x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 15:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
2 - 0
Gimhae City [4]
+1/4 1 - 0
GHCLB 15:15 FT
  Vik.Zizkov
2 - 0
Taborsko  
2 - 0
- 16:00 FT
  Bohemians 1905 (T)
3 - 5
Sellier&Bellot Vlasim  
2 - 3
- 16:00 FT
  Stal Mielec
4 - 1
Puszcza Nie.  
1 - 1
- 16:00 FT
  Slovan Liberec
3 - 1
Usti & Labem  
-1 3/4 2 - 1
- 16:00 FT
  Teplice
7 - 1
Varnsdorf  
-1 1/4
ACL 17:00 FT
[J-1] Cerezo Osaka (T)
1 - 1
Port FC [J-3]
-3/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[2] GimPo Citizen
2 - 1
Mokpo City [5]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Pyeongtaek FC
0 - 0
Daejeon Korail [8]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Cheonan City
3 - 0
Yangju FC [13]
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Busan Transp.
1 - 1
Ulsan Citizen [6]
-1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Aalborg BK (T)
0 - 0
Esbjerg FB  
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Dynamo Dresden
3 - 1
Jablonec  
2 - 1
- 20:00 FT
  Legia Wars.
3 - 2
Lechia GD  
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Sparta Praha
4 - 1
Nurnberg II  
3 - 1
NPA 20:00 FT
[15] Chippa Utd
3 - 0
Royal AM  
ACL 21:00 FT
[J-4] Guangzhou FC (T)
0 - 1
Kitchee [J-2]
+2 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Khimki
0 - 1
Fakel  
0 - 1
- 21:00 FT
  Vik.Plzen
3 - 0
Pribram  
-2 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Heidenheim
2 - 0
SCR Altach  
1 - 0
- 21:30 FT
  FK Metalac GM
1 - 0
FK Vozdovac  
0 - 0
IRNA 21:45 FT
[4] Tractor SC
1 - 0
Zobahan [14]
1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Lok. Plovdiv
1 - 2
Beroe  
0 - 1
- 22:00 FT
  Pardubice (T)
1 - 1
Mlada Boleslav  
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
  KV Mechelen
2 - 7
Utrecht  
1 - 4
- 22:00 FT
  Lech Poznan
3 - 1
Zaglebie Lubin  
2 - 0
- 22:00 FT
  Botev Plovdiv
1 - 1
Proleter NS  
0 - 0
- 22:00 FT
  Vitesse Arnhem
1 - 3
AEK Athens  
1 - 2
GHU20 22:00 FT
  Senegal U20 (T)
1 - 1
Arập Xêut U20  
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-3
ESTA 22:00 FT
[4] Nomme Kalju
5 - 1
Tulevik Viljandi [6]
-1 1/2 2 - 0
IRNA 22:20 FT
[1] Persepolis
3 - 1
Gol Gohar [5]
2 - 1
- 22:20 FT
[15] SaiPa Karadj
1 - 2
Shahr Khodrou [9]
1 - 2
FINA 22:30 FT
[10] Haka 1
1 - 1
Honka [8]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[5] Seinajoen JK
3 - 0
IFK Mariehamn [9]
-3/4 2 - 0
- 22:30 FT
[11] KTP Kotka
1 - 1
Ilves Tampere [7]
+1 0 - 0
- 22:30 FT
[3] Inter Turku
1 - 1
Lahti [4]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[2] KuPS
2 - 0
AC Oulu [12]
-2 0 - 0
- 22:30 FT
[6] HIFK 1
0 - 1
Helsinki [1]
+1 1/4 0 - 1
FINB 22:30 FT
[2] VPS Vaasa
2 - 1
EIF Ekenas [5]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[10] JIPPO
1 - 4
Gnistan [3]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[11] KPV Kokkola
1 - 1
RoPS Rovaniemi [1]
-1/2 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  Honka 2
2 - 3
Ilves-Kissat  
-3/4 1 - 3
- 22:30 FT
  SalPa Salo
1 - 2
VJS  
-1 1/4 0 - 2
- 22:30 FT
  KaaPo Kaarina
0 - 2
Espoo  
-1 3/4 0 - 1
- 22:30 FT
  PEPO
1 - 1
Lahden Reipas  
-1 1/2 1 - 1
- 22:30 FT
  HJS Akatemia
2 - 2
Ilves II  
-1/4 1 - 2
- 22:30 FT
  OTP
2 - 0
OLS Oulu  
-1 1 - 0
- 22:30 FT
  PS Kemi
3 - 0
RoPS Rovaniemi II  
+1 1 - 0
- 22:30 FT
  KaPa
5 - 0
MiPK Mikkeli  
-1 1/4 3 - 0
- 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
5 - 0
Narpes Kraft  
-2 1/4 2 - 0
- 22:30 FT
  TPV Tampere
0 - 5
Grankulla IFK  
+3/4 0 - 2
- 22:30 FT
  Jazz
1 - 2
PIF Parainen  
+0 1 - 2
GHCLB 22:59 FT
  HNK Rijeka (T)
2 - 2
MSK Zilina  
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  Luzern
2 - 4
SC Kriens  
-1 1/4 2 - 2
- 22:59 FT
  C. Budejovice
0 - 4
Din. Moscow  
+1 0 - 1
- 22:59 FT
  Ferencvaros
1 - 0
Dunajska Stred  
0 - 0
- 22:59 FT
  Club Brugge
2 - 1
Lok. Zagreb  
-1 1/4 1 - 1
NORA 22:59 FT
[9] Sandefjord
1 - 0
Bodo Glimt [2]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Molde
3 - 0
Stromsgodset [8]
-1 3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[14] Tromso
0 - 0
Kristiansund [4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Rosenborg
0 - 0
Haugesund [6]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Viking
3 - 3
Stabaek [15]
-1 1 - 1
CHIC 22:59 FT
[26] CD Magallanes
4 - 0
Audax Italiano [27]
+1/2 1 - 0
GHU20 00:00 FT
  Tunisia U20
1 - 0
Comoros U20  
-
ESTA 00:00 FT
[2] Flora Tallinn
3 - 3
Paide Linname. [3]
-3/4 2 - 0
ICEW 01:00 FT
[8] UMF Tindastoll Nữ
0 - 0
UMF Selfoss Nữ [5]
0 - 0
NORA 01:00 FT
[16] Brann
1 - 1
Lillestrom [3]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[11] Fluminense/RJ (T)
1 - 4
Atletico/PR [6]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Fortaleza/CE 1
3 - 2
Chapecoense [20]
-1 0 - 1
CHIC 02:00 FT
[2] Palestino
4 - 0
Dep.Concepcion [18] 1
-1 1/2 2 - 0
ICEW 02:15 FT
[2] Breidablik Nữ
1 - 2
Stjarnan Nữ [3]
-2 3/4 0 - 1
BRB 02:30 FT
[16] Ponte Preta/SP
2 - 1
CSA/AL [14]
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[6] Brusque FC/SC
1 - 0
Brasil Pelotas/RS [19]
-1/2 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[12] Bahia/BA
3 - 4
America/MG [18]
-1/4 1 - 2
- 05:00 FT
[14] Internacional/RS
1 - 2
Palmeiras/SP [1]
+0 0 - 1
BRB 05:00 FT
[17] Londrina/PR
1 - 3
Avai/SC [4]
+0 0 - 2
- 05:00 FT
[18] Cruzeiro/MG
3 - 3
Guarani/SP [8]
-1/4 3 - 2
- 05:00 FT
[3] Goias/GO
1 - 0
Vasco DG/RJ [10]
-1/4 0 - 0
CHIC 05:00 FT
[19] Rangers Talca
0 - 1
Coquimbo Unido [7]
+0 0 - 1
BRAA 06:30 FT
[8] Santos/SP
0 - 0
SC Recife/PE [15]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[10] Corinthians/SP
0 - 0
Sao Paulo/SP [17]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[13] Juventude/RS
2 - 0
Gremio/RS [19]
+1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[9] Botafogo/RJ
1 - 0
Vitoria/BA [15]
-1/4 0 - 0
CHIC 07:30 FT
[4] Everton CD
0 - 0
Univ. Catolica [14]
+1/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[C-2] Rio Grande Valley
3 - 2
El Paso Locomotive [C-1]
+0 1 - 1
- 07:45 FT
[A-8] Loudoun United
2 - 1
Pittsburgh R. [A-1]
+1/2 1 - 0
GHQG 08:30 FT
  Mexico (T)
3 - 0
Panama   2
-3/4 1 - 0
USB 09:00 FT
[C-7] Real Monarchs
3 - 2
New Mexico United [C-3]
1 - 2
HQ3 17:00 Hoãn
[15] Gangneung City
-
Hwaseong FC [10]
-
AFCC 17:30 Hoãn
[I-1] Geylang Intl
-
Kaya [I-2]
-
- 18:00 Hoãn
[G-1] Bali United Pusam
-
Boeung Ket Angkor FC [G-2]
-
LATA 22:00 Hoãn
[9] Ventspils
-
BFC Daugava [5]
-
FINB 22:30 Hoãn
[7] MP Mikkeli
-
PK-35 [9]
-
USB 07:00 Hoãn
[B-2] Birmingham Legion
-
Atlanta United II [B-5]
1 - 1
 
« 30 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo