x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[A-3] Beijing Renhe (T)
1 - 2
Taizhou Yuanda [A-2]
-1/4 0 - 1
NHATA 16:45 FT
[15] Sagan Tosu
0 - 2
Kashima Antlers [6]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Kashiwa Reysol
1 - 1
Urawa Red [9]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[11] Vissel Kobe
1 - 1
Oita Trinita [12]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Sanf Hiroshima
0 - 2
Kawasaki Fro. [1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Vegalta Sendai
0 - 0
Yokohama FC [13]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Gamba Osaka
1 - 1
Yokohama FM [7]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[3] FC Tokyo
3 - 1
Shimizu S-Pulse [17]
-1 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[14] Tochigi SC
0 - 1
Montedio Yama. [8]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Alb. Niigata (JPN)
1 - 2
Avispa Fukuoka [1]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[16] Omiya Ardija
0 - 0
JEF United Chiba [17]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Ventforet Kofu
3 - 2
Giravanz Kita. [3]
-1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[22] Ehime FC 1
1 - 4
Tokyo Verdy [7]
+1/4 0 - 3
- 17:00 FT
[15] Okayama
1 - 1
Tokushima Vortis [2]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Machida Zelvia
3 - 0
Kyoto Sanga [10]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[9] Zweigen Kan.
4 - 2
Renofa Yamaguchi [19]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[18] Ryukyu
0 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[21] Matsumoto Yama.
2 - 2
Mito Hollyhock [12]
+1/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[6] FC Gifu
0 - 5
Blaublitz Akita [1]
+1/2 0 - 1
VNA 17:00 FT
[A-5] BCM Bình Dương
3 - 1
Sài Gòn FC [A-3]
+1/2 1 - 0
NHATA 17:30 FT
[5] Nagoya Grampus
3 - 0
Consa. Sapporo [14]
-1/4 2 - 0
- 17:30 FT
[2] Cerezo Osaka
1 - 0
Shonan Bellmare [16]
-3/4 0 - 0
NHATB 17:30 FT
[11] Jubilo Iwata
1 - 0
V-Varen Nagasaki [4]
-1/4 0 - 0
TQB 18:00 FT
[C-1] Changchun Yatai (T)
1 - 1
Sichuan Jiuniu [C-5]
-1 0 - 0
- 18:35 FT
[B-4] Guizhou Zhicheng (T)
1 - 1
Jiangxi Liansheng [B-6]
-1 1/2 1 - 0
VNA 19:15 FT
[A-6] TP.HCM
0 - 1
Viettel [A-1]
+1/4 0 - 1
ITA3 20:00 FT
  Foggia 1
1 - 3
AS Bisceglie  
-1/2 1 - 1
CHIA 21:00 FT
[18] La Serena
4 - 2
Palestino [11]
+1/2 2 - 0
DUC4N 21:30 FT
[8] Bahlinger
2 - 1
Bayern Alzenau [15]
-1/2 1 - 1
UEFA 22:59 FT
[B4-2] Phần Lan 1
1 - 0
Ireland [B4-3] 1
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[C4-4] Lithuania 1
0 - 0
Albania [C4-2] 3
+1/2 0 - 0
NORB 22:59 FT
[8] FK Jerv
2 - 1
Ullensaker/Kisa [14]
-1/4 0 - 0
COLA 22:59 FT
[20] Patriotas
1 - 1
Deportivo Pasto [2]
+1/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[6] Melgar (T)
3 - 0
Atletico Grau [18]
-3/4 1 - 0
ECUA 23:15 FT
[9] Mushuc Runa
3 - 2
Independiente JT [3]
+1/4 2 - 2
CHIA 23:30 FT
[9] Cobresal
0 - 1
Coquimbo Unido [12]
-3/4 0 - 1
DUC4N 00:00 FT
[18] Koblenz
1 - 0
Stuttgart II [12]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[17] Astoria Walldorf 1
1 - 2
Giessen [21]
-1 1 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 3
Oberhausen  
+3/4 0 - 3
PERA 01:15 FT
[16] Sport Boys (T) 2
2 - 1
Cienciano [10]
-1/4 1 - 0
ECUA 01:30 FT
[11] Delfin SC
2 - 2
SD Aucas [6]
-1/2 0 - 1
EGYC 01:30 FT
  Tala'ea Al Jaish (T)
0 - 0
Pyramids FC  
+3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
UEFA 01:45 FT
[C4-3] Belarus
2 - 0
Kazakhstan [C4-1] 1
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[B4-4] Bulgaria 3
0 - 1
Wales [B4-1] 4
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[A3-3] Croatia 3
1 - 2
Pháp [A3-2] 2
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[A2-1] Anh 2 4
0 - 1
Đan Mạch [A2-3] 2
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[C2-4] Estonia 3
1 - 1
Armenia [C2-3] 1
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[C3-1] Hy Lạp 2
0 - 0
Kosovo [C3-3] 3
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[A2-4] Iceland
1 - 2
Bỉ [A2-2] 1
+1 1/2 1 - 2
- 01:45 FT
[A1-1] Italia 3
1 - 1
Hà Lan [A1-3]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[C2-1] North Macedonia 1
1 - 1
Georgia [C2-2]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[C3-4] Moldova 2
0 - 4
Slovenia [C3-2] 1
+1 0 - 3
- 01:45 FT
[B1-1] Na Uy 2
1 - 0
Bắc Ireland [B1-4]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[A1-2] Ba Lan 2
3 - 0
Bosnia & Herz [A1-4] 1 3
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[A3-1] B.D.Nha 2
3 - 0
Thụy Điển [A3-4] 4
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[B1-3] Romania 2
0 - 1
Áo [B1-2] 4
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[B3-1] Nga 2
0 - 0
Hungary [B3-2] 3
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[B2-1] Scotland 2
1 - 0
Séc [B2-2] 1
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[B2-4] Slovakia 1
2 - 3
Israel [B2-3] 1
+0 2 - 0
- 01:45 FT
[B3-3] T.N.Kỳ 1 3
2 - 2
Serbia [B3-4] 3
+0 0 - 1
WALA 01:45 FT
[2] Bala Town
4 - 0
Barry Town [4]
-3/4 3 - 0
CHIA 02:00 FT
[6] Huachipato
1 - 0
Everton CD [10]
+0 1 - 0
COLA 02:00 FT
[4] Deportivo Cali
3 - 1
Boyaca Chico [19]
-1 1/2 3 - 1
PERA 03:30 FT
[3] Cesar Vallejo (T) 1
2 - 1
Ayacucho FC [7]
-1/4 2 - 0
BRA 04:00 FT
[8] Palmeiras/SP
1 - 3
Coritiba/PR [19]
-1 1 - 2
COLA 04:00 FT
[7] Once Caldas
1 - 1
Cucuta [18]
-1 0 - 1
ECUA 04:00 FT
[1] LDU Quito
5 - 0
Dep.Cuenca [16]
-1 1/2 4 - 0
VENA 04:00 FT
[7] Estu.Merida (T)
1 - 2
Yaracuyanos [3]
-3/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-3] Limon (T) 1
0 - 2
San Carlos [B-4]
+1/4 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[17] Colo Colo
3 - 5
U. Espanola [3]
-1/4 3 - 2
MEXB 05:00 FT
[4] Tepatitlan FC
4 - 0
Dorados [11]
-1/2 2 - 0
BRA 05:15 FT
[10] Gremio/RS 1
3 - 1
Botafogo/RJ [13]
-1 1 - 1
BRC 05:15 FT
  Fortaleza/CE 2
3 - 3
Sao Paulo/SP  
+1/4 2 - 2
COLA 06:05 FT
[11] Envigado
1 - 2
Millonarios [12]
+1/4 1 - 1
BRA 06:30 FT
[5] Santos/SP
0 - 1
Atletico/GO [9]
-1/4 0 - 0
ECUA 06:30 FT
[8] Tecnico Uni.
0 - 2
Barcelona SC [4]
+1/2 0 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-13] Cincinnati
2 - 1
Columbus Crew [Dong-3]
+1/2 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-1] Toronto (T)
1 - 1
New York RB [Dong-7]
-3/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Montreal Impact (T)
2 - 3
New England [Dong-5]
+1/2 1 - 2
- 06:30 FT
[Dong-4] Orlando City
1 - 1
New York City [Dong-6]
+0 1 - 1
VENA 07:00 FT
[2] Mineros Guayana (T) 1
2 - 1
Atl.Venezuela [19]
-1/4 2 - 0
USA 07:00 FT
[Dong-14] D.C. Utd
2 - 2
Philadelphia Union [Dong-2]
+1/2 0 - 0
- 07:00 FT
[Tay-10] Houston Dynamo
1 - 3
Nashville FC [Dong-8]
-3/4 0 - 3
- 07:00 FT
[Dong-12] Inter Miami
1 - 1
Atlanta United [Dong-11]
-1 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[3] Mineros de Zac.
1 - 1
Celaya [1]
-1/4 0 - 1
BRA 07:30 FT
[18] Atletico/PR
0 - 1
Corinthians/SP [16]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[3] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Fluminense/RJ [6]
-1 0 - 1
- 07:30 FT
[11] SC Recife/PE
3 - 5
Internacional/RS [1]
+1/2 1 - 2
USA 07:30 FT
[Tay-6] Dallas
1 - 0
Sporting Kansas [Tay-3]
-1/4 1 - 0
COLA 08:10 FT
[8] Junior Barranquilla
1 - 1
America Cali [6]
-1/4 1 - 1
USA 08:30 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
2 - 1
Portland Timbers [Tay-2]
-1/4 2 - 0
ECUA 09:00 FT
[10] Emelec
1 - 0
Orense SC [15]
-1 0 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-9] Vancouver WC
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-4]
+3/4 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[13] Venados
1 - 1
Morelia [6]
+0 1 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-12] LA Galaxy
0 - 4
San Jose EQ [Tay-7]
-3/4 0 - 1
BRA 02:00 Hoãn
[14] Ceara/CE
-
Sao Paulo/SP [4]
-
USA 07:00 Hoãn
[Tay-5] Minnesota Utd
-
Chicago Fire [Dong-10]
-
- 09:00 Hoãn
[Tay-1] Seattle Sounders
-
Colorado Rapids [Tay-11]
-
 
« 29 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo