT
[13] Ceara/CE
0 - 0
Bahia/BA [9]
+0 0 - 0
PERA 05:55 FT
[18] Sport Boys
0 - 1
Sport Huancayo [9]
-1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-6] Louisville City
2 - 1
Loudoun United [Nhóm 1-15]
-1 2 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-17] Hartford Athletic
2 - 1
Saint Louis FC [Nhóm 1-9]
1 - 1
- 06:00 FT
[Nhóm 1-10] Pittsburgh R.
2 - 2
Ottawa Fury [Nhóm 1-7]
-1/4 1 - 0
BRB 06:30 FT
[12] CRB/AL 1
1 - 3
America/MG [18]
+0 0 - 0
- 06:30 FT
[5] SC Recife/PE
3 - 1
Vitoria/BA [20]
-3/4 2 - 1
USAA 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
3 - 2
New York RB [Dong-5]
-1/2 0 - 2
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-1] Tampa Bay Rowdies
1 - 3
Carolina Railhawks [Nhóm 1-5]
0 - 1
- 06:30 FT
[Nhóm 1-8] Ch. Battery
3 - 1
Birmingham Legion [Nhóm 1-14]
-1/2 1 - 1
BRAA 07:00 FT
[20] Avai/SC
0 - 0
Sao Paulo/SP [8]
+0 0 - 0
CHIC 07:00 FT
[10] La Serena
1 - 0
Univ. Catolica [28]
+1/2 1 - 0
USB 07:00 FT
[Nhóm 2-17] Colorado Springs
3 - 0
Tacoma Defiance [Nhóm 2-18]
1 - 0
- 07:30 FT
[Nhóm 2-16] SA Scorpions
3 - 2
Reno 1868 [Nhóm 2-7]
+1/4 1 - 2
- 07:30 FT
[Nhóm 2-8] Austin Bold
2 - 2
Portland Timbers II [Nhóm 2-3]
-1/4 2 - 1
- 07:30 FT
[Nhóm 1-16] Memphis 901
0 - 3
Indy Eleven [Nhóm 1-2]
0 - 1
PERA 08:00 FT
[8] Academia Cantolao 2
1 - 5
Melgar [11]
-1/4 0 - 2
USAA 08:00 FT
[Tay-12] Colorado Rapids
1 - 0
Minnesota Utd [Tay-6]
-1/4 1 - 0
USB 08:30 FT
[Nhóm 2-4] New Mexico United
0 - 3
Sacramento [Nhóm 2-6]
-3/4 0 - 1
- 08:30 FT
[Nhóm 2-2] El Paso Locomotive
3 - 0
LA Galaxy II [Nhóm 2-13]
-3/4 1 - 0
- 09:00 FT
[Nhóm 2-14] Real Monarchs
5 - 3
Rio Grande Valley [Nhóm 2-11]
3 - 0
- 09:30 FT
[Nhóm 2-9] Las Vegas Lights
1 - 1
Orange C. Blues [Nhóm 2-12]
-1/4 1 - 0
- 09:30 FT
[Nhóm 2-5] Fresno FC
1 - 1
OKC Energy [Nhóm 2-10]
-1 1 - 0
TDB 23:00 Hoãn
[14] Syrianska
-
Osters [15]
-
IREA 01:45 Hoãn
[7] Cork City
-
Waterford Utd [8]
-
- 01:45 Hoãn
[10] UC Dublin
-
Bohemians [3]
-
 
« 08 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com