x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AZEA 17:00 FT
[6] Sabah FK
2 - 1
Səbail FK [7]
-1/4
BDNC 18:00 FT
  SC Salgueiros
2 - 1
SC Covilha  
+1/2 2 - 1
LATA 18:00 FT
[5] FK Liepaja
1 - 1
Valmiera / BSS [3]
-1/2 1 - 1
UKRU21 18:00 FT
[5] Rukh Vynnyky U21
1 - 0
Mariupol Youth [8]
0 - 0
KSAA 19:15 FT
[5] Al Raed
2 - 1
Abha [14]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[16] Dhamak
0 - 2
Al Ain (KSA) [12]
-1/4 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-12] Sunderland U23
3 - 5
Crystal Palace U23 [2-6]
-3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[2-10] Newcastle U23
0 - 2
Norwich City U23 [2-2]
-1/2 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[3] Ararat-Armenia
3 - 1
FC Noah [5]
-1/4 2 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1-5] Brighton U23 1
1 - 2
Blackburn U23 [1-3]
1 - 0
- 21:00 FT
[2-13] Burnley U23
2 - 1
Fulham U23 [2-11]
2 - 1
BDNC 21:00 FT
  Penafiel
2 - 2
Maritimo  
+0 1 - 1
NGA 21:00 FT
[15] Ufa
1 - 2
Khimki [12]
+0 0 - 2
KUWA 21:10 FT
[12] Tadamon (KUW) (T)
1 - 2
Khaitan [13]
-1/2 0 - 1
KSAA 21:25 FT
[10] Al Qadisiya (T) 1
2 - 2
Al Baten [9]
-1/4 1 - 1
- 21:45 FT
[7] Al Faisaly (KSA)
1 - 1
Al Ittihad (KSA) [6]
+0 0 - 1
ANHU23 22:00 FT
[2-7] Leeds Utd U23
2 - 1
West Brom U23 [2-3]
0 - 1
KSAA 22:15 FT
[3] Al Ahli (KSA)
2 - 2
Al Shabab (KSA) [1]
-1/4 1 - 1
BULA 22:30 FT
[3] Arda Kardzhali
2 - 0
Tsarsko Selo [10]
-1/2 2 - 0
KUWA 22:30 FT
[4] Kazma (T)
1 - 1
Burgan SC [11]
-1 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[8] Chindia Targoviste
1 - 2
Sepsi OSK [4]
+1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[11] Karmiotissa Pol.
1 - 1
Ethnikos Achnas [13]
-1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[10] Balikesirspor
1 - 1
Umraniyespor [15]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[13] Menemen Bld 1
1 - 2
Altay [7]
+1/2 1 - 0
PERA 23:00 FT
[19] Academia Cantolao
1 - 2
Uni.San Martin [4]
0 - 1
TNKA 23:30 FT
[2] Galatasaray
1 - 1
Kayserispor [18]
-1 1/4 0 - 0
BDNC 23:45 FT
  Real SC
0 - 2
Belenenses  
+3/4 0 - 1
POLA 00:00 FT
[16] Piast Gliwice
2 - 0
Lechia GD [7]
-1/4 2 - 0
ISRB 00:00 FT
[10] Ahi Nazareth (T)
0 - 1
Hapoel Afula [13]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[15] Kafr Qasim
0 - 1
Hapoel Nof HaGalil [1]
+1/4 0 - 1
KSAA 00:15 FT
[2] Al Hilal
2 - 0
Al Nasr (KSA) [15]
-3/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[19] Burnley 2
1 - 0
Crystal Palace [15]
+0 1 - 0
GREA 00:30 FT
[5] Volos NFC 1
1 - 4
OFI Creta [9]
+0 0 - 1
HLB 00:45 FT
[16] AZ Alkmaar U21
0 - 3
NEC Nijmegen [4]
+0 0 - 2
CYPA 01:00 FT
[14] EN Paralimni
0 - 0
Pafos FC [6]
+1/2 0 - 0
TDA 01:00 FT
[13] Goteborg
1 - 1
Hacken [3]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Norrkoping
4 - 1
Falkenbergs [15]
-1 1/4 3 - 1
- 01:00 FT
[10] Sirius
0 - 1
Mjallby AIF [6]
-1/4 0 - 1
DENA 01:00 FT
[9] Kobenhavn
1 - 2
Randers [8]
-1/2 0 - 1
ECUA 01:00 FT
[6] Catolica Quito
1 - 1
Mushuc Runa [15]
-1 1 - 1
PERA 01:15 FT
[7] Cienciano
2 - 0
Alianza Huanuco [17]
1 - 0
ISRB 01:30 FT
[3] Hapoel Jerusalem
1 - 1
HR Letzion [8]
-1/4 0 - 1
ANHU23 02:00 FT
[2-9] Stoke City U23 1
0 - 2
Aston Villa U23 [2-4]
0 - 1
- 02:00 FT
[1-11] Leicester City U23 1
2 - 1
West Ham U23 [1-13]
1 - 0
RMNA 02:00 FT
[9] Gaz Metan Medias
2 - 3
Steaua Bucuresti [1]
+1 1 - 2
DUB 02:30 FT
[5] Osnabruck
1 - 4
Nurnberg [13]
+0 0 - 3
BDNC 02:30 FT
  Academica Coim
1 - 0
Varzim  
-1 0 - 0
POLA 02:30 FT
[9] Jagiellonia
5 - 2
Wisla Plock [13]
+0 2 - 0
PHB 02:45 FT
[14] Guingamp
2 - 2
Ajaccio [16]
-1/2 0 - 1
BIA 02:45 FT
[9] OH Leuven
2 - 2
Sint Truiden [16]
-1/4 1 - 1
ANHA 03:00 FT
[7] Wolves 2
1 - 1
Southampton [6]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[9] Athletic Bilbao
4 - 0
Real Betis [15]
-1/2 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[20] Albacete
1 - 2
Almeria [3]
+1/4 0 - 1
ITB 03:00 FT
[1] Salernitana
2 - 1
Cremonese [19]
-1/4 1 - 1
HLB 03:00 FT
[11] Ajax U21
1 - 1
Volendam [6]
-1/4 1 - 1
CHIA 03:00 FT
[12] Iquique
0 - 0
Cobresal [9]
+1/4 0 - 0
BRB 03:30 FT
[18] Figueirense/SC
1 - 2
Sampaio Correa/MA [3]
+1/4 1 - 0
ECUA 03:30 FT
[9] Orense SC
0 - 0
Barcelona SC [2]
+3/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[6] UTC Cajamarca
1 - 1
Sporting Cristal [1]
0 - 1
VENA 04:00 FT
[B-1] Caracas (T)
6 - 2
Gran Valencia [B-8]
-1 1/4 2 - 0
BDNC 04:15 FT
  Sacavenense
1 - 7
Sporting Lisbon  
+2 1/4 0 - 3
ARGA 05:00 FT
[C-4] Godoy Cruz
0 - 1
Rosario Central [C-3]
0 - 1
CHIA 05:15 FT
[10] U.Concepcion
0 - 1
Huachipato [6]
+0 0 - 0
BRA 06:00 FT
[16] SC Recife/PE
0 - 1
Atletico/GO [13]
+1/4 0 - 0
BRB 06:00 FT
[19] Botafogo/SP
0 - 1
Avai/SC [9]
-1/4 0 - 1
ECUA 06:00 FT
[7] Macara
1 - 0
Liga de Portoviejo [14]
-1 1/4 0 - 0
VENA 07:00 FT
[B-7] Portuguesa
1 - 2
Aragua [B-3]
0 - 1
ARGA 07:15 FT
[D-4] Newells Old Boys
1 - 1
Talleres Cordoba [D-2]
1 - 0
CHIA 07:30 FT
[3] U. Espanola
0 - 2
O Higgins [17]
-1/2 0 - 0
KUWA 22:30 Hoãn
[8] Al Shabab (KUW) (T)
-
Al Sahel [7]
-
ITA3 03:00 Hoãn
[C-16] Potenza SC
-
Avellino [C-8]
-
 
« 29 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo