x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 16:00 FT
  PSM Makassar
2 - 0
Bali United Pusam  
+1/4 1 - 0
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
2 - 1
CA Nhân Dân [1]
+1/4 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Gold Coast Knights
0 - 0
Brisbane Roar U21  
-1 1/2 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Torpedo Moscow U21
0 - 1
Kryliya Sov. U21  
0 - 1
- 17:00 FT
  Khimki U21
3 - 2
FK Sochi U21  
2 - 1
VNA 17:00 FT
[6] SHB Đà Nẵng
1 - 0
Nam Định [11]
-1/2 0 - 0
VNB 17:00 FT
[12] Bình Phước
1 - 1
Phố Hiến [3]
+1/2 0 - 1
SAFF20 17:30 FT
[2] Ấn Độ U20
4 - 0
Sri Lanka U20 [5]
0 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[3] Oakleigh Cannons
3 - 1
Melb. Knights [9]
-1 1/4 0 - 0
AUSBPL 17:45 FT
[6] Souths Utd
3 - 2
Wynnum Wolves [2]
+3/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Orenburg U21
0 - 3
Strogino Moscow U21  
0 - 3
SINA 18:45 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
4 - 2
Lion City Sailors [1]
2 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Almere City
3 - 2
Den Bosch  
2 - 1
VNA 19:15 FT
[12] TP.HCM
2 - 1
Hải Phòng [4]
-1/4 1 - 1
KAZC 20:00 FT
[A-2] Ordabasy
1 - 2
Atyrau [A-3]
1 - 1
SAFF20 20:30 FT
[4] Maldives U20 (T)
1 - 4
Bangladesh U20 [1]
0 - 4
IDNA 20:30 FT
  RANS Cilegon
3 - 3
PSS Sleman  
+0 2 - 1
ARMA 20:45 FT
[6] Lernayin Artsakh
0 - 1
Van Yerevan [2]
+0 0 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Zenit U21 2
0 - 3
CSKA Mos. U21  
0 - 1
- 21:00 FT
  Kuban U21 1
2 - 4
Chertanovo U21  
1 - 2
- 21:00 FT
  Spartak Mos. U21
3 - 0
ORS 5 U21  
1 - 0
- 21:00 FT
  Fakel U21
3 - 1
Akhmat Gr. U21   1
1 - 0
NGA 22:00 FT
[16] Ural S.r.
1 - 3
Krasnodar [6]
+0 0 - 1
NGAU21 22:00 FT
  Rostov U21
2 - 0
Lok. Moscow U21  
2 - 0
KAZC 22:00 FT
[B-2] Kaisar Kyzylorda
1 - 2
Caspiy Aktau [B-3]
0 - 0
LITA 22:00 FT
[8] Banga
1 - 1
Dziugas FC [9]
-1/4 0 - 0
FINA 22:00 FT
[11] Lahti
1 - 1
Ilves Tampere [9]
+1/4 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[2] MSK Zilina
4 - 1
Dukla BB [11]
-1 1/4 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[16] Dukla Praha
0 - 1
SK Lisen [1]
-1/2 0 - 0
JORA 22:00 FT
[9] Ramtha
0 - 0
Sahab [5]
-1/4 0 - 0
NGAU21 22:30 FT
  Din. Moscow U21
1 - 2
Krasnodar U21  
0 - 1
BULA 22:30 FT
[10] Hebar Pazardzhik
0 - 1
CSKA 1948 Sofia [1]
+1 1/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[11] Arges Pitesti
3 - 1
Universitaea Cluj [15] 1
+0 1 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Benevento
0 - 0
Siena  
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Villefranche
1 - 0
Le Puy Foot  
0 - 0
DUCC 22:59 FT
  Kaan-Marienborn
0 - 2
Nurnberg  
+2 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Neustrelitz
0 - 8
Karlsruher  
+2 1/2 0 - 3
- 22:59 FT
  Dynamo Dresden
0 - 1
Stuttgart  
+3/4 0 - 1
POLA 22:59 FT
[15] Piast Gliwice
0 - 1
Zaglebie Lubin [6] 1
-1/2 0 - 0
POLB 22:59 FT
[17] Resovia
0 - 0
Sandecja [13]
+0 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[10] Vaprus Parnu
0 - 3
Nomme Kalju [3]
+2 0 - 3
FIN3 22:59 FT
  Tampere Utd
1 - 2
MuSa Pori  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  Jazz
4 - 1
VJS  
-1 2 - 1
AUTB 23:10 FT
[16] Dornbirn 1
1 - 3
SKU Amstetten [2]
+1 1 - 1
- 23:10 FT
[12] Rapid Wien II
1 - 5
St.Polten [6]
+1/4 0 - 2
- 23:10 FT
[11] Blau Weiss Linz
4 - 2
Austria Wien II [14]
-2 1/4 2 - 0
- 23:10 FT
[15] Kapfenberg
0 - 1
Horn [1]
+1/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Avranches
2 - 1
Concarneau  
1 - 0
- 23:30 FT
  Eibar
5 - 2
Amorebieta  
-1 2 - 1
DENB 23:45 FT
[8] Hobro I.K.
1 - 0
Helsingor [9]
+1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[10] Fredericia
0 - 1
Naestved BK [5]
-1 0 - 1
CROA 23:55 FT
[4] Sibenik
2 - 1
Lok. Zagreb [3]
+1/2 1 - 0
SRBA 23:55 FT
[6] FK Novi Pazar
1 - 0
FK Partizan [10] 1
+1 3/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Genclerbirligi
0 - 3
Ankaragucu  
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Lok.Leipzig
1 - 4
Hallescher  
+1/4 0 - 4
- 00:00 FT
  Go Ahead Eagles
4 - 1
OFI Creta  
-1/2 3 - 0
- 00:00 FT
  Cadiz
0 - 1
Lille  
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Heracles Almelo
1 - 3
NEC Nijmegen  
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Twente
4 - 1
Bologna  
-1/4 4 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[5] Wacker Burghausen
0 - 2
DJK Vilzing [1]
-1/2 0 - 1
TD3 00:00 FT
  Tvaakers IF
4 - 3
Lindome GIF  
-1 3/4 2 - 0
DENA 00:00 FT
[12] Odense BK
1 - 5
Midtjylland [6]
+1/2 1 - 1
DUC4BA 00:15 FT
[14] Heimstetten
5 - 2
V. Aschaffenburg [12]
+1/4 3 - 1
- 00:20 FT
[3] Wurzburger
6 - 0
FC Pipinsried [7]
-1 1/4 5 - 0
TSB 00:30 FT
[4] Schaffhausen
2 - 0
Neuchatel Xamax [10]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Yverdon
3 - 1
Thun [9]
+0 2 - 0
JORA 00:30 FT
[12] Jazeera Amman
0 - 1
Wehdat Amman [2]
+1 0 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Gimnastic T.
3 - 3
Zaragoza  
+1/4 3 - 0
BULA 01:00 FT
[4] Ludogorets
5 - 0
Spartak Varna [16]
-2 3/4 3 - 0
HUNA 01:00 FT
[12] Budapest Honved
0 - 1
Zalaegerzseg [4]
-1/2 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Atl. Mineiro/MG U20
2 - 1
Fortaleza/CE U20  
-1 1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[8] Gorica
0 - 1
NK Radomlje [3]
+1/4 0 - 1
TSB 01:15 FT
[5] Aarau
1 - 2
Lausanne Sports [2] 1
+0 0 - 1
GHCLB 01:30 FT
  Parma
1 - 0
Lecce  
+1/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[5] Cracovia Krakow
3 - 0
Legia Wars. [4]
+0 1 - 0
POLB 01:30 FT
[15] Odra Opole 1
1 - 4
Zaglebie Sosno [5]
-1/4 1 - 3
FAIC 01:30 FT
  Maynooth University
2 - 1
Villa FC  
0 - 0
RMNA 01:30 FT
[4] Farul Constanta
0 - 0
Chindia Targoviste [14]
-1/2 0 - 0
AUTB 01:30 FT
[7] Admira
4 - 3
Grazer AK [9]
-1/4 3 - 2
GHCLB 01:45 FT
  Everton
3 - 0
Dinamo Kiev  
-2 1 - 0
- 01:45 FT
  Newcastle
1 - 0
Atalanta  
-1/4 1 - 0
DUCC 01:45 FT
  Munchen 1860
0 - 3
B.Dortmund  
+2 1/4 0 - 3
BIA 01:45 FT
[3] Union Saint-Gilloise
1 - 0
Charleroi [8]
-3/4 0 - 0
FAIC 01:45 FT
  Drogheda Utd
5 - 1
Athlone  
3 - 0
- 01:45 FT
  Treaty United
5 - 0
Usher Celtic FC  
-1 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  UC Dublin
3 - 0
Cockhill Celtic  
-1 3/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Bray Wanderers
0 - 3
Shelbourne  
+1 3/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Dundalk
4 - 0
Longford Town  
-2 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Braga
2 - 1
Celta Vigo  
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
  Udinese
1 - 3
Chelsea  
+1 1/2 1 - 2
ANHB 02:00 FT
[14] Huddersfield
0 - 1
Burnley [11]
+0 0 - 1
CROA 02:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
4 - 1
Istra 1961 [10]
-2 1/4 2 - 0
FAIC 02:00 FT
  Bangor GG FC
0 - 4
Shamrock Rovers  
+3 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
  Finn Harps
1 - 3
Bohemians  
+1/2 1 - 2
COLB 02:00 FT
[10] Orsomarso
0 - 0
Boyaca Chico [6]
+0 0 - 0
SRBA 03:15 FT
[1] Crvena Zvezda
6 - 0
Radnik Surdulica [16]
-3 1 - 0
PERA 03:30 FT
[1] Melgar
1 - 0
UTC Cajamarca [11]
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 03:45 FT
  Maritimo
1 - 0
Santa Clara  
+0 0 - 0
COLB 04:00 FT
[4] Real Cartagena
1 - 2
Cucuta [16]
+0 1 - 1
PARA 04:00 FT
[8] Guairena FC
1 - 2
General Caballero [9]
+0 1 - 0
VENA 04:00 FT
[10] Zulia FC
1 - 1
Mineros Guayana [13]
-1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[3] Bahia/BA
3 - 0
Nautico/PE [20]
-1 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[11] Huachipato
2 - 5
U. Espanola [5]
+0 1 - 3
ARGA 06:00 FT
[7] Godoy Cruz
1 - 1
Velez Sarsfield [26]
-1/2 1 - 1
BLVA 06:00 FT
[A-7] Aurora
1 - 0
Inde. Petrolero [B-7]
-3/4 1 - 0
PARA 06:15 FT
[6] Nacional(PAR)
3 - 0
Sol de America [7] 1
-1/2 2 - 0
VENA 06:15 FT
[6] Dep.Tachira
0 - 0
Caracas [8]
-1/2 0 - 0
USW 06:30 FT
[12] NC Courage (W)
3 - 3
Wash. Spirit Nữ [10]
+0 1 - 2
CSUW 07:00 FT
[B-2] Argentina Nữ (T)
3 - 1
Paraguay Nữ [A-2]
-1 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[7] Dep.Cuenca
1 - 2
SD Aucas [1]
0 - 2
USW 07:00 FT
[9] Racing Louisville Nữ
1 - 2
Portland Tho. Nữ [1]
+3/4 1 - 1
MEXB 07:00 FT
[15] Venados 1
0 - 2
Morelia [8]
+0 0 - 1
BRB 07:30 FT
[11] Tombense FC/MG
3 - 0
Sampaio Correa/MA [7]
+0 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[12] U. La Calera
2 - 2
Palestino [4]
-1/4 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[16] Juarez
1 - 1
Toluca [2]
-1/4 0 - 0
USA 10:15 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
2 - 1
Seattle Sounders [Tay-9]
-1 1/4 2 - 1
BIHA 22:00 Hoãn
[8] Sloboda Tuzla
-
Velez Mostar [7]
-
- 22:00 Hoãn
[12] Igman Konjic
-
FK Tuzla City [5]
-
LITA 22:00 Hoãn
[2] Zalgiris
-
FK Panevezys [3]
-
GHCLB 00:00 Hoãn
  ADO Den Haag
-
Volendam  
-
ARGA 06:00 Hoãn
[24] Talleres Cordoba
-
Union Santa Fe [8]
-
 
« 29 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo