bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCC 15:30 FT
[H-1] PSM Makassar (T)
2 - 1
BCM Bình Dương [G-2]
-1/2 0 - 1
GHCLB 15:30 FT
  Gornik Zabrze
2 - 1
MFk Karvina  
-1/4 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[16] Perseru Serui
0 - 1
PSIS Semarang [1]
0 - 1
- 15:30 FT
[15] Kalteng Putra (T) 1
2 - 2
Bali United Pusam [8]
0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Jihlava (T)
4 - 0
SK Prostejov  
-1/2 2 - 0
- 16:00 FT
  Katowice
0 - 0
GKS Tychy  
0 - 0
- 16:00 FT
  Dukla Praha (T)
2 - 2
Usti & Labem  
1 - 1
- 16:00 FT
  Zurich (T)
4 - 0
Wil 1900  
-1 1 - 0
ACL 17:00 FT
[G-1] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
Shanghai SIPG [H-2]
-3/4 1 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 3-5
GHCLB 17:00 FT
  Ural S.r.
1 - 2
Astra Giurgiu  
1 - 0
NHATLC 17:00 FT
[A-1] Consa. Sapporo
2 - 1
Jubilo Iwata [D-2]
-1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[C-1] Cerezo Osaka
1 - 1
FC Tokyo [B-2]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[B-1] Vegalta Sendai
1 - 0
Nagoya Grampus [C-2]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[D-1] Gamba Osaka
0 - 2
V-Varen Nagasaki [A-3]
-3/4 0 - 0
AFCC 17:30 FT
[E-3] Minerva Punjab (T)
0 - 1
Abahani [E-1]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[E-4] Manang Marshyangdi (T)
2 - 3
Chennaiyin FC [E-2]
+1 1/4 0 - 0
ACL 18:00 FT
[H-1] Ulsan Hyundai
0 - 3
Urawa Red [G-2]
-1/4 0 - 1
IDNA 18:30 FT
[3] Bhayangkara (T)
3 - 1
Persela Lamon [14]
-1 1/4 1 - 1
AFCC 19:00 FT
[I-4] Hang Yuen FC
1 - 1
Tai Po [I-3]
+1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[I-2] Kitchee
1 - 0
April 25 [I-1]
1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Ingolstadt
3 - 1
St.Polten  
-1/2 2 - 1
MAPL 19:15 FT
[1] Sabah FA
4 - 1
Sarawak [10]
-1 1/2 2 - 0
MASL 20:00 FT
[7] Terengganu
3 - 1
Kuala Lumpur FA [12]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Kedah FA
3 - 2
Petaling Jaya City [8]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Melaka FA
1 - 2
Darul Takzim [1]
+3/4 0 - 2
MAPL 20:00 FT
[6] Penang FA 1
2 - 1
Negeri Sembilan [4]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[8] UKM FC
2 - 4
Terengganu II [7]
1 - 3
AFCC 21:00 FT
[D-3] FC Dordoi 1
3 - 0
FK Khujand [D-4]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[D-2] Istiklol Dushanbe
1 - 1
Altyn Asyr [D-1]
-1/2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Vaduz
1 - 0
Young Boys  
+1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Jablonec (T)
4 - 1
Pardubice  
-1 3 - 0
GEOA 21:00 FT
[6] Chikhura Sach.
4 - 1
Dila Gori [7]
-1/4 2 - 1
CAF 21:30 FT
[B-2] Nigeria (T)
1 - 0
Guinea [B-3]
-1/2 0 - 0
BLRC 21:30 FT
  FK Slonim
1 - 3
Vitebsk  
0 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Hap. Beer Sheva
3 - 0
Lechia GD  
1 - 0
- 22:00 FT
  Korona Kielce
1 - 0
Stal Mielec  
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Jagiellonia
2 - 1
Ruzomberok  
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Sigma Olomouc (T)
1 - 0
Hradec Kralove  
-1 0 - 0
BLRC 22:00 FT
  FC Smolevichi
0 - 2
Shakhter Soligo.  
+1 1/4 0 - 1
MDVC 22:00 FT
  Dinamo-Auto
8 - 0
Maiak Chirsova  
4 - 0
- 22:00 FT
  Sfintul Gheorghe
1 - 0
Ungheni  
1 - 0
- 22:00 FT
  Codru Lozova FC
7 - 1
Victoria Bardar  
2 - 1
- 22:00 FT
  S. Trestieni
2 - 4
Zimbru  
2 - 1
GHCLB 22:30 FT
  NK Osijek (T)
1 - 2
CFR Cluj  
+0 1 - 1
- 22:30 FT
  Roskilde
1 - 2
Naestved BK  
+1/2 1 - 1
BLRC 22:30 FT
  Sputnik Rechitsa
2 - 5
Bate Borisov  
0 - 4
GHCLB 22:59 FT
  Grasshoppers (T)
3 - 2
Rapperswil-Jona  
-1 1/4 3 - 2
- 22:59 FT
  Wacker Innsbruck (T)
1 - 4
Stuttgart  
+2 0 - 3
- 22:59 FT
  Rostov (T)
2 - 0
Spartak Moscow  
+1/4 2 - 0
BLRC 22:59 FT
  Granit Mika.
0 - 2
Dinamo Minsk  
0 - 0
NORC 22:59 FT
  Fram Larvik
3 - 1
Baerum SK  
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
  Kristiansund
1 - 1
Odd Grenland  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1;TS HP: 0-1
- 22:59 FT
  KFUM Oslo
2 - 1
Tromsdalen  
-1 3/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Haugesund
0 - 0
Strommen  
-1 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 2-0
- 22:59 FT
  Kongsvinger 1
0 - 3
Mjondalen  
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Ranheim IL
4 - 0
Brann  
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Viking
5 - 2
Stabaek  
-1 3 - 2
GHCLB 23:15 FT
  Ludogorets (T)
0 - 3
Shakhtar Donetsk  
+1/2 0 - 2
- 23:30 FT
  Luzern (T)
2 - 4
Winterthur  
-3/4 1 - 2
- 23:30 FT
  SC Pinkafeld
1 - 6
Celtic  
1 - 1
- 23:30 FT
  C. Budejovice
0 - 2
Slavia Praha  
0 - 2
LATA 23:45 FT
[7] BFC Daugava
0 - 0
METTA/LU Riga [9]
+1/4 0 - 0
CAF 00:00 FT
[A-2] Uganda (T)
1 - 1
Zimbabwe [A-4]
-1/4 1 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Munchen 1860 (T)
1 - 5
Basel  
+1 1/4 0 - 3
LATA 00:00 FT
[1] Riga FC 1
0 - 1
Jelgava [8]
-1 1/2 0 - 0
ICEC 01:00 FT
  Vestmannaeyjar
2 - 3
Vikingur Rey.  
+1/4 2 - 0
NORC 01:00 FT
  Rosenborg 1
1 - 1
Aalesund  
-1 0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 4-5
ICEB 02:15 FT
[5] Fram Rey. 1
2 - 1
Trottur Rey. [8]
-1/4 0 - 1
CAF 03:00 FT
[A-1] Ai Cập
2 - 0
CHDC Congo [A-3]
2 - 0
CCF 05:30 FT
[D-4] Trinidad & T. (T)
1 - 1
Guyana [D-3] 1
-1 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-9] New England
1 - 1
Philadelphia Union [Dong-1]
-1/4 1 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-3] Indy Eleven
3 - 0
Birmingham Legion [Nhóm 1-14]
2 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-7] Ottawa Fury
3 - 2
Ch. Battery [Nhóm 1-9]
-3/4 1 - 1
USAA 07:00 FT
[Dong-2] D.C. Utd
1 - 0
Orlando City [Dong-8]
-1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[Dong-7] Toronto
3 - 2
Atlanta United [Dong-4]
+0 2 - 2
- 07:15 FT
[Dong-5] Montreal Impact
2 - 1
Portland Timbers [Tay-10]
-3/4 1 - 0
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-14] SA Scorpions 1
0 - 0
El Paso Locomotive [Nhóm 2-4]
-1/2 0 - 0
CCF 08:00 FT
[D-1] Mỹ
1 - 0
Panama [D-2] 1
-1 0 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-6] Dallas 3
2 - 2
Vancouver WC [Tay-12] 5
-1 0 - 0
- 09:30 FT
[Tay-5] San Jose EQ
2 - 0
Houston Dynamo [Tay-8] 1
-1/2 1 - 0
USB 09:55 FT
[Nhóm 2-6] Portland Timbers II
1 - 2
Reno 1868 [Nhóm 2-3]
+1/4 1 - 0
GHCLB 23:00 Hoãn
  Mura
-
Dinamo Zagreb  
-
- 23:00 Hoãn
  O.Ljubljana
-
Radnicki Nis  
-
USB 10:05 Hoãn
[Nhóm 1-6] Nashville FC
-
New York RB II [Nhóm 1-2]
-
 
« 26 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com