x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
1 - 0
Gamba Osaka U23 [14]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[16] Kamatamare San.
0 - 1
FC Gifu [3]
+1/4 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[3] Nagoya Grampus
0 - 0
Oita Trinita [12]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
2 - 2
Consa. Sapporo [13]
-1/2 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
2 - 0
Alb. Niigata (JPN) [6]
-3/4 1 - 0
HQ3 12:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
0 - 1
Gimhae City [1]
0 - 0
NHATB 13:00 FT
[4] Giravanz Kita.
1 - 1
Okayama [15]
+0 1 - 0
TQC 13:30 FT
  Wuhan Zall (T)
2 - 0
Taizhou Yuanda  
-1/4 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[1] Southern District
3 - 3
HK Ranger [4]
1 - 0
NHAT3 15:00 FT
[2] Sagamihara
3 - 2
Gainare Tottori [6]
+0 1 - 0
TNU21 15:00 FT
[D-4] Đồng Tháp U21
0 - 4
Bến Tre U21 [D-1]
0 - 0
RMNC 16:00 FT
  Turris-Oltul
1 - 0
Sepsi OSK  
0 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Olympic FC QLD (T)
0 - 1
Queensland Lion  
-1/4 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[8] Resources Capital
0 - 1
Pegasus [3]
+1 1/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[4] Balestier Kh.
2 - 0
Geylang Intl [5]
0 - 0
- 16:30 FT
[6] Hougang Utd
3 - 2
Tanjong Pagar [8]
1 - 1
ACL 17:00 FT
[G-1] Vissel Kobe (T)
0 - 2
Guangzhou Ever. [G-2]
+1/2 0 - 2
ARMA 17:30 FT
[5] Lori Vanadzor
0 - 1
Ararat-Armenia [2]
+1/2 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[4] Gaziantep B.B 1
2 - 2
Malatyaspor [11]
-1/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[13] Umraniyespor 1
0 - 2
Menemen Bld [14]
-3/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[16] Academico Viseu
0 - 0
Penafiel [6]
+0 0 - 0
NGA 18:00 FT
[13] Arsenal-Tula
0 - 0
Zenit [1]
+1 1/4 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[9] Slavia Mozyr
2 - 1
Energetik-BGU [10]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[6] Dinamo Minsk
0 - 0
Bate Borisov [2]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Belshina Bobruisk
3 - 7
Rukh Brest [8]
+3/4 1 - 4
- 18:00 FT
[12] Vitebsk
2 - 3
Torpedo Zhodino [3]
+1 1 - 1
- 18:00 FT
[7] Isloch
2 - 2
FK Gorodeya [13]
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[1] Shakhter Soligo.
4 - 2
FK Minsk [11]
-2 1 - 1
- 18:00 FT
[4] Dinamo Brest
3 - 1
Neman Grodno [5]
-3/4 1 - 1
BULA 18:00 FT
[3] Arda Kardzhali
3 - 0
PFK Montana [11]
-3/4 1 - 0
ESTA 18:00 FT
[10] Tallinna Kalev (T) 1
1 - 1
Kuressaare [9]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Trans Narva
1 - 3
TJK Legion [7]
-1/4 0 - 2
UKRU21 18:00 FT
[4] Kolos Kovalivka U21
8 - 0
Desna U21 [11]
5 - 0
- 18:00 FT
[12] FC Mynai U21
1 - 2
Zorya U21 [7]
0 - 2
THA 18:00 FT
[16] Rayong FC
2 - 1
Sukhothai [5]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[7] Chonburi 1
0 - 2
Port FC [2]
+1/2 0 - 1
POLB 18:30 FT
[10] Puszcza Nie.
0 - 2
Stomil Olsztyn [11]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[15] GKS Jastrzebie
2 - 1
Zaglebie Sosno [16]
+1/4 1 - 0
RMNC 18:30 FT
  Concordia Chiajna
0 - 2
Botosani  
+3/4 0 - 0
THA 18:30 FT
[10] Suphanburi
1 - 2
Ratchaburi [4]
+0 0 - 1
TQC 18:35 FT
  Beijing Guoan (T) 1
1 - 0
Chengdu Better City  
+2 3/4 1 - 0
POLB 18:40 FT
[1] Nieciecza
0 - 0
GKS Tychy [7]
-1 0 - 0
DUB 19:00 FT
[9] Jahn Regensburg
2 - 1
Wurzburger [18]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Sandhausen
1 - 4
Erzgebirge Aue [4]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[7] Karlsruher
1 - 0
Paderborn 07 [5]
+0 1 - 0
AZEA 19:00 FT
[2] Neftchi Baku
0 - 0
Zire IK [3]
-1/2 0 - 0
BIHA 19:00 FT
[11] Olimpik Sarajevo 1
3 - 2
FK Tuzla City [7]
1 - 1
- 19:00 FT
[8] Sloboda Tuzla
0 - 0
Zrinjski [3]
0 - 0
MKDA 19:00 FT
[6] Vardar
2 - 0
Academy Pandev [10]
0 - 0
UKRA 19:00 FT
[6] PFK Aleksandriya 1
0 - 0
Rukh Vynnyky [14]
-3/4 0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[13] Inhulets Petrove U21
2 - 2
Olimpik Donetsk U21 [14]
0 - 0
DENB 19:00 FT
[12] Skive IK
0 - 4
Fredericia [2]
+1/2 0 - 1
ANHA 19:30 FT
[16] Brighton 2
1 - 1
Liverpool [1] 1
+1 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[4] Reading
3 - 1
Bristol City [5]
-1/4 0 - 0
FA 19:30 FT
  Morecambe
2 - 2
Solihull Moors  
-1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 2-0
CZEB 19:30 FT
[11] Jihlava
0 - 1
Varnsdorf [10]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Vik.Zizkov
0 - 2
Dukla Praha [8]
-3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[14] Slavoj Vysehrad
1 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [7]
1 - 0
- 19:30 FT
[1] Hradec Kralove
0 - 1
SK Prostejov [4]
-1 1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[6] MFK Chrudim
1 - 0
FK Blansko [12]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[5] Usti & Labem
0 - 1
Fotbal Trinec [9]
+0 0 - 1
KSAA 19:35 FT
[11] Al Ain (KSA)
1 - 0
Al Raed [4]
0 - 0
ACL 20:00 FT
[H-1] Yokohama FM (T)
1 - 2
Shanghai SIPG [H-2]
-1/2 1 - 1
FA 20:00 FT
  Newport
3 - 0
Salford City  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Gillingham
2 - 3
Exeter City  
-1/4 1 - 3
ANHL2 20:00 FT
[15] Port Vale
2 - 3
Leyton Orient [5]
-1/4 1 - 2
ANHU23 20:00 FT
[1-1] Liverpool U23
2 - 7
Man City U23 [1-4]
0 - 3
TBNA 20:00 FT
[8] Elche 1
1 - 1
Cadiz [5]
+0 1 - 0
ITB 20:00 FT
[3] Venezia
2 - 1
Ascoli [17]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Pisa 1
1 - 4
Cittadella [6]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[11] Brescia 1
1 - 2
Frosinone [4]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Empoli 1
2 - 2
Vicenza [13]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Pescara 1
0 - 2
Pordenone [9]
+1/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[15] Zwickau
0 - 1
Magdeburg [17]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Munchen 1860 1
2 - 2
Turkgucu-Ataspor [7]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[9] Hallescher
2 - 0
Vik.Koln [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Hansa Rostock
2 - 0
Bayern Munich II [16]
-1 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
2 - 0
RW Ahlen  
0 - 0
- 20:00 FT
  Schalke 04 II
6 - 2
Lippstadt  
0 - 2
- 20:00 FT
  M.gladbach II
0 - 0
Fortuna Koln  
0 - 0
- 20:00 FT
  FC Koln II
2 - 0
Sportfreunde Lotte  
2 - 0
- 20:00 FT
  Wuppertaler 1
0 - 1
Wiedenbruck  
0 - 1
- 20:00 FT
  Preussen Munster
0 - 0
Wegberg-Beeck  
0 - 0
- 20:00 FT
  Homberg
3 - 1
Bonner SC  
3 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
1 - 0
Fort.Dusseldorf II  
1 - 0
HLB 20:00 FT
[8] Roda JC
3 - 1
SBV Excelsior [7]
-1/4 1 - 1
ISRA 20:00 FT
[1] Maccabi P.Tikva
1 - 0
Hapoel Hadera [13]
+0 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[13] Birkirkara
3 - 0
Gudja United [5]
3 - 0
- 20:00 FT
[2] Hibernians
1 - 2
Sirens [12]
0 - 1
SVKA 20:00 FT
[6] Ruzomberok
3 - 0
Nitra [7]
-3/4 3 - 0
- 20:00 FT
[3] MSK Zilina
2 - 1
FK Pohronie [11]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Zlate Moravce
0 - 0
Zemplin Michalovce [10]
-3/4 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[18] Pribram
2 - 1
Mlada Boleslav [14]
+1/2 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[5] Istanbul BB
3 - 3
Denizlispor [19]
-1 1/4 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[11] Akhisar Bld.
0 - 1
Osmanlispor [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Istanbulspor AS
1 - 1
Giresunspor [7]
-1/2 1 - 0
DENB 20:00 FT
[8] HB Koge
0 - 2
Esbjerg FB [3]
+1/2 0 - 0
KUWA 20:00 FT
[14] Sulaibikhat
2 - 4
Al Shabab (KUW) [11]
0 - 1
URUA 20:00 FT
[10] CA Fenix
1 - 1
Dep. Maldonado [8]
-1/4 0 - 0
SLOA 20:15 FT
[2] Mura
2 - 1
Koper [4]
-1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[11] Khimki
1 - 0
Krasnodar [9]
+1 0 - 0
WALA 20:30 FT
[2] Connah's QN
3 - 1
Barry Town [4]
-1 2 - 1
AUTB 20:30 FT
[11] Vorwarts Steyr
3 - 1
LASK Juniors [12]
+1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[4] Wacker Innsbruck 1
2 - 1
Rapid Wien II [16]
-1 1/2 1 - 1
ALGA 20:30 FT
  O Medea
0 - 1
JS Saoura  
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  NC Magra
3 - 2
ASO Chlef   1
-1/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[8] TS Galaxy
1 - 1
Golden Arrows [6]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[2] Orlando Pirates
1 - 1
Baroka FC [5]
-3/4 0 - 0
HUNA 20:45 FT
[2] Varda SE
0 - 0
Budafoki MTE [7]
-3/4 0 - 0
GHW 21:00 FT
  Chile Nữ
1 - 2
Zambia Nữ  
-1 1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[3] Sassuolo 3
0 - 3
Inter Milan [2] 1
+3/4 0 - 2
ITA3 21:00 FT
[C-10] Vibonese
2 - 3
Ternana [C-1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[A-15] Pergolettese 1
0 - 2
AC Renate [A-2]
+1/4 0 - 1
PHB 21:00 FT
[2] Grenoble
0 - 0
Paris FC [1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Toulouse
2 - 1
Niort [8]
-1/2 1 - 1
POLA 21:00 FT
[15] Stal Mielec
3 - 1
Jagiellonia [9]
+0 1 - 1
POLB 21:00 FT
[14] Chrobry Glogow
0 - 2
Sandecja [18]
-1/4 0 - 1
BIHA 21:00 FT
[6] Velez Mostar
0 - 0
Sarajevo [1]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[8] NK Varazdin
1 - 1
Istra 1961 [9]
+0 0 - 0
MDVA 21:00 FT
[10] Codru Lozova FC
1 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
1 - 1
NORB 21:00 FT
[1] Tromso
3 - 0
Ranheim IL [4]
-3/4 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[1] Anorthosis
4 - 2
EN Paralimni [14]
-1 1/2 1 - 0
TDB 21:00 FT
[9] GAIS
1 - 1
Akropolis IF [5]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Osters
0 - 1
Ljungskile SK [16]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Umea
0 - 0
Vasteras [7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Degerfors IF
2 - 5
GIF Sundsvall [6]
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Jonkopings
2 - 1
Trelleborgs [10]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Halmstads
1 - 0
Orgryte [11]
-3/4 0 - 0
JORA 21:00 FT
[1] Wihdat
1 - 1
Ma'an SC [9]
1 - 0
ALGA 21:00 FT
  US Biskra
1 - 0
JSM Skikda  
-1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[2] Leipzig
2 - 1
A.Bielefeld [17]
-1 3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[8] Augsburg
1 - 1
Freiburg [14]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[6] Union Berlin
3 - 3
Ein.Frankfurt [9]
-1/4 2 - 2
- 21:30 FT
[3] B.Dortmund 1
1 - 2
FC Koln [15] 2
-2 0 - 1
- 21:30 FT
[10] Stuttgart
1 - 3
Bayern Munich [1]
+1 3/4 1 - 2
WALA 21:30 FT
[1] The New Saints
4 - 1
Aberystwyth [9]
-2 1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[11] Flint Town Utd 1
0 - 1
Cardiff Metropolitan [7]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[8] Caernarfon Town 1
1 - 4
Haverfordwest [6]
-1/2 1 - 2
TBN3 21:45 FT
[B1-1] Amorebieta
1 - 0
Real Union [B1-4]
-1/4 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[8] Man City
5 - 0
Burnley [17]
-2 1/2 3 - 0
ANHB 22:00 FT
[20] Rotherham Utd
2 - 2
Bournemouth [2]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[17] Birmingham
0 - 0
Millwall [11]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Blackburn Rovers
2 - 1
Barnsley [16]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Cardiff City
4 - 0
Luton Town [12]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[24] Derby County
1 - 1
Wycombe [23]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Huddersfield
3 - 2
Middlesbrough [10]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[1] Norwich
1 - 1
Coventry [21]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Sheffield Wed.
0 - 0
Stoke City [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Watford
4 - 1
Preston North End [18]
-1/2 1 - 0
FA 22:00 FT
  Harrogate Town 1
0 - 4
Blackpool  
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Bradford City
1 - 2
Oldham  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Cheltenham
1 - 1
Crewe Alexandra  
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 22:00 FT
  Plymouth Argyle
2 - 0
Lincoln  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Portsmouth
6 - 1
Kings Lynn  
-1 3/4 2 - 0
ANHL1 22:00 FT
[6] Ipswich
0 - 2
Charlton Athletic [3]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[19] Oxford Utd
1 - 2
Swindon [16]
-1/2 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[9] Bolton
3 - 0
Southend [24]
-1 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[21] Sabadell
1 - 2
Fuenlabrada [8]
+1/4 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[B2-6] Osasuna B 1
3 - 2
Izarra [B2-8]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[B1-3] Alaves B
0 - 0
Leioa [B1-10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[A2-2] Numancia
2 - 2
Valladolid II [A2-7]
-3/4 1 - 1
ITB 22:00 FT
[10] Monza
1 - 0
Reggina [14]
-3/4 0 - 0
SCOLC 22:00 FT
[D-2] Arbroath
1 - 3
Dunfermline [E-1]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[H-2] Alloa Athletic
0 - 0
Hearts [A-1]
+1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[B-1] Hibernian
1 - 0
Dundee [B-2]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[H-1] Livingston
4 - 0
Ayr Utd [F-2]
-1 4 - 0
- 22:00 FT
  Motherwell
1 - 2
St. Johnstone [C-1]
+0 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[3] Airdrieonians
1 - 1
Cove Rangers [1]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Montrose
0 - 1
Partick Thistle [4]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Peterhead
0 - 1
Forfar Athletic [10]
-1/2 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[10] Cova Piedade 1
0 - 0
Feirense [3]
+3/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[4] Cliftonville
5 - 0
Portadown FC [11]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Glentoran
5 - 1
Dungannon Swi. [9]
-1 1/4 4 - 1
- 22:00 FT
[7] Coleraine
0 - 2
Larne [1]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[5] Glenavon
3 - 1
Crusaders Belfast [3]
+1/2 0 - 1
NORA 22:00 FT
[7] Viking
4 - 1
Start Kristiansand [13]
-1/4 1 - 0
CZEA 22:00 FT
[6] Slovacko
3 - 1
Opava [17]
-1 1/4 3 - 1
- 22:00 FT
[10] MFk Karvina
0 - 2
Zlin [5]
-1/4 0 - 2
UKRA 22:00 FT
[1] Dinamo Kiev 1
2 - 0
Vorskla [3]
-1 2 - 0
DENA 22:00 FT
[1] Midtjylland
0 - 0
Aalborg BK [4]
-1/2 0 - 0
ALGA 22:00 FT
  USM Alger
0 - 2
ES Setif  
-1/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[10] Valencia
0 - 1
Atletico Madrid [2]
+3/4 0 - 0
BIA 22:15 FT
[16] Sint Truiden
1 - 1
Waasland-Beveren [17]
-3/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[12] Larissa
0 - 0
Atromitos [7]
+0 0 - 0
SVKA 22:15 FT
[5] Spartak Trnava
0 - 2
Dunajska Stred [2]
+1/2 0 - 0
ISRA 22:20 FT
[14] Bnei Sakhnin
1 - 0
Ashdod [3]
+1/2 0 - 0
HLB 22:30 FT
[20] Dordrecht 90
3 - 1
Ajax U21 [9]
+1 1/2 2 - 1
TBN3 22:59 FT
[A1-6] Compostela
2 - 2
Pontevedra [A1-1]
+1/4 2 - 1
PHA 22:59 FT
[7] Marseille
3 - 1
Nantes [14]
-1/2 2 - 0
PH3 22:59 FT
[16] Annecy FC
1 - 2
Quevilly [4]
+0 1 - 1
NGA 22:59 FT
[7] Akhmat Groznyi
0 - 0
Lok. Moscow [8]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Rostov
4 - 1
Din. Moscow [4]
+1/4 1 - 0
BIHA 22:59 FT
[4] Borac Banja Luka
1 - 1
Siroki Brijeg [5]
1 - 0
BULA 22:59 FT
[2] Lok. Plovdiv
6 - 0
Botev Plovdiv [9]
-3/4 4 - 0
HUNA 22:59 FT
[3] MOL Fehervar FC
2 - 0
Zalaegerzseg [8]
-1 1/4 2 - 0
RMNC 22:59 FT
  Ceahlaul PN
1 - 2
Petrolul Ploiesti  
+1 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[9] Rizespor 1
0 - 4
Galatasaray [3]
+1/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[10] Altay
3 - 1
Bursaspor [8]
-3/4 1 - 1
AUTA 22:59 FT
[4] Sturm Graz
1 - 0
Wattens [6]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] St.Polten
2 - 8
RB Salzburg [1]
+2 1/4 1 - 4
- 22:59 FT
[12] Admira
2 - 3
Hartberg [10]
+1/4 2 - 1
PERA 22:59 FT
[12] Dep. Llacuaba (T)
2 - 3
Cusco FC [8]
+1/4 1 - 2
NPA 22:59 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 0
Stellenbosch FC [9]
-1 1/4 2 - 0
CROA 23:05 FT
[3] HNK Gorica
1 - 1
Lok. Zagreb [10]
-1/2 1 - 0
SLOA 23:15 FT
[1] Maribor
1 - 0
Tabor Sezana [5]
-1 0 - 0
POLA 23:30 FT
[14] Podbeskidzie
0 - 2
Slask Wroclaw [8]
+1/2 0 - 1
CYPA 23:30 FT
[12] Nea Salamina
0 - 3
Apoel FC [9]
+3/4 0 - 1
JORA 23:30 FT
[4] Sheikh Hussein
1 - 2
Faisaly (JOR) [6]
1 - 2
TBN3 00:00 FT
[D1-8] San Fernando 1
1 - 2
Algeciras [D1-1]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[B1-6] Racing Santander
3 - 0
Barakaldo [B1-11]
-3/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[14] Benevento
1 - 1
Juventus [5]
+1 1/4 1 - 1
PH3 00:00 FT
[2] SO Cholet
0 - 2
Red Star 93 [3]
+0 0 - 1
POLB 00:00 FT
[9] Korona Kielce
1 - 0
Resovia [17]
-1/2 0 - 0
NORA 00:00 FT
[11] Brann
3 - 1
Aalesund [16]
-1 1/2 2 - 1
TBNB 00:15 FT
[6] Rayo Vallecano
0 - 0
Cartagena [16]
-1/2 0 - 0
SCOLC 00:15 FT
[G-1] St. Mirren
2 - 1
Aberdeen  
+1/4 1 - 1
MLTA 00:15 FT
[1] Gzira Utd
2 - 2
Santa Lucia FC [9]
1 - 2
- 00:15 FT
[3] Sliema Wanderers
4 - 1
Lija Athletic [15]
1 - 1
TSA 00:15 FT
[10] Vaduz
4 - 1
Sion [7]
+1/4 1 - 1
TSB 00:15 FT
[4] Thun
3 - 0
Chiasso [10]
-1 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[6] Everton
0 - 1
Leeds Utd [15]
-1/4 0 - 0
FA 00:30 FT
  Peterborough Utd
1 - 2
Chorley  
-2 1/4 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[19] Huesca
0 - 1
Sevilla [7]
+1/2 0 - 0
DUA 00:30 FT
[7] M.gladbach
4 - 1
Schalke 04 [18]
-1 1/4 2 - 1
NIRA 00:30 FT
[8] Warrenpoint Town
2 - 1
Linfield [2]
+1 1/2 1 - 1
BIA 00:30 FT
[9] Cercle Brugge
1 - 5
Genk [3]
+1/2 0 - 4
GREA 00:30 FT
[2] Aris Salonica
1 - 2
Olympiakos [1]
+1 0 - 1
CZEA 00:30 FT
[12] C. Budejovice
0 - 0
Vik.Plzen [4]
+1 1/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[11] SK Dnipro-1
0 - 1
Shakhtar Donetsk [2]
+1 1/2 0 - 0
HLA 00:45 FT
[17] Emmen
0 - 5
Ajax [1]
+2 1/4 0 - 3
ISRA 00:50 FT
[6] Bnei Yehuda
1 - 0
Hapoel Tel Aviv [12]
+0 0 - 0
PHB 01:00 FT
[7] Clermont
2 - 0
Nancy [15]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[18] Rodez
1 - 1
Guingamp [13]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Dunkerque
2 - 2
Pau FC [19]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[17] Ajaccio
0 - 0
Chambly [20]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Auxerre
1 - 1
Valenciennes [11]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[3] Caen
1 - 1
Chateauroux [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Sochaux
4 - 0
Le Havre [10]
-1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[6] Troyes
2 - 1
Amiens [14]
-1/4 2 - 0
BDNA 01:00 FT
[8] Santa Clara
0 - 1
Porto [3]
+1 0 - 1
POLB 01:10 FT
[6] Radomiak Radom
2 - 0
GKS Belchatow [12]
-3/4 1 - 0
NPA 01:15 FT
[12] Amazulu 1
1 - 1
Cape Town City [7]
+0 1 - 1
HUNA 01:30 FT
[1] Ferencvaros
2 - 0
MTK Budapest [4]
-1 1/4 1 - 0
RMNC 01:45 FT
  Dinamo Bucuresti
3 - 0
Viitorul C.  
+0 2 - 0
HLA 02:00 FT
[16] ADO Den Haag
1 - 1
Heerenveen [6]
+1 1 - 1
POLA 02:00 FT
[12] Wisla Krakow
1 - 2
Zaglebie Lubin [7]
+0 0 - 0
BRB 02:00 FT
[9] CSA/AL
2 - 1
Ponte Preta/SP [6]
-1/4 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[9] Mirandes
1 - 1
Castellon [19]
-1/2 1 - 0
TSA 02:30 FT
[8] Servette
1 - 3
Luzern [9]
-1/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[7] Atalanta
0 - 2
Verona [9]
-1 1/4 0 - 0
ITA3 02:45 FT
[B-14] Imolese Calcio
0 - 2
Arezzo [B-20]
0 - 1
BIA 02:45 FT
[18] RE Mouscron Peruwelz
0 - 0
Club Brugge [1]
+1 3/4 0 - 0
BIB 02:45 FT
[7] Lierse
0 - 1
Westerlo [4]
0 - 1
ANHA 03:00 FT
[19] West Brom
1 - 0
Sheffield Utd [20]
+0 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[4] Real Madrid
1 - 2
Alaves [15]
-1 1/2 0 - 1
PHA 03:00 FT
[1] PSG
2 - 2
Bordeaux [12]
-2 2 - 1
HLA 03:00 FT
[15] VVV Venlo
2 - 2
Zwolle [12]
+1/4 1 - 1
BRA 03:00 FT
[6] Palmeiras/SP
3 - 0
Atletico/PR [11]
-3/4 2 - 0
- 03:00 FT
[8] Santos/SP
4 - 2
SC Recife/PE [16]
-3/4 2 - 2
ARGA 03:10 FT
[A-4] Racing Club
1 - 0
Union Santa Fe [A-2]
+0 1 - 0
BDNA 03:30 FT
[1] Sporting Lisbon
2 - 1
Moreirense [11]
-2 1 - 1
ECUA 03:30 FT
[10] Tecnico Uni.
1 - 1
Dep.Cuenca [8]
-1/2 0 - 1
PERA 03:30 FT
[1] Sporting Cristal (T)
3 - 2
Academia Cantolao [18]
-1/4 3 - 0
- 03:30 FT
[13] Carlos Stein (T)
1 - 1
UTC Cajamarca [5]
-1/4 1 - 1
- 03:30 FT
[14] Atletico Grau (T) 1
1 - 1
Alianza Huanuco [17]
-3/4 0 - 0
- 03:30 FT
[19] Sport Huancayo (T)
2 - 0
Alianza Lima [20]
+1/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[A-8] Atl.Venezuela (T)
0 - 1
Yaracuyanos [A-4]
0 - 1
BLVA 04:15 FT
[7] CA Palmaflor
5 - 0
San Jose [9]
1 - 0
- 04:20 FT
[3] The Strongest
3 - 0
Blooming [4]
2 - 0
BRB 04:30 FT
[16] Vitoria/BA
2 - 1
CRB/AL [13]
-1/4 2 - 1
BRA 05:00 FT
[12] Bahia/BA
1 - 3
Sao Paulo/SP [3]
+1/4 0 - 0
PARA 05:00 FT
[3] Olimpia Asuncion
3 - 1
River Plate (PAR) [11]
-1 3 - 0
ARGA 05:20 FT
[B-1] Colon
1 - 2
Independiente [B-2]
+0 0 - 0
- 05:20 FT
[F-2] Velez Sarsfield
0 - 1
Gimnasia LP [F-1]
-1/4 0 - 1
COLA 05:30 FT
[4] Deportivo Cali 1
0 - 1
La Equidad [8]
-3/4 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[13] Delfin SC
1 - 0
Independiente JT [12]
+0 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[5] Jorge Wilstermann 1
2 - 3
Royal Pari [6]
-1 1/4 2 - 2
AZEA 17:00 Hoãn
[4] Sumqayit
-
Gabala FC [7]
-
CZEU19 17:00 Hoãn
  Brno U19
-
Meteor Praha U19  
-
BLRA 18:00 Hoãn
[14] FK Slutsk
-
FC Smolevichi [16]
-
SRBA 19:00 Hoãn
[19] Macva Sabac
-
Indija [15]
-
BULA 19:15 Hoãn
[7] Beroe
-
Levski Sofia [12]
-
CZEB 19:30 Hoãn
[13] Taborsko
-
SK Lisen [2]
0 - 0
DUC3 20:00 Hoãn
[13] Lubeck