x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 14:05 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
1 - 2
Adelaide Utd Nữ [3]
+1/4 1 - 2
AUSNSW 15:00 FT
[5] Manly Utd
1 - 1
Mt Druitt Town [6]
-1/4 0 - 0
- 15:45 FT
[11] Marconi Stallions
0 - 1
Sydney FC U21 [1]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 15:45 FT
[13] Port Melbourne
0 - 1
Melb. Knights [3] 1
-1/4 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
2 - 0
Yokohama FM [19]
-1 1/4 2 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[5] Dandenong Th.
1 - 1
Dandenong City [4]
-1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[7] Vorskla U21
4 - 1
Oleksandria U21 [3]
4 - 0
- 17:00 FT
[10] Kolos Kovalivka U21
2 - 3
Rukh Vynnyky U21 [4]
0 - 2
- 17:00 FT
[12] FC Mynai U21 1
2 - 1
Olimpik Donetsk U21 [14]
1 - 0
AUSA 17:05 FT
[6] Perth Glory
3 - 1
Brisbane Roar [2]
-1/4 1 - 1
ANHU23 19:00 FT
[2-5] Fulham U23
0 - 2
Wolves U23 [2-3]
0 - 0
- 19:00 FT
[1-4] Tottenham U23 1
1 - 1
Blackburn U23 [1-2]
-1/2 1 - 0
SRBA 19:00 FT
[17] Indija
0 - 6
Partizan [2]
+1 1/2 0 - 3
UKRU21 19:00 FT
[8] Mariupol Youth
2 - 2
Dnipro-1 U21 [6]
2 - 2
KSB 19:50 FT
[13] Al Shoalah
0 - 0
Al Jeel [12]
0 - 0
- 19:55 FT
[2] Al Feiha
3 - 2
Al Thuqbah [17]
-3/4 2 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Hradec Kralove
0 - 1
Varnsdorf  
0 - 1
ISRB 20:00 FT
[15] H. Petah Tikva 1
1 - 1
Hapoel Iksal [4]
0 - 1
- 20:00 FT
[6] HR Letzion
4 - 1
Hapoel Acre [9]
+0 3 - 1
- 20:00 FT
[11] Hapoel Raanana
1 - 0
Hapoel R. Gan [8]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Beitar TA Ramla
2 - 0
Hapoel Jerusalem [1]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Hapoel Afula
1 - 1
INR HaSharon [5]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Hapoel Umm Al Fahm
0 - 3
Ahi Nazareth [12]
-1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[2] Hapoel Nof HaGalil 1
1 - 0
Sektzia Nes Tziona [7]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Hapoel Kfar Shalem
0 - 3
Kafr Qasim [14]
+0 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[12] Konyaspor
0 - 0
Gaziantep B.B [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Genclerbirligi 1
1 - 1
Malatyaspor [13]
+0 0 - 1
KSB 20:10 FT
[20] Arar FC
1 - 1
Al Dir'iya [8]
0 - 1
- 20:20 FT
[9] Ohud Medina
3 - 2
Hazm [1]
+1/2 1 - 1
UAEA 20:30 FT
[3] Baniyas
2 - 0
Ajman [13]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Al Nasr (UAE)
2 - 0
Hatta [14]
-1 1/2 0 - 0
QATC 20:45 FT
  Al Duhail SC 1
0 - 2
Al Sadd  
+1 0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[2-10] Middlesbrough U23
0 - 3
Norwich City U23 [2-9]
0 - 0
- 21:00 FT
[1-9] Brighton U23
1 - 3
Man City U23 [1-1]
+1 1 - 1
POLB 21:00 FT
[18] Resovia
2 - 1
Puszcza Nie. [10]
+1/2 2 - 1
ALGA 21:00 FT
  JS Saoura
4 - 0
US Biskra  
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Hussein Dey
3 - 0
RC Relizane  
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  O Medea
0 - 0
CS Constantine  
-1/4 0 - 0
OMC 21:25 FT
  Al Seeb
0 - 0
Dhofar  
0 - 0
SRBA 21:30 FT
[3] Vojvodina
1 - 0
Napredak [16]
-1 1/4 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[4] Teuta Durres
2 - 2
Kukesi [5]
-1/2 1 - 0
POLB 22:00 FT
[5] Arka Gdynia
1 - 0
GKS Jastrzebie [16]
-1 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[3] Al Masry
2 - 2
Ceramica Cleopatra [4]
+0 2 - 2
ALGA 22:00 FT
  USM Alger
3 - 0
NC Magra  
-1 1 - 0
- 22:00 FT
  USM Bel Abbes
2 - 1
JSM Skikda  
-1/2 0 - 0
BULA 22:30 FT
[3] Lok. Plovdiv
1 - 1
Etar [14]
-1 1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[16] FK Tambov
1 - 3
Rotor Volgograd [13]
+1/4 1 - 0
MLTA 22:59 FT
[11] Gudja United (T)
0 - 2
Tarxien Rainbows [13]
-1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[2] Besiktas
3 - 0
Denizlispor [19]
-1 1/2 3 - 0
KSB 23:05 FT
[10] Jeddah Club
2 - 1
Al Nahda (KSA) [15]
+0 0 - 0
OMC 23:15 FT
  Al Ittihad (OMA)
2 - 1
Al Suwaiq  
1 - 1
UAEA 23:15 FT
[2] Al Sharjah
0 - 3
Al Jazira [1]
+1/4 0 - 2
- 23:15 FT
[5] Al Shabab (UAE)
4 - 3
Khorfakkan [11]
-1 1/4 2 - 1
CYPA 23:30 FT
[2] AEL Limassol
3 - 0
AEK Larnaka [5]
-3/4 2 - 0
POLB 23:40 FT
[9] Widzew Lodz 1
1 - 1
Radomiak Radom [6]
-1/4 0 - 1
KSB 23:40 FT
[5] Al Khaleej(KSA)
1 - 1
Hajer [6]
-1/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[3] Rakow Czestochowa
1 - 0
Podbeskidzie [15]
-1 0 - 0
CROA 00:00 FT
[7] NK Varazdin
2 - 3
NK Osijek [1]
+1 2 - 0
CZEA 00:00 FT
[5] Slovan Liberec
4 - 1
Pardubice [7]
-3/4 4 - 0
UKRA 00:00 FT
[5] Desna Chernigiv
3 - 0
Inhulets Petrove [11]
-1 1 - 0
DENB 00:00 FT
[1] Viborg
1 - 0
Hvidovre IF [9]
-1 0 - 0
KSB 00:10 FT
[14] Najran
0 - 2
Sahel (KSA) [16]
0 - 1
DUB 00:30 FT
[14] Darmstadt 1
0 - 1
Karlsruher [5] 3
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[11] Jahn Regensburg 2
1 - 0
Paderborn 07 [10] 1
+1/4 0 - 0
AUTB 00:30 FT
[9] Horn
4 - 3
Aust Lustenau [10]
+0 2 - 1
- 00:30 FT
[1] SV Lafnitz
1 - 0
Floridsdorfer AC [12]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[15] Austria Wien II
3 - 1
LASK Juniors [13]
-1/4 0 - 0
HLB 00:45 FT
[5] Go Ahead Eagles
1 - 0
PSV Eindhoven U21 [17]
-3/4 1 - 0
- 00:45 FT
[15] MVV Maastricht
2 - 0
Telstar [9]
+0 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[18] Sabadell
0 - 0
Albacete [22]
-1/4 0 - 0
ITB 01:00 FT
[15] Reggiana
0 - 0
Salernitana [4]
+0 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[5] Munchen 1860
3 - 1
Unterhaching [18]
-3/4 1 - 0
DUC4T 01:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 0
Essen  
+3/4 1 - 0
TSB 01:00 FT
[10] Chiasso
1 - 0
Wil 1900 [7]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[8] SC Kriens
1 - 1
Neuchatel Xamax [9]
+0 0 - 0
DENA 01:00 FT
[9] Vejle
0 - 0
AC Horsens [11]
-1/2 0 - 0
DENB 01:00 FT
[4] Helsingor
1 - 0
Fredericia [6]
-1/4 1 - 0
BDNB 01:30 FT
[6] Chaves
2 - 2
Vizela [4]
+0 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[13] Dinamo Bucuresti
0 - 5
Viitorul C. [11]
+0 0 - 3
ANHU23 02:00 FT
[1-13] West Ham U23
0 - 0
Derby County U23 [1-6]
0 - 0
HLA 02:00 FT
[12] Zwolle
4 - 1
Heerenveen [10]
+0 0 - 1
BIB 02:00 FT
[8] Club Brugge II
1 - 3
RWD Molenbeek [5]
+1 1/4 1 - 0
HUNA 02:00 FT
[12] Diosgyori
2 - 2
Mezokovesdi SE [6]
-1/4 1 - 1
ICELC 02:00 FT
[A-4] Afturelding
0 - 2
UMF Grindavik [A-5]
0 - 1
- 02:00 FT
[D-2] Fylkir
4 - 3
Trottur Rey. [D-3]
1 - 1
- 02:00 FT
[B-4] Fram Rey.
2 - 2
Hafnarfjordur [B-3]
0 - 0
- 02:00 FT
[B-1] Vikingur Rey.
3 - 1
Kordrengir [B-5]
2 - 1
TSB 02:00 FT
[6] Winterthur
0 - 0
Aarau [5]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[3] Thun
0 - 2
Stade L. Ouchy [4]
+0 0 - 0
AUTB 02:25 FT
[3] Blau Weiss Linz
0 - 1
Austria Klagenfurt [6]
+0 0 - 1
DUA 02:30 FT
[12] Wer.Bremen 4
2 - 1
Ein.Frankfurt [4] 1
+1/2 0 - 1
POLA 02:30 FT
[10] Warta Poznan
1 - 2
Lech Poznan [6]
+3/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[18] Derby County 1
1 - 1
Nottingham Forest [16]
+0 0 - 1
SCOB 02:45 FT
[7] Inverness C.T.
1 - 1
Hearts [1]
+3/4 1 - 1
NIRA 02:45 FT
[1] Linfield
2 - 1
Larne [3]
+0 1 - 0
BIA 02:45 FT
[11] Charleroi
1 - 2
Genk [4]
+1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[8] Levante 3
1 - 1
Athletic Bilbao [9] 1
+1/2 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[17] Cartagena 1
1 - 0
Leganes [4]
+1/2 0 - 0
ITB 03:00 FT
[1] Empoli
1 - 1
Venezia [3]
-1/2 0 - 1
PHA 03:00 FT
[8] Rennes
1 - 2
Nice [12] 2
-1/2 1 - 1
HLB 03:00 FT
[2] De Graafschap
1 - 1
AZ Alkmaar U21 [18]
-1 3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[20] Den Bosch
3 - 0
Utrecht U21 [16]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[8] Roda JC 1
1 - 3
NEC Nijmegen [6]
-1/4 0 - 1
MLTA 03:00 FT
[9] Sirens (T) 1
1 - 1
Lija Athletic [15]
-1/2 0 - 1
URUA 03:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
1 - 1
CA Penarol [4]
+1/4 0 - 1
BDNA 03:30 FT
[6] Vitoria Guimaraes
2 - 1
Boavista [17]
-1/4 1 - 1
ARGA 05:15 FT
[A-4] Aldosivi
3 - 0
Arsenal Sarandi [A-13]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[B-3] Defensa YJ
1 - 0
Patronato Parana [B-13]
-1 1/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[6] Sportivo Luqueno
1 - 0
12 de Octubre [10]
-1/2 0 - 0
COLB 06:00 FT
[1] Union Magdalena
1 - 0
Bogota FC [12]
-3/4 1 - 0
NZLA 07:00 FT
[2] Team Wellington
3 - 2
Wanderers SC [4]
-3/4 2 - 1
ECUA 07:00 FT
[7] Dep.Cuenca
3 - 0
Guayaquil City [8]
-1/4 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-12] Argentinos Jun. 2
0 - 2
Velez Sarsfield [B-1]
+1/4 0 - 0
NZLA 08:00 FT
[3] Canterbury
5 - 1
Wellington Phoenix (R) [8]
-1 1/4 3 - 0
COLB 08:00 FT
[14] Barranquilla
0 - 0
Atletico Huila [3]
+3/4 0 - 0
MEXA 08:30 FT
[4] Puebla
1 - 0
Necaxa [15]
-1/4 0 - 0
NZLA 09:00 FT
[1] Auckland City
2 - 2
Waitakare Utd [5]
-1 1/4 1 - 0
MEXA 10:30 FT
[14] Mazatlan FC
3 - 0
Queretaro [10]
-1/4 2 - 0
UKRU21 18:00 Hoãn
[5] FC Lviv U21
-
Dinamo Kiev U21 [1]
-
GHCLB 18:59 Hoãn
  Aktobe
-
Rukh Brest  
-
HKGA 19:00 Hoãn
[1] Eastern AA
-
HK Ranger [4]
-
ITA 02:45 Hoãn
[17] Torino
-
Sassuolo [8]
-
 
« 26 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo