x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
KAZA 14:00 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan (T)
1 - 2
Astana [3]
+3/4 1 - 0
TQC 14:35 FT
  Tianjin Teda (T)
1 - 0
Guizhou Zhicheng  
-1 1/2 0 - 0
KAZA 15:00 FT
[7] Kaisar Kyzylorda (T)
1 - 2
FK Kyzylzhar [8]
+0 1 - 1
- 15:00 FT
[10] Caspiy Aktau (T)
0 - 4
Shakhter Kar. [5]
+0 0 - 3
TNU21 15:55 FT
[D-2] Vĩnh Long U21
1 - 1
ĐT Long An U21 [D-1]
0 - 0
ACL 17:00 FT
[E-3] Melb. Victory (T)
0 - 2
Beijing Guoan [E-1]
+1 0 - 2
- 17:00 FT
[F-1] Ulsan Hyundai (T)
2 - 0
Perth Glory [F-4]
-1 1/2 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[6] Dnipro-1 U21
3 - 2
Shakhtar Donetsk U21 [2]
1 - 1
EURWVL 18:00 FT
[G-5] Kazakhstan Nữ
0 - 3
North Macedonia Nữ [G-4]
0 - 3
UKRU21 18:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
3 - 2
Vorskla U21 [10]
-2 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[3] Oleksandria U21
0 - 0
Rukh Vynnyky U21 [4]
0 - 0
THA 18:30 FT
[14] Nakhon Ratch.
0 - 2
BG Pathum United [1]
+1 0 - 1
TQC 18:35 FT
  Jiangsu Suning (T)
7 - 2
Meizhou Hakka  
-1 3/4 3 - 0
BIHA 19:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
0 - 4
Zeljeznicar [2]
+3/4 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[2] Tobol Kostanay (T)
2 - 0
FK Taraz [9]
-1 1/4 1 - 0
EURWVL 20:00 FT
[E-4] Albania Nữ
4 - 0
Síp Nữ [E-5]
-1 1/4 1 - 0
ACL 20:00 FT
[E-4] Chiangrai Utd (T)
2 - 1
FC Seoul [E-2]
+1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[F-3] Sh. Shenhua (T)
1 - 2
FC Tokyo [F-2]
+1 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-2] Norwich City U23
0 - 0
Burnley U23 [2-12]
0 - 0
- 20:00 FT
[2-1] Middlesbrough U23
2 - 3
Reading U23 [2-6]
2 - 0
ISRB 20:00 FT
[13] H. Petah Tikva
0 - 0
Hapoel Acre [9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] INR HaSharon (T) 1
0 - 0
Hapoel Jerusalem [5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] HR Letzion 1
2 - 0
Ahi Nazareth [12]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[4] Beitar TA Ramla
3 - 0
Sektzia Nes Tziona [7]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Hapoel Afula
1 - 0
Hapoel R. Gan [3]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Hapoel Umm Al Fahm (T)
1 - 2
Hapoel Iksal [2]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Hapoel Nof HaGalil
5 - 1
Hapoel Kfar Shalem [16]
-1 2 - 0
KUWA 20:00 FT
[13] Khaitan (T)
1 - 4
Kazma [4]
+3/4 0 - 0
CHIB 20:30 FT
[13] Deportes Valdivia
2 - 2
Nublense [1]
+1/2 1 - 1
ALGA 20:30 FT
  CS Constantine
0 - 0
WA Tlemcen  
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Hussein Dey
1 - 1
MC Oran  
-1/4 0 - 1
ARMA 21:00 FT
[2] Ararat Y
1 - 1
FC Noah [5]
+0 0 - 1
JORA 21:00 FT
[3] Ramtha
2 - 1
Al Salt [5]
+0 0 - 1
UAEA 21:00 FT
[2] Al Nasr (UAE)
1 - 0
Baniyas [8]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Al Dhafra
1 - 2
Ittihad Kalba [7]
+1/4 0 - 1
ALGA 21:00 FT
  RC Relizane
1 - 1
Paradou AC  
+0 1 - 1
QATA 21:30 FT
[3] Al Garrafa
6 - 3
Al Khor [11]
-3/4 2 - 1
KSAA 21:40 FT
[1] Al Shabab (KSA)
2 - 1
Dhamak [16]
-1 1/4 1 - 1
EURWVL 22:00 FT
[H-4] Croatia Nữ
1 - 0
Lithuania Nữ [H-5]
0 - 0
- 22:00 FT
[I-1] Đức Nữ
6 - 0
Hy Lạp Nữ [I-4]
4 - 0
ALGA 22:00 FT
  JS Kabylie
0 - 0
CA BB Arreridj  
-1 0 - 0
BULA 22:30 FT
[5] Cherno More
3 - 2
Slavia Sofia [13]
-1 1 - 1
KUWA 22:30 FT
[10] Burgan SC (T) 1
0 - 1
Al Sahel [7]
+0 0 - 0
EURWVL 22:59 FT
[A-6] Estonia Nữ 1
0 - 4
T.N.Kỳ Nữ [A-5]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[A-2] Nga Nữ (T)
3 - 0
Kosovo Nữ [A-4]
-4 3 - 0
JORA 23:30 FT
[8] S.Al.Ordon
0 - 0
Ahli Amman [12]
-3/4 0 - 0
POLB 23:40 FT
[7] Miedz Legnica
4 - 2
Odra Opole [5]
-1/4 2 - 1
- 23:40 FT
[3] Gornik Leczna
2 - 0
LKS Lodz [2]
+3/4 0 - 0
KSAA 23:40 FT
[6] Al Ittihad (KSA)
1 - 0
Al Qadisiya [10]
-1 1/4 1 - 0
QATA 23:45 FT
[8] Al Kharaitiyat FC
4 - 1
Al Duhail SC [4]
3 - 0
- 23:45 FT
[1] Al Sadd (T)
2 - 1
Umm salal [12]
-3 1 - 1
PH3 00:00 FT
[7] Stade Briochin 1
1 - 0
Boulogne [15]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Orleans
1 - 3
Bourg Peronnas [11]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[18] Lyon Duchere
2 - 0
SC Bastia [1]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[10] FC Bastia-Borgo
2 - 2
Concarneau [9]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[5] Creteil
1 - 0
Villefranche [17]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Stade Lavallois
4 - 2
Sete [8]
-1/2 2 - 1
POLA 00:00 FT
[13] Wisla Plock
0 - 1
Cracovia Krakow [4]
+1/4 0 - 1
CROA 00:00 FT
[7] Sibenik
0 - 3
Slaven Belupo [6]
+0 0 - 2
CZEA 00:00 FT
[5] Pardubice
1 - 1
Sigma Olomouc [3]
+1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[3] Olympiakos Nic.
3 - 2
Karmiotissa Pol. [11]
-1/2 1 - 1
UKRA 00:00 FT
[13] FC Lviv
1 - 3
FC Mariupol [5]
+1/4 0 - 2
UAEA 00:00 FT
[4] Al Ain
1 - 0
Al Wahda(UAE) [5]
-3/4 0 - 0
DUB 00:30 FT
[8] Darmstadt
4 - 0
Ein.Braunschweig [16]
-1/2 4 - 0
- 00:30 FT
[17] St. Pauli
0 - 1
Osnabruck [2]
-1/4 0 - 0
AUTB 00:30 FT
[10] Horn
2 - 0
Grazer AK [6]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[9] Dornbirn
1 - 2
Liefering [1]
+1 1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[5] Floridsdorfer AC
4 - 1
Blau Weiss Linz [3]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[15] Austria Wien II
2 - 3
SV Lafnitz [2]
+1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[14] Kapfenberg
0 - 0
SKU Amstetten [12]
+1/4 0 - 0
DENB 00:30 FT
[5] Helsingor
2 - 1
Fremad Amager [6]
+1/4 1 - 1
GHW 00:35 FT
  Hà Lan Nữ
0 - 2
Mỹ Nữ  
+1/2 0 - 1
HLB 00:45 FT
[1] Cambuur
3 - 1
Den Bosch [18]
-2 1/4 1 - 1
- 00:45 FT
[16] TOP Oss
0 - 0
NAC Breda [3]
+3/4 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[17] Alcorcon
1 - 0
Girona [13]
+0 0 - 0
TSB 01:00 FT
[5] Aarau 1
3 - 1
Winterthur [4]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[7] SC Kriens
0 - 2
Stade L. Ouchy [1]
+1/2 0 - 2
DENA 01:00 FT
[8] Randers
2 - 1
Odense BK [9]
-1/4 1 - 0
DENB 01:00 FT
[10] Kolding IF
3 - 2
Vendsyssel FF [11]
-1/2 3 - 0
NPA 01:00 FT
[16] Maritzburg Utd
1 - 2
SuperSport Utd [2]
+0 1 - 1
ISRB 20:00 Hoãn
[10] Hapoel Raanana
-
Kafr Qasim [15]
-
DUC3 01:00 Hoãn
[17] Unterhaching
-
Wehen [5]
-
 
« 27 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo