x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:00 FT
[14] Eastern Lions
1 - 3
Bentleigh Greens [1]
0 - 3
- 11:15 FT
[2] Avondale Heights
2 - 1
Oakleigh Cannons [12] 1
+0 0 - 0
HQB 11:30 FT
[12] Gyeongnam
1 - 2
Anyang [3]
-1/2 0 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[12] Sydney Olympic
0 - 1
Sydney Utd [2]
+0 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[11] Urawa Red
1 - 1
FC Tokyo [7]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Oita Trinita
1 - 1
Tokushima Vortis [10]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
1 - 1
Vegalta Sendai [12] 1
-1 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Consa. Sapporo
5 - 1
Yokohama FC [20]
-1 4 - 1
NHATB 12:00 FT
[22] Giravanz Kita.
1 - 4
Alb. Niigata (JPN) [1]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
2 - 1
Zweigen Kan. [21]
-1/2 2 - 0
HQA 12:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
2 - 0
FC Seoul [8]
-3/4 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[17] Kashima Antlers
1 - 3
Shimizu S-Pulse [2]
-3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[16] Shonan Bellmare
0 - 1
Sagan Tosu [5]
+1/4 0 - 0
AUSA 13:05 FT
[4] WS Wanderers
2 - 3
Adelaide Utd [5]
-3/4 0 - 2
NHATA 14:00 FT
[3] Cerezo Osaka
2 - 0
Kashiwa Reysol [18] 1
+0 1 - 0
HQB 14:00 FT
[7] Jeonnam Dragons
0 - 0
Chungnam Asan [6]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Ansan Greeners
1 - 1
Sangju Sangmu [5]
1 - 0
HQA 14:30 FT
[5] Daegu
1 - 1
Suwon FC  
-1/2 0 - 1
AUSNSW 15:00 FT
[8] Blacktown City
0 - 0
APIA Tigers [7]
0 - 0
- 15:00 FT
[3] North Shore Mariners (T)
2 - 2
Sutherland Sharks [4]
0 - 0
NHATA 15:00 FT
[6] Vissel Kobe
1 - 0
Gamba Osaka [15]
-1/4 0 - 0
AUSA 15:10 FT
[11] Melb. Victory
3 - 4
Western United [7]
+1/4 1 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[7] Hume City
0 - 0
Altona Magic [6]
-3/4 0 - 0
NGB 17:00 FT
[3] FK Orenburg 1
1 - 2
Fakel [14]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[10] Yenisey
1 - 4
Volgar Astrakhan [12]
-1/4 0 - 2
UKRU21 17:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
5 - 0
Zorya U21 [9]
2 - 0
THA 17:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
0 - 3
Buriram Utd [2]
+1 0 - 0
BULA 17:15 FT
[11] Slavia Sofia
3 - 2
Arda Kardzhali [4]
+1/4 1 - 2
RMNA 17:30 FT
[12] Gaz Metan Medias
1 - 2
UTA Arad [7]
-1/4 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[5] Hatayspor
4 - 1
Ankaragucu [21]
-3/4 1 - 1
- 17:30 FT
[8] Fatih Karagumruk
2 - 0
Alanyaspor [6]
+1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[13] SC Covilha
0 - 2
Feirense [1]
+1/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[9] Khimki 1
2 - 1
Ufa [15]
-1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[13] Spartak Moscow B
0 - 0
Dinamo Bryansk [16]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Veles Moscow
1 - 1
Akron Togliatti [19]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[17] Irtysh Omsk
1 - 2
Neftekhimik Nizh [8]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[6] Alania Vla 1
2 - 3
Tom Tomsk [21]
-1 1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[2] Nizhny Nov
0 - 1
Krylya Sovetov [1]
+1/4 0 - 0
THA 18:00 FT
[8] Ratchaburi
1 - 1
Chiangrai Utd [7]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[15] Trat FC
2 - 3
Muang Thong Utd [4]
+1 0 - 1
POLB 18:40 FT
[2] LKS Lodz 1
2 - 1
Odra Opole [8]
-1 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Norrby
0 - 2
Jonkopings  
0 - 1
DUB 19:00 FT
[2] Holstein Kiel
1 - 0
Erzgebirge Aue [9]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Bochum
3 - 0
Wurzburger [18]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Hannover 96
2 - 2
Greuther Furth [3]
-1/4 1 - 0
PHA 19:00 FT
[11] Bordeaux 1
1 - 2
Metz [5] 2
-1/4 1 - 0
NGB 19:00 FT
[11] Chayka FK Pesch
5 - 1
Shinnik Yaroslavl [22]
-1/2 4 - 1
- 19:00 FT
[15] Tekstilshchik Ivanov
1 - 0
Chertanovo [20]
-1/4 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[8] Bylis Ballsh
1 - 0
Skenderbeu [10]
0 - 0
- 19:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 0
Apolonia Fier [9]
0 - 0
- 19:00 FT
[1] Vllaznia Shkoder
1 - 2
KF Tirana [6]
1 - 1
POLB 19:00 FT
[15] Sandecja
2 - 0
Miedz Legnica [7]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Stomil Olsztyn
1 - 2
GKS Tychy [4]
+1/4 1 - 1
TDC 19:00 FT
  AIK Solna
4 - 0
Eskilstuna City  
-1 1/4 3 - 0
- 19:00 FT
  Landskrona
0 - 3
Mjallby AIF  
+3/4 0 - 2
UKRA 19:00 FT
[9] FC Mariupol
2 - 2
SK Dnipro-1 [10]
+1/2 1 - 1
THA 19:00 FT
[10] Police Tero FC
1 - 1
Prachuap FC [11]
-1/4 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[1] Man City 1
2 - 1
West Ham Utd [4] 1
-1 1/2 1 - 1
ANHB 19:30 FT
[6] Bournemouth 1
1 - 0
Watford [3]
+0 0 - 0
MDVA 19:30 FT
[2] Petrocub
4 - 1
CSCT Buiucani [6]
-1 3/4 2 - 0
KSAA 19:50 FT
[10] Al Baten
3 - 0
Al Wehda (KSA) [11]
+1/2 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Varbergs BoIS (T)
0 - 0
Orgryte  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Jihlava
2 - 2
Dukla Praha  
+0 2 - 1
- 20:00 FT
  SK Lisen
1 - 0
Fotbal Trinec  
0 - 0
ANHL2 20:00 FT
[13] Crawley Town
2 - 0
Exeter City [8]
+1/4 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[16] Eibar 2
1 - 1
Huesca [20] 2
-1/4 0 - 0
ITB 20:00 FT
[17] Cosenza
1 - 0
Chievo [7]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Pordenone
1 - 1
Ascoli [18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[8] SPAL 1907 1
1 - 4
Reggina [12]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[10] Pisa
2 - 2
Vicenza [14]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[13] Cremonese 2
4 - 0
Frosinone [11]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[19] Pescara
1 - 1
Lecce [6]
+1/2 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[14] Vik.Koln
1 - 2
Hansa Rostock [2]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Wehen
1 - 0
Magdeburg [19]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Verl
1 - 3
Saarbrucken [6]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Hallescher
2 - 1
Lubeck [20]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Dynamo Dresden
4 - 0
Ingolstadt [4]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Kaiserslautern
2 - 2
Meppen [11]
-1/2 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[21] Bayern Alzenau
0 - 1
Aalen [11]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Hoffenheim II
0 - 1
Offenbach [4]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[5] SSV Ulm
1 - 0
Astoria Walldorf [17]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Pirmasens
3 - 2
Hessen Kassel [18]
-1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[1] TSV Steinbach
2 - 0
Bahlinger [8]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[22] Stadtallendorf
1 - 2
Homburg [6]
+1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[20] TSV Schott Mainz 1
0 - 6
Elversberg [2]
+1 1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[10] TSG Balingen
1 - 1
Sonnenhof [14]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[19] Giessen
0 - 1
FSV Frankfurt [7]
+1/4 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 2
Sportfreunde Lotte  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  M.gladbach II
1 - 2
A.Aachen  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
3 - 0
Wegberg-Beeck  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Preussen Munster
3 - 2
FC Koln II  
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Oberhausen
3 - 0
Wuppertaler  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  RW Ahlen
1 - 2
Bonner SC  
-1/4 0 - 0
HLB 20:00 FT
[13] Eindhoven
1 - 1
Volendam [7]
+3/4 0 - 1
NGB 20:00 FT
[4] Torpedo Moscow
0 - 0
SKA-Khabarovsk [9]
-3/4 0 - 0
BULA 20:00 FT
[1] Ludogorets
1 - 0
Cska Sofia [2]
-1/4 1 - 0
MKDA 20:00 FT
[5] Rabotnicki
1 - 1
Sileks Kratovo [8]
0 - 0
ISRA 20:00 FT
[14] Bnei Sakhnin
0 - 1
Hapoel Haifa [7]
+0 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[4] Birkirkara
2 - 0
Floriana [10]
0 - 0
- 20:00 FT
[8] Santa Lucia FC
2 - 3
Mosta [6]
0 - 1
RMNA 20:00 FT
[6] Aca. Clinceni
1 - 1
Astra Giurgiu [10]
+0 1 - 0
SRBA 20:00 FT
[14] Novi Pazar
4 - 0
Macva Sabac [19]
-1 1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[9] Radnicki Nis
0 - 1
Spartak Subotica [5]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Radnik Surdulica
2 - 0
Javor Ivanjica [13]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[20] OFK Backa
1 - 2
Cukaricki [4]
+3/4 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[7] Ruzomberok 1
2 - 3
Senica [10]
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[2] Dunajska Stred
2 - 1
Zemplin Michalovce [12]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[11] FK Pohronie
0 - 1
Trencin [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Nitra
0 - 1
Zlate Moravce [5]
+1/4 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[18] Opava
0 - 1
Jablonec [3]
+1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Antalyaspor
0 - 0
Istanbul BB [17]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Rizespor
0 - 0
Sivasspor [11]
+1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[3] Altinordu SK
1 - 0
Umraniyespor [11]
+0 0 - 0
DENB 20:00 FT
[11] Kolding IF
2 - 4
Skive IK [12]
-1/4 1 - 2
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
2 - 2
Rostov [5]
-1 1/4 0 - 1
AUTB 20:30 FT
[7] Dornbirn
1 - 3
Grazer AK [4]
+1/4 1 - 2
ALGA 20:30 FT
  MC Oran 1
3 - 1
Paradou AC  
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
  Ain M'lila 1
0 - 3
WA Tlemcen  
-1/2 0 - 1
HUNA 20:45 FT
[8] Budafoki MTE
2 - 0
Varda SE [7]
+1/4 0 - 0
ISRA 20:45 FT
[12] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
Hapoel Hadera [10]
+0 0 - 0
KUWA 20:55 FT
[7] Al Shabab (KUW) 1
2 - 2
Khaitan [10]
0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-12] Southampton U23
1 - 2
Man Utd U23 [1-3]
0 - 0
ITA 21:00 FT
[14] Spezia 3
2 - 2
Parma [19] 4
-1/4 0 - 2
ITA3 21:00 FT
[B-9] Sambenedettese 1
0 - 4
Alto Adige [B-4]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[C-2] Bari 1
1 - 0
Foggia [C-6]
-1 0 - 0
PHB 21:00 FT
[3] Toulouse
3 - 0
Amiens [11]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Troyes
1 - 0
Ajaccio [14]
-3/4 0 - 0
POLA 21:00 FT
[16] Stal Mielec
0 - 1
Lechia GD [4]
+1/4 0 - 1
POLB 21:00 FT
[17] Zaglebie Sosno
1 - 1
Nieciecza [1]
+1/2 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[10] Radnik Bijeljina
0 - 0
Velez Mostar [5]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[6] Sibenik
0 - 0
Lok. Zagreb [9]
+0 0 - 0
GEOA 21:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
1 - 1
Samgurali Tskh. [3]
0 - 1
ICELC 21:00 FT
[C-3] Grotta
2 - 3
Stjarnan [C-1]
+1 3/4 1 - 1
SLOA 21:00 FT
[8] CM Celje
0 - 3
Tabor Sezana [7]
-1/2 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[10] Nea Salamina 1
1 - 2
EN Paralimni [11]
-1/2 1 - 0
TDC 21:00 FT
  Gauthiod
0 - 3
Hacken  
+2 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Helsingborg
1 - 2
Dalkurd FF  
-1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Halmstads
0 - 0
Vasteras  
-1/2 0 - 0
ALGA 21:00 FT
  ES Setif
3 - 0
ASO Chlef  
-1 1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[5] B.Dortmund
3 - 0
A.Bielefeld [16] 3
-1 3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Bayern Munich 2
5 - 1
FC Koln [14] 1
-2 1/4 2 - 0
- 21:30 FT
[9] Stuttgart 2
5 - 1
Schalke 04 [18] 3
-1 3 - 1
- 21:30 FT
[3] Wolfsburg 1 5
2 - 0
Hertha Berlin [15]
-1/2 1 - 0
ANHA 22:00 FT
[19] West Brom
1 - 0
Brighton [16]
+1/2 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[23] Rotherham Utd
0 - 1
Reading [5]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Swansea City
1 - 3
Bristol City [11]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Barnsley
2 - 1
Millwall [12]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Birmingham
2 - 1
QPR [17]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Blackburn Rovers
1 - 1
Coventry [20]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Brentford
2 - 1
Stoke City [10]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Luton Town
3 - 2
Sheffield Wed. [21]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[9] Middlesbrough
1 - 1
Cardiff City [8]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Preston North End
3 - 0
Huddersfield [19]
-1/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[20] Rochdale 1
0 - 2
Burton Albion [21]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Fleetwood Town
1 - 1
Accrington [8]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Peterborough Utd
2 - 1
Wigan [23]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Bristol Rovers
2 - 1
Shrewsbury [17]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Swindon
2 - 1
Northampton [24]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
1 - 1
Oxford Utd [9]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Wimbledon
0 - 3
Hull City [2]
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[11] Crewe Alexandra
2 - 2
Sunderland [5]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Charlton Athletic 2
0 - 3
Blackpool [13]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[7] Ipswich
2 - 1
Doncaster Rovers [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Plymouth Argyle
4 - 3
Lincoln [3]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[4] Portsmouth
1 - 1
Gillingham [15]
-3/4 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[22] Southend
0 - 0
Salford City [5]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Harrogate Town
1 - 0
Grimsby [24]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Carlisle
1 - 3
Oldham [15]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Newport
0 - 0
Stevenage [18]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Bolton
1 - 0
Barrow [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Leyton Orient
1 - 3
Tranmere Rovers [4]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Mansfield
1 - 0
Morecambe [7]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Scunthorpe Utd
0 - 2
Cheltenham [2]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[16] Walsall
1 - 2
Bradford City [9]
+0 0 - 1
ANHU23 22:00 FT
[1-8] Liverpool U23
4 - 0
Arsenal U23 [1-10]
2 - 0
TBNB 22:00 FT
[6] Rayo Vallecano 1
1 - 1
SD Ponferradina [7]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[D2-5] Real Betis B
2 - 2
Yeclano Dep. [D2-9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A2-4] CD Lealtad
1 - 1
Numancia [A2-5]
+1/4 1 - 0
ITB 22:00 FT
[2] Monza
0 - 0
Cittadella [5]
-1/2 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[6] St. Mirren
1 - 0
Ross County [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Celtic
1 - 0
Aberdeen [4]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Hibernian
0 - 2
Motherwell [9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Kilmarnock
1 - 1
Dundee Utd [7]
-1/4 0 - 1
SCOB 22:00 FT
[8] Greenock Morton
2 - 2
Dundee [5]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Raith Rovers
3 - 1
Alloa Athletic [10]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Ayr Utd
0 - 1
Arbroath [6]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Queen of South
1 - 0
Dunfermline [3]
+1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[5] Arouca
2 - 1
Cova Piedade [12]
-1 2 - 1
NGB 22:00 FT
[7] Baltika
2 - 0
Krasnodar B [18]
-3/4 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[2] Partizani Tirana
1 - 1
KF Laci [3]
1 - 0
POLB 22:00 FT
[14] GKS Belchatow
1 - 2
Gornik Leczna [3]
+0 0 - 1
NIRA 22:00 FT
[12] Portadown FC
1 - 2
Ballymena Utd [8]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Coleraine
2 - 1
Warrenpoint Town [9]
-1 1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[10] Carrick Rangers 1
0 - 1
Cliftonville [4]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Crusaders Belfast 1
0 - 1
Glenavon [7]
-3/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[3] Swift Hesperange
2 - 0
Hostert [13]
0 - 0
CZEA 22:00 FT
[9] Banik Ostrava
1 - 1
Teplice [14]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Bohemians 1905
1 - 1
C. Budejovice [10]
-1/2 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[4] Vorskla
3 - 1
PFK Aleksandriya [6]
+0 1 - 0
ALGA 22:00 FT
  MC Alger 1
1 - 2
JS Kabylie  
-3/4 0 - 0
SRBA 22:05 FT
[15] FK Rad
0 - 1
Mladost Lucani [11]
+0 0 - 0
- 22:05 FT
[10] FK Metalac GM
0 - 0
Backa Topola [6]
+1/2 0 - 0
- 22:05 FT
[18] Zlatibor Cajetina
0 - 0
FK Vozdovac [12]
-1/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[4] Sevilla 5
0 - 2
Barcelona [2] 2
+1/4 0 - 1
BIA 22:15 FT
[16] Cercle Brugge
2 - 0
Waasland-Beveren [18]
-3/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[9] Apollon Smirnis
2 - 1
OFI Creta [11]
+0 1 - 1
KSAA 22:15 FT
[6] Al Ettifaq
0 - 3
Al Taawon (KSA) [5]
-1/4 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[16] Famalicao
0 - 0
SC Farense [13]
-1/4 0 - 0
HLA 22:30 FT
[8] Utrecht
0 - 1
Emmen [18]
-1 3/4 0 - 1
HLB 22:30 FT
[19] Dordrecht 90
2 - 1
Helmond Sport [11]
+3/4 0 - 0
BULA 22:45 FT
[7] Cherno More
2 - 1
Beroe [5]
+0 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[C1-10] Espanyol B
0 - 2
Badalona [C1-5]
+0 0 - 2
PHA 22:59 FT
[20] Dijon
0 - 4
PSG [2]
+1 3/4 0 - 2
NGA 22:59 FT
[6] Lok. Moscow
2 - 0
CSKA Moscow [2]
+1/4 2 - 0
BIHA 22:59 FT
[3] Borac Banja Luka
2 - 0
Olimpik Sarajevo [12]
0 - 0
GEOA 22:59 FT
[10] Torpedo Kut.
0 - 1
Dinamo Batumi [1]
0 - 0
HUNA 22:59 FT
[2] Puskas Akademia
1 - 2
Budapest Honved [9]
-1/2 1 - 1
ISRA 22:59 FT
[13] Bnei Yehuda 1
0 - 1
Maccabi P.Tikva [4]
+1/4 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[3] Spartak Trnava 1
2 - 1
MSK Zilina [4]
-1/4 2 - 1
TNKA 22:59 FT
[1] Galatasaray
2 - 0
Erzurum BB [18]
-1 1/4 2 - 0
TNKB 22:59 FT
[5] Adana Demirspor
2 - 0
Bandirmaspor [10]
-3/4 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[3] Lask
1 - 2
Hartberg [7]
-1 1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[11] Admira
1 - 1
Wattens [6]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[2] Rapid Wien
1 - 0
SV Ried [10]
-1 1/2 0 - 0
ANHL2 23:15 FT
[20] Port Vale
0 - 1
Cambridge Utd [1]
+0 0 - 0
SLOA 23:15 FT
[1] Maribor
1 - 1
O.Ljubljana [2]
+0 1 - 1
KUWA 23:25 FT
[4] Kazma
1 - 1
Al Kuwait [5]
0 - 1
TBN3 23:30 FT
[C1-7] UE Llagostera
2 - 1
Cornella [C1-8]
+0 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[B-3] Perugia
3 - 0
Modena [B-2]
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[A-4] Aurora Pro Patria
2 - 1
Como [A-1]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[A-20] Luchese
1 - 1
US Olbia [A-16]
+1/4 0 - 1
POLA 23:30 FT
[8] Jagiellonia 1
0 - 1
Piast Gliwice [9]
+1/2 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[9] Doxa Katokopia 1
1 - 1
Ermis Aradippou [12]
-1/4 0 - 0
ISRA 23:45 FT
[6] Maccabi Netanya
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [11]
-1/4 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[B1-10] Barakaldo 1
0 - 4
Racing Santander [B1-3]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[C1-2] Andorra FC
3 - 0
AE Prat [C1-6]
-3/4 1 - 0
ITA 00:00 FT
[11] Bologna
2 - 0
Lazio [6]
+3/4 1 - 0
ITB 00:00 FT
[20] Virtus Entella
1 - 1
Brescia [16]
+0 0 - 1
PH3 00:00 FT
[15] Bourg Peronnas
2 - 0
Le Mans [4]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[14] FC Bastia-Borgo
1 - 3
Stade Briochin [11]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Avranches
1 - 1
Lyon Duchere [16]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Villefranche
1 - 1
Boulogne [17]
-1/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[15] Vilafranquense
1 - 1
Porto B [17]
+0 0 - 1
ICELC 00:00 FT
[A-2] KA Akureyri
2 - 1
HK Kopavogur [A-3]
-3/4 1 - 1
MLTA 00:00 FT
[2] Hibernians
2 - 0
Zejtun [12]
1 - 0
- 00:00 FT
[3] Gzira Utd
1 - 2
Hamrun Spartans [1]
0 - 1
TBNB 00:15 FT
[3] Almeria
4 - 1
Lugo [13]
-3/4 1 - 1
TSA 00:15 FT
[5] Servette
3 - 1
Zurich [4]
-1/2 1 - 1
TSB 00:15 FT
[1] Grasshoppers
1 - 1
Schaffhausen [2]
+0 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[10] Leeds Utd
0 - 1
Aston Villa [8]
-1/2 0 - 1
ANHL2 00:30 FT
[3] Forest Green 1
3 - 0
Colchester Utd [21]
-1/2 2 - 0
TBNA 00:30 FT
[17] Alaves
0 - 1
Osasuna [12]
+0 0 - 0
DUA 00:30 FT
[2] Leipzig
3 - 2
M.gladbach [8]
-1 0 - 2
PH3 00:30 FT
[3] Orleans
1 - 0
SO Cholet [7]
-3/4 0 - 0
NIRA 00:30 FT
[11] Dungannon Swi.
0 - 1
Glentoran [6]
+1 1/2 0 - 1
BIA 00:30 FT
[3] Oostende
2 - 0
KV Mechelen [8]
-1/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[5] Asteras Tripolis
2 - 1
PAOK [2]
+3/4 1 - 0
CZEA 00:30 FT
[15] Brno
0 - 1
Vik.Plzen [6]
+1 1/4 0 - 0
KSAA 00:30 FT
[8] Al Faisaly (KSA)
2 - 1
Al Ahli (KSA) [3]
-1/4 0 - 0
HLA 00:45 FT
[16] ADO Den Haag
0 - 0
RKC Waalwijk [14]
+1/2 0 - 0
ISRA 00:50 FT
[1] Maccabi Haifa
4 - 2
HIK Shmona [8]
-1 1/4 2 - 1
TBN3 01:00 FT
[C1-9] L'Hospitalet
0 - 0
Gimnastic T. [C1-1]
+1/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[2] Clermont
4 - 0
Valenciennes [12]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[18] Pau FC
2 - 0
Le Havre [10]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Dunkerque
1 - 1
Chambly [19]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Auxerre
0 - 1
Rodez [13]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Caen
0 - 2
Paris FC [6]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[20] Chateauroux
1 - 4
Nancy [15]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[4] Grenoble
1 - 1
Niort [8]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Sochaux
0 - 0
Guingamp [17]
-1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[12] Sete
0 - 0
SC Bastia [1]
+1/4 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[7] Santa Clara
3 - 0
Pacos Ferreira [5]
+0 2 - 0
RMNA 01:00 FT
[8] Chindia Targoviste
1 - 0
FC Uni.Craiova [3]
+1/2 0 - 0
BIHA 01:05 FT
[4] Zrinjski
1 - 0
FK Krupa [11]
1 - 0
HUNA 01:30 FT
[3] MTK Budapest
2 - 2
Ferencvaros [1]
+3/4 0 - 2
PH3 02:00 FT
[6] Creteil
4 - 1
Annecy FC [18]
-1/4 2 - 1
HLA 02:00 FT
[4] Vitesse Arnhem
4 - 1
VVV Venlo [15]
-1 1/4 1 - 1
POLA 02:00 FT
[5] Gornik Zabrze
1 - 2
Legia Wars. [1]
+1/2 1 - 1
ECUA 02:00 FT
[1] Catolica Quito
3 - 3
Manta FC [2]
-1 3 - 0
AUTB 02:25 FT
[14] Vorwarts Steyr
1 - 2
SKU Amstetten [8]
+1/2 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[20] Castellon
4 - 0
Las Palmas [10]
+0 1 - 0
TSA 02:30 FT
[3] St. Gallen
3 - 1
Basel [2]
-1/2 1 - 0
ITA 02:45 FT
[9] Verona
1 - 1
Juventus [3]
+1 0 - 0
BIA 02:45 FT
[13] Kortrijk
1 - 2
Zulte-Waregem [5]
-1/4 1 - 1
BIB 02:45 FT
[1] Union Saint-Gilloise