x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:00 FT
[10] Newcastle Jets
0 - 0
Western United [7]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[4] Adelaide Utd
3 - 1
Melbourne City [2]
+0 3 - 1
AUSW 15:50 FT
[8] Newcastle Jets Nữ
2 - 0
Adelaide Utd Nữ [9]
+1/4 0 - 0
AUSA 17:45 FT
[3] Perth Glory
2 - 2
Melb. Victory [9]
-1/2 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Lok. Moscow (T)
1 - 1
Partizan  
-1/2 1 - 1
BDNB 18:00 FT
[2] SC Farense
0 - 2
Estoril [4]
0 - 1
AZEA 18:00 FT
[5] Zire IK
2 - 0
Sabah FK [6]
-1/4 1 - 0
RMNA 18:00 FT
[13] Aca. Clinceni 1
1 - 2
Voluntari [14]
+0 1 - 1
TNKA 18:00 FT
[14] Antalyaspor
0 - 0
Konyaspor [15]
-1/4 0 - 0
TNKB 18:00 FT
[5] Keciorengucu
1 - 3
Adana Demirspor [4]
+0 0 - 0
IRNA 18:30 FT
[7] Sanat Naft
0 - 1
Persepolis [1]
+1/2 0 - 1
- 18:45 FT
[5] Shahr Khodrou
3 - 1
Machine Sazi [9]
-1/2 1 - 1
TBNA 19:00 FT
[9] Granada
2 - 1
Espanyol [20]
+0 1 - 1
DUB 19:00 FT
[12] Hannover 96
2 - 2
Wehen [17]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[16] Karlsruher 1
0 - 2
Holstein Kiel [5]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[14] St. Pauli
1 - 1
Stuttgart [3]
+1/2 0 - 0
KSA 19:25 FT
[15] Al Adalah
1 - 1
Al Ahli (KSA) [3]
+1 1 - 1
ANHA 19:30 FT
[3] Leicester City 2
2 - 2
Chelsea [4] 2
+0 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[16] Hull City
1 - 5
Brentford [3]
+3/4 1 - 2
DUC4DB 19:30 FT
[2] Lok.Leipzig
0 - 0
Viktoria Berlin [8]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[1] VSG Altglienicke
3 - 0
Optik Rathenow [16]
-1 1/2 2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  RB Salzburg
3 - 0
Gornik Zabrze  
3 - 0
Đang tải...
- 20:00 FT
  Zenit
4 - 0
Dudelange  
3 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-5] Liverpool U23
3 - 0
Arsenal U23 [1-6]
2 - 0
DUC3 20:00 FT
[8] Bayern Munich II
1 - 0
Hansa Rostock [10]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Ingolstadt
2 - 1
Kaiserslautern [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Preussen Munster
1 - 4
Duisburg [1]
+1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[7] Meppen
1 - 2
Chemnitzer [16]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Ein.Braunschweig
1 - 1
CZ Jena [20]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Unterhaching
1 - 0
Uerdingen [6]
-1/2 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Essen
0 - 2
Rodinghausen  
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Wuppertaler
3 - 1
Homberg  
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  A.Aachen
3 - 3
B.Dortmund II  
-1/4 2 - 2
ISRA 20:00 FT
[10] Ashdod
0 - 0
Maccabi Netanya [8]
+0 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[7] Hamrun Spartans
2 - 3
Tarxien Rainbows [14]
1 - 1
- 20:00 FT
[11] Sliema Wanderers
2 - 0
Gzira Utd [5]
0 - 0
RMNA 20:00 FT
[10] Hermannstadt
2 - 2
Sepsi OSK [9]
-
UAEA 20:15 FT
[7] Al Nasr (UAE)
0 - 1
Ajman [10]
-
AZEA 20:30 FT
[2] Neftchi Baku 1
1 - 1
Sumqayit [4]
-1 1/4 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[18] Boluspor
1 - 1
Erzurum BB [3]
+1/2 1 - 1
IRNA 20:30 FT
[4] Esteghlal Tehran
2 - 1
Naft M. Soleyman [8]
-1 1 - 1
UAEA 20:30 FT
[9] Baniyas
1 - 0
Al Dhafra [6]
-
NPA 20:30 FT
[7] Golden Arrows
1 - 0
SuperSport Utd [5]
+1/4 0 - 0
KUWA 20:35 FT
[8] Al Nasr (KUW)
3 - 1
Yarmouk (KUW) [10]
1 - 1
OMAA 20:35 FT
[2] Dhofar
1 - 1
Bahla Club [5]
0 - 0
QATA 20:35 FT
[3] Al Sadd
3 - 0
Sailiya [7]
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Ludogorets
0 - 1
Crvena Zvezda  
0 - 1
- 21:00 FT
  Din. Moscow
2 - 0
Slovan Liberec  
0 - 0
ITA 21:00 FT
[10] Bologna
2 - 1
Brescia [19]
-3/4 1 - 1
ITB 21:00 FT
[2] Spezia 1
1 - 0
Pordenone [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Trapani
0 - 3
Cittadella [6]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Frosinone
1 - 0
Virtus Entella [8]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Livorno
0 - 3
Ascoli [14]
-1/4 0 - 1
CROA 21:00 FT
[5] Lok. Zagreb
2 - 1
HNK Rijeka [4]
+1/4 1 - 0
TNKA 21:00 FT
[13] Rizespor
1 - 2
Besiktas [7]
+1/4 1 - 1
DUA 21:30 FT
[11] Augsburg
2 - 1
Wer.Bremen [17]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[8] Hoffenheim
2 - 1
B.Leverkusen [5]
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[16] Fort.Dusseldorf
1 - 1
Ein.Frankfurt [10]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[3] B.Dortmund
5 - 0
Union Berlin [12]
-1 3/4 2 - 0
- 21:30 FT
[15] Mainz
1 - 3
Bayern Munich [1]
+2 1/2 1 - 3
PHB 21:30 FT
[11] Sochaux
0 - 4
Lorient [1]
+1/4 0 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Spartak Moscow
2 - 1
Rostov  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Zlin
0 - 0
Bate Borisov  
0 - 0
- 22:00 FT
  O.Ljubljana
1 - 2
Slo. Bratislava  
1 - 1
ANHA 22:00 FT
[16] Bournemouth 1 3
2 - 1
Aston Villa [17] 3
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[14] Crystal Palace 3
0 - 1
Sheffield Utd [6] 2
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Liverpool
4 - 0
Southampton [12] 2
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Newcastle 2
0 - 0
Norwich [20] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Watford 2
2 - 3
Everton [9] 1 4
+1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[18] West Ham Utd 1
3 - 3
Brighton [15] 1
+0 2 - 0
ANHB 22:00 FT
[14] Birmingham
2 - 1
Nottingham Forest [4]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Charlton Athletic
2 - 1
Barnsley [24]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Fulham
3 - 2
Huddersfield [20]
-3/4 3 - 2
- 22:00 FT
[2] Leeds Utd
0 - 1
Wigan [22]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Middlesbrough
1 - 1
Blackburn Rovers [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Preston North End
1 - 1
Swansea City [11]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[17] QPR
0 - 1
Bristol City [7]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Sheffield Wed.
0 - 0
Millwall [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] West Brom
2 - 0
Luton Town [23]
-1 1/2 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[23] Southend
2 - 1
Lincoln [15]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Rotherham Utd
3 - 2
Burton Albion [12]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Rochdale
1 - 0
Shrewsbury [17]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Fleetwood Town
2 - 1
Doncaster Rovers [11]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Accrington 1
2 - 1
Wimbledon [20]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Bristol Rovers
1 - 2
Coventry [2]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[18] Milton Keynes Dons
2 - 0
Wycombe [3]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Bolton
2 - 0
Tranmere Rovers [21]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ipswich
1 - 4
Peterborough Utd [4]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Oxford Utd
2 - 1
Blackpool [16]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[6] Portsmouth
2 - 0
Sunderland [5]
-1/4 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[19] Macclesfield
0 - 1
Northampton [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[1] Swindon
2 - 1
Exeter City [2]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[12] Cambridge Utd
2 - 1
Colchester Utd [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Crawley Town
3 - 1
Scunthorpe Utd [20]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[5] Cheltenham
2 - 1
Morecambe [23]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[15] Grimsby
2 - 2
Forest Green [10]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[21] Mansfield
2 - 2
Carlisle [22]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Plymouth Argyle 1
1 - 0
Newport [16]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Port Vale
1 - 1
Salford City [11]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Stevenage
0 - 3
Leyton Orient [17]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Walsall
1 - 2
Crewe Alexandra [3]
+1/4 1 - 0
TBNA 22:00 FT
[1] Real Madrid
1 - 0
Atletico Madrid [4]
-1/2 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[21] Extremadura UD 1
1 - 0
Lugo [20]
-1/2 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[8] St. Johnstone
3 - 3
Hearts [12]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[6] Hibernian
2 - 2
St. Mirren [10]
-3/4 2 - 2
- 22:00 FT
[7] Kilmarnock
3 - 1
Ross County [9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Livingston
1 - 0
Motherwell [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Rangers
0 - 0
Aberdeen [3]
-1 1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[7] Greenock Morton 1
1 - 1
Dundee [5]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Queen of South
2 - 3
Dunfermline [6]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[1] Dundee Utd
0 - 1
Arbroath [4]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Inverness C.T.
1 - 1
Alloa Athletic [9]
-1 1/2 0 - 1
SCO2 22:00 FT
[9] Forfar Athletic
2 - 1
Clyde [8]
-
- 22:00 FT
[10] Stranraer
1 - 1
Falkirk [2]
-
- 22:00 FT
[4] East Fife
4 - 2
Dumbarton [6]
-
- 22:00 FT
[3] Airdrieonians
0 - 1
Raith Rovers [1]
-
- 22:00 FT
[5] Montrose
4 - 3
Peterhead [7]
-
BDNB 22:00 FT
[3] CD Mafra
1 - 0
Chaves [10]
+0 1 - 0
MLTA 22:00 FT
[9] Mosta
1 - 0
Senglea Athletic [13]
0 - 0
CYPA 22:00 FT
[11] Ethnikos Achnas
0 - 3
Pafos FC [7]
0 - 1
- 22:00 FT
[1] Anorthosis
3 - 0
Doxa Katokopia [12]
1 - 0
GREA 22:15 FT
[6] OFI Creta
0 - 0
Larissa [11]
-3/4 0 - 0
- 22:15 FT
[12] Volos NFC
1 - 0
Lamia FC [10]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[12] Santa Lucia FC
2 - 1
Gudja United [10]
2 - 0
KSA 22:15 FT
[8] Al Shabab (KSA)
2 - 1
Al Fateh [16]
-3/4 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[17] Portimonense
0 - 1
Tondela [13]
-1/2 0 - 1
ISRA 22:30 FT
[2] Maccabi Haifa
0 - 1
Hapoel Kfar Saba [11]
0 - 0
QATA 22:45 FT
[2] Al Rayyan
1 - 0
Al Duhail SC [1]
+3/4 0 - 0
ALGA 22:45 FT
  ASO Chlef
0 - 0
NC Magra  
-
- 22:45 FT
  CS Constantine
2 - 2
JS Saoura  
-
- 22:45 FT
  Ain M'lila
1 - 0
MC Alger  
-
OMAA 22:50 FT
[3] Saham Club
1 - 1
Fanja [8]
0 - 0
- 22:50 FT
[1] Al Seeb
3 - 0
Mirbat SC [13]
1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Cska Moscow
2 - 2
Wattens  
1 - 1
BIB 22:59 FT
[8] KSC Lokeren
0 - 2
Union Saint-Gilloise [4]
+3/4 0 - 1
HUNA 22:59 FT
[7] Diosgyori
2 - 0
Kaposvar [12]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[5] Puskas Akademia
0 - 0
Debreceni [6]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Varda SE
1 - 2
Ferencvaros [1]
+3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Budapest Honved
1 - 2
Mezokovesd-Zsory [2]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[10] Paksi
2 - 0
Zalaegerzseg [11]
-1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[7] Menemen Bld
0 - 1
Fatih Karagumruk [10]
+0 0 - 0
UAEA 22:59 FT
[2] Al Ain 1
5 - 0
Al Wasl [8]
2 - 0
NPA 22:59 FT
[12] Chippa Utd
1 - 2
Orlando Pirates [2]
+1/2 1 - 2
KUWA 23:05 FT
[5] Al Arabi (KUW)
2 - 0
Al Shabab (KUW) [6]
1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  D.C. Utd
0 - 3
New York RB  
0 - 2
ANHL2 23:30 FT
[18] Oldham
3 - 0
Bradford City [9]
+0 3 - 0
PHA 23:30 FT
[1] PSG
5 - 0
Montpellier [6]
-2 1/2 3 - 0
CROA 23:30 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/4 0 - 1
ISRA 23:30 FT
[6] Hapoel Hadera
1 - 0
Sektzia Nes Tziona [13]
0 - 0
TSB 23:30 FT
[6] Wil 1900
1 - 2
Stade L. Ouchy [7]
+0 0 - 1
ITA 00:00 FT
[11] Cagliari
2 - 2
Parma [7]
-3/4 1 - 1
ITB 00:00 FT
[10] Empoli
3 - 1
Crotone [4]
-1/4 2 - 1
BIA 00:00 FT
[6] Genk
1 - 0
Charleroi [3]
-1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[9] Olympiakos Nic.
0 - 2
Omonia Nicosia [2]
0 - 2
TNKA 00:00 FT
[1] Trabzonspor
2 - 1
Fenerbahce [6]
+0 2 - 1
TBNB 00:15 FT
[10] SD Ponferradina
3 - 1
Huesca [4]
+0 2 - 0
- 00:15 FT
[16] Deportivo
2 - 1
Las Palmas [13]
-1/4 1 - 0
BDNB 00:15 FT
[11] Penafiel
1 - 1
Casa Pia AC [18]
-3/4 1 - 1
KSA 00:15 FT
[11] Al Feiha
2 - 1
Al Faisaly (KSA) [7]
+1/4 1 - 1
ANHA 00:30 FT
[7] Man Utd 3
0 - 0
Wolves [8] 3
-1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[18] Mallorca
0 - 1
Valladolid [15]
-1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[2] Leipzig
2 - 2
M.gladbach [4]
-1 0 - 2
HLA 00:30 FT
[17] ADO Den Haag
0 - 0
Vitesse Arnhem [6]
+1/2 0 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
3 - 1
Xanthi [8]
-2 1/2 2 - 0
ISRA 00:50 FT
[5] Hapoel Tel Aviv
0 - 1
Hapoel Haifa [7]
0 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Sporting Kansas
4 - 0
Cincinnati  
2 - 0
BDNA 01:00 FT
[11] Vitoria Setubal
0 - 4
Porto [2]
+1 1/4 0 - 2
RMNA 01:00 FT
[8] Dinamo Bucuresti
2 - 0
Astra Giurgiu [2]
-1/4 0 - 0
TSA 01:00 FT
[6] Luzern
2 - 0
Young Boys [2]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Lugano
1 - 1
Neuchatel Xamax [9]
-3/4 1 - 1
NPA 01:15 FT
[8] Highlands Park
1 - 0
Baroka FC [13]
-1/2 0 - 0
HUNA 01:30 FT
[8] Ujpest
0 - 1
Videoton [3]
+1/4
HLA 01:45 FT
[3] Feyenoord
3 - 0
Emmen [13]
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[12] Twente
2 - 0
Sparta Rotterdam [11]
-1/4 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Dallas
1 - 4
Vancouver WC  
PHA 02:00 FT
[17] Nimes
3 - 1
Monaco [5]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[14] Angers
1 - 4
Stade Reims [8]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Dijon
3 - 0
Stade Brestois [13]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[19] Amiens
0 - 0
Toulouse [20]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Strasbourg
1 - 2
Lille [4]
+0 1 - 0
PH3 02:00 FT
[1] Pau FC
7 - 0
AS Beziers [16]
-1/2 1 - 0
BIA 02:00 FT
[14] Oostende
1 - 0
Sint Truiden [11]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Eupen
1 - 0
Cercle Brugge [16]
+0 1 - 0
BRAMG 02:00 FT
[1] America/MG
3 - 0
Uberlandia/MG [6]
-1 1/4 1 - 0
BRARS 02:00 FT
[A-11] EC Pelotas/RS
3 - 1
Juventude/RS [A-8]
-1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[2] Always Ready
4 - 1
The Strongest [12]
2 - 0
COLB 02:00 FT
[16] Tigres(COL)
1 - 2
Fortaleza [6]
1 - 1
BIA 02:30 FT
[7] KV Mechelen
0 - 3
Gent [2]
+1/2 0 - 1
BIB 02:30 FT
[2] OH Leuven
2 - 1
Roeselare [7]
-3/4 2 - 1
VENA 02:30 FT
[17] Yaracuyanos
0 - 0
Atl.Venezuela [2]
0 - 0
ITA 02:45 FT
[12] Sassuolo
4 - 2
Roma [5]
+3/4 3 - 0
HLA 02:45 FT
[16] Zwolle
1 - 0
Groningen [8]
+0 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[6] Valencia
1 - 0
Celta Vigo [17]
-1/2 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[6] Elche
2 - 0
Malaga [15]
-1/4 1 - 0
PERA 03:00 FT
[2] UTC Cajamarca 1
2 - 1
Sporting Cristal [13] 3
2 - 1
VENA 03:00 FT
[10] LALA FC
1 - 1
Monagas [13]
0 - 1
CHIA 03:30 FT
[8] Palestino 1
1 - 0
Huachipato [12]
-1/2 1 - 0
- 03:30 FT
[1] Univ. de Chile
5 - 1
Curico Unido [6]
-3/4 2 - 1
COLB 03:30 FT
[11] Valledupar
0 - 0
Dep.Quindio [4]
0 - 0
- 03:30 FT
[5] Leones FC
0 - 0
Bogota FC [15]
0 - 0
- 03:30 FT
[13] Atlético
1 - 0
Boca Juniors Cali [14]
0 - 0
ARGA 03:35 FT
[15] Independiente
5 - 0
Rosario Central [5]
-1/2 3 - 0
GHCLB 04:00 FT
  Philadelphia Union
3 - 0
Chicago Fire  
2 - 0
BRASP 04:00 FT
[A-4] Oeste/SP
1 - 5
Ferroviaria/SP [D-4]
+0 1 - 2
PARA 04:00 FT
[12] 12 de Octubre
1 - 3
Guarani CA [3]
0 - 3
COLA 04:05 FT
[20] Atl. Bucaramanga 1
0 - 0
Deportes Tolima [14]
0 - 0
GHCLB 05:00 FT
  Atlanta United (T)
1 - 1
Elfsborg  
0 - 0
BRARS 05:00 FT
[A-4] Ypiranga/RS
0 - 0
Internacional/RS [A-1]
+1/4 0 - 0
PERA 05:30 FT
[11] Sport Huancayo
1 - 0
Atletico Grau [18]
-
ARGA 05:40 FT
[11] Estudiantes LP
3 - 1
Union Santa Fe [18]
-1/2 1 - 0
- 05:40 FT
[14] Atletico Tucuman
1 - 1
Defensa YJ [12]
+0 1 - 0
NZLA 06:00 FT
[4] Eastern Suburbs (NZL)
6 - 0
Southern Utd [5]
2 - 0
VENA 06:00 FT
[7] Dep.Tachira
0 - 0
Puerto Cabello [16]
0 - 0
MEXA 06:00 FT
[8] Necaxa
2 - 0
Puebla [17]
-1/2 1 - 0
- 06:00 FT
[18] Monterrey
1 - 2
Queretaro [4]
-1 0 - 1
- 06:00 FT
[16] Morelia
1 - 2
Club Leon [3] 1
+0 1 - 1
COLA 06:10 FT
[8] Junior Barranquilla
1 - 0
Inde.Medellin [12]
1 - 0
PARA 06:15 FT
[4] Olimpia Asuncion 1
4 - 2
CS San Lorenzo [10] 1
1 - 1
NZLA 07:00 FT
[9] Tasman United
3 - 0
Hawke's Bay [7]
1 - 0
BLVA 07:00 FT
[14] San Jose
0 - 2
Royal Pari [1]
-1 0 - 2
- 07:00 FT
[3] Bolivar
4 - 0
Nacional Potosi [10]
-1 1/2 1 - 0
ARGA 07:45 FT
[3] Argentinos Jun.
1 - 1
Racing Club [6]
+0 1 - 0
NZLA 08:00 FT
[1] Auckland City
3 - 1
Wanderers SC [6]
2 - 0
PERA 08:00 FT
[17] Cesar Vallejo
1 - 1
Dep. Municipal [12]
-1/2 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[11] Pachuca
2 - 0
Tigres UANL [15]
-1/4 0 - 0
MEXB 08:00 FT
[5] Zacatepec
3 - 1
Celaya [10]
-1/4 1 - 0
COLA 08:15 FT
[2] Atl. Nacional
1 - 2
Jag de Cordoba [9]
-1 1/4 0 - 0
NZLA 10:00 FT
[10] Canterbury 1
1 - 2
Waitakare Utd [3]
0 - 0
MEXA 10:00 FT
[2] Club America 1
1 - 3
Juarez [5]
-1 0 - 2
- 10:00 FT
[9] Santos Laguna
1 - 1
Pumas UNAM [1]
-3/4 0 - 0
MEXB 10:00 FT
[3] Correcaminos
3 - 2
Tapachula [14]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 19:30 Hoãn
[12] SV Lichtenberg
-
Meuselwitz [10]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Bergisch Gladbach
-
Wattenscheid  
-
- 20:00 Hoãn
  Fort.Dusseldorf II
-
TuS Haltern  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[9] Gillingham
-
Bury  
-
DUC4DB 22:00 Hoãn
[14] RW Erfurt
-
E.Cottbus [3]
-
CHIA 22:00 Hoãn
[5] U. La Calera
-
San. Wanderers [18]
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  Columbus Crew
-
Orlando City  
-
TBN3 23:00 Hoãn
[B-5] Real Sociedad B
-
Izarra [B-18]
-
- 23:00 Hoãn
[B-6] Osasuna B
-
Amorebieta [B-7]
-
- 23:00 Hoãn
[C-9] Espanyol B
-
Lleida Esportiu [C-7]
-
- 23:00 Hoãn
[C-3] Villarreal B
-
UE Llagostera [C-12]
-
- 23:00 Hoãn
[B-15] CF Salmantino
-
Athletic Bilbao B [B-3]
-
MNEA 23:00 Hoãn
[1] Buducnost
-
OFK Titograd [7]
-
- 23:00 Hoãn
[1] Buducnost
-
FK Podgorica [5]
-
BDNA 01:30 Hoãn
[10] Santa Clara
-
Pacos Ferreira [16]
-
 
« 01 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo