x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQB 11:30
[8] Bucheon 1995
vs
Gyeongnam [4]
-
NHATJFL 12:00
[2] Verspah Oita
vs
Matsue City [4]
-
- 12:00
[10] Tokyo Musashino
vs
Iwaki FC [3]
-
- 12:00
[13] Veertien Mie
vs
Honda Lock [9]
-
- 12:00
[5] Tegevajaro Miyazaki
vs
Reinmeer Aomori [14]
-
HQ3 13:00
[10] Cheonan City
vs
Changwon City [11]
-
HQB 14:00
[9] Ansan Greeners
vs
Seoul E-Land [6]
-
ESTA 18:00
[9] Kuressaare
vs
Flora Tallinn [1]
-
LATA 18:00
[10] Tukums/Salaspils
vs
METTA/LU Riga [7]
-
HLA 18:15
[17] RKC Waalwijk
vs
Feyenoord [3]
-
THA 19:00
[16] Trat FC
vs
Buriram Utd [12]
-
- 19:00
[6] Sukhothai
vs
Bangkok Glass [1]
-
DUB 19:30
[7] Holstein Kiel
vs
Greuther Furth [12]
-
- 19:30
[14] Darmstadt
vs
St. Pauli [3]
-
- 19:30
[13] Jahn Regensburg
vs
Ein.Braunschweig [15]
-
- 19:30
[10] Sandhausen
vs
Paderborn 07 [16]
-
- 19:30
[9] Heidenheim
vs
Osnabruck [5]
-
- 19:30
[4] Bochum
vs
Erzgebirge Aue [2]
-
- 19:30
[1] Hamburger
vs
Wurzburger [18]
-
- 19:30
[8] Hannover 96
vs
Fort.Dusseldorf [11]
-
- 19:30
[6] Nurnberg
vs
Karlsruher [17]
-
DUC4DB 19:30
[12] Auerbach
vs
Ger.Halberstadt [20]
-
- 19:30
[19] Optik Rathenow
vs
CZ Jena [3]
-
- 19:30
[16] Meuselwitz
vs
Union Furstenwalde [7]
-
- 19:30
[15] Chemnitzer
vs
Luckenwalde [13]
-
- 19:30
[6] C. Leipzig
vs
Bischofswerdaer [18]
-
- 19:30
[2] VSG Altglienicke
vs
Hertha Berlin II [9]
-
- 19:30
[14] SV Lichtenberg
vs
Lok.Leipzig [5]
-
- 19:30
[1] Viktoria Berlin
vs
Babelsberg [11]
-
- 19:30
[17] Tennis Borussia B.
vs
Berliner FC Dynamo [4]
-
- 19:30
[10] E.Cottbus
vs
Berlin AK 07 [8]
-
DUC4B 20:00
[2] Havelse
vs
Hannoverscher SC [21]
-
- 20:00
[13] St. Pauli II
vs
Ein. Norderstedt [11]
-
- 20:00
[7] Oldenburg 1987
vs
Rehden [19]
-
ALBA 20:00
[2] Bylis Ballsh
vs
Kukesi [6]
-
- 20:00
[5] Kastrioti Kruje
vs
Vllaznia Shkoder [10]
-
- 20:00
[1] Apolonia Fier
vs
Skenderbeu [8]
-
- 20:00
[7] Partizani Tirana
vs
Teuta Durres [9]
-
- 20:00
[3] KF Laci
vs
KF Tirana [4]
-
ESTA 20:00
[3] Nomme Kalju
vs
Paide Linname. [2]
-
LATA 20:00
[4] Ventspils
vs
FK Liepaja [5]
-
DENA 20:00
[8] Aalborg BK
vs
Vejle [7]
-
- 20:00
[6] Randers
vs
Sonderjyske [3]
-
- 20:00
[12] AC Horsens
vs
Nordsjaelland [5]
-
- 20:00
[2] Aarhus AGF
vs
Kobenhavn [10]
-
- 20:00
[11] Lyngby
vs
Odense BK [9]
-
- 20:00
[1] Brondby
vs
Midtjylland [4]
-
THA 20:00
[10] Police Tero FC
vs
Muang Thong Utd [8]
-
ACL 20:30
[E-5] Chiangrai Utd
vs
FC Seoul [E-2]
-
HLA 20:30
[15] Fortuna Sittard
vs
Groningen [12]
-
- 20:30
[6] Vitesse Arnhem
vs
PSV Eindhoven [5]
-
MKDA 20:30
[8] Vardar
vs
Renova [11]
-
- 20:30
[3] Makedonija
vs
Academy Pandev [10]
-
- 20:30
[2] Shkupi
vs
Sileks Kratovo [6]
-
- 20:30
[12] Belasica Strumica
vs
Borec Veles [4]
-
- 20:30
[9] Pelister
vs
FC Struga [5]
-
- 20:30
[1] Shkendija
vs
Rabotnicki [7]
-
CZEU19 20:30
Sparta Praha U19
vs
Vik. Plzen U19
-
- 20:30
Slavia Praha U19
vs
Slovacko U19
-
- 20:30
Hradec Kralove U19
vs
Banik Ostrava U19
-
- 20:30
Pardubice U19
vs
Sigma Olomouc U19
-
- 20:30
Pribram U19
vs
MFk Karvina U19
-
- 20:30
Meteor Praha U19
vs
C. Budejovice U19
-
ITA 21:00
[12] Benevento
vs
Napoli [1]
-
- 21:00
[7] Sassuolo
vs
Torino [16]
-
- 21:00
[2] Atalanta
vs
Sampdoria [18]
-
- 21:00
[14] Cagliari
vs
Crotone [19]
-
- 21:00
[9] Fiorentina
vs
Udinese [17]
-
- 21:00
[13] Genoa
vs
Inter Milan [3]
-
- 21:00
[6] Juventus
vs
Verona [5]
-
- 21:00
[10] Lazio
vs
Bologna [8]
-
- 21:00
[4] AC Milan
vs
Roma [15]
-
- 21:00
[20] Parma
vs
Spezia [11]
-
DUC4B 21:00
[12] Oberneuland
vs
VfV 06 Hildesheim [15]
-
LATA 21:00
[3] Valmiera / BSS
vs
Spartaks Jurmala [6]
-
- 21:00
[1] Riga FC
vs
BFC Daugava [9]
-
DENB 21:00
[9] Vendsyssel FF
vs
HB Koge [8]
-
- 21:00
[6] Helsingor
vs
Kolding IF [11]
-
- 21:00
[5] Fremad Amager
vs
Silkeborg IF [7]
-
- 21:00
[4] Hobro I.K.
vs
Esbjerg FB [3]
-
- 21:00
[2] Fredericia
vs
Skive IK [10]
-
- 21:00
[12] Hvidovre IF
vs
Viborg [1]
-
DUA 21:30
[13] Wolfsburg
vs
A.Bielefeld [6]
-
NGA 22:00
[8] Din. Moscow
vs
PFC Sochi [4]
-
- 22:00
[10] Akhmat Groznyi
vs
Ufa [15]
-
- 22:00
[11] Ural S.r.
vs
FK Tambov [13]
-
- 22:00
[6] Krasnodar
vs
Spartak Moscow [2]
-
- 22:00
[3] CSKA Moscow
vs
Arsenal-Tula [12]
-
- 22:00
[5] Lok. Moscow
vs
Rotor Volgograd [16]
-
- 22:00
[9] Rostov
vs
Khimki [14]
-
- 22:00
[1] Zenit
vs
Rubin Kazan [7]
-
LUXA 22:00
[16] Etzella Ettelbruc
vs
RM Hamm Benfica [15]
-
- 22:00
[7] Swift Hesperange
vs
Fola Esch [3]
-
- 22:00
[12] Mondorf-les.
vs
UT Petange [13]
-
- 22:00
[11] Hostert
vs
Dudelange [1]
-
- 22:00
[4] Victoria Rosport
vs
Progres Niedercorn [8]
-
- 22:00
[9] Rodange 91
vs
UNA Strassen [14]
-
- 22:00
[5] Differdange
vs
Racing Union [10]
-
- 22:00
[6] Jeunesse Esch
vs
Wiltz [2]
-
MDVA 22:00
[5] Dinamo-Auto
vs
Sheriff Tiraspol [1]
-
- 22:00
[2] Petrocub
vs
Speranta [7]
-
- 22:00
[6] CSCT Buiucani
vs
Codru Lozova FC [10]
-
- 22:00
[8] FC Floresti
vs
Sfintul Gheorghe [4]
-
- 22:00
[3] Milsami
vs
Zimbru [9]
-
TSA 22:00
[10] Sion
vs
Servette [5]
-
- 22:00
[3] Lugano
vs
St. Gallen [1]
-
- 22:00
[8] Basel
vs
Lausanne Sports [2]
-
TDA 22:00
[10] Varbergs BoIS
vs
Elfsborg [3]
-
- 22:00
[15] Kalmar
vs
Falkenbergs [16]
-
- 22:00
[5] Djurgardens
vs
Sirius [6]
-
- 22:00
[1] Malmo
vs
Goteborg [13]
-
- 22:00
[4] Hacken
vs
Mjallby AIF [9]
-
- 22:00
[11] Orebro
vs
Helsingborg [14]
-
- 22:00
[2] Norrkoping
vs
AIK Solna [12]
-
- 22:00
[8] Ostersunds
vs
Hammarby [7]
-
HLA 22:45
[8] Zwolle
vs
Willem II [7]
-
- 22:45
[18] Sparta Rotterdam
vs
Heracles Almelo [11]
-
TBNA 23:00
[12] Atletico Madrid
vs
Real Betis [7]
-
- 23:00
[5] Barcelona
vs
Real Madrid [3]
-
- 23:00
[8] Cadiz
vs
Villarreal [4]
-
- 23:00
[17] Elche
vs
Valencia [2]
-
- 23:00
[1] Getafe
vs
Granada [9]
-
- 23:00
[13] Levante
vs
Celta Vigo [11]
-
- 23:00
[14] Osasuna
vs
Athletic Bilbao [15]
-
- 23:00
[10] Real Sociedad
vs
Huesca [16]
-
- 23:00
[6] Sevilla
vs
Eibar [19]
-
- 23:00
[18] Valladolid
vs
Alaves [20]
-
BDNA 23:00
[12] Tondela
vs
Portimonense [13]
-
- 23:00
[18] SC Farense
vs
Rio Ave [11]
-
- 23:00
[4] Nacional Madeira
vs
Pacos Ferreira [15]
-
- 23:00
[10] Famalicao
vs
Boavista [16]
-
- 23:00
[8] Moreirense
vs
Maritimo [9]
-
- 23:00
[3] Santa Clara
vs
Sporting Lisbon [5]
-
- 23:00
[2] Benfica
vs
Belenenses [7]
-
- 23:00
[1] Porto
vs
Gil Vicente [6]
-
- 23:00
[14] Vitoria Guimaraes
vs
Braga [17]
-
BDNB 23:00
[6] Benfica B
vs
Academico Viseu [18]
-
- 23:00
[10] Porto B
vs
Chaves [4]
-
- 23:00
[12] Cova Piedade
vs
Leixoes [16]
-
- 23:00
[13] Vilafranquense
vs
Casa Pia AC [17]
-
- 23:00
[5] Vizela
vs
Academica Coim [11]
-
- 23:00
[2] Feirense
vs
CD Mafra [1]
-
- 23:00
[8] UD Oliveirense
vs
SC Covilha [15]
-
- 23:00
[9] Varzim
vs
Estoril [3]
-
- 23:00
[7] Penafiel
vs
Arouca [14]
-
LATA 23:00
[2] Rigas Futbola Skola
vs
Jelgava [8]
-
TNKB 23:00
[16] Boluspor
vs
Menemen Bld [17]
-
- 23:00
[9] Akhisar Bld.
vs
Bursaspor [12]
-
- 23:00
[10] Bandirmaspor
vs
Adana Demirspor [1]
-
- 23:00
[14] Osmanlispor
vs
Balikesirspor [13]
-
- 23:00
[15] Umraniyespor
vs
Altinordu SK [5]
-
- 23:00
[4] Istanbulspor AS
vs
Eskisehirspor [18]
-
- 23:00
[8] Altay
vs
Giresunspor [11]
-
- 23:00
[6] Samsunspor
vs
Keciorengucu [3]
-
- 23:00
[7] Adanaspor
vs
Tuzlaspor [2]
-
JORA 23:00
[6] Faisaly (JOR)
vs
Sareeh [3]
-
TBNB 00:00
[18] UD Logrones
vs
Lugo [14]
-
- 00:00
[5] Leganes
vs
Real Oviedo [16]
-
- 00:00
[19] Cartagena
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[22] Albacete
vs
Rayo Vallecano [7]
-
- 00:00
[12] Almeria
vs
Fuenlabrada [3]
-
- 00:00
[10] Castellon
vs
Girona [21]
-
- 00:00
[9] Alcorcon
vs
Mallorca [11]
-
- 00:00
[6] Malaga
vs
Mirandes [8]
-
- 00:00
[1] Sporting Gijon
vs
SD Ponferradina [4]
-
- 00:00
[13] Tenerife
vs
Espanyol [2]
-
- 00:00
[17] Zaragoza
vs
Sabadell [20]
-
DUA 00:00
[11] Wer.Bremen
vs
Hoffenheim [1]
-
NORA 00:00
[14] Start Kristiansand
vs
Sandefjord [11]
-
- 00:00
[10] Brann
vs
Stabaek [8]
-
- 00:00
[5] Valerenga
vs
Kristiansund [6]
-
- 00:00
[4] Molde
vs
Stromsgodset [13]
-
- 00:00
[16] Aalesund
vs
Odd Grenland [3]
-
- 00:00
[1] Bodo Glimt
vs
Mjondalen [15]
-
- 00:00
[9] Sarpsborg
vs
Rosenborg [2]
-
- 00:00
[7] Viking
vs
Haugesund [12]
-
SRBA 00:00
[13] Novi Pazar
vs
FK Rad [16]
-
- 00:00
[6] Radnicki Nis
vs
Partizan [3]
-
- 00:00
[5] Spartak Subotica
vs
Mladost Lucani [7]
-
- 00:00
[12] FK Metalac GM
vs
Radnik Surdulica [15]
-
- 00:00
[8] Proleter NS
vs
FK Vozdovac [10]
-
- 00:00
[9] Backa Topola
vs
Cukaricki [4]
-
- 00:00
[19] Macva Sabac
vs
Napredak [20]
-
- 00:00
[17] Zlatibor Cajetina
vs
Vojvodina [2]
-
- 00:00
[18] OFK Backa
vs
Indija [14]
-
- 00:00
[1] Crvena Zvezda
vs
Javor Ivanjica [11]
-
TNKA 00:00
[16] Ankaragucu
vs
Hatayspor [5]
-
- 00:00
[20] Denizlispor
vs
Besiktas [11]
-
- 00:00
[12] Sivasspor
vs
Rizespor [18]
-
- 00:00
[2] Alanyaspor
vs
Fatih Karagumruk [1]
-
- 00:00
[6] Erzurum BB
vs
Galatasaray [3]
-
- 00:00
[21] Istanbul BB
vs
Antalyaspor [4]
-
- 00:00
[13] Kasimpasa
vs
Goztepe [7]
-
- 00:00
[19] Malatyaspor
vs
Genclerbirligi [17]
-
- 00:00
[15] Gaziantep B.B
vs
Konyaspor [9]
-
- 00:00
[8] Fenerbahce
vs
Trabzonspor [10]
-
QATA 00:45
[4] Al Rayyan
vs
Al Duhail SC [6]
-
MEXA 01:00
[10] Toluca
vs
Club Tijuana [13]
-
PHA 02:00
[12] Bordeaux
vs
Nimes [14]
-
- 02:00
[13] Stade Brestois
vs
Strasbourg [18]
-
- 02:00
[6] Lens
vs
Nantes [15]
-
- 02:00
[16] Lorient
vs
Marseille [9]
-
- 02:00
[11] Lyon
vs
Monaco [5]
-
- 02:00
[17] Metz
vs
Saint Etienne [4]
-
- 02:00
[3] Montpellier
vs
Stade Reims [19]
-
- 02:00
[10] Nice
vs
Lille [2]
-
- 02:00
[7] PSG
vs
Dijon [20]
-
- 02:00
[1] Rennes
vs
Angers [8]
-
MNEA 02:00
[9] OFK Titograd
vs
FK Podgorica [1]
-
- 02:00
[6] Iskra Danilo
vs
Zeta [7]
-
- 02:00
[3] Buducnost
vs
Decic Tuzi [2]
-
- 02:00
[10] OFK Petrovac
vs
Sutjeska [4]
-
- 02:00
[8] Rudar
vs
FK Jerezo [5]
-
BRA 02:00
[11] Atletico/PR
vs
Gremio/RS [13]
-
- 02:00
[11] Atletico/PR
vs
Gremio/RS [13]
-
- 02:00
[1] Atl. Mineiro/MG
vs
SC Recife/PE [9]
-
- 02:00
[1] Atl. Mineiro/MG
vs
SC Recife/PE [9]
-
- 02:00
[20] Bahia/BA
vs
Fortaleza/CE [10]
-
- 02:00
[20] Bahia/BA
vs
Fortaleza/CE [10]
-
- 02:00
[14] Atletico/GO
vs
Palmeiras/SP [3]
-
- 02:00
[14] Atletico/GO
vs
Palmeiras/SP [3]
-
- 02:00
[12] Ceara/CE
vs
Coritiba/PR [18]
-
- 02:00
[12] Ceara/CE
vs
Coritiba/PR [18]
-
- 02:00
[17] Bragantino/SP
vs
Goias/GO [19]
-
- 02:00
[17] Bragantino/SP
vs
Goias/GO [19]
-
- 02:00
[7] Fluminense/RJ
vs
Santos/SP [8]
-
- 02:00
[7] Fluminense/RJ
vs
Santos/SP [8]
-
- 02:00
[2] Internacional/RS
vs
Flamengo/RJ [6]
-
- 02:00
[2] Internacional/RS
vs
Flamengo/RJ [6]
-
- 02:00
[4] Sao Paulo/SP
vs
Botafogo/RJ [16]
-
- 02:00
[4] Sao Paulo/SP
vs
Botafogo/RJ [16]
-
- 02:00
[5] Vasco DG/RJ
vs
Corinthians/SP [15]
-
- 02:00
[5] Vasco DG/RJ
vs
Corinthians/SP [15]
-
MEXA 06:30
[7] Chivas Guad.
vs
Cruz Azul [2]
-
- 08:06
[15] Santos Laguna
vs
San Luis [18]
-
 
« 06 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo