x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:30 FT
[18] Kamatamare San.
0 - 0
Grulla Morioka [11]
-1/4 0 - 0
NGB 12:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
0 - 0
Baltika [10]
0 - 0
AUSSL 12:00 FT
[3] Croydon Kings
3 - 2
Adelaide City [6]
+0 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[15] Consa. Sapporo
0 - 1
Gamba Osaka [7]
-1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[9] Alb. Niigata (JPN)
0 - 1
Tokushima Vortis [1]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
0 - 0
Kyoto Sanga [6]
+1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[8] Iga Kunoichi Nữ
3 - 0
Ehime FC Nữ [10]
1 - 0
HQ3 12:00 FT
[14] Yangju FC
0 - 5
Changwon City [11]
0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[2] Campbelltown City
3 - 2
Adelaide Comets [1]
+0 2 - 1
- 12:30 FT
[11] Modbury Jets 1
1 - 2
Cumberland Utd [5]
+0 1 - 2
NHATB 13:00 FT
[19] Matsumoto Yama. 1
2 - 2
V-Varen Nagasaki [3]
+1/4 0 - 1
NHAT3 13:00 FT
[5] Fujieda MYFC
1 - 2
Roas. Kumamoto [2]
-1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[15] Azul Claro Numazu
0 - 2
Fukushima Utd [16]
+0 0 - 1
- 13:00 FT
[1] Blaublitz Akita
4 - 0
Gainare Tottori [6]
-3/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[4] Hwaseong FC
1 - 1
Gimhae City [1]
0 - 0
- 13:00 FT
[5] Busan Transp.
1 - 0
Gangneung City [3]
1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[6] Bayside Utd
0 - 2
Toowong FC [4]
0 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[9] Bayswater City
0 - 0
Perth Glory U21 [8]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[5] Sorrento
1 - 1
Cockburn City [3]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[6] Perth SC
5 - 0
Rockingham City [12]
-2 1/4 4 - 0
- 14:00 FT
[10] Armadale SC
1 - 2
Floreat Athena [1]
+1 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
0 - 2
Inglewood Utd [7]
+0 0 - 1
- 14:00 FT
[2] Gwelup Croatia
1 - 1
ECU Joondalup [4]
-1/2 1 - 0
NHATA 14:00 FT
[14] Sagan Tosu
1 - 3
Yokohama FM [5]
+1/2 1 - 3
HQB 14:00 FT
[8] Bucheon 1995
0 - 2
Jeju Utd [1]
+1 0 - 2
- 14:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
1 - 2
Seoul E-Land [6]
+0 0 - 0
HQ3 14:00 FT
[9] GimPo Citizen
1 - 2
Mokpo City [7]
1 - 0
HKGA 14:00 FT
[3] Eastern AA
2 - 1
Kitchee [2]
0 - 0
AUSSL 14:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
4 - 0
Para Hills Knights [12]
-1 0 - 0
TQC 14:30 FT
  Tianjin Teda (T)
2 - 0
Shijiazhuang YJ  
+0 1 - 0
CZEU19 15:00 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 2
Pardubice U19  
1 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[3] Albany Creek
4 - 0
Grange Thistle [1]
3 - 0
- 15:00 FT
[12] Caboolture Sports 1
5 - 3
The Gap [8]
3 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Queensland Lion
4 - 0
Redlands Utd  
-3 1 - 0
NHATA 15:00 FT
[4] Nagoya Grampus
2 - 1
Vissel Kobe [10]
-1/4 1 - 1
NHAT3 15:00 FT
[7] Sagamihara 1
1 - 1
FC Imabari [8]
+0 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[8] Cheongju FC
3 - 1
Chuncheon FC [16]
2 - 1
- 15:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
1 - 1
Daejeon Korail [6]
0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Peninsula Power
3 - 2
Brisbane City  
-1 3/4 0 - 0
- 15:30 FT
  Gold Coast Knights
3 - 0
Gold Coast Utd  
-1 1/4 0 - 0
TQB 15:30 FT
[A-4] Beijing BG (T)
0 - 1
Beijing Renhe [A-3]
+1/2 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  MFk Karvina U19
1 - 1
Vik. Plzen U19  
0 - 0
UKRU21 16:00 FT
[6] Zorya U21
2 - 3
Shakhtar Donetsk U21 [2]
0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[10] North Star
2 - 1
Acacia Ridge [9]
0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[11] WS Wanderers U21 (T)
2 - 1
North Shore Mariners [10]
-1/4 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[2] Cerezo Osaka
1 - 2
Kashima Antlers [6]
+1/4 1 - 1
NHATB 16:00 FT
[17] Montedio Yama.
0 - 2
Giravanz Kita. [2]
-1/4 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[12] Gamba Osaka U23
2 - 3
Vanraure Hachinohe [13]
+0 1 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[1] Honda FC
3 - 1
MIO Biwako [6]
-1 3 - 1
AUSQSL 16:15 FT
  Eastern Suburbs 1
1 - 2
Olympic FC QLD  
+1/2 1 - 0
AUSSL 16:30 FT
[9] Adelaide Olympic
1 - 0
Ade. Blue Eagles [7]
+0 0 - 0
NHATA 16:30 FT
[18] Shonan Bellmare
0 - 3
Shimizu S-Pulse [16]
+1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[7] Anyang
1 - 2
Jeonnam Dragons [5]
+0 1 - 1
- 16:30 FT
[4] Gyeongnam
1 - 2
Ansan Greeners [9]
-3/4 1 - 2
BDNB 17:00 FT
[17] Casa Pia AC
0 - 6
Benfica B [6]
+1/4 0 - 3
NGB 17:00 FT
[22] Tom Tomsk 1
1 - 3
Volgar Astrakhan [16]
+0 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[10] Tallinna Kalev
1 - 2
Tammeka Tartu [6]
1 - 1
- 17:00 FT
[7] Trans Narva 1
0 - 1
Tulevik Viljandi [5]
-1/2 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[8] FK Taraz (T)
0 - 2
Zhetysu Taldykorgan [6]
+1/2 0 - 2
CZEU19 17:00 FT
  Zlin U19
7 - 0
Meteor Praha U19  
3 - 0
NHATA 17:00 FT
[8] Kashiwa Reysol
1 - 1
Sanf Hiroshima [11]
+0 1 - 1
NHATB 17:00 FT
[20] Renofa Yamaguchi
2 - 1
Tokyo Verdy [8]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Jubilo Iwata
2 - 3
Tochigi SC [7]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[12] JEF United Chiba
2 - 1
Okayama [16]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[15] Zweigen Kan.
1 - 2
Avispa Fukuoka [4]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[18] Ryukyu
3 - 2
Mito Hollyhock [11]
+1/2 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[4] FC Gifu
0 - 2
Nagano Parceiro [3]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Kagoshima
1 - 2
Yokohama SCC [14]
-1 1 - 0
TQC 17:00 FT
  Wuhan Zall (T)
1 - 1
Hebei CFFC  
+1/4 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[17] Genclerbirligi
0 - 0
Konyaspor [9]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[10] Widzew Lodz
2 - 0
Stomil Olsztyn [15]
-1/2 1 - 0
THA 17:45 FT
[10] Police Tero FC
1 - 1
Ratchaburi [5]
+1/2 0 - 0
DUB 18:00 FT
[18] Wurzburger
0 - 3
Erzgebirge Aue [2]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Sandhausen
3 - 2
Darmstadt [14]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[8] Hannover 96
2 - 0
Karlsruher [17]
-3/4 1 - 0
DUC4B 18:00 FT
[4] Hannover II
0 - 1
VfV 06 Hildesheim [15] 1
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[6] Hamburger II
2 - 2
Teutonia Ottensen [8]
-1/4 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[10] Vitebsk
1 - 1
Belshina Bobruisk [15]
-1/2 0 - 0
TNKB 18:00 FT
[10] Bandirmaspor
1 - 0
Akhisar Bld. [9] 1
1 - 0
- 18:00 FT
[2] Tuzlaspor (T)
1 - 0
Balikesirspor [13]
0 - 0
UKRA 18:00 FT
[7] PFK Aleksandriya
0 - 2
Vorskla [2]
0 - 1
DENB 18:00 FT
[10] Kolding IF
2 - 4
HB Koge [8]
+0 2 - 2
TQB 18:00 FT
[C-4] Heil. Lava Spring (T)
0 - 0
Kunshan FC [C-1]
+1/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[3] Everton 1
5 - 2
West Brom [17] 1
-1 2 - 1
ANHB 18:30 FT
[22] Nottingham Forest
0 - 2
Cardiff City [17]
+0 0 - 2
DUC4DB 18:30 FT
[12] Auerbach
1 - 1
Tennis Borussia B. [17]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[20] Ger.Halberstadt
0 - 2
VSG Altglienicke [2]
+1 1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[4] Berliner FC Dynamo
6 - 2
Bischofswerdaer [18]
-1 1/4 3 - 0
- 18:30 FT
[8] Berlin AK 07
1 - 5
CZ Jena [3]
+1/4 0 - 3
DENB 18:30 FT
[7] Silkeborg IF 1
3 - 1
Esbjerg FB [1]
+0 1 - 1
TQB 18:35 FT
[B-6] Shaanxi Changan (T)
1 - 1
Zhejiang Greentown [B-2]
+1/2 0 - 1
TQC 18:35 FT
  Beijing Guoan (T)
2 - 1
Qingdao Huanghai  
-1 3/4 1 - 1
EURWVL 19:00 FT
[I-1] Đức Nữ
3 - 0
Ireland Nữ [I-2]
3 - 0
ANHL2 19:00 FT
[17] Carlisle
2 - 0
Southend [24]
-3/4 2 - 0
DUC3 19:00 FT
[18] Bayern Munich II
2 - 2
Turkgucu-Ataspor [2]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[7] Zwickau
2 - 1
Unterhaching [12]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Lubeck
1 - 1
Saarbrucken [5]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Meppen 1
1 - 3
Munchen 1860 [4]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Wehen
0 - 0
Verl [3]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Hansa Rostock
3 - 1
Duisburg [15]
-1/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[14] Mainz II
2 - 6
Freiburg II [8]
-1/4 0 - 4
- 19:00 FT
[2] Homburg
3 - 1
Stadtallendorf [21]
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[20] Astoria Walldorf
0 - 0
SSV Ulm [6]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Hessen Kassel
1 - 1
Pirmasens [7]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[4] Elversberg
5 - 0
TSV Schott Mainz [12]
-1 1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[9] FSV Frankfurt 1
1 - 0
Giessen [22]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Bahlinger
1 - 4
TSV Steinbach [1]
+3/4 1 - 3
- 19:00 FT
[3] Offenbach
3 - 0
Hoffenheim II [19]
-1 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  M.gladbach II
2 - 1
SV Straelen  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Preussen Munster 1
2 - 1
Homberg  
-1 3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Bonner SC
0 - 2
Wegberg-Beeck  
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
  Lippstadt
1 - 1
FC Koln II  
+0 1 - 1
- 19:00 FT
  Oberhausen
1 - 1
Bergisch Gladbach  
-1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen
2 - 1
Sportfreunde Lotte  
-1/4 0 - 1
NGB 19:00 FT
[5] Spartak Moscow B
2 - 1
Veles Moscow [3]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[19] Chertanovo
0 - 3
Fakel [17]
+1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[2] Viborg
3 - 1
Skive IK [11]
-1 3 - 1
TQC 19:00 FT
  Shanghai SIPG (T)
3 - 2
Chongqing Lifan  
-2 2 - 0
THA 19:00 FT
[4] Port FC
0 - 1
Bangkok Glass [1]
-1/2 0 - 1
DUC4DB 19:05 FT
[5] Lok.Leipzig
1 - 1
Chemnitzer [15]
+0 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[14] SSV Jeddeloh
0 - 1
Oberneuland [12]
-1 1/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[12] Clermont 1
1 - 1
Toulouse [14] 1
-1/2 1 - 0
NGB 20:00 FT
[1] FK Orenburg
0 - 0
Akron Togliatti [18]
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Nizhny Nov
3 - 0
Shinnik Yaroslavl [20]
-1/2 1 - 0
AZEA 20:00 FT
[8] Gabala FC 1
0 - 0
Keşla FK [6]
+0 0 - 0
POLA 20:00 FT
[4] Lechia GD
4 - 2
Stal Mielec [12]
-1/4 2 - 2
BLRA 20:00 FT
[7] Dinamo Brest
2 - 1
Energetik-BGU [9]
-3/4 2 - 1
ESTA 20:00 FT
[9] Kuressaare
2 - 2
TJK Legion [8]
2 - 0
MDVA 20:00 FT
[6] CSCT Buiucani
2 - 1
Zimbru [9]
1 - 1
TNKA 20:00 FT
[20] Denizlispor 1
0 - 0
Trabzonspor [10]
+1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[5] UiTM FC 1
2 - 1
Terengganu [6]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim 1
6 - 1
Selangor FA [8]
-1 1/2 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[1] Penang FA
2 - 1
Kuala Lumpur FA [2]
1 - 0
- 20:00 FT
[12] Perak II
0 - 0
Negeri Sembilan [8]
0 - 0
THA 20:00 FT
[2] Bangkok Utd
2 - 1
Suphanburi [9]
-1 1/4 0 - 1
DUC4T 20:15 FT
  Fortuna Koln
3 - 2
Wuppertaler  
-1 1 - 1
DUA 20:30 FT
[14] Union Berlin 2
1 - 3
Augsburg [2]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Wer.Bremen 2
1 - 4
Hertha Berlin [9]
+0 0 - 2
- 20:30 FT
[3] Ein.Frankfurt 2
1 - 1
A.Bielefeld [6] 2
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[16] FC Koln
2 - 3
Hoffenheim [1]
+0 1 - 2
- 20:30 FT
[8] Stuttgart 2
2 - 3
Freiburg [5] 2
-1/4 0 - 2
NGA 20:30 FT
[11] Ural S.r.
1 - 1
Zenit [1]
+1 1/2 0 - 1
MKDA 20:30 FT
[3] Makedonija
2 - 1
Vardar [8]
2 - 1
- 20:30 FT
[7] Rabotnicki
1 - 1
FC Struga [5]
0 - 0
WALA 20:30 FT
[4] Barry Town
3 - 1
Caernarfon Town [8]
+0 1 - 0
DENA 20:30 FT
[4] Midtjylland
1 - 0
Lyngby [11]
-1 1/2 1 - 0
SLOA 20:45 FT
[4] NK Bravo
0 - 0
Koper [7]
-3/4 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[7] Leeds Utd 1
4 - 3
Fulham [20] 2
-3/4 2 - 1
ANHB 21:00 FT
[14] Rotherham Utd
0 - 1
Millwall [9]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Swansea City
0 - 0
Birmingham [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Blackburn Rovers
5 - 0
Wycombe [24] 1
-1 3 - 0
- 21:00 FT
[10] Brentford
3 - 0
Huddersfield [18]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Luton Town
2 - 1
Derby County [23]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Middlesbrough
1 - 1
Bournemouth [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Norwich
2 - 2
Preston North End [20]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[2] Reading
2 - 0
Barnsley [21] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Sheffield Wed.
0 - 0
Watford [5]
-1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[20] Shrewsbury
1 - 2
Northampton [10]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Peterborough Utd
2 - 1
Fleetwood Town [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Blackpool
2 - 0
Swindon [6]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Bristol Rovers
0 - 2
Ipswich [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Milton Keynes Dons
1 - 2
Lincoln [2]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Wimbledon
4 - 4
Plymouth Argyle [9]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[15] Burton Albion
2 - 1
Accrington [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Charlton Athletic
1 - 3
Doncaster Rovers [4]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Hull City
1 - 0
Crewe Alexandra [14]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Oxford Utd
0 - 2
Sunderland [5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Wigan
2 - 3
Gillingham [7]
-1/4 1 - 2
ANHL2 21:00 FT
[20] Tranmere Rovers
0 - 3
Cheltenham [16]
+0 0 - 3
- 21:00 FT
[7] Harrogate Town
2 - 2
Walsall [12] 1
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[6] Morecambe
0 - 5
Cambridge Utd [1]
+0 0 - 3
- 21:00 FT
[3] Newport
2 - 1
Barrow [18]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Forest Green
1 - 2
Bradford City [4] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Crawley Town
1 - 0
Scunthorpe Utd [14]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Exeter City
0 - 2
Port Vale [2]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Colchester Utd
2 - 0
Bolton [22]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Grimsby 1
0 - 4
Salford City [8]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Leyton Orient
2 - 2
Mansfield [19]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Stevenage
3 - 0
Oldham [21]
+0 0 - 0
TBNA 21:00 FT
[8] Villarreal 1
2 - 1
Eibar [18] 1
-3/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[8] Mirandes
1 - 1
Real Oviedo [16]
+0 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] St. Johnstone
0 - 1
Ross County [7]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Celtic
3 - 2
Livingston [8]
-1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[6] Dundee Utd
2 - 1
St. Mirren [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Kilmarnock 1
2 - 1
Hamilton [10]
-3/4 1 - 1
NGB 21:00 FT
[14] Dinamo Bryansk
1 - 0
Tekstilshchik Ivanov [11]
+1/2 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[12] Fjolnir
1 - 1
KA Akureyri [8]
+1/2 1 - 0
FINA 21:00 FT
[3] Inter Turku
0 - 1
Seinajoen JK [7]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[6] HIFK
2 - 2
IFK Mariehamn [9]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Ilves
1 - 1
Haka [10]
-1 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[6] Radnicki Nis
0 - 0
Cukaricki [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] FK Metalac GM
1 - 1
Mladost Lucani [7]
+1/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Inhulets Petrove
1 - 1
Desna Chernigiv [4]
+1/4 0 - 0
JORA 21:00 FT
[1] Wihdat
2 - 1
Sheikh Hussein [5]
0 - 0
BIA 21:15 FT
[9] Oostende
3 - 1
OH Leuven [7]
-1/2 1 - 0
DUC4T 21:30 FT
  Schalke 04 II
2 - 0
Rodinghausen   1
+0 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[14] Arouca
0 - 0
Leixoes [16]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[1] CD Mafra
1 - 0
Academico Viseu [18]
-1/2 0 - 0
HLA 21:30 FT
[13] AZ Alkmaar 1
1 - 1
Zwolle [8] 1
-1 3/4 0 - 1
HLB 21:30 FT
[20] TOP Oss
2 - 2
Cambuur [3]
+1 3/4 1 - 2
NGB 21:30 FT
[21] Irtysh Omsk
0 - 4
Krylya Sovetov [4]
+2 0 - 2
POLB 21:30 FT
[18] Sandecja
1 - 2
Odra Opole [5]
+0 0 - 1
BIHA 21:30 FT
[11] Mladost D. Kakanj
1 - 2
Velez Mostar [5]
0 - 1
CZEA 21:30 FT
[12] Banik Ostrava
3 - 0
Pardubice [7]
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[15] Opava
0 - 0
C. Budejovice [16]
+0 0 - 0
CZEB 21:30 FT
[2] Vik.Zizkov
0 - 2
Hradec Kralove [1]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[4] Dukla Praha
3 - 1
Fotbal Trinec [14]
-1 1/2 2 - 1
DUC4B 22:00 FT
[17] Phonix Lubeck
0 - 3
Ein. Norderstedt [11]
+0 0 - 1
PHA 22:00 FT
[6] Lens 5
2 - 1
Bordeaux [12] 5
-1/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[4] Nacional Madeira
3 - 3
Boavista [16]
+0 2 - 2
NGB 22:00 FT
[8] Chayka FK Pesch
2 - 1
Krasnodar B [9]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Neftekhimik Nizh 1
0 - 0
Alania Vla [7]
+0 0 - 0
POLB 22:00 FT
[12] Zaglebie Sosno
1 - 2
LKS Lodz [1]
+1/2 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[13] FK Gorodeya
1 - 3
Torpedo Zhodino [5]
+1 1/4 0 - 2
CROA 22:00 FT
[2] HNK Gorica 1
2 - 2
Istra 1961 [9]
-1 1 - 1
MLTA 22:00 FT
[10] Zejtun
2 - 2
Santa Lucia FC [13]
0 - 1
TSB 22:00 FT
[1] Schaffhausen
5 - 2
Chiasso [9] 1
-1/2 3 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg 1
4 - 1
SCR Altach [11]
-2 3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[7] Sturm Graz
1 - 1
Rapid Wien [2]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Wattens
1 - 1
Lask [3]
+1 1/4 1 - 1
AZEA 22:15 FT
[1] Sumqayit
2 - 1
Səbail FK [7]
+0 2 - 1
KSB 22:20 FT
  Al Nahda (KSA)
1 - 0
Al Khaleej(KSA)  
1 - 0
POLA 22:30 FT
[7] Pogon Szczecin
1 - 0
Slask Wroclaw [8]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:30 FT
[13] Pafos FC
2 - 2
Ethnikos Achnas [10]
-1 1 - 1
TSB 22:30 FT
[6] SC Kriens
3 - 1
Neuchatel Xamax [10]
+0 2 - 0
TDB 22:30 FT
[11] Trelleborgs
1 - 1
Orgryte [8]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[3] Jonkopings
4 - 1
Osters [4]
-1/2 0 - 1
EGYA 22:30 FT
[18] Tanta FC 1
0 - 0
FC Masr [17]
+0 0 - 0
BULA 22:45 FT
[3] Beroe
4 - 0
Cherno More [11]
-3/4 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Inter Milan
7 - 0
Pisa  
-2 3/4 6 - 0
- 22:59 FT
  Lazio
0 - 0
Benevento  
-1 1/2 0 - 0
ITA 22:59 FT
[11] Fiorentina 3
1 - 0
Torino [16] 1
-1/2 0 - 0
BDNB 22:59 FT
[10] Porto B
4 - 1
Vizela [5] 1
+0 3 - 0
POLB 22:59 FT
[9] Chrobry Glogow
1 - 0
GKS Jastrzebie [17]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[14] GKS Belchatow
1 - 1
GKS Tychy [6]
+1/4 0 - 1
BIHA 22:59 FT
[9] Radnik Bijeljina
4 - 0
Olimpik Sarajevo [12]
1 - 0
LUXA 22:59 FT
[10] Racing Union 1
0 - 3
Victoria Rosport [4]
0 - 1
- 22:59 FT
[14] UNA Strassen
2 - 2
Swift Hesperange [7] 1
1 - 0
MDVA 22:59 FT
[2] Petrocub
1 - 2
Milsami [3]
0 - 1
NORA 22:59 FT
[5] Valerenga
2 - 1
Molde [4]
-1/4 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[5] Maribor
2 - 2
CM Celje [8]
-1/2 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[2] Alanyaspor
2 - 0
Kayserispor [14]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Besiktas
1 - 1
Antalyaspor [4]
-3/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[5] Altinordu SK
0 - 2
Bursaspor [12]
-1/2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[13] Dep. Municipal 1
0 - 1
Carlos A. Mannucci [10]
-1/4 0 - 0
COLB 23:00 FT
[6] Bogota FC
2 - 1
Union Magdalena [4]
+1/4 1 - 0
TBNB 23:15 FT
[10] Castellon
0 - 1
Malaga [6]
-1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[9] Alcorcon
2 - 0
Tenerife [13]
+0 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[14] Man Utd 2
1 - 3
Crystal Palace [6] 1
-1 1/4 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[1] Getafe 4
1 - 0
Osasuna [13] 2
-1/2 0 - 0
DUA 23:30 FT
[10] B.Dortmund 1
3 - 0
M.gladbach [15] 1
-3/4 1 - 0
BIA 23:30 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz
0 - 1
Gent [15]
+3/4 0 - 1
TSB 23:30 FT
[8] Aarau
1 - 3
Wil 1900 [2]
-1/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Dinamo Kiev
3 - 1
FC Lviv [14] 1
-2 1/4 0 - 0
JORA 23:30 FT
[4] Ramtha
2 - 1
S.Al.Ordon [10]
0 - 1
HLA 23:45 FT
[6] Vitesse Arnhem
2 - 0
Sparta Rotterdam [18] 1
-3/4 1 - 0
WALA 23:45 FT
[10] Haverfordwest
2 - 2
Newtown AFC [5]
+0 0 - 1
RMNA 23:59 FT
[10] Sepsi OSK
1 - 1
Viitorul C. [14]
-1/4 0 - 1
EURWVL 00:00 FT
[D-4] Moldova Nữ
0 - 9
T.B.Nha Nữ [D-1]
0 - 6
GHCLB 00:00 FT
  Barcelona
1 - 0
Elche  
-2 3/4 1 - 0
PHB 00:00 FT
[19] Pau FC
0 - 1
Guingamp [11]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Dunkerque
1 - 0
Valenciennes [6]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Paris FC
0 - 2
Nancy [17]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Caen 1
0 - 0
Chambly [16]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Chateauroux 1
0 - 0
Amiens [15]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Grenoble
2 - 0
Ajaccio [20]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Le Havre 1
0 - 1
Niort [1]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Sochaux
2 - 2
Rodez [9]
+0 0 - 2
BDNB 00:00 FT
[15] SC Covilha 1
1 - 3
Cova Piedade [12]
-3/4 0 - 2
LUXA 00:00 FT
[2] Wiltz
2 - 1
UT Petange [13]
2 - 1
- 00:00 FT
[9] Rodange 91
1 - 1
Hostert [11]
0 - 1
- 00:00 FT
[5] Differdange
3 - 0
Etzella Ettelbruc [16]
0 - 0
SVKA 00:00 FT
[3] Spartak Trnava
1 - 0
Zlate Moravce [7]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] FK Pohronie
2 - 2
Sered [4]
-1/4 2 - 2
- 00:00 FT
[8] Trencin (T)
3 - 2
Nitra [5]
-1 1/4 2 - 1
CZEA 00:00 FT
[13] Bohemians 1905
1 - 4
Vik.Plzen [3]
+1/2 0 - 2
TSA 00:00 FT
[3] Lugano 1
2 - 1
Luzern [6]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Young Boys 1
2 - 1
Zurich [7] 1
-2 1 - 1
MEXB 00:00 FT
[4] Atlante
3 - 0
Venados [15]
-1/2 0 - 0
CROA 00:05 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 3
Slaven Belupo [7]
-1 1/2 2 - 2
GREA 00:30 FT
[12] Panetolikos
0 - 2
AEK Athens [2]
+3/4 0 - 0
CYPA 00:30 FT
[3] AEL Limassol
3 - 1
Karmiotissa Pol. [9]
-1 1/4 1 - 1
HLA 01:00 FT
[5] PSV Eindhoven
2 - 1
Emmen [14]
-1 3/4 1 - 0
POLA 01:00 FT