x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30 FT
[12] Bhayangkara
0 - 2
PSS Sleman [5]
-1/2 0 - 0
EUW19VL 16:00 FT
[1-1] Pháp U19 Nữ (T)
7 - 0
Romania U19 Nữ [1-2]
3 - 0
- 16:00 FT
[6-1] Thụy Sỹ U19 Nữ (T)
1 - 0
Israel U19 Nữ [6-3]
-3 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
[13] Rubin Kazan U21
2 - 3
FK Tambov U21 [4]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[16] Orenburg U21
1 - 3
Din. Moscow U21 [1]
+1 3/4 0 - 1
UKRU21 17:00 FT
[6] FC Lviv U21
1 - 0
Zorya U21 [7]
+0 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Gamba Osaka
5 - 0
Consa. Sapporo [8]
+0 0 - 0
ASI19VL 18:00 FT
[C-4] Maldives U19 (T)
2 - 3
Syria U19 [C-3]
1 - 2
NGAU21 18:00 FT
[15] Ufa U21
1 - 5
Akhmat Gr. U21 [9]
0 - 2
ARMA 18:00 FT
[10] FC Yerevan
1 - 3
Ararat Y [1]
0 - 2
UKRU21 18:00 FT
[1] Vorskla U21
3 - 0
Mariupol Youth [10]
-2 1/4 2 - 0
IRNA 19:30 FT
[13] Peykan
2 - 3
Naft M. Soleyman [7]
1 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 19:30 FT
[12] Esteghlal Tehran
2 - 1
Gol Gohar [15]
-1 1/4 1 - 1
EURWVL 20:00 FT
[A-5] T.N.Kỳ Nữ
0 - 0
Estonia Nữ [A-6]
-2 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[16] Torpedo Minsk
0 - 3
Slavia Mozyr [11]
ISRB 20:00 FT
[10] Hapoel Acre
1 - 1
Beitar TA Ramla [11]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Hapoel Katamon
2 - 1
Hapoel Afula [16]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Kafr Qasim
2 - 2
H. Petah Tikva [9]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Hapoel Nof HaGalil (T)
2 - 1
Hapoel R. Gan [13]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Maccabi P.Tikva
3 - 1
Hapoel Bnei Lod [15]
-1 1/4 2 - 0
MKDA 20:00 FT
[10] Rabotnicki
1 - 0
Renova [4]
0 - 0
UAEA 20:00 FT
[6] Al Fujairah
2 - 1
Khorfakkan [13]
-
Đang tải...
OMAA 20:10 FT
[3] Oman Club
1 - 0
Nasr Salalah [11]
1 - 0
CZEU19 20:15 FT
  Opava U19 1
0 - 2
Pribram U19  
+0 0 - 1
OMAA 20:15 FT
[6] Bahla Club
1 - 0
Dhofar [12]
1 - 0
- 20:20 FT
[7] Al Nahda (OMA)
1 - 2
Rustaq Club [4] 1
0 - 1
EUW19VL 20:30 FT
[1-4] Slovakia U19 Nữ
0 - 6
Macedonia U19 Nữ [1-3]
0 - 2
IRNA 20:30 FT
[5] Nassaji Mazandaran
0 - 0
Machine Sazi [9]
0 - 0
- 20:35 FT
[1] Sepahan
2 - 0
Zobahan [14]
0 - 0
- 20:45 FT
[16] Shahin Bushehr
0 - 1
Foolad Khozestan [11]
+1/4 0 - 0
EUW19VL 21:00 FT
[6-2] Áo U19 Nữ
6 - 0
Latvia U19 Nữ [6-4]
2 - 0
ASI19VL 21:00 FT
[C-1] Tajikistan U19
1 - 0
Lebanon U19 [C-2]
-1 3/4 0 - 0
BULA 21:30 FT
[8] Slavia Sofia
1 - 0
Tsarsko Selo [12]
-3/4 1 - 0
UAEA 21:30 FT
[4] Ajman 1
1 - 0
Al Wasl [14]
1 - 0
QATA 21:40 FT
[12] Shahaniya SC (T)
1 - 1
Umm salal [9]
+0 1 - 1
EURWVL 22:00 FT
[B-1] Đan Mạch Nữ
2 - 0
Bosnia & Herz Nữ [B-3]
-3 3/4 1 - 0
RMNA 22:00 FT
[9] Botosani
1 - 1
Sepsi OSK [10]
-1/2 0 - 0
BHRA 22:00 FT
[6] Busaiteen
3 - 2
AL Riffa [10] 1
1 - 0
IRNA 22:00 FT
[2] Teraktor Sazi
1 - 0
Pars Jonoubi Jam [10]
1 - 0
KSAA 22:05 FT
[15] Al Fateh
2 - 2
Al Raed [14]
2 - 1
IRNA 22:10 FT
[3] Sanat Naft
1 - 0
SaiPa Karadj [8]
-1/4 0 - 0
EURWVL 22:30 FT
[H-5] Lithuania Nữ
0 - 3
Thụy Sỹ Nữ [H-1]
+3 3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-6] Malta Nữ
0 - 2
Italia Nữ [B-2]
0 - 0
FINB 22:30 FT
[9] Mypa
3 - 2
TPV Tampere [10]
+0 1 - 2
OMAA 22:35 FT
[14] Mirbat SC
1 - 2
Al Seeb [5]
1 - 0
EURWVL 22:45 FT
[C-3] Belarus Nữ
1 - 7
Na Uy Nữ [C-1]
+3 3/4 1 - 3
- 22:59 FT
[F-5] Latvia Nữ
1 - 2
Slovakia Nữ [F-3]
+2 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[E-5] Albania Nữ
0 - 1
B.D.Nha Nữ [E-3]
+3 1/2 0 - 1
PH3 22:59 FT
[2] Dunkerque
1 - 2
Stade Lavallois [13]
-1/2 0 - 0
POLA 22:59 FT
[2] Wisla Plock
4 - 1
Arka Gdynia [14]
+0 2 - 0
CROA 22:59 FT
[7] Istra 1961
2 - 2
Inter Zapresic [10]
-1/2 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[2] Vojvodina
2 - 0
Spartak Subotica [10]
-1 1/2 2 - 0
CZEA 22:59 FT
[6] Slovacko
3 - 1
Slovan Liberec [9]
-1/4 2 - 1
CZEB 22:59 FT
[4] Jihlava
3 - 1
Banik Sokolov [16]
-1 1/2 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[3] AEK Larnaka
5 - 1
Ethnikos Achnas [2]
-1 1/2 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[3] Altay (T)
2 - 1
Bursaspor [4]
-1/4 2 - 1
DUB 23:30 FT
[15] Darmstadt
1 - 1
Karlsruher [10]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[2] Stuttgart
1 - 2
Wehen [18]
-1 1/4 1 - 2
AUTB 23:30 FT
[11] LASK Juniors
0 - 2
Austria Klagenfurt [1]
+3/4 0 - 1
QATA 23:50 FT
[10] Al Khor
1 - 3
Al Arabi (QAT) [4]
+3/4 1 - 0
EURWVL 00:00 FT
[A-2] Slovenia Nữ
2 - 4
Hà Lan Nữ [A-1]
+3 1/2 1 - 1
DUC3 00:00 FT
[12] Uerdingen
0 - 0
Magdeburg [11]
+1/4 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[16] Ger.Halberstadt
1 - 1
SV Lichtenberg [14]
-3/4 1 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Verl
1 - 1
Sportfreunde Lotte  
-3/4 1 - 0
POLB 00:00 FT
[8] Miedz Legnica
1 - 0
Puszcza Nie. [14]
-3/4 1 - 0
BULA 00:00 FT
[5] Cherno More
2 - 0
Beroe [6]
-1/2 1 - 0
NORA 00:00 FT
[16] Mjondalen
1 - 1
Stromsgodset [15]
-1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[7] Nordsjaelland
1 - 1
Lyngby [10]
-1 3/4 1 - 0
AUTB 00:10 FT
[10] Horn
2 - 4
Blau Weiss Linz [5]
+0 1 - 2
- 00:10 FT
[2] SV Ried
1 - 0
Vorwarts Steyr [3]
-1 1/2 0 - 0
- 00:10 FT
[9] Floridsdorfer AC
0 - 2
SKU Amstetten [12]
+0 0 - 0
- 00:10 FT
[8] Wacker Innsbruck
1 - 2
Kapfenberg [16]
-3/4 0 - 1
KSAA 00:10 FT
[8] Al Ittihad (KSA)
1 - 2
Hazm [7]
1 - 1
UAEA 00:15 FT
[7] Baniyas 1
4 - 3
Al Wehda (UAE) [11]
2 - 1
RMNA 00:30 FT
[3] FC Uni.Craiova
1 - 1
CSMS Iasi [6]
-3/4 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[10] Malatyaspor
5 - 1
Denizlispor [13]
-1/2 2 - 0
- 00:30 FT
[7] Fenerbahce
0 - 1
Antalyaspor [9]
-1 1/4 0 - 1
BLRA 00:45 FT
[7] FK Gorodeya
1 - 2
FK Minsk [9]
-1/4 1 - 0
PHB 01:00 FT
[18] Paris FC
1 - 0
Troyes [4]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[17] Caen
1 - 1
Chateauroux [19]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Guingamp
4 - 1
Rodez [12]
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[20] Le Mans
1 - 0
Chambly [15]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Lorient
0 - 0
Ajaccio [5]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Nancy
2 - 1
Niort [14]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[3] Sochaux
4 - 0
Clermont [13]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Valenciennes
0 - 2
Grenoble [11]
+0 0 - 1
PH3 01:00 FT
[10] Bourg Peronnas 1
0 - 0
Creteil [8]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[14] AS Beziers
1 - 1
FC Bastia-Borgo [12]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[16] Sporting Toulon 2
0 - 1
Concarneau [11]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Lyon Duchere
2 - 0
Boulogne [7]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Pau FC
1 - 1
Villefranche [3]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[18] Quevilly
3 - 0
Le Puy Foot [17]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[15] Ajaccio GFCO
1 - 1
SO Cholet [9]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Red Star 93
2 - 0
Avranches [4]
-1/2 1 - 0
HLA 01:00 FT
[11] Groningen
3 - 0
RKC Waalwijk [18]
-1 1/4 2 - 0
HLB 01:00 FT
[6] Ajax U21
6 - 0
Eindhoven [9]
-1 1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[19] PSV Eindhoven U21
3 - 1
Volendam [14]
+1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[20] Dordrecht 90 1
2 - 5
Utrecht U21 [5]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[3] De Graafschap
0 - 0
Almere City [8]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Go Ahead Eagles
1 - 1
AZ Alkmaar U21 [16]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Telstar
1 - 2
Roda JC [12]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Den Bosch
4 - 0
TOP Oss [18]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Cambuur
4 - 0
SBV Excelsior [4]
-3/4 3 - 0
- 01:00 FT
[2] NAC Breda
1 - 0
NEC Nijmegen [11]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Helmond Sport
3 - 1
MVV Maastricht [17]
+0 0 - 1
TSB 01:00 FT
[1] Lausanne Sports
0 - 0
Winterthur [4]
-1 1/4 0 - 0
SCOB 01:05 FT
[8] Alloa Athletic 1
1 - 0
Dundee Utd [1]
+1 1/2 1 - 0
EURWVL 01:15 FT
[F-4] Hungary Nữ
0 - 5
Thụy Điển Nữ [F-1]
+3 0 - 1
DUA 01:30 FT
[10] Hertha Berlin 3
3 - 1
Fort.Dusseldorf [13] 3
-3/4 2 - 1
POLA 01:30 FT
[8] Slask Wroclaw
1 - 1
Jagiellonia [4]
-1/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
[9] Charleroi
1 - 2
Anderlecht [11]
+0 1 - 1
BIB 01:30 FT
[8] Lommel
2 - 1
Roeselare [7]
-3/4 2 - 0
ANHB 01:45 FT
[12] Birmingham 2
2 - 1
Middlesbrough [21] 3
+0 1 - 0
PHA 01:45 FT
[13] Amiens 1
3 - 1
Marseille [4] 3
+1/4 2 - 1
POLB 01:45 FT
[2] Stal Mielec
3 - 1
GKS Jastrzebie [7]
-3/4 1 - 1
NIRA 01:45 FT
[5] Glentoran 1
0 - 1
Cliftonville [3]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Larne
6 - 0
Glenavon [9]
-1 3 - 0
- 01:45 FT
[2] Crusaders Belfast
1 - 0
Linfield [4]
-1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[3] Bohemians
1 - 0
Cork City [8]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Dundalk
1 - 0
Derry City [4]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] St. Patrick's
0 - 2
Waterford Utd [7]
-3/4 0 - 1
IREB 01:45 FT
[4] Cabinteely 1
0 - 0
Longford Town [3]
-1/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[11] Penybont
1 - 1
Aberystwyth [9]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Caernarfon Town
1 - 0
The New Saints [3]
+1 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[18] Real Betis 3
1 - 1
Eibar [16] 1 6
-1/2 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[10] Alcorcon
0 - 1
Albacete [6]
-1/2 0 - 0
ITB 02:00 FT
[5] Perugia
1 - 0
Pisa [13]
-1/2 1 - 0
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
0 - 0
UC Dublin [10]
-1 0 - 0
WALA 02:00 FT
[8] Cefn Druids AFC
0 - 3
Bala Town [4]
+1/2 0 - 3
EURWVL 02:30 FT
[D-1] T.B.Nha Nữ
4 - 0
Azerbaijan Nữ [D-4]
2 - 0
CHIB 04:00 FT
[14] San Luis Qui.
0 - 3
La Serena [2]
0 - 2
ARGA 05:00 FT
[6] Newells Old Boys
0 - 0
Banfield [21]
-1/2 0 - 0
VENA 05:00 FT
[1] Dep.Tachira
4 - 1
Llaneros Guanare [5]
2 - 0
BRB 05:15 FT
[17] Figueirense/SC
1 - 2
Oeste/SP [13]
+0 1 - 2
CHIA 06:30 FT
[6] Huachipato 1
1 - 2
U. La Calera [4]
+0 1 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-12] Loudoun United
2 - 0
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-5]
0 - 0
PARA 07:00 FT
[3] Guarani CA 1
1 - 1
Libertad [2]
+1/4 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[1] Zacatepec
3 - 1
Venados [11]
-3/4 0 - 1
- 07:00 FT
[3] Tampico Madero
2 - 3
Celaya [10]
-1/4 0 - 1
ARGA 07:10 FT
[15] Atletico Tucuman
2 - 1
Talleres Cordoba [9]
+0 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-1] Atletico Atlanta
4 - 2
Belgrano [A-10]
-1/4 4 - 1
- 07:30 FT
[A-3] Estudiantes Rio Cuarto
3 - 1
Guillermo [A-8]
-3/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[20] Sao Bento/SP
0 - 3
Bragantino/SP [1]
+1 0 - 1
PERA 08:00 FT
[5] Sport Huancayo
0 - 0
Uni.San Martin [13]
-1 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[8] Morelia
2 - 3
Necaxa [2]
+0 2 - 0
MEXB 09:00 FT
[9] Tapachula
0 - 0
Correcaminos [13]
-1/2 0 - 0
NHAT3 10:00 FT
[18] Grulla Morioka 1
0 - 2
Vanraure Hachinohe [8]
+1/4 0 - 0
HKGA 19:00 Hoãn
[1] Southern District
-
Kitchee [5]
-
NPA 00:30 Hoãn
[9] Blo. Celtic
-
SuperSport Utd [6]
-
- 00:30 Hoãn
[5] Highlands Park
-
Orlando Pirates [8]
-
ARGB 03:00 Hoãn
[B-16] Almagro
-
Tigre [B-9]
-
 
« 26 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo