x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
KAZA 14:00 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan (T)
1 - 2
Astana [3]
+3/4 1 - 0
TQC 14:35 FT
  Tianjin Teda (T)
1 - 0
Guizhou Zhicheng  
-1 1/2 0 - 0
KAZA 15:00 FT
[7] Kaisar Kyzylorda (T)
1 - 2
FK Kyzylzhar [9]
+0 1 - 1
- 15:00 FT
[10] Caspiy Aktau (T)
0 - 4
Shakhter Kar. [4]
+0 0 - 3
TNU21 15:55 FT
[D-3] Vĩnh Long U21
1 - 1
ĐT Long An U21 [D-1]
0 - 0
ACL 17:00 FT
[E-3] Melb. Victory (T)
0 - 2
Beijing Guoan [E-1]
+1 0 - 2
- 17:00 FT
[F-1] Ulsan Hyundai (T)
2 - 0
Perth Glory [F-4]
-1 1/2 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[6] Dnipro-1 U21
3 - 2
Shakhtar Donetsk U21 [2]
1 - 1
EURWVL 18:00 FT
[G-5] Kazakhstan Nữ
0 - 3
North Macedonia Nữ [G-4]
0 - 3
UKRU21 18:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
3 - 2
Vorskla U21 [10]
-2 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[3] Oleksandria U21
0 - 0
Rukh Vynnyky U21 [5]
0 - 0
THA 18:30 FT
[14] Nakhon Ratch.
0 - 2
BG Pathum United [1]
+1 0 - 1
TQC 18:35 FT
  Jiangsu Suning (T)
7 - 2
Meizhou Hakka  
-1 3/4 3 - 0
BIHA 19:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
0 - 4
Zeljeznicar [2]
+3/4 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[2] Tobol Kostanay (T)
2 - 0
FK Taraz [8]
-1 1/4 1 - 0
EURWVL 20:00 FT
[E-4] Albania Nữ
4 - 0
Síp Nữ [E-5]
-1 1/4 1 - 0
ACL 20:00 FT
[E-4] Chiangrai Utd (T)
2 - 1
FC Seoul [E-2]
+1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[F-3] Sh. Shenhua (T)
1 - 2
FC Tokyo [F-2]
+1 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-2] Norwich City U23
0 - 0
Burnley U23 [2-13]
0 - 0
- 20:00 FT
[2-1] Middlesbrough U23
2 - 3
Reading U23 [2-8]
2 - 0
ISRB 20:00 FT
[14] H. Petah Tikva
0 - 0
Hapoel Acre [11]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] INR HaSharon (T) 1
0 - 0
Hapoel Jerusalem [3]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] HR Letzion 1
2 - 0
Ahi Nazareth [10]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[6] Beitar TA Ramla
3 - 0
Sektzia Nes Tziona [4]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Hapoel Afula
1 - 0
Hapoel R. Gan [5]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Hapoel Umm Al Fahm (T)
1 - 2
Hapoel Iksal [2]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Hapoel Nof HaGalil
5 - 1
Hapoel Kfar Shalem [16]
-1 2 - 0
KUWA 20:00 FT
[13] Khaitan (T)
1 - 4
Kazma [4]
+3/4 0 - 0
CHIB 20:30 FT
[13] Deportes Valdivia
2 - 2
Nublense [1]
+1/2 1 - 1
ALGA 20:30 FT
  CS Constantine
0 - 0
WA Tlemcen  
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Hussein Dey
1 - 1
MC Oran  
-1/4 0 - 1
ARMA 21:00 FT
[3] Ararat Y
1 - 1
FC Noah [5]
+0 0 - 1
JORA 21:00 FT
[3] Ramtha
2 - 1
Al Salt [6]
+0 0 - 1
UAEA 21:00 FT
[3] Al Nasr (UAE)
1 - 0
Baniyas [7]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Al Dhafra
1 - 2
Ittihad Kalba [8]
+1/4 0 - 1
ALGA 21:00 FT
  RC Relizane
1 - 1
Paradou AC  
+0 1 - 1
QATA 21:30 FT
[3] Al Garrafa
6 - 3
Al Khor [11]
-3/4 2 - 1
KSAA 21:40 FT
[1] Al Shabab (KSA)
2 - 1
Dhamak [16]
-1 1/4 1 - 1
EURWVL 22:00 FT
[H-4] Croatia Nữ
1 - 0
Lithuania Nữ [H-5]
0 - 0
- 22:00 FT
[I-1] Đức Nữ
6 - 0
Hy Lạp Nữ [I-4]
4 - 0
ALGA 22:00 FT
  JS Kabylie
0 - 0
CA BB Arreridj  
-1 0 - 0
BULA 22:30 FT
[5] Cherno More
3 - 2
Slavia Sofia [13]
-1 1 - 1
KUWA 22:30 FT
[11] Burgan SC (T) 1
0 - 1
Al Sahel [7]
+0 0 - 0
EURWVL 22:59 FT
[A-6] Estonia Nữ 1
0 - 4
T.N.Kỳ Nữ [A-5]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[A-2] Nga Nữ (T)
3 - 0
Kosovo Nữ [A-4]
-4 3 - 0
RMNC 22:59 FT
  Chindia Targoviste (T) 1
1 - 1
Hermannstadt  
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
TNKA 23:30 FT
[21] Ankaragucu
0 - 1
Trabzonspor [14]
+1/2 0 - 1
JORA 23:30 FT
[8] S.Al.Ordon
0 - 0
Ahli Amman [12]
-3/4 0 - 0
POLB 23:40 FT
[7] Miedz Legnica
4 - 2
Odra Opole [6]
-1/4 2 - 1
- 23:40 FT
[3] Gornik Leczna
2 - 0
LKS Lodz [2]
+3/4 0 - 0
KSAA 23:40 FT
[6] Al Ittihad (KSA)
1 - 0
Al Qadisiya [10]
-1 1/4 1 - 0
QATA 23:45 FT
[8] Al Kharaitiyat FC
4 - 1
Al Duhail SC [4]
3 - 0
- 23:45 FT
[1] Al Sadd (T)
2 - 1
Umm salal [12]
-3 1 - 1
PH3 00:00 FT
[7] Stade Briochin 1
1 - 0
Boulogne [15]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Orleans
1 - 3
Bourg Peronnas [12]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[17] Lyon Duchere
2 - 0
SC Bastia [1]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[10] FC Bastia-Borgo
2 - 2
Concarneau [9]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[5] Creteil
1 - 0
Villefranche [18]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Stade Lavallois
4 - 2
Sete [8]
-1/2 2 - 1
POLA 00:00 FT
[13] Wisla Plock
0 - 1
Cracovia Krakow [6]
+1/4 0 - 1
CROA 00:00 FT
[7] Sibenik
0 - 3
Slaven Belupo [6]
+0 0 - 2
CZEA 00:00 FT
[7] Pardubice
1 - 1
Sigma Olomouc [3]
+1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[4] Olympiakos Nic.
3 - 2
Karmiotissa Pol. [11]
-1/2 1 - 1
UKRA 00:00 FT
[13] FC Lviv
1 - 3
FC Mariupol [6]
+1/4 0 - 2
UAEA 00:00 FT
[5] Al Ain
1 - 0
Al Wahda(UAE) [4]
-3/4 0 - 0
DUB 00:30 FT
[11] Darmstadt
4 - 0
Ein.Braunschweig [16] 4
-1/2 4 - 0
- 00:30 FT
[17] St. Pauli 1
0 - 1
Osnabruck [5] 4
-1/4 0 - 0
AUTB 00:30 FT
[10] Horn
2 - 0
Grazer AK [7]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[9] Dornbirn
1 - 2
Liefering [1]
+1 1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[6] Floridsdorfer AC
4 - 1
Blau Weiss Linz [4]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[15] Austria Wien II
2 - 3
SV Lafnitz [2]
+1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[14] Kapfenberg
0 - 0
SKU Amstetten [13]
+1/4 0 - 0
DENB 00:30 FT
[5] Helsingor
2 - 1
Fremad Amager [6]
+1/4 1 - 1
GHW 00:35 FT
  Hà Lan Nữ
0 - 2
Mỹ Nữ  
+1/2 0 - 1
HLB 00:45 FT
[1] Cambuur
3 - 1
Den Bosch [19]
-2 1/4 1 - 1
- 00:45 FT
[17] TOP Oss
0 - 0
NAC Breda [3]
+3/4 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[18] Alcorcon
1 - 0
Girona [13]
+0 0 - 0
TSB 01:00 FT
[6] Aarau 1
3 - 1
Winterthur [5]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[7] SC Kriens
0 - 2
Stade L. Ouchy [2]
+1/2 0 - 2
DENA 01:00 FT
[8] Randers
2 - 1
Odense BK [10]
-1/4 1 - 0
DENB 01:00 FT
[10] Kolding IF
3 - 2
Vendsyssel FF [11]
-1/2 3 - 0
NPA 01:00 FT
[16] Maritzburg Utd
1 - 2
SuperSport Utd [4]
+0 1 - 1
RMNC 01:45 FT
  AFC Progresul (T)
0 - 5
FC Uni.Craiova  
+2 1/2 0 - 3
EURWVL 02:00 FT
[E-2] B.D.Nha Nữ
1 - 0
Scotland Nữ [E-3]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[C-3] Bắc Ireland Nữ
3 - 2
Belarus Nữ [C-4]
1 - 1
ANHU23 02:00 FT
[1-13] West Ham U23
2 - 0
Man Utd U23 [1-8]
1 - 0
- 02:00 FT
[1-3] Blackburn U23
1 - 1
Everton U23 [1-7]
1 - 0
- 02:00 FT
[1-9] Arsenal U23
3 - 1
Derby County U23 [1-2]
1 - 1
- 02:00 FT
[2-4] Aston Villa U23
2 - 3
Fulham U23 [2-11]
1 - 1
BDNA 02:00 FT
[5] Pacos Ferreira
2 - 0
Famalicao [10]
-1/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[5] Twente
0 - 2
RKC Waalwijk [12]
-1 1/4 0 - 2
BIB 02:00 FT
[4] Deinze
1 - 0
Club Brugge II [8]
-1 1/4 0 - 0
HUNA 02:00 FT
[10] Ujpest
1 - 1
Paksi [4]
+1/4 0 - 0
TSB 02:00 FT
[4] Schaffhausen
2 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[8] Wil 1900
1 - 1
Grasshoppers [1]
+1/2 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[2] Always Ready
2 - 2
Nacional Potosi [9]
1 - 2
DUA 02:30 FT
[5] Wolfsburg 2
5 - 3
Wer.Bremen [11] 1 3
-1/2 3 - 2
POLA 02:30 FT
[3] Gornik Zabrze
2 - 1
Pogon Szczecin [8]
-1/4 1 - 1
ANHB 02:45 FT
[4] Brentford
2 - 1
QPR [17]
-3/4 1 - 1
ANHL1 02:45 FT
[8] Fleetwood Town
1 - 1
Sunderland [7]
+0 0 - 0
BIA 02:45 FT
[12] Eupen
3 - 1
Charleroi [6]
+1/4 1 - 0
WALA 02:45 FT
[3] Bala Town
3 - 1
Newtown AFC [10]
2 - 0
FA 02:55 FT
  Tranmere Rovers
1 - 0
Brackley Town  
-1 0 - 0
EURWVL 03:00 FT
[D-1] T.B.Nha Nữ
10 - 0
Moldova Nữ [D-4]
6 - 0
- 03:00 FT
[G-1] Pháp Nữ
3 - 0
Áo Nữ [G-2]
-1 3/4 2 - 0
ANHA 03:00 FT
[15] Crystal Palace 2
0 - 2
Newcastle [13] 2
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[17] Valladolid
1 - 1
Levante [19] 3
-1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[6] Malaga 1
2 - 2
Lugo [12]
-1/4 0 - 2
ITB 03:00 FT
[8] Chievo
1 - 2
Lecce [2]
+1/4 1 - 1
PHA 03:00 FT
[19] Strasbourg 1
1 - 1
Rennes [7]
+1/4 1 - 0
HLB 03:00 FT
[6] Volendam
2 - 2
Almere City [2]
+1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[14] Helmond Sport
1 - 0
PSV Eindhoven U21 [15]
-1/2 1 - 0
BLVA 03:30 FT
[12] Real Santa Cruz 1
4 - 2
Aurora [14]
1 - 2
BDNA 04:00 FT
[14] Tondela 1
0 - 2
Vitoria Guimaraes [6]
+1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[B-7] Portuguesa
0 - 3
Metropolitano [B-5]
0 - 3
ECUA 04:30 FT
[3] LDU Quito
3 - 0
Olmedo [12]
-1 3 - 0
BRB 05:15 FT
[13] Operario/PR
1 - 0
Parana/PR [16]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[20] Oeste/SP
1 - 1
America/MG [2]
+1 1 - 1
- 05:15 FT
[3] Sampaio Correa/MA
0 - 1
Brasil Pelotas/RS [12]
-3/4 0 - 0
BLVA 05:30 FT
[10] Real Potosi 2
0 - 1
CD Guabira [11]
0 - 1
COLA 06:00 FT
[14] Inde.Medellin
1 - 2
Pereira [18]
-1/4 0 - 2
PARA 06:30 FT
[8] Guairena FC
2 - 2
CS San Lorenzo [10]
+0 1 - 0
NZLA 07:00 FT
[6] Wellington Phoenix (R)
0 - 4
Eastern Suburbs (NZL) [2]
+3/4 0 - 2
- 07:00 FT
[5] Waitakare Utd
2 - 2
Team Wellington [1]
+1/2 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[15] Mushuc Runa
2 - 3
Emelec [1]
+1/4 0 - 2
VENA 07:00 FT
[B-8] Gran Valencia (T)
0 - 2
Aragua [B-3]
+0 0 - 1
GHW 07:30 FT
  Brazil Nữ
6 - 0
Ecuador Nữ  
1 - 0
BRB 07:30 FT
[10] Cruzeiro/MG
1 - 2
Confianca/SE [8]
-1/2 0 - 2
- 08:30 FT
[5] Cuiaba/MT
2 - 1
Avai/SC [9]
-1/4 1 - 0
BLVA 08:30 FT
[13] Oriente Petrolero
3 - 4
Bolivar [5]
-1/4 3 - 2
COLA 09:10 FT
[10] Millonarios
5 - 2
Once Caldas [11]
-1/2 3 - 0
ISRB 20:00 Hoãn
[9] Hapoel Raanana
-
Kafr Qasim [15]
-
DUC3 01:00 Hoãn
[18] Unterhaching
-
Wehen [6]
-
 
« 02 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo