x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 17:00
[E-3] Melb. Victory
vs
Beijing Guoan [E-1]
-
- 17:00
[F-1] Ulsan Hyundai
vs
Perth Glory [F-4]
-
UKRU21 18:00
[1] Dinamo Kiev U21
vs
Vorskla U21 [9]
-
- 18:00
[6] Dnipro-1 U21
vs
Shakhtar Donetsk U21 [2]
-
- 18:00
[3] Oleksandria U21
vs
Rukh Vynnyky U21 [4]
-
- 18:00
[8] FC Lviv U21
vs
Mariupol Youth [11]
-
- 18:00
[5] Kolos Kovalivka U21
vs
Desna U21 [10]
-
- 18:00
[12] FC Mynai U21
vs
Zorya U21 [7]
-
- 18:00
[13] Inhulets Petrove U21
vs
Olimpik Donetsk U21 [14]
-
THA 18:30
[14] Nakhon Ratch.
vs
BG Pathum United [1]
-
EURWVL 18:59
[C-3] Bắc Ireland Nữ
vs
Belarus Nữ [C-4]
-
- 18:59
[H-4] Croatia Nữ
vs
Lithuania Nữ [H-5]
-
- 18:59
[D-2] T.B.Nha Nữ
vs
Moldova Nữ [D-4]
-
KSAA 19:35
[12] Abha
vs
Al Nasr (KSA) [15]
-
ACL 20:00
[E-4] Chiangrai Utd
vs
FC Seoul [E-2]
-
- 20:00
[F-2] Sh. Shenhua
vs
FC Tokyo [F-3]
-
ANHU23 20:00
[2-2] Norwich City U23
vs
Burnley U23 [2-12]
-
KUWA 20:00
[13] Khaitan
vs
Kazma [6]
-
CHIB 20:30
[12] Deportes Valdivia
vs
Nublense [1]
-
ANHU23 21:00
[2-1] Middlesbrough U23
vs
Reading U23 [2-9]
-
UAEA 21:00
[3] Al Nasr (UAE)
vs
Baniyas [6]
-
- 21:00
[7] Al Dhafra
vs
Ittihad Kalba [9]
-
KSAA 21:40
[1] Al Hilal
vs
Al Fateh [3]
-
BIB 22:00
[7] Lierse
vs
Westerlo [3]
-
- 22:00
[5] Lommel
vs
RWD Molenbeek [6]
-
- 22:00
[2] RFC Seraing
vs
Union Saint-Gilloise [1]
-
- 22:00
[4] Deinze
vs
Club Brugge II [8]
-
BULA 22:30
[7] Cherno More
vs
Slavia Sofia [13]
-
KUWA 22:30
[10] Burgan SC
vs
Al Sahel [8]
-
KSAA 23:40
[10] Al Ittihad (KSA)
vs
Al Qadisiya [9]
-
POLA 00:00
[13] Wisla Plock
vs
Cracovia Krakow [8]
-
CROA 00:00
[6] Sibenik
vs
Slaven Belupo [7]
+1/4 -
ISRB 00:00
[13] H. Petah Tikva
vs
Hapoel Nof HaGalil [2]
-
- 00:00
[13] H. Petah Tikva
vs
Hapoel Acre [10]
-
- 00:00
[10] Hapoel Acre
vs
Hapoel Jerusalem [5]
-
- 00:00
[1] Hapoel R. Gan
vs
HR Letzion [8]
-
- 00:00
[6] INR HaSharon
vs
Hapoel Jerusalem [5]
-
- 00:00
[8] HR Letzion
vs
Ahi Nazareth [12]
-
- 00:00
[9] Hapoel Raanana
vs
Kafr Qasim [15]
-
- 00:00
[12] Ahi Nazareth
vs
INR HaSharon [6]
-
- 00:00
[4] Sektzia Nes Tziona
vs
Hapoel Afula [14]
-
- 00:00
[7] Beitar TA Ramla
vs
Sektzia Nes Tziona [4]
-
- 00:00
[14] Hapoel Afula
vs
Hapoel R. Gan [1]
-
- 00:00
[15] Kafr Qasim
vs
Hapoel Umm Al Fahm [11]
-
- 00:00
[3] Hapoel Iksal
vs
Beitar TA Ramla [7]
-
- 00:00
[11] Hapoel Umm Al Fahm
vs
Hapoel Iksal [3]
-
- 00:00
[2] Hapoel Nof HaGalil
vs
Hapoel Kfar Shalem [16]
-
- 00:00
[16] Hapoel Kfar Shalem
vs
Hapoel Raanana [9]
-
UAEA 00:00
[5] Al Ain
vs
Al Wahda(UAE) [2]
-
DUB 00:30
[14] Darmstadt
vs
Ein.Braunschweig [16]
-
- 00:30
[17] St. Pauli
vs
Osnabruck [6]
-
AUTB 00:30
[11] Horn
vs
Grazer AK [5]
-
- 00:30
[8] Dornbirn
vs
Liefering [1]
-
- 00:30
[4] Austria Klagenfurt
vs
Aust Lustenau [7]
-
- 00:30
[12] Vorwarts Steyr
vs
LASK Juniors [10]
-
- 00:30
[9] Floridsdorfer AC
vs
Blau Weiss Linz [3]
-
- 00:30
[15] Austria Wien II
vs
SV Lafnitz [2]
-
- 00:30
[14] Kapfenberg
vs
SKU Amstetten [13]
-
- 00:30
[6] Wacker Innsbruck
vs
Rapid Wien II [16]
-
TBNB 01:00
[18] Alcorcon
vs
Girona [13]
-
TSB 01:00
[7] Aarau
vs
Winterthur [3]
-
- 01:00
[6] SC Kriens
vs
Stade L. Ouchy [5]
-
NPA 01:00
[16] Maritzburg Utd
vs
SuperSport Utd [8]
-
ANHU23 02:00
[1-13] West Ham U23
vs
Man Utd U23 [1-6]
-
- 02:00
[1-3] Blackburn U23
vs
Everton U23 [1-9]
-
- 02:00
[1-10] Arsenal U23
vs
Derby County U23 [1-2]
-
- 02:00
[2-3] Aston Villa U23
vs
Fulham U23 [2-13]
-
PH3 02:00
[2] SO Cholet
vs
Red Star 93 [3]
-
- 02:00
[12] Stade Briochin
vs
Boulogne [15]
-
- 02:00
[16] Annecy FC
vs
Quevilly [4]
-
- 02:00
[10] Orleans
vs
Bourg Peronnas [14]
-
- 02:00
[18] Lyon Duchere
vs
SC Bastia [1]
-
- 02:00
[9] FC Bastia-Borgo
vs
Concarneau [7]
-
- 02:00
[11] Avranches
vs
Le Mans [13]
-
- 02:00
[6] Creteil
vs
Villefranche [17]
-
- 02:00
[8] Stade Lavallois
vs
Sete [5]
-
BDNA 02:00
[10] Pacos Ferreira
vs
Famalicao [9]
-1/2 -
HLA 02:00
[5] Twente
vs
RKC Waalwijk [15]
-
HLB 02:00
[20] Dordrecht 90
vs
Ajax U21 [8]
-
- 02:00
[6] Volendam
vs
Almere City [1]
-
- 02:00
[10] Go Ahead Eagles
vs
AZ Alkmaar U21 [19]
-
- 02:00
[2] Cambuur
vs
Den Bosch [18]
-
- 02:00
[17] TOP Oss
vs
NAC Breda [3]
-
- 02:00
[11] Eindhoven
vs
De Graafschap [4]
-
- 02:00
[5] NEC Nijmegen
vs
MVV Maastricht [16]
-
- 02:00
[12] Roda JC
vs
SBV Excelsior [7]
-
TSB 02:00
[4] Schaffhausen
vs
Neuchatel Xamax [8]
-
- 02:00
[9] Wil 1900
vs
Grasshoppers [1]
-
BRB 02:00
[13] Operario/PR
vs
Parana/PR [14]
-
- 02:00
[8] CSA/AL
vs
Ponte Preta/SP [6]
-
- 02:00
[5] Cuiaba/MT
vs
Avai/SC [7]
-
- 02:00
[16] Vitoria/BA
vs
CRB/AL [10]
-
- 02:00
[20] Oeste/SP
vs
America/MG [3]
-
- 02:00
[2] Sampaio Correa/MA
vs
Brasil Pelotas/RS [15]
-
- 02:00
[11] Cruzeiro/MG
vs
Confianca/SE [9]
-
- 02:00
[18] Figueirense/SC
vs
Botafogo/SP [19]
-
- 02:00
[12] Guarani/SP
vs
Chapecoense [1]
-
- 02:00
[4] Juventude/RS
vs
Nautico/PE [17]
-
DUA 02:30
[6] Wolfsburg
vs
Wer.Bremen [9]
-3/4 -
POLA 02:30
[3] Gornik Zabrze
vs
Pogon Szczecin [5]
-
ANHL1 02:45
[7] Fleetwood Town
vs
Sunderland [8]
+0 -
BIA 02:45
[13] Eupen
vs
Charleroi [5]
+1/2 -
WALA 02:45
[3] Bala Town
vs
Newtown AFC [8]
-
TBNB 03:00
[6] Malaga
vs
Lugo [7]
-
PHA 03:00
[19] Strasbourg
vs
Rennes [7]
+0 -
ARGA 03:10
[F-2] CA Huracan
vs
Patronato Parana [F-4]
-
BDNA 04:00
[12] Tondela
vs
Vitoria Guimaraes [8]
+1/4 -
VENA 04:00
[B-7] Portuguesa
vs
Metropolitano [B-5]
-
ARGA 05:20
[C-4] Godoy Cruz
vs
Banfield [C-1]
-
BRA 06:00
[7] Gremio/RS
vs
Flamengo/RJ [2]
-
NZLA 07:00
[3] Wellington Phoenix (R)
vs
Eastern Suburbs (NZL) [5]
-
- 07:00
[4] Waitakare Utd
vs
Team Wellington [2]
-
VENA 07:00
[B-8] Gran Valencia
vs
Aragua [B-3]
-
SUD 07:30
Junior Barranquilla
vs
U. La Calera
-
ARGA 07:30
[F-1] Velez Sarsfield
vs
Gimnasia LP [F-3]
-
PARA 07:30
[8] Guairena FC
vs
CS San Lorenzo [10]
-
 
« 03 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo