x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:00 FT
[11] Central Coast
1 - 3
WS Wanderers [8]
+1/4 0 - 1
TBN3 17:00 FT
[D-13] Cadiz B
1 - 2
Sevilla B [D-10]
-1/4 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[16] Ankaragucu
1 - 1
Kasimpasa [17]
-1/4 0 - 1
TBNA 18:00 FT
[19] Leganes 4
2 - 1
Real Sociedad [6] 3
-1/4 0 - 1
TBNB 18:00 FT
[8] Fuenlabrada 1
0 - 1
Girona [5]
+0 0 - 1
TBN3 18:00 FT
[C-8] UE Olot
1 - 0
Castellon [C-4]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[B-20] Tudelano 1
2 - 2
Real Union [B-15]
-1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[C-16] Ejea
1 - 1
Andorra FC [C-6]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C-19] AE Prat
1 - 2
Barcelona B [C-7]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[D-20] CP Villarrobledo
0 - 2
Granada II [D-18]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-15] Pontevedra
0 - 0
Ibiza-Eivissa [A-2]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A-20] S.S. Reyes
0 - 1
Atl. Baleares [A-1]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C-9] Levante B
1 - 1
Orihuela [C-20]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[D-11] UCAM Murcia
1 - 0
Recreativo Huelva [D-9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-4] Pena Deportiva
2 - 0
Getafe B [A-19]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[B-4] Valladolid II
1 - 1
Arenas de Guecho [B-17]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-7] Rayo Majada.
1 - 1
Real Oviedo B [A-13]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-8] Inter de Madrid
1 - 0
Racing Ferrol [A-9]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A-16] Las Rozas CF
0 - 1
UD Melilla [A-10]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[B-12] Alaves B
2 - 0
Guijuelo [B-10]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C-13] Gimnastic
4 - 1
Ebro [C-10]
-1/2 2 - 1
AZEA 18:00 FT
[8] Gabala FC
1 - 2
Keşla FK [3]
+1/4 0 - 2
Đang tải...
TNKB 18:00 FT
[1] Hatayspor
1 - 1
Giresunspor [12]
-3/4 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[1] Nacional Madeira
1 - 0
Leixoes [9]
-1/4 1 - 0
- 18:15 FT
[5] Varzim
0 - 2
Porto B [16]
0 - 1
HLA 18:15 FT
[5] Willem II
1 - 0
Heracles Almelo [9]
-3/4 1 - 0
ITA 18:30 FT
[1] Juventus 1
3 - 0
Fiorentina [13] 4
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Sonderjyske
0 - 3
Backa  
0 - 2
ANHU23 19:00 FT
[2-12] Sunderland U23
2 - 4
West Ham U23 [2-1]
+2 1 - 1
TBN3 19:00 FT
[A-18] Las Palmas Atl.
1 - 0
Atletico Madrid B [A-3]
+1/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[3] Waldhof Man.
1 - 1
Magdeburg [16]
-1/4 0 - 0
FINC 19:00 FT
[C-6] Mypa (T)
1 - 2
MuSa Pori [C-2]
+1/4 0 - 1
DUB 19:30 FT
[7] Darmstadt
2 - 2
Osnabruck [10]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[4] Heidenheim
0 - 0
Dynamo Dresden [18]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[15] Nurnberg 1
2 - 0
Sandhausen [11]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[4] Hertha Berlin II
1 - 2
Auerbach [10]
-1 1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[17] Babelsberg
1 - 0
C. Leipzig [13]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[5] Union Furstenwalde
3 - 0
Berliner FC Dynamo [7]
+0 2 - 0
SCOA 19:30 FT
[11] Hamilton 1
1 - 4
Celtic [1]
+2 1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-5] Middlesbrough U23
1 - 0
Fulham U23 [2-11]
-1/4 1 - 0
TBNA 20:00 FT
[16] Eibar 2
1 - 1
Real Betis [13] 2
+0 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[12] Zwickau
2 - 2
Munchen 1860 [9]
+1/4 1 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 3
Oberhausen  
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
  Sportfreunde Lotte
4 - 3
FC Koln II  
-1/2 2 - 2
ALBA 20:00 FT
[9] Luftetari Gjiro.
0 - 3
Partizani Tirana [3]
0 - 2
GREA 20:00 FT
[5] Aris Salonica
2 - 0
Panionios [14]
-1 1/2 2 - 0
MLTA 20:00 FT
[2] Floriana
0 - 1
Valletta [1]
0 - 1
TNKA 20:00 FT
[5] Alanyaspor 1
2 - 1
Malatyaspor [12]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Gaziantep B.B
5 - 1
Sivasspor [4]
+1/4 3 - 1
UAEA 20:15 FT
[13] Al Fujairah
0 - 0
Al Shabab (UAE) [1]
+1 1/4 0 - 0
- 20:15 FT
[5] Al Sharjah (T)
3 - 1
Ittihad Kalba [11]
-1/2 1 - 0
HLA 20:30 FT
[14] VVV Venlo
1 - 1
Utrecht [6]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Fortuna Sittard
2 - 1
Heerenveen [10]
+1/2 1 - 1
AZEA 20:30 FT
[7] Səbail FK
0 - 1
Karabakh Agdam [1]
+1 3/4 0 - 0
BIA 20:30 FT
[1] Club Brugge
1 - 0
Antwerpen [5]
-1 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[11] Balikesirspor
0 - 0
Altay [6]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Altinordu SK
2 - 0
Akhisar Bld. [9]
+1/2 1 - 0
BRAMG 20:30 FT
[5] Caldense/MG
2 - 0
Vila Nova/GO  
1 - 0
NPA 20:30 FT
[16] Amazulu
1 - 0
Polokwane [15]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Black Leopards
2 - 1
Stellenbosch FC [9]
-1/2 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Silkeborg IF
0 - 1
Zenit  
0 - 1
ANHA 21:00 FT
[10] Burnley 1
0 - 0
Arsenal [9] 3
+1/2 0 - 0
ITA 21:00 FT
[4] Atalanta 2
2 - 2
Genoa [18] 1 6
-1 3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[2] Lazio 1
5 - 1
SPAL 1907 [20] 2
-1 3/4 4 - 0
- 21:00 FT
[7] AC Milan 1
1 - 1
Verona [8] 1 4
-3/4 1 - 1
ITB 21:00 FT
[13] Juve Stabia
1 - 2
Perugia [11]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Chievo
0 - 1
Venezia [15]
-1/2 0 - 1
ITA3 21:00 FT
  Alto Adige
5 - 0
ArzignanoChiampo  
-1 2 - 0
- 21:00 FT
  Carrarese
1 - 4
Giana Erminio  
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Teramo
3 - 0
Rende  
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Aurora Pro Patria
0 - 0
Siena  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Casertana
1 - 1
AZ Picerno  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  US Olbia
0 - 0
AC Renate  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  AS Bisceglie 1
1 - 1
Avellino  
+0 1 - 1
- 21:00 FT
  Potenza SC
1 - 1
FC Rieti  
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Padova
4 - 0
Pesaro  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Catania
0 - 2
SS Monopoli  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Rimini 1
2 - 1
Carpi  
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Alessandria
0 - 0
US Pianese  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Ternana
0 - 0
Sicula Leonzio  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Triestina
0 - 0
Virtus Verona  
-1/2 0 - 0
PHA 21:00 FT
[10] Nice 1 3
2 - 1
Lyon [7] 1 2
+1/2 1 - 1
CROA 21:00 FT
[10] NK Varazdin
0 - 3
Hajduk Split [2]
+1 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[6] AEL Limassol
2 - 0
Apollon Limassol [4]
+1/2 0 - 0
TSB 21:00 FT
[8] Aarau
1 - 2
Schaffhausen [9]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Winterthur
3 - 2
Chiasso [10]
-1/4 2 - 0
BRASP 21:00 FT
[A-2] Agua Santa/SP
1 - 1
Ituano/SP [C-3]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[D-4] Corinthians/SP 1
2 - 0
Santos/SP [A-1]
-1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[13] FC Koln 3
4 - 0
Freiburg [9] 1
-1/2 1 - 0
TSB 21:30 FT
[1] Lausanne Sports
2 - 0
SC Kriens [4]
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Malmo
0 - 2
Krasnodar  
0 - 0
TBNA 22:00 FT
[11] Athletic Bilbao 2
0 - 2
Getafe [5] 5
-1/4 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[1] Cadiz
1 - 1
Zaragoza [2]
-1/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[10] Gil Vicente
1 - 5
Moreirense [9]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[13] Maritimo
1 - 2
Aves [18]
-1/2 1 - 1
BDNB 22:00 FT
[11] Benfica B
4 - 0
Vilafranquense [15]
-1/2 3 - 0
- 22:00 FT
[14] Feirense
2 - 1
Cova Piedade [17]
2 - 1
BIB 22:00 FT
[6] Lommel
0 - 0
Excelsior Virton [2]
+1/2 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[4] Hibernians 1
0 - 2
Sirens [3]
0 - 0
RMNA 22:00 FT
[10] Chindia Targoviste
0 - 1
Botosani [6]
+1/2 0 - 0
TSA 22:00 FT
[8] Sion 1
1 - 1
Zurich [5]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[4] Servette
2 - 0
Thun [10]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Basel
1 - 2
St. Gallen [1]
-3/4 1 - 1
CHIA 22:00 FT
[6] Cobresal
2 - 1
Colo Colo [17]
+0 0 - 0
GREA 22:15 FT
[8] Atromitos
0 - 1
AEK Athens [3]
+1/2 0 - 0
- 22:15 FT
[7] Asteras Tripolis
2 - 1
Panetolikos [13]
-3/4 0 - 0
HLA 22:45 FT
[1] Ajax
1 - 0
PSV Eindhoven [4]
-1 1/4 1 - 0
ALGA 22:45 FT
  USM Bel Abbes
1 - 2
MC Oran  
-
TBN3 22:59 FT
[D-6] San Fernando
3 - 3
Murcia [D-7]
-1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[B-19] Barakaldo
1 - 2
Leioa [B-11]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[C-18] Badalona
0 - 2
Cornella [C-1]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-5] Coruxo
3 - 1
Sporting Gijon B [A-14]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[A-11] Marino de Luanco
1 - 1
Celta Vigo II [A-17]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[D-17] Algeciras
1 - 0
Badajoz [D-5]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-9] Haro Deportivo
1 - 0
Salamanca [B-16]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-12] Union Langreo
1 - 1
Real Madrid B [A-6]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-19] Merida
0 - 0
Marbella [D-1]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-2] Cartagena
2 - 0
Atl. Sanluqueno [D-14]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[B-13] CD Calahorra 1
0 - 3
Burgos CF [B-7]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[C-17] La Nucía
0 - 0
Valencia B [C-14]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-4] Cordoba
2 - 1
Yeclano Dep. [D-3]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[D-16] Talavera
1 - 1
Villarrubia CF [D-12]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[D-15] Don Benito
2 - 2
Linense [D-8]
-1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[C-2] Sabadell
1 - 2
Hercules CF [C-15]
-1/2 1 - 1
PHA 22:59 FT
[16] Metz
3 - 1
Saint Etienne [15] 2
+0 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[1] KF Tirana
2 - 1
Teuta Durres [6]
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[10] Flamurtari Vlore
1 - 4
Kukesi [2]
+1 1/2 0 - 2
CYPA 22:59 FT
[3] Apoel FC
2 - 1
Nea Salamina [8]
-1 3/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Galatasaray
4 - 1
Kayserispor [18]
-1 3/4 2 - 0
TNKB 22:59 FT
[3] Bursaspor 1
0 - 1
Eskisehirspor [14]
-1 1/4 0 - 0
UAEA 22:59 FT
[12] Hatta
1 - 1
Khorfakkan [14]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Al Jazira
0 - 1
Al Wehda (UAE) [4]
+0 0 - 1
PERA 22:59 FT
[9] Uni.San Martin
3 - 1
Ayacucho FC [1]
-1/2 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[6] Tottenham 2
2 - 0
Man City [2] 1 5
+1 0 - 0
TBN3 23:30 FT
[B-2] Cultural Leonesa
0 - 2
UD Logrones [B-1]
-1/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
  Como
1 - 2
Pistoiese  
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
  Catanzaro
4 - 0
Viterbese Calcio  
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
  Feralpisalo
2 - 1
Modena  
+0 2 - 1
- 23:30 FT
  Pontedera
0 - 0
Juventus U23  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Vibonese
0 - 1
Reggina  
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Gozzano
0 - 1
Pro Vercelli  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Pergolettese
2 - 2
Novara  
+1/4 1 - 2
- 23:30 FT
  Reggiana
2 - 1
Fano  
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Albinoleffe
1 - 1
Arezzo  
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Bari
2 - 0
Virtus Francavilla  
-1 1 - 0
- 23:30 FT
  Vicenza
0 - 0
Gubbio  
-1 0 - 0
- 23:30 FT
  Piacenza
1 - 1
Cesena  
-1/2 1 - 0
CROA 23:30 FT
[6] HNK Gorica
0 - 0
NK Osijek [4]
+1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Legia Wars.
1 - 1
Wisla Plock  
ITA 00:00 FT
[16] Lecce 3
4 - 0
Torino [14] 3
+1/4 2 - 0
DUA 00:00 FT
[18] Paderborn 07 1 3
2 - 4
Wolfsburg [7] 3
+1/2 1 - 2
BIA 00:00 FT
[8] Anderlecht
1 - 0
Mouscron Peruwelz [10]
-1 0 - 0
FINC 00:00 FT
[A-5] IFK Mariehamn (T)
1 - 1
TPS Turku [D-4]
-1/2 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[11] Mirandes
0 - 0
Rayo Vallecano [7]
+0 0 - 0
- 00:15 FT
[10] Numancia
1 - 1
Almeria [3]
-1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[4] Sevilla 2
1 - 1
Alaves [14] 1
-1 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[8] Villarreal 3
3 - 1
Osasuna [12] 2
-3/4 1 - 0
BDNA 00:30 FT
[3] Braga
1 - 0
Sporting Lisbon [4]
-3/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[4] Panathinaikos
2 - 0
PAOK [2]
+0 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Steaua Bucuresti [3]
-1/2 0 - 0
PERA 01:00 FT
[10] Academia Cantolao 3
2 - 1
Cienciano [7] 2
-1/2 2 - 0
MEXA 01:00 FT
[15] Toluca
3 - 3
Cruz Azul [4]
+1/4 2 - 2
MEXB 01:00 FT
[3] Leones Negros UdeG
0 - 2
Tampico Madero [6]
-1/4 0 - 1
ISRA 01:15 FT
[3] Beitar Jerusalem 1
1 - 3
Bnei Yehuda [8]
-3/4 1 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Hacken (T)
1 - 2
Valerenga  
-1/2 1 - 0
BIA 02:00 FT
[9] Zulte-Waregem
5 - 0
Waasland-Beveren [16]
-1 3 - 0
BRAMG 02:00 FT
[4] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Tombense FC/MG [2]
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Patrocinense/MG
1 - 0
Coimbra/MG [11]
-1/4 1 - 0
BRAPR 02:00 FT
[4] Londrina/PR
2 - 3
Coritiba/PR [3]
+1/4 2 - 2
- 02:00 FT
[5] Operario/PR
1 - 0
Cianorte/PR [9]
1 - 0
- 02:00 FT
[10] Parana STC/PR
1 - 3
Cascavel/PR [1]
-
- 02:00 FT
[8] Cascavel CR/PR
1 - 0
Toledo/PR [12]
0 - 0
- 02:00 FT
[2] Rio Branco/PR
2 - 1
Uniao/PR [11]
-1/2 2 - 1
BRARS 02:00 FT
[A-1] Caxias/RS
1 - 0
Brasil Pelotas/RS [A-10]
-
BRASP 02:00 FT
[D-1] Bragantino/SP
2 - 1
Palmeiras/SP [B-2]
+1/2 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[4] Jorge Wilstermann
3 - 0
Blooming [5]
-1 3/4 2 - 0
TBNB 02:30 FT
[21] Real Oviedo
3 - 1
Albacete [18]
-1/4 1 - 1
- 02:30 FT
[22] Racing Santander
1 - 1
Alcorcon [9]
+0 0 - 1
ITA 02:45 FT
[15] Udinese 2
0 - 2
Inter Milan [3] 2
+1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Barcelona 2
2 - 1
Levante [10]
-2 3/4 2 - 0
ITB 03:00 FT
[1] Benevento
1 - 1
Salernitana [5]
-1 0 - 0
PHA 03:00 FT
[12] Bordeaux 2
0 - 0
Marseille [2] 2
+1/4 0 - 0
BDNA 03:00 FT
[8] Boavista
2 - 0
Vitoria Guimaraes [7]
+1/2 1 - 0
PERA 03:00 FT
[20] Carlos Stein
0 - 3
Carlos A. Mannucci [11]
0 - 2
COLA 03:15 FT
[6] Pereira
2 - 0
Cucuta [20] 1
-1/2 0 - 0
COLB 03:30 FT
[2] Cortulua
2 - 0
Real Cartagena [13]
-1/2 1 - 0
- 03:30 FT
[10] Barranquilla 1
0 - 0
Orsomarso [12] 1
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[5] Sport Boys
3 - 2
Dep. Llacuaba [18]
3 - 0
ARGA 03:35 FT
[1] River Plate 1
2 - 0
C. Cordoba SdE [17]
-1 3/4 1 - 0
BRAPR 04:00 FT
[7] Atletico/PR
1 - 1
Parana/PR [6]
-
BRARS 04:00 FT
[A-7] Sao Jose PoA/RS
2 - 0
Aimore/RS [A-6]
-
PARA 04:00 FT
[5] River Plate (PAR)
3 - 2
General Diaz [11]
+0 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[10] Real Potosi
2 - 1
Real Santa Cruz [14] 1
-1 1/4 0 - 1
- 04:15 FT
[6] Oriente Petrolero
2 - 1
Aurora [11]
-1 1 - 1
CHIA 04:15 FT
[2] Univ. Catolica
3 - 2
O Higgins [12] 1
-1 1/4 1 - 0
BRAMG 05:00 FT
[12] Tupynambas/MG
2 - 4
Cruzeiro/MG [3]
+1 1/2 2 - 0
BRARS 05:00 FT
[A-12] Novo Hamburgo/RS
0 - 0
Sao Luiz/RS [A-9]
-1/4 0 - 0
BRASP 05:00 FT
[D-2] Guarani/SP
2 - 1
Santo Andre/SP [B-1]
-1/2 1 - 1
VENA 05:15 FT
[1] Caracas
5 - 1
Estu.Merida [6]
3 - 1
COLA 05:20 FT
[16] Millonarios
2 - 2
La Equidad [15]
-1/2 1 - 1
ARGA 05:40 FT
[22] Colon
0 - 1
Banfield [16]
+0 0 - 0
- 05:40 FT
[4] Lanus
2 - 0
Godoy Cruz [24]
-1 1/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[6] Nacional
1 - 2
Libertad [1] 1
+1/4 0 - 1
BLVA 06:30 FT
[8] CA Palmaflor
2 - 0
CD Guabira [9]
-3/4 0 - 0
CHIA 06:30 FT
[16] Iquique
2 - 2
Everton CD [8]
+0 2 - 0
COLA 07:30 FT
[5] America Cali
1 - 0
Boyaca Chico [19]
-1 1/4 1 - 0
ARGA 07:45 FT
[11] Talleres Cordoba
1 - 2
Boca Juniors [2]
+1/4 0 - 1
GHCLB 18:59 Hoãn
  CM Celje
-
Crvena Zvezda  
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[18] Bischofswerdaer
-
Wacker Nordhausen [8]
-
ITA3 21:00 Hoãn
  Monza
-
Lecco  
-
- 21:00 Hoãn
  Paganese
-
Cavese  
-
- 21:00 Hoãn
  Sambenedettese
-
US Fermana  
-
- 21:00 Hoãn
  Imolese Calcio
-
Ravenna  
-
BDNB 23:00 Hoãn
[2] SC Farense
-
Cova Piedade [17]
-
- 23:00 Hoãn
[14] Feirense
-
Estoril [4]
-
BRAPR 02:00 Hoãn
[10] Parana STC/PR
-
Cascavel CR/PR [8]
-
- 04:00 Hoãn
[7] Atletico/PR
-
Parana STC/PR [10]
-
VENA 05:00 Hoãn
[7] Dep.Guaira
-
Estu.Merida [6]
3 - 1
 
« 02 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo