x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:00 FT
[7] Croydon Kings
0 - 1
Adelaide Olympic [10]
+1/4 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[14] Eastern Lions
0 - 0
Hume City [12]
+1 1/2 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
2 - 2
Nagoya Grampus [10]
+0 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[1] Campbelltown City
3 - 2
Adelaide Comets [2]
+0 1 - 1
- 12:30 FT
[11] Cumberland Utd
0 - 7
SA Panthers [9]
-1/4 0 - 5
- 12:30 FT
[6] White City W.
1 - 2
Adelaide Utd U21 [5]
-3/4 0 - 0
- 12:45 FT
[8] Sturt Lions
1 - 4
Adelaide City [3]
+1 1/4 1 - 2
AUSVPL 13:45 FT
[13] Dandenong City
3 - 1
Avondale Heights [7]
+1 1/2 1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[1] Surfers Paradise
4 - 2
Grange Thistle [10]
4 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[6] Inglewood Utd
0 - 2
Sorrento [5]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 3
Bayswater City [4]
+0 2 - 2
- 14:00 FT
[9] Armadale SC
3 - 0
Cockburn City [10]
-1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[3] Stirling Macedonia
3 - 1
Gwelup Croatia [11]
-1 1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[12] Balcatta
3 - 0
Perth Glory U21 [7]
+1/2 2 - 0
AUSQSL 14:15 FT
  Peninsula Power
1 - 0
Olympic FC QLD  
+0 1 - 0
AUSC 14:30 FT
  Magpies Crusaders
0 - 6
Macarthur FC  
0 - 1
AUSBPL 14:30 FT
[4] Samford Rang. 1
3 - 0
Magic United [9]
-1 1 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[3] Port Melbourne 1
2 - 1
South Melbourne [1]
-1/4 1 - 1
- 15:00 FT
[10] Altona City
3 - 0
Bentleigh Greens [5]
+1/2 2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[2] Fujieda MYFC
2 - 1
Kagoshima [3]
-1/4 2 - 1
- 15:00 FT
[10] Fukushima Utd
1 - 1
FC Imabari [8]
+1/4 1 - 1
TQB 15:00 FT
[10] Jiangxi Liansheng (T) 1
3 - 1
Liaoning Shenyang [17]
+0 2 - 1
- 15:00 FT
[2] Nantong Zhiyun (T)
1 - 1
Kunshan FC [1]
+0 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[13] Fotbal Trinec
0 - 3
MFk Karvina [1]
+1/4 0 - 1
- 15:15 FT
[3] MFK Vyskov
3 - 0
MFK Chrudim [8]
2 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[12] Virginia Utd
0 - 2
Holland Park Hawks [5]
0 - 0
AUSSL 15:30 FT
[4] Metro Stars
3 - 0
West Torrens [12]
-1 1/4 2 - 0
IDNA 15:30 FT
  Persib Bandung
1 - 3
Madura United FC  
-1/2 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Udinese
0 - 2
Chelsea  
0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[11] Coomera Colts
3 - 4
Taringa Rovers [6]
1 - 1
AUSFWP 16:00 FT
[8] Perth SC
0 - 4
Perth RedStar [2]
+0 0 - 2
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
1 - 2
Gold Coast Utd  
-1 3/4 1 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[8] Dandenong Th.
1 - 0
St Albans Saints [11]
-3/4 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[1] Yokohama FC
0 - 3
Grulla Morioka [19]
-3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[15] Tochigi SC
1 - 1
Tokushima Vortis [14]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[12] Mito Hollyhock
1 - 0
Omiya Ardija [20]
-1/2 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[12] Giravanz Kita.
1 - 0
Azul Claro Numazu [11]
+0 1 - 0
- 16:00 FT
[5] Kataller Toyama
1 - 1
Iwaki FC [1]
+1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[15] Kamatamare San.
0 - 1
Nagano Parceiro [7]
+1/2 0 - 0
VNB 16:00 FT
[9] Phù Đổng
0 - 1
Đăk Lăk [10]
0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Huesca (T)
1 - 3
Eibar  
-1/4 1 - 2
- 16:30 FT
  Numancia
2 - 1
Rayo Majada.  
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
  Penafiel
2 - 0
Vizela  
+1/4 2 - 0
AUSC 16:30 FT
  Newcastle Jets
0 - 2
Adelaide Utd  
-1/4 0 - 1
NHATA 16:30 FT
[17] Jubilo Iwata
1 - 0
Shonan Bellmare [14]
+1/2 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[22] Ryukyu
2 - 0
Roas. Kumamoto [6]
+3/4 1 - 0
NHAT3 16:30 FT
[17] Gainare Tottori
4 - 0
FC Gifu [9]
+1/4 2 - 0
SINA 16:30 FT
[3] Tanjong Pagar
0 - 5
Geylang Intl [6]
0 - 3
- 16:30 FT
[4] Tampines Rovers
2 - 4
Hougang Utd [5]
1 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Ural U21
1 - 1
Nizhny Nov U21  
1 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Urawa Red
3 - 1
Kawasaki Fro. [4]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[18] Vissel Kobe
0 - 1
Kashiwa Reysol [2]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Sanf Hiroshima
1 - 2
FC Tokyo [7]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[1] Yokohama FM
2 - 0
Kashima Antlers [5]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Cerezo Osaka
2 - 0
Avispa Fukuoka [12]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Gamba Osaka
1 - 1
Kyoto Sanga [13]
-1/2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[18] Renofa Yamaguchi
2 - 2
Vegalta Sendai [3]
+1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[9] Oita Trinita
2 - 2
Tokyo Verdy [11]
-1/4 2 - 2
- 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
1 - 0
Machida Zelvia [7]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[21] Thespa Kusatsu
1 - 1
Ventforet Kofu [13]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Okayama
1 - 1
JEF United Chiba [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[5] V-Varen Nagasaki
2 - 2
Alb. Niigata (JPN) [2]
+1/2 1 - 1
HQA 17:00 FT
[11] Suwon Bluewings
0 - 0
Gimcheon Sangmu [10]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Jeju Utd [5]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 1
Gangwon [8]
-1 1 - 1
HQB 17:00 FT
[1] Gwangju
1 - 0
Daejeon Hana Citizen [2]
-1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[9] BCM Bình Dương
2 - 3
Bình Định [6]
+0 1 - 1
VNB 17:00 FT
[8] ĐT Long An
3 - 2
Quảng Nam [5]
1 - 1
HQA 17:30 FT
[3] Pohang Steelers
1 - 2
FC Seoul [7]
-1/2 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Sparta Rotterdam
3 - 1
Emmen  
-1/2 2 - 0
DUCC 18:00 FT
  SV Straelen
3 - 4
St. Pauli  
+2 2 - 2
- 18:00 FT
  Viktoria Berlin
0 - 3
Bochum  
+2 0 - 2
DUC4B 18:00 FT
[10] Hannover II
2 - 0
Teutonia Ottensen [17] 1
+1/2 0 - 0
SCOA 18:00 FT
[6] Livingston
1 - 2
Rangers [2]
+1 1/4 1 - 0
TDB 18:00 FT
[12] Norrby
2 - 3
Trelleborgs [6]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[16] Ostersunds 1
1 - 1
Jonkopings [14]
+0 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Gefle IF
3 - 1
Forward  
-1 3/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Sylvia
1 - 1
Orebro Syrianska  
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Karlstad BK
1 - 0
Umea  
-3/4 1 - 0
HQA 18:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
3 - 1
Incheon Utd [4]
+0 0 - 0
VNA 18:00 FT
[10] HL Hà Tĩnh
3 - 4
Sài Gòn FC [13]
-1/2 1 - 2
IDNA 18:15 FT
  Barito Putera
3 - 1
Borneo FC  
+1/2 1 - 1
- 18:15 FT
  Arema Indonesia
2 - 1
PSIS Semarang  
-1/4 0 - 0
EMRC 18:30 FT
[1] Arsenal (T)
6 - 0
Sevilla [2] 1
-1 4 - 0
GHCLB 18:45 FT
  Atletico Madrid (T) 4
1 - 0
Man Utd   4
+1/2 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[19] Kickers Emden
0 - 2
Weiche Flensburg [2]
+1 0 - 2
DUC4BA 19:00 FT
[13] Greuther Furth II
2 - 1
Ansbach [18]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[20] Augsburg II 2
0 - 2
Unterhaching [1]
+3/4 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
  FC Bocholt
1 - 2
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen 1
1 - 1
Fortuna Koln  
+1/2 0 - 1
NGA 19:00 FT
[12] Fakel
3 - 3
Din. Moscow [5] 1
+1/4 0 - 2
DENB 19:00 FT
[12] Hillerod 1
1 - 5
Sonderjyske [2]
+1 1/4 1 - 3
GHCLB 19:30 FT
  Zwolle
2 - 1
Dordrecht 90  
-1 2 - 0
PHB 20:00 FT
[2] Dijon
2 - 1
Saint Etienne [13] 1
+1/4 2 - 0
POLB 20:00 FT
[3] LKS Lodz
2 - 1
Skra Czestochowa [13]
-3/4 1 - 1
KAZC 20:00 FT
[D-1] Shakhter Kar.
4 - 2
Zhetysu Taldykorgan [D-4]
2 - 1
LATA 20:00 FT
[8] Spartaks Jurmala
2 - 3
Supernova Riga [9]
-1 2 - 2
TDA 20:00 FT
[14] Degerfors IF
2 - 1
Kalmar [7]
+1/2 1 - 1
TDB 20:00 FT
[5] Skovde
1 - 1
Brommapojkarna [3]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[9] Orebro
1 - 3
Brage [2]
-1/4 0 - 2
DENB 20:00 FT
[11] Nykobing
0 - 2
Hvidovre IF [3]
+1/2 0 - 1
BRAU20 20:00 FT
  Santos/SP U20
2 - 3
Atletico/PR U20  
0 - 2
- 20:00 FT
  Flamengo/RJ U20
2 - 0
Ceara/CE U20  
1 - 0
URUA 20:15 FT
[11] CA Rentistas 1
2 - 4
Albion FC (URU) [16]
+0 0 - 1
DUCC 20:30 FT
  Illertissen
0 - 2
Heidenheim  
+1 3/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Jahn Regensburg
2 - 2
FC Koln  
+1 2 - 1
- 20:30 FT
  Lubeck
1 - 0
Hansa Rostock  
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
  SpVgg Bayreuth
1 - 1
Hamburger  
+1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
  Ein.Wernigerode
0 - 10
Paderborn 07  
+3 3/4 0 - 3
- 20:30 FT
  Elversberg
4 - 3
B.Leverkusen  
+1 3/4 3 - 2
ARMA 20:45 FT
[10] FC Noah
3 - 4
Alashkert [1]
+1/4 1 - 3
GHCLB 21:00 FT
  Cliftonville
6 - 1
Warrenpoint Town  
3 - 0
- 21:00 FT
  AFC Fylde
2 - 1
Oldham  
2 - 1
- 21:00 FT
  Bournemouth
1 - 2
Real Sociedad  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Beerschot-Wilrijk
2 - 2
Eindhoven  
0 - 2
- 21:00 FT
  Erzurum BB (T)
1 - 1
Samgurali Tskh.  
1 - 0
- 21:00 FT
  York City
0 - 1
Notts County  
0 - 1
- 21:00 FT
  Brighton
5 - 1
Espanyol  
1 - 0
- 21:00 FT
  Giresunspor
1 - 2
Rizespor  
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Brentford
1 - 0
Real Betis  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Crystal Palace
4 - 2
Montpellier  
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
  Groningen
2 - 1
Osasuna  
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Newcastle
2 - 1
Athletic Bilbao  
1 - 0
- 21:00 FT
  Southampton
1 - 2
Villarreal  
+1/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[18] Rotherham Utd 1
1 - 1
Swansea City [22] 2
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Blackpool 1
1 - 0
Reading [11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Blackburn Rovers 1
1 - 0
QPR [8] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Cardiff City 1 6
1 - 0
Norwich [21] 1 2
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Hull City
2 - 1
Bristol City [23]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Luton Town
0 - 0
Birmingham [3] 3
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Millwall 1
2 - 0
Stoke City [12] 2
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Wigan 2
0 - 0
Preston North End [16] 1 3
+0 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[19] Lincoln
1 - 1
Exeter City [2]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Accrington
2 - 2
Charlton Athletic [6]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Bristol Rovers
1 - 2
Forest Green [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Wycombe
3 - 0
Burton Albion [24]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[21] Morecambe
0 - 0
Shrewsbury [20]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Cambridge Utd
1 - 0
Milton Keynes Dons [23]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Cheltenham
2 - 3
Peterborough Utd [1]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Derby County
1 - 0
Oxford Utd [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Ipswich
1 - 1
Bolton [3]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Plymouth Argyle
1 - 0
Barnsley [13]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Port Vale
2 - 1
Fleetwood Town [9]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[4] Sheffield Wed. 1
3 - 3
Portsmouth [18]
-3/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[23] Tranmere Rovers
1 - 2
Stevenage [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Rochdale
1 - 2
Crewe Alexandra [2]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[21] Stockport
2 - 3
Barrow [4]
-1 0 - 3
- 21:00 FT
[11] Harrogate Town
3 - 0
Swindon [19]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Carlisle
1 - 0
Crawley Town [24]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Salford City
2 - 0
Mansfield [13]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Wimbledon
2 - 0
Gillingham [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Sutton Utd
1 - 1
Newport [17]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Bradford City
0 - 0
Doncaster Rovers [10] 1
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Leyton Orient
2 - 0
Grimsby [18]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Northampton
3 - 2
Colchester Utd [14]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Walsall
4 - 0
Hartlepool [20]
-1/4 2 - 0
SCOA 21:00 FT
[7] St. Johnstone 1
0 - 1
Hibernian [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Hearts
2 - 1
Ross County [11]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Kilmarnock
1 - 1
Dundee Utd [9] 1
-1/4 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[4] Cove Rangers
2 - 0
Raith Rovers [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Hamilton 1
1 - 1
Greenock Morton [3]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Dundee
2 - 3
Partick Thistle [1]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[2] Ayr Utd
0 - 0
Arbroath [8] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Inverness C.T.
1 - 1
Queen's Park [9]
-3/4 1 - 1
SCO2 21:00 FT
[10] Kelty Hearts
0 - 2
Edinburgh City [5]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Queen of South 1
1 - 4
Clyde [3]
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[7] Peterhead
0 - 2
Airdrieonians [1]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[2] Dunfermline
1 - 0
Alloa Athletic [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Falkirk
0 - 0
Montrose [6]
-1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[16] Veles Moscow
0 - 2
Rodina Moscow [13]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
0 - 2
Neftekhimik Nizh [11]
+1/4 0 - 0
BLRC 21:00 FT
  Dinamo Brest
1 - 1
Vitebsk  
-1/4 0 - 1
BIA 21:00 FT
[17] Cercle Brugge
1 - 0
Anderlecht [3] 1
+1/4 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[4] Stjarnan
2 - 2
Vikingur Rey. [2]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Vestmannaeyjar
2 - 2
Keflavik [7]
-1/4 1 - 1
NORA 21:00 FT
[9] Aalesund
1 - 2
Bodo Glimt [3]
+3/4 1 - 2
FINA 21:00 FT
[2] Helsinki
1 - 0
IFK Mariehamn [10]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Honka
4 - 0
VPS Vaasa [8]
-3/4 0 - 0
FINB 21:00 FT
[5] JaPS
4 - 1
PIF Parainen [11]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[1] TPS Turku
3 - 1
Jaro [3]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[7] EIF Ekenas
2 - 0
KTP Kotka [2]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[6] KPV Kokkola
2 - 1
PEPO [12]
-1/2 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  SalPa Salo
6 - 3
Klubi 04 Helsinki  
-1/4 2 - 3
- 21:00 FT
  Grankulla IFK
2 - 1
KaaPo Kaarina  
-2 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Lahden Reipas
3 - 2
NJS Nurmijarvi  
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  FC LaPa 1
2 - 4
PeKa  
+1 1/2 1 - 3
- 21:00 FT
  KuPS Akatemia
4 - 0
PK Keski Uusimaa  
+0 2 - 0
- 21:00 FT
  Atlantis 2
2 - 2
JIPPO  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Espoo
4 - 1
Ilves II  
+0 2 - 1
- 21:00 FT
  Futura
0 - 2
KaPa  
+1/2 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[12] Banik Ostrava
0 - 3
Sigma Olomouc [7]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Brno
2 - 2
Slovacko [5]
+1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[14] Zlin
0 - 0
Mlada Boleslav [11]
+1/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Atvidabergs
2 - 1
Vanersborgs FK  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Oddevold
1 - 0
Oskarshamns AIK  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Falkenbergs
3 - 0
IFK Malmo  
2 - 0
- 21:00 FT
  Stockholm Intl
2 - 1
Sandvikens  
+1/2 0 - 1
DENB 21:00 FT
[7] Fremad Amager
1 - 2
Vejle [1]
+1 0 - 1
BRB 21:00 FT
[14] Brusque FC/SC
0 - 0
Cruzeiro/MG [1]
+0 0 - 0
BRAU20 21:00 FT
  RB Bragantino/SP U20
3 - 0
Gremio/RS U20  
0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Utrecht
2 - 2
Shakhtar Donetsk  
+1/4 1 - 1
NGA 21:30 FT
[4] Zenit
5 - 0
Lok. Moscow [14] 1
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Beveren
2 - 1
Helmond Sport  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Cittadella
2 - 0
AC Trento  
0 - 0
- 22:00 FT
  B.Dortmund (T)
1 - 1
Antalyaspor  
1 - 0
- 22:00 FT
  Lorient
1 - 1
Ajaccio  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Nice
1 - 0
Torino  
-1/4 0 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[7] TSV Aubstadt
1 - 1
VfB Eichstatt [17]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] TSV 1896 Rain
1 - 0
Buchbach [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Hankofen-Hailing
2 - 0
Nurnberg II [6]
+3/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[4] Arsenal-Tula 1
1 - 1
Akron Togliatti [17]
-3/4 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[10] NK Posusje
0 - 2
Borac Banja Luka [3]
0 - 1
KAZC 22:00 FT
[C-3] Aktobe
1 - 1
FK Taraz [C-1]
1 - 0
LATA 22:00 FT
[7] Tukums/Salaspils 1
0 - 2
Rigas Futbola Skola [2]
+2 1/4 0 - 0
LITA 22:00 FT
[4] FK Riteriai
3 - 1
Siauliai [7]
-1/4 2 - 0
MDVA 22:00 FT
[8] Dacia Buiucani
0 - 0
FC Balti [5]
0 - 0
FIN3 22:00 FT
  OLS Oulu
3 - 0
Narpes Kraft  
-3/4 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[15] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 2
Jihlava [4]
0 - 2
- 22:00 FT
[14] Pribram
1 - 1
Taborsko [10]
+0 1 - 1
TDB 22:00 FT
[7] Eskilstuna City
0 - 0
Dalkurd FF [13]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[8] SV Ried
1 - 0
Aust Lustenau [7]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] SCR Altach
2 - 2
Wolfsberger AC [10]
+1/4 1 - 0
JORA 22:00 FT
[2] Faisaly (JOR)
1 - 1
Al Aqaba SC [7]
0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  SPAL 1907
1 - 0
Pontedera  
-1 1/2 1 - 0
- 22:30 FT
  Angers
2 - 2
Spezia  
+0 1 - 1
- 22:30 FT
  Troyes
5 - 4
Nancy  
2 - 3
POLA 22:30 FT
[11] Radomiak Radom
0 - 3
Gornik Zabrze [7]
-1/4 0 - 2
POLB 22:30 FT
[1] Wisla Krakow
1 - 0
Arka Gdynia [9] 2
-1/4 0 - 0
BULA 22:30 FT
[12] Botev Vratsa 1
0 - 1
Lok. Plovdiv [6]
+1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
2 - 0
JBK  
-2 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[6] Voluntari
3 - 0
UTA Arad [12]
+1/4 2 - 0
SRBA 22:30 FT
[10] FK Radnicki 1923
0 - 2
FK Vojvodina [3]
+1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[16] GIF Sundsvall
1 - 3
Varbergs BoIS [12]
+0 0 - 3
HUNA 22:45 FT
[9] Kecskemeti 1
0 - 0
Vasas Budapest [8]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Lommel
1 - 3
Willem II  
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Perugia
2 - 0
Rimini  
1 - 0
- 22:59 FT
  Frosinone
3 - 2
Ternana  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Panetolikos
0 - 1
Pas Giannina  
0 - 0
- 22:59 FT
  Alaves
0 - 0
Real Oviedo  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Auxerre
3 - 2
Red Star 93  
2 - 0
- 22:59 FT
  Brescia
4 - 1
Mantova  
2 - 1
- 22:59 FT
  Besiktas
1 - 1
Sampdoria  
+0 0 - 1
- 22:59 FT
  Stade Brestois
0 - 0
Valladolid  
0 - 0
- 22:59 FT
  Pacos Ferreira
1 - 2
Vizela  
- 22:59 FT
  Rennes
1 - 2
Aston Villa  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  RKC Waalwijk
1 - 1
Cambuur  
1 - 1
- 22:59 FT
  Toulouse
0 - 1
Clermont  
0 - 0
- 22:59 FT
  Verona
4 - 3
Cremonese  
2 - 1
GHQG 22:59 FT
  Lazio
0 - 0
Qatar  
0 - 0
ANHSC 22:59 FT
  Liverpool (T) 1
3 - 1
Man City   1
+1/4 1 - 0
ITC 22:59 FT
  FC Südtirol
1 - 3
Feralpisalo  
0 - 1
DUCC 22:59 FT
  CZ Jena
0 - 1
Wolfsburg  
+2 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Stuttgart Kickers
2 - 0
Greuther Furth  
+2 1 - 0
- 22:59 FT
  Offenbach
1 - 4
Fort.Dusseldorf  
+1 0 - 1
ARMA 22:59 FT
[9] Pyunik
0 - 1
Ararat Y [6]
-1/2 0 - 0
BLRC 22:59 FT
  Neman Grodno
2 - 1
Arsenal Dzyarzhynsk  
-1 1 - 0
FAIC 22:59 FT
  Derry City
7 - 0
Oliver Bond Celtic  
4 - 0
NORA 22:59 FT
[10] Odd Grenland
2 - 3
Rosenborg [4]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[13] HamKam
0 - 1
Kristiansund [16]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Tromso
3 - 0
Sandefjord [8]
-1 1/2 2 - 0
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
4 - 2
Zemplin Michalovce [7]
+1 0 - 2
- 22:59 FT
[8] Skalica
2 - 0
Trencin [9]
+1/4 1 - 0
TSA 22:59 FT
[5] St. Gallen 1
2 - 0
Zurich [10]
-1/4 2 - 0
TSB 22:59 FT
[5] Bellinzona 1
1 - 4
Stade L. Ouchy [4]
-1/4 1 - 2
GHCLB 23:15 FT
  Lens
0 - 0
West Ham Utd  
+1/2 0 - 0
BIA 23:15 FT
[5] Oostende 1
2 - 1
KV Mechelen [12]
+1/4 2 - 0
- 23:15 FT
[4] OH Leuven
2 - 0
Westerlo [15] 1
+1/4 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Sporting Gijon
1 - 1
SD Ponferradina  
+0 1 - 1
- 23:30 FT
  Vitesse Arnhem
1 - 2
Atromitos  
-1 0 - 2
ANHB 23:30 FT
[20] Middlesbrough
1 - 1
West Brom [19]
-1/4 1 - 0
ESTA 23:30 FT
[8] Tallinna Kalev
5 - 2
Trans Narva [6]
+3/4 2 - 2
CHIA 23:30 FT
[15] Antofagasta
2 - 1
Coquimbo Unido [16]
-1/4 2 - 0
EGYA 23:30 FT
[13] ENPPI Cairo (T)
1 - 1
Al Masry [10]
+1/4 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Burgos CF 1
2 - 1
Racing Santander  
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Nottingham Forest
1 - 1
Valencia  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Granada
3 - 2
Almeria  
0 - 0
- 00:00 FT
  SC Covilha
2 - 2
Academica Coim  
1 - 1
- 00:00 FT
  Heerenveen
3 - 1
SBV Excelsior  
-1 1 - 0
- 00:00 FT
  Levante
4 - 0
Castellon  
1 - 0
- 00:00 FT
  Rio Ave
1 - 0
Academico Viseu  
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Murcia
3 - 1
Villarreal B  
3 - 1
PHB 00:00 FT
[14] Nimes
0 - 1
Caen [8]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[19] Annecy FC
1 - 2
Niort [10]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[15] Quevilly
0 - 0
Rodez [12]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] SC Bastia 1
0 - 2
Stade Lavallois [7] 1
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[1] Guingamp
4 - 0
Pau FC [18]
-1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[16] Le Havre
0 - 0
Grenoble [4] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Metz 1
3 - 0
Amiens [11]
-1/2 2 - 0
NGA 00:00 FT
[3] FK Sochi
2 - 1
Akhmat Groznyi [9]
-1/2 1 - 0
BLRC 00:00 FT
  Torpedo Zhodino
1 - 0
Isloch  
-1/4 1 - 0
MDVA 00:00 FT
[1] Zimbru
1 - 0
Sheriff Tiraspol [2]
0 - 0
CZEA 00:00 FT
[15] Teplice
2 - 2
Vik.Plzen [4] 2
+1 1 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Leganes
0 - 0
Albacete  
-1/2 0 - 0
FAIC 00:30 FT
  Lucan United 1
3 - 0
Killester United   1
2 - 0
AUTA 00:30 FT
[4] Sturm Graz
2 - 1
RB Salzburg [3]
+1 1 - 0
JORA 00:30 FT
[5] S.Al.Ordon
1 - 2
Sheikh Hussein [3]
+1/2 1 - 2
GHCLB 00:45 FT
  Sporting Lisbon (T)
1 - 1
Wolves  
-1/4 1 - 1
TNKSC 00:45 FT
  Trabzonspor (T)
4 - 0
Sivasspor  
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Cartagena
2 - 0
Elche  
+1/4 2 - 0
HLASC 01:00 FT
  Ajax 1
3 - 5
PSV Eindhoven  
-3/4 1 - 2
POLA 01:00 FT
[16] Miedz Legnica
1 - 2
Warta Poznan [15]
-1/4 1 - 1
POLB 01:00 FT
[5] Ruch Chorzow
2 - 0
Puszcza Nie. [4]
-1/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[14] Pirin Blagoevgrad 1
1 - 2
Slavia Sofia [8]
+1/2 0 - 2
HUNA 01:00 FT
[11] Ujpest
1 - 1
Mezokovesdi SE [10]
-1/2 1 - 0
NORA 01:00 FT
[15] FK Jerv
2 - 5
Valerenga [6]
+1 1 - 3
TDB 01:00 FT
[1] Halmstads
2 - 1
Landskrona [10]
-1 1 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Fluminense/RJ U20
1 - 1
Chapecoense U20  
0 - 1
- 01:00 FT
  Bahia/BA U20
0 - 5
Palmeiras/SP U20  
0 - 3
GHCLB 01:15 FT
  Tottenham (T) 1
0 - 1
Roma   1
-1/2 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[4] Domzale
1 - 1
Tabor Sezana [6]
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Inter Milan (T) 3
2 - 2
Lyon   2
-1/2 0 - 1
DUCSC 01:30 FT
  Leipzig 2
3 - 5
Bayern Munich   4
+1/4 0 - 3
RMNA 01:30 FT
[1] CFR Cluj
4 - 2
Mioveni [16]
-1 1/2 3 - 1
TSA 01:30 FT
[4] Sion
0 - 0
Servette [2]
+0 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[5] Argentinos Jun.
0 - 1
San Lorenzo [12]
-1/2 0 - 0
BIA 01:45 FT
[6] Gent
1 - 1
Sint Truiden [13]
-1 1 - 0
BIHA 02:00 FT
[2] Sarajevo
4 - 2
FK Sloga Doboj [5]
0 - 1
CROA 02:00 FT
[8] NK Varazdin
0 - 2
Hajduk Split [2]
+1 1/4 0 - 2
MNEA 02:00 FT
[1] Decic Tuzi 1
3 - 0
Iskra Danilo [9]
1 - 0
- 02:00 FT
[5] Rudar
1 - 0
Mornar Bar [6]
0 - 0
SRBA 02:00 FT
[16] FK Napredak
2 - 4
Javor Ivanjica [7]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[5] Spartak Subotica
3 - 0
FK Vozdovac [6]
-1/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[5] Londrina/PR
1 - 1
Criciuma/SC [7]
-1/4 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-3] Always Ready 1
4 - 0
Univ. De Sucre [A-8]
-2 3 - 0
CHIA 02:00 FT
[13] La Serena
3 - 0
Nublense [2]
+1/2 1 - 0
COLA 02:00 FT
[17] Cortulua
1 - 0
Inde.Medellin [10]
+1/4 0 - 0
COLB 02:00 FT
[12] Real Santander
0 - 1
Atletico [11]
-1/2 0 - 0
URUA 02:00 FT
[12] Plaza Colonia
1 - 1
Boston River [4]
+1/4 0 - 1
USA 02:00 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
4 - 4
Portland Timbers [Tay-6]
-1/2 3 - 1
EGYA 02:00 FT
[17] Arab Contractors
0 - 0
Ahly Cairo [3]
+1 0 - 0
BRA 02:30 FT
[12] Ceara/CE 1
1 - 2
Palmeiras/SP [1]
+1/4 0 - 2
- 02:30 FT
[13] Goias/GO
1 - 0
Coritiba/PR [15]
-1/4 0 - 0
BDNSC 02:45 FT
  Porto (T)
3 - 0
Tondela  
-2 1/4 2 - 0
COLB 03:00 FT
[7] Llaneros FC
1 - 1
Barranquilla [13]
-1 0 - 1
- 03:00 FT
[5] Tigres(COL)
1 - 1
Leones FC [1]
+0 1 - 1
ECUA 03:00 FT
[10] Delfin SC
1 - 3
Guayaquil City [6]
-1 1 - 0
PERA 03:15 FT
[19] Ayacucho FC
0 - 1
Cienciano [5]
+0 0 - 0
PARA 03:45 FT
[11] Sportivo Ameliano 1
0 - 2
Cerro Porteno [2]
+3/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[22] Estudiantes LP
0 - 0
Banfield [16]
-1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[2] Metropolitano
2 - 0
Zamora Barinas [1]
-1/4 1 - 0
USA 04:00 FT
[Dong-8] Chicago Fire
0 - 0
Atlanta United [Dong-12]
-1/2 0 - 0
COLA 04:05 FT
[8] Jag de Cordoba
2 - 1
Alianza Petrolera [11]
-1/4 2 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-5] Univ de Vinto
0 - 1
CD Guabira [A-5]
-1/2 0 - 0
BRB 04:30 FT
[12] Novorizontino/SP
1 - 1
Vila Nova/GO [18]
-1/2 0 - 1
BRA 05:00 FT
[2] Corinthians/SP
1 - 0
Botafogo/RJ [14]
-1/2 1 - 0
BRB 05:00 FT
[13] Ponte Preta/SP
3 - 0
Operario/PR [16]
-1/2 2 - 0
CHIA 05:00 FT
[10] Univ. Catolica(CHL)
1 - 0
Cobresal [6]
-1 0 - 0
URUA 05:00 FT
[3] Dep. Maldonado 1
2 - 1
Nacional Montevideo [2] 1
+1/2 2 - 0
MEXA 05:00 FT
[11] Cruz Azul
1 - 0
Necaxa [5]
-1/4 1 - 0
ECUA 05:30 FT
[8] LDU Quito
2 - 0
Tecnico Uni. [16]
-1 0 - 0
GHCLB 06:00 FT
  New York RB 1 2
0 - 2
Barcelona   2
+2 1/4 0 - 1
PERA 06:00 FT
[9] Universitario
0 - 1
Dep. Municipal [10]
-3/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[A-9] Indy Eleven
1 - 3
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+3/4 1 - 2
- 06:00 FT
[A-11] Hartford Athletic
0 - 1
Birmingham Legion [A-5]
+1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[A-4] Pittsburgh R.
1 - 0
FC Tulsa [A-8]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[B-5] Perez Zeledon 1
2 - 3
Municipal Grecia [B-2] 1
-1/4 2 - 3
- 06:00 FT
[B-6] Santos Guapiles
3 - 3
Guadalupe FC [A-3]
+0 3 - 0
PARA 06:15 FT
[10] Tacuary FBC
2 - 1
Olimpia Asuncion [3]
+3/4 1 - 1
VENA 06:15 FT
[6] Puerto Cabello 1
3 - 2
Dep.Lara [14]
+1/4 1 - 1
ARGA 06:30 FT
[1] Atletico Tucuman
2 - 0
Newells Old Boys [13]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[6] CA Huracan
0 - 1
Gimnasia LP [2]
-1/4 0 - 0
BRA 06:30 FT
[5] Flamengo/RJ
4 - 1
Atletico/GO [19]
-1 4 - 0
BRB 06:30 FT
[17] CSA/AL
1 - 3
Ituano/SP [11]
-1/2 0 - 2
USA 06:30 FT
[Dong-4] CF Montreal
0 - 0
New York City [Dong-2]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
6 - 0
Houston Dynamo [Tay-12]
-3/4 3 - 0
USB 06:30 FT
[A-12] Atlanta United II 1
1 - 1
Las Vegas Lights [B-7]
+1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[A-10] Loudoun United
0 - 1
Monterey Bay FC [B-12]
+1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[A-13] Ch. Battery
2 - 4
Sacramento [B-4]
+0 2 - 3
CSUW 07:00 FT
[A-1] Colombia Nữ
0 - 1
Brazil Nữ [B-1]
+1 1/2 0 - 1
USW 07:05 FT
[4] Chicago RS Nữ
0 - 1
San Diego Wave Nữ [2]
0 - 1
MEXA 07:05 FT
[3] Tigres UANL 2
2 - 1
Queretaro [18]
-1 1/4 1 - 1
USA 07:07 FT
[Tay-7] Nashville FC
1 - 1
Vancouver WC [Tay-11]
-1 1 - 0
- 07:07 FT
[Dong-7] New England
0 - 0
Toronto [Dong-13]
-3/4 0 - 0
- 07:07 FT
[Dong-10] Inter Miami
4 - 4
Cincinnati [Dong-6]
-1/4 3 - 2
CHIA 07:30 FT
[3] Curico Unido
0 - 4
Everton CD [7]
-1/4 0 - 3
USA 07:37 FT
[Tay-14] Sporting Kansas 1
0 - 2
Austin FC [Tay-2]
+1/4 0 - 1
ECUA 08:00 FT
[3] Independiente JT
1 - 1
Barcelona SC [5]
-1/4 1 - 1
USB 08:05 FT
[B-1] SA Scorpions 1
1 - 1
LA Galaxy II [B-8]
-1 0 - 0
USA 08:07 FT
[Tay-3] Dallas
1 - 0
LA Galaxy [Tay-9]
-1/4 1 - 0
CRCA 08:30 FT
[B-4] San Carlos 1
1 - 1
Cartagines [B-3]
+0 1 - 1
USB 08:35 FT
[B-6] El Paso Locomotive
0 - 1
Louisville City [A-1]
+1/4 0 - 0
GHCLB 09:00 FT
  Real Madrid (T)
2 - 0
Juventus  
-1/2 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-1] Herediano
3 - 0
Alajuelense [A-2]
+0 1 - 0
USB 09:05 FT
[B-13] Orange County SC
2 - 3
San Diego Loyal [B-2]
+0 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[17] Chivas Guad.
0 - 0
Pachuca [4]
+0 0 - 0
- 09:05 FT
[7] Puebla
0 - 0
San Luis [15]
-1/4 0 - 0
- 09:05 FT
[8] Club Tijuana
2 - 0
Mazatlan FC [16]
-1/2 0 - 0
USA 09:07 FT
[Tay-13] San Jose EQ
2 - 2
Real Salt Lake [Tay-5]
-1/4 1 - 1
USB 09:35 FT
[B-10] Phoenix Rising
4 - 0
Colorado Springs [B-3]
-1/4 2 - 0
USW 09:35 FT
[7] Angel City Nữ
2 - 3
OL Reign Nữ [6]
2 - 0
GHCLB 16:30 Hoãn
  Varzim
-
Pacos Ferreira  
-
NHATJFL 17:00 Hoãn
[2] Honda FC
-
Suzuka Point Getters [9]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  Esbjerg FB
-
Skive IK  
-
- 18:00 Hoãn
  AB Gladsaxe
-
FA 2000  
-
- 19:30 Hoãn
  Heracles Almelo
-
Volendam  
-
- 22:59 Hoãn
  Fiorentina
-
Galatasaray  
-
- 22:59 Hoãn
  Las Palmas
-
Al Nasr (KSA)  
-
USA 09:20 Hoãn
[Dong-11] Charlotte FC
-
Columbus Crew [Dong-5]
-
 
« 30 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo