x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:35 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
1 - 0
Guangzhou FC [A-4]
+1/4 0 - 0
AUSA 16:35 FT
[2] Sydney FC
1 - 0
Melb. Victory [12]
-1 3/4 1 - 0
VNA 18:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
0 - 1
Nam Định [4]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[10] HL Hà Tĩnh
4 - 2
BCM Bình Dương [6]
-1/2 3 - 0
ITB 19:00 FT
[19] Pescara
1 - 1
Virtus Entella [20]
-1/2 0 - 1
MDVA 19:00 FT
[8] Zimbru
3 - 0
FC Floresti [7]
1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-7] Cangzhou Mighty Lions (T)
0 - 0
Luoyang Longmen [A-8]
+0 0 - 0
HKGA 19:00 FT
[5] HK Ranger
1 - 0
Lee Man FC [3]
+3/4 1 - 0
VNA 19:15 FT
[11] TP.HCM
1 - 1
Viettel [2]
+1/4 0 - 1
SLOC 20:00 FT
  CM Celje
2 - 0
NK Radomlje  
-3/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[14] Stellenbosch FC
0 - 1
Maritzburg Utd [13]
0 - 0
RMNA 20:30 FT
[15] Hermannstadt
1 - 2
Gaz Metan Medias [11]
+0 1 - 2
ITB 21:00 FT
[1] Empoli 1
2 - 2
Chievo [7]
-1/2 1 - 0
CZEB 21:30 FT
[9] Fotbal Trinec
2 - 0
Vik.Zizkov [4]
+0 2 - 0
POLB 22:00 FT
[7] Miedz Legnica
1 - 0
Gornik Leczna [6]
-1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[5] Moroka Swallows
1 - 1
SuperSport Utd [4]
-1/4 1 - 0
SLOC 22:30 FT
  Domzale
2 - 1
Maribor  
+0 2 - 0
POLB 22:40 FT
[18] GKS Belchatow
2 - 3
Widzew Lodz [9]
+1/4 1 - 2
RMNA 22:59 FT
[8] Arges Pitesti
4 - 1
UTA Arad [10]
-1/4 2 - 1
DUB 23:30 FT
[11] Nurnberg
1 - 1
Holstein Kiel [3]
+0 1 - 0
TDB 23:30 FT
[4] Jonkopings (T)
0 - 0
Helsingborg [9]
+1/4 0 - 0
AUTA 23:30 FT
[5] Hartberg
2 - 1
SCR Altach [9]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[7] Austria Wien
0 - 0
Admira [11]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[12] St.Polten
0 - 0
SV Ried [10]
+0 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[2] Liefering
5 - 1
Austria Wien II [11]
-1 2 - 1
MEXB 00:00 FT
[3] Celaya
2 - 0
Atlante [5]
0 - 0
ANHL2 00:30 FT
[5] Newport
4 - 0
Scunthorpe Utd [22]
-3/4 3 - 0
TNKA 00:30 FT
[6] Hatayspor
3 - 1
Genclerbirligi [20]
-1/2 1 - 0
ACL 00:45 FT
[C-4] Al Shorta (IRQ) (T)
2 - 1
Al Duhail SC [C-2]
+1 1/2 1 - 0
ANHB 01:00 FT
[3] Brentford
1 - 0
Rotherham Utd [23]
-3/4 1 - 0
ANHL1 01:00 FT
[17] Shrewsbury
0 - 1
Lincoln [5]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Accrington
3 - 3
Portsmouth [8]
+1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[19] Wimbledon
3 - 3
Rochdale [21]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[16] Burton Albion
5 - 2
Fleetwood Town [15]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[7] Charlton Athletic
2 - 2
Crewe Alexandra [12]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Sunderland
0 - 1
Blackpool [3]
-1/4 0 - 0
ANHL2 01:00 FT
[6] Forest Green
0 - 2
Barrow [21]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[9] Exeter City
3 - 2
Grimsby [24]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Bradford City
0 - 1
Salford City [8]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Cheltenham
1 - 1
Carlisle [10]
-1/2 0 - 1
PH3 01:00 FT
[17] Creteil
1 - 1
Boulogne [15]
+1/4 1 - 0
SCO2 01:00 FT
[3] Cove Rangers
2 - 2
Partick Thistle [1]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[2] Airdrieonians
2 - 1
Montrose [4]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Dumbarton
1 - 0
Forfar Athletic [10]
-1/2 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[2] Peterborough Utd
2 - 2
Doncaster Rovers [14]
-1 1/4 2 - 1
WALA 01:45 FT
[2] The New Saints
0 - 0
Caernarfon Town [6]
-2 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Newtown AFC
1 - 0
Flint Town Utd [11]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Aberystwyth
5 - 1
Cefn Druids AFC [12]
-1 1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[7] Haverfordwest
0 - 2
Cardiff Metropolitan [10]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Penybont
2 - 0
Barry Town [4]
-1/4 1 - 0
C1 02:00 FT
[B-1] Real Madrid 5
1 - 1
Chelsea [E-1] 1
-1/4 1 - 1
ACL 02:00 FT
[A-4] FK AGMK (T)
0 - 3
Al Hilal [A-1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[A-3] Al Shabab (UAE) (T)
0 - 1
Istiklol Dushanbe [A-2]
-3/4 0 - 0
EGYA 02:30 FT
[3] Al Masry
1 - 2
Ahly Cairo [2]
+1 1 - 1
ACL 03:15 FT
[C-3] Al Ahli (KSA)
0 - 0
Esteghlal Tehran [C-1]
+3/4 0 - 0
BDNA 03:45 FT
[17] SC Farense
1 - 1
Portimonense [14]
-1/4 1 - 0
LIB 05:15 FT
[H-1] Atl. Mineiro/MG 1
2 - 1
America Cali [H-3]
-1 1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[G-1] Flamengo/RJ
4 - 1
U. La Calera [G-4]
-2 1/2 2 - 0
- 05:15 FT
[G-3] LDU Quito
3 - 1
Velez Sarsfield [G-2]
-3/4 1 - 1
SUD 05:15 FT
[B-3] Bahia/BA
5 - 0
CD Guabira [B-4]
-1 1/2 2 - 0
CCFCL 07:00 FT
  Atlanta United
0 - 3
Philadelphia Union  
-1/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[C-2] Boca Juniors
2 - 0
Santos/SP [C-3]
-1 0 - 0
- 07:30 FT
[B-1] Internacional/RS 1
4 - 0
Dep.Tachira [B-3]
-1 3/4 3 - 0
- 07:30 FT
[A-1] Palmeiras/SP
5 - 0
Independiente JT [A-3]
-1 2 - 0
SUD 07:30 FT
[A-2] Huachipato (T)
0 - 0
12 de Octubre [A-4]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[C-1] Arsenal Sarandi
0 - 0
Ceara/CE [C-2]
+1/4 0 - 0
BRASP 07:30 FT
[B-4] Sao Bento/SP
1 - 1
Novorizontino/SP [C-3]
+1/2 0 - 0
CCFCL 09:00 FT
  Toronto
1 - 3
Cruz Azul  
+1/2 1 - 2
 
« 27 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo