x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 12:00 FT
[16] Jeonju EM
1 - 3
Gangneung City [2]
0 - 1
GHW 13:00 FT
  Kaohsiung S Bank Nữ (T)
0 - 0
Hualien Nữ  
+2 1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[9] Gyeongju Citizen
1 - 0
Chuncheon FC [13]
0 - 0
- 13:00 FT
[4] Hwaseong FC
2 - 1
Daejeon Korail [5]
0 - 1
- 13:00 FT
[8] Mokpo City
1 - 2
Gyeongju KHNP [3]
+0 0 - 1
HQB 14:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
1 - 1
Anyang [8]
0 - 1
HQA 14:30 FT
[5] Gangwon
1 - 0
Jeonbuk H.Motor [1]
+3/4 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[6] Vik.Zizkov
0 - 1
MFK Chrudim [10]
-1 1/4 0 - 1
GHW 15:30 FT
  Taichung B Whale Nữ
3 - 1
Inter Taoyuan FC Nữ  
-2 1/4 2 - 1
VNC 15:30 FT
  An Giang
0 - 2
Viettel  
+1 1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[6] Gyeongnam
2 - 2
Daejeon Hana Citizen [2]
0 - 0
ESTA 17:00 FT
[2] Flora Tallinn
3 - 0
Tallinna Kalev [6]
-3 3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Kuressaare
3 - 2
Trans Narva [10]
+1 1/4 1 - 2
HQA 17:00 FT
[12] Gwangju
1 - 1
Ulsan Hyundai [2]
+3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[10] Busan I'Park
0 - 0
Suwon Bluewings [8]
+0 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[14] Cheongju FC
0 - 3
Busan Transp. [6]
0 - 0
- 17:00 FT
[7] Cheonan City
2 - 2
GimPo Citizen [11]
1 - 0
- 17:00 FT
[1] Gimhae City
3 - 0
Yangju FC [15]
2 - 0
VNC 17:00 FT
  SL Nghệ An
1 - 1
Bà Rịa Vũng Tàu  
-1 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 4-5
DUB 18:00 FT
[7] Holstein Kiel 1
1 - 2
A.Bielefeld [1] 2
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[10] Sandhausen 3
3 - 1
Hannover 96 [11] 2
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[16] Karlsruher 3
1 - 1
St. Pauli [13] 1
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Nurnberg 1
0 - 0
Bochum [9] 2
-1/2 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[7] Kolos Kovalivka
0 - 2
Desna Chernigiv [4]
+1/2 0 - 0
VNC 18:00 FT
  Than Quảng Ninh
2 - 2
Nam Định  
-1/2 2 - 2
TS 90': 2-2; PEN: 5-4
ARMA 18:45 FT
[2] Lori Vanadzor
2 - 2
FC Noah [5]
-1/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[16] Zwickau
2 - 2
Hansa Rostock [10]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[9] Ingolstadt 1
1 - 2
Bayern Munich II [5]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[15] Magdeburg
0 - 1
Kaiserslautern [13]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Meppen
1 - 3
Wurzburger [7]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Waldhof Man.
1 - 2
Uerdingen [11]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[19] Sonnenhof
0 - 2
Unterhaching [2]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Ein.Braunschweig
4 - 2
Vik.Koln [14]
-1/4 2 - 1
CZEA 19:00 FT
[10] Sigma Olomouc
1 - 2
Pribram [16]
-1 1 - 1
DENB 19:00 FT
[7] HB Koge
1 - 1
Hvidovre IF [10]
-1/4 1 - 1
VNC 19:00 FT
  TP.HCM
0 - 0
SHB Đà Nẵng  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-2
POLA 20:00 FT
[16] LKS Lodz
0 - 1
Gornik Zabrze [12]
+0 0 - 1
SRBA 20:00 FT
[10] Radnik Surdulica
1 - 1
Proleter NS [11]
+0 0 - 1
DUA 20:30 FT
[9] Hertha Berlin 3
2 - 0
Augsburg [13] 3
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[15] Mainz 4
0 - 1
Hoffenheim [7] 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[10] Schalke 04 5
0 - 1
Wer.Bremen [17] 3
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[6] Wolfsburg 4
1 - 2
Ein.Frankfurt [12] 1 6
-1/2 0 - 1
BLRA 21:00 FT
[16] Belshina Bobruisk
2 - 3
Slavia Mozyr [8]
+0 2 - 1
LITA 21:00 FT
[4] Banga
2 - 0
FK Panevezys [6]
2 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Zlin
1 - 1
Banik Ostrava [5]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Slovan Liberec
3 - 1
Slovacko [7]
-1/2 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[5] PFK Aleksandriya
1 - 0
Zorya [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Dnipro
3 - 1
Olimpik Donetsk [11]
-1/4 1 - 0
DENB 21:00 FT
[6] Fremad Amager
2 - 2
Kolding IF [4]
-1/4 2 - 0
HUNA 21:55 FT
[7] Varda SE
1 - 0
Ujpest [10]
+0 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[12] Slavoj Vysehrad
1 - 1
SK Lisen [9]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Hradec Kralove
2 - 2
Fotbal Trinec [7]
-1 1 - 2
- 22:00 FT
[11] SK Prostejov
4 - 1
MFK Vitkovice [16]
-1 2 - 0
ARMA 22:15 FT
[1] Ararat-Armenia
1 - 1
Shirak [6]
-1 1 - 1
POLA 22:30 FT
[2] Piast Gliwice
4 - 0
Wisla Krakow [13]
-1/2 2 - 0
SRBA 22:30 FT
[2] Partizan
4 - 1
Mladost Lucani [9]
-2 3/4 2 - 1
BLRA 22:59 FT
[12] Dinamo Minsk
0 - 1
Shakhter Soligo. [4]
+1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[8] TJK Legion
0 - 1
Tammeka Tartu [4]
-1/4 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[2] Vik.Plzen
7 - 1
Mlada Boleslav [8]
-1 1/2 4 - 0
DUA 23:30 FT
[1] Bayern Munich
5 - 0
Fort.Dusseldorf [16] 2
-2 3/4 3 - 0
HUNA 00:00 FT
[6] Diosgyori
1 - 0
Mezokovesdi SE [3]
+0 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[1] Maccabi TA
2 - 0
Hapoel Haifa [6]
1 - 0
SRBA 00:30 FT
[12] Napredak
1 - 1
Radnicki Nis [6]
+1/4 0 - 0
ISRA 00:45 FT
[3] Beitar Jerusalem 1
1 - 1
Hap. Beer Sheva [4]
-1/4 0 - 0
POLA 01:00 FT
[5] Lech Poznan
0 - 1
Legia Wars. [1]
+1/4 0 - 1
ISRA 01:00 FT
[2] Maccabi Haifa
1 - 2
Hapoel Tel Aviv [5]
0 - 1
MNEA 01:00 FT
[9] FK Kom
3 - 3
Sutjeska [2]
+1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[4] Zeta
2 - 0
Rudar [5]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Buducnost
1 - 0
Grbalj [10]
-2 1 - 0
- 01:00 FT
[8] OFK Petrovac
1 - 1
OFK Titograd [7]
+1/4 0 - 0
CZEA 01:00 FT
[1] Slavia Praha
5 - 0
Jablonec [3]
-1 1/2 2 - 0
CROC 01:15 FT
  Slaven Belupo
1 - 3
Lok. Zagreb  
1 - 0
MNEA 01:30 FT
[6] FK Podgorica
0 - 0
Iskra Danilo [3]
+1/2 0 - 0
HUNA 02:05 FT
[11] Paksi
0 - 0
Videoton [2]
+1/2 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[7] Municipal Grecia
2 - 0
Guadalupe FC [6]
+0 2 - 0
- 04:00 FT
[5] Jicaral Sercoba
5 - 0
Universidad CR [12]
-1 1/4 2 - 0
- 08:00 FT
[3] Herediano
3 - 1
Santos Guapiles [9]
-1 1/4 1 - 1
HQ3 15:00 Hoãn
[10] Changwon City
-
Pyeongtaek FC [12]
-
ISRA 00:00 Hoãn
[1] Maccabi TA
-
Maccabi Haifa [2]
-
- 01:00 Hoãn
[6] Hapoel Haifa
-
Hapoel Tel Aviv [5]
-
 
« 30 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo