x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 16:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
3 - 3
Hwacheon KSPO Nữ [5]
0 - 2
- 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 1
Sejong Sportstoto Nữ [6]
-2 1/2 3 - 1
- 16:00 FT
[3] Seoul Amaz Nữ
2 - 2
Gyeongju Nữ [2]
+1 1 - 1
- 16:00 FT
[4] Suwon Nữ
0 - 0
Boeun Sangmu Nữ [7]
-1 0 - 0
ACL 17:00 FT
[G-3] Darul Takzim (T)
0 - 2
Pohang Steelers [G-2]
+1 0 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Sparta Praha
1 - 0
SK Lisen  
0 - 0
ACL 21:00 FT
[G-1] Nagoya Grampus (T) 1
3 - 0
Ratchaburi [G-4] 3
-2 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[H-1] Jeonbuk H.Motor (T)
9 - 0
Tampines Rovers [H-4] 1
-3 4 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Arsenal-Tula
1 - 3
Cukaricki Belgrade  
+0 1 - 1
- 22:00 FT
  Krasnodar
1 - 2
Sepsi OSK  
-3/4 1 - 1
ESTA 22:00 FT
[2] Levadia T. 1
2 - 1
Tammeka Tartu [8]
-2 2 - 0
LATA 22:00 FT
[4] FK Liepaja
1 - 0
Riga FC [1]
+1/4 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[8] FC Floresti
0 - 1
Petrocub [3]
0 - 0
IRNA 22:20 FT
[12] Nassaji Mazandaran
0 - 1
Peykan [7]
+0 0 - 0
- 22:20 FT
[9] Aluminium Arak
0 - 0
Esteghlal Tehran [3]
+1/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[9] TPS Turku
0 - 1
Klubi 04 Helsinki [10]
-1 1/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola
0 - 0
JBK  
+1 3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  VIFK Vaasa
1 - 2
Vaajakoski  
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  JaPS
2 - 0
PK Keski Uusimaa  
-1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  SJK Akatemia
5 - 4
JS Hercules  
-1 3 - 1
ACL 22:59 FT
[H-3] Chiangrai Utd (T) 4
1 - 1
Gamba Osaka [H-2] 2
+1 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Mura
0 - 4
Rostov  
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Maribor
1 - 3
Cracovia Krakow  
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Puskas Akademia
2 - 0
Spartak Trnava  
2 - 0
- 22:59 FT
  LASK Juniors
2 - 5
Wurzburger  
0 - 2
- 22:59 FT
  NK Osijek
1 - 1
MOL Fehervar FC  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Crvena Zvezda
2 - 1
Aris Salonica  
-1/2 0 - 0
LITA 22:59 FT
[8] Dainava Alytus
1 - 2
FK Panevezys [3]
+3/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[13] Mjondalen
1 - 2
Odd Grenland [9]
+0 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  Atlantis 1
4 - 0
KuFu-98  
-1 1/4 3 - 0
IRNA 22:59 FT
[11] Mes Rafsanjan
2 - 1
Foolad Khozestan [6]
0 - 1
ALGA 22:59 FT
[14] ASO Chlef
0 - 0
MC Oran [4]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[2] CR Belouizdad
6 - 1
RC Relizane [13]
-2 3 - 0
- 22:59 FT
[17] WA Tlemcen
3 - 1
USM Bel Abbes [18]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[16] NC Magra
1 - 0
Hussein Dey [15]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[20] JSM Skikda
0 - 3
Paradou AC [10]
+1/2 0 - 0
IRNA 23:20 FT
[13] Naft M. Soleyman
1 - 2
Sanat Naft [10]
-1/4 0 - 0
GEOA 23:30 FT
[2] Dinamo Tbilisi
1 - 2
Dinamo Batumi [1]
+0 1 - 0
IRNA 23:45 FT
[2] Sepahan
1 - 0
Machine Sazi [16]
-2 0 - 0
ALGA 23:45 FT
[1] ES Setif
1 - 0
CS Constantine [7]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:59 FT
  Mladost Lucani
1 - 1
Spartak Subotica  
0 - 1
- 00:00 FT
  Basel
4 - 4
Dinamo Kiev  
-3/4 2 - 2
MDVA 00:00 FT
[7] Sheriff Tiraspol
0 - 1
FC Balti [4]
0 - 1
ALGA 00:00 FT
[3] JS Saoura
2 - 0
JS Kabylie [9]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] US Biskra
2 - 2
O Medea [8]
1 - 1
ESTA 00:30 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 4
TJK Legion [5]
0 - 3
ICEB 01:00 FT
[2] Vestmannaeyjar
3 - 2
UMF Selfoss [10]
-1 1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[6] Thor Akureyri
1 - 1
Vestri [7]
-1/2 0 - 1
NORA 01:00 FT
[5] Valerenga
4 - 1
Sarpsborg [12]
-1 1/4 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[4] Bragantino/SP
0 - 0
Ceara/CE [7]
-3/4 0 - 0
CHIC 02:00 FT
[5] Temuco
2 - 2
Huachipato [6]
-1/4 2 - 1
EGYA 02:00 FT
[2] Ahly Cairo
2 - 2
Pyramids FC [5]
-1 0 - 0
ALGA 02:00 FT
[5] USM Alger
3 - 1
CA BB Arreridj [19]
-1 1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[11] Ain M'lila 1
2 - 0
MC Alger [6]
+1/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Valur Rey.
2 - 0
Hafnarfjordur [7]
-1/2 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[9] Afturelding
2 - 1
Grotta [8]
+1/2 1 - 1
- 02:15 FT
[12] Vik. Olafsvik
0 - 7
Trottur Rey. [11]
-1/4 0 - 4
- 02:15 FT
[4] Fjolnir
0 - 0
Kordrengir [3]
-1/2 0 - 0
- 02:15 FT
[1] Fram Rey.
2 - 2
UMF Grindavik [5]
-3/4 0 - 0
CHIC 02:30 FT
[1] La Serena
1 - 3
Colo Colo [28]
+1/2 1 - 1
VENA 04:00 FT
[C-7] LALA FC
0 - 2
UCV FC [C-6]
-1/4 0 - 1
BRAA 05:00 FT
[2] Atl. Mineiro/MG
4 - 1
Atletico/GO [11]
-3/4 3 - 1
CHIC 05:00 FT
[8] Nublense
1 - 1
O Higgins [10]
-1/4 0 - 1
BRAA 06:00 FT
[17] Cuiaba/MT
0 - 2
Flamengo/RJ [6]
+3/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[B-2] Estu.Merida
1 - 1
Dep.Tachira [B-1]
-1/4 0 - 1
CHIC 07:30 FT
[3] Univ. de Chile (T)
1 - 1
CCDA Fernandez Vial [15]
-1 1/2 1 - 1
GHW 07:35 FT
  Mỹ Nữ
4 - 0
Mexico Nữ  
-4 2 - 0
USB 08:05 FT
[C-6] Colorado Springs
0 - 2
Orange C. Blues [D-2]
-1/4 0 - 1
USAA 08:40 FT
[Tay-10] Austin FC
4 - 1
Portland Timbers [Tay-6]
-1/4 2 - 1
GHCLB 17:00 Hoãn
  Aarhus AGF
-
Midtjylland  
-
- 17:59 Hoãn
  Hamburger
-
Wacker Innsbruck  
-
- 17:59 Hoãn
  Pacos Ferreira
-
Varzim  
-
FIN3 22:30 Hoãn
  PeKa
-
Mypa  
-
 
« 01 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo