x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[16] Yokohama SCC
2 - 5
Fukushima Utd [9]
+0 1 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[1] Honda FC 1
3 - 1
FC Imabari [3]
-1/4 1 - 1
NHATA 12:00 FT
[14] Nagoya Grampus
1 - 1
Oita Trinita [7]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Jubilo Iwata
0 - 2
Yokohama FM [3]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[15] Sagan Tosu
2 - 1
FC Tokyo [2]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Vegalta Sendai
0 - 1
Matsumoto Yama. [17]
-1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[12] Alb. Niigata (JPN)
6 - 0
Kagoshima [20]
-1/2 3 - 0
- 12:00 FT
[13] Tokyo Verdy
1 - 2
Okayama [8]
+1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[3] Thespa Kusatsu
2 - 2
Fujieda MYFC [2]
-1/2 1 - 0
HQB 13:00 FT
[3] Ansan Greeners
2 - 0
Seoul E-Land [10]
1 - 0
- 13:00 FT
[2] Busan I'Park 1
2 - 0
Suwon FC [8]
2 - 0
NHATA 14:00 FT
[4] Sanf Hiroshima
6 - 2
Vissel Kobe [10]
+0 2 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHATB 14:05 FT
[18] Avispa Fukuoka
0 - 1
Ryukyu [15]
-1/4 0 - 0
EUW19VL 15:00 FT
[2-2] Séc U19 Nữ (T)
5 - 0
Lithuania U19 Nữ [2-4]
3 - 0
NGB 15:00 FT
[15] Luch Energiya
2 - 2
Avangard Kursk [12]
-1/4 2 - 1
- 15:00 FT
[7] SKA-Khabarovsk
1 - 1
Khimki [2]
+1/4 1 - 1
HQB 15:00 FT
[4] Anyang
1 - 2
Bucheon 1995 [6]
0 - 2
- 15:00 FT
[9] Daejeon Citizen
1 - 2
Jeonnam Dragons [7]
1 - 1
CZEB 15:15 FT
[7] Fotbal Trinec
3 - 2
MFK Vitkovice [14]
2 - 1
- 15:15 FT
[11] MFK Chrudim
1 - 4
Brno [5]
1 - 1
- 15:15 FT
[2] Dukla Praha
1 - 0
SK Prostejov [10]
1 - 0
NGA 15:30 FT
[12] Ufa
0 - 1
Akhmat Groznyi [14]
-1/4 0 - 1
Đang tải...
IDNA 15:30 FT
[18] Kalteng Putra
1 - 1
Barito Putera [17]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[16] Badak Lampung
0 - 1
Semen Padang [13]
-1/4 0 - 0
EUW19VL 16:00 FT
[11-2] Serbia U19 Nữ (T)
5 - 0
Síp U19 Nữ [11-4]
-4 1/4 3 - 0
- 16:00 FT
[10-1] Bỉ U19 Nữ (T)
17 - 0
Armenia U19 Nữ [10-4]
9 - 0
NGAU21 16:00 FT
[3] Lok. Moscow U21
0 - 0
Arsenal Tula U21 [6]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[10] Ural U21
3 - 2
Zenit U21 [8]
+1/2 2 - 1
KAZA 16:00 FT
[5] Zhetysu Taldykorgan
2 - 1
Irtysh Pavlodar [9]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[7] Okzhetpes
2 - 3
FK Taraz [10]
-1/2 2 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Banik Ostrava U19
4 - 2
Zlin U19  
-1 4 - 1
- 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 1
Vik. Plzen U19  
+1 1/2 1 - 1
- 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 3
Sparta Praha U19  
+1/2 1 - 1
- 16:00 FT
  Slovacko U19
2 - 3
Brno U19  
+1/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[11] V-Varen Nagasaki
3 - 2
Machida Zelvia [19]
-1/4 1 - 0
CZEU19 16:45 FT
  MFk Karvina U19
2 - 1
Meteor Praha U19  
-1 1/2 1 - 0
EUW17VL 17:00 FT
[9-1] Hungary U17 Nữ
10 - 0
Kazakhstan U17 Nữ [9-4]
6 - 0
EUW19VL 17:00 FT
[8-1] Nga U19 Nữ (T)
6 - 0
Estonia U19 Nữ [8-4]
-5 2 - 0
BDNB 17:00 FT
[1] Nacional Madeira
4 - 1
Porto B [14]
2 - 1
- 17:00 FT
[11] Academica Coim
1 - 0
Benfica B [12]
1 - 0
NGAU21 17:00 FT
[12] Krasnodar U21
1 - 1
Spartak Mos. U21 [5]
-1/4 1 - 1
ESTA 17:00 FT
[8] Kuressaare 2
4 - 1
Tulevik Viljandi [7]
+1/4 4 - 1
- 17:00 FT
[10] Maardu
2 - 2
Tallinna Kalev [9]
1 - 0
LITA 17:00 FT
[4] Kauno Zalgiris
1 - 2
Zalgiris [2]
+3/4 1 - 1
EUW19VL 17:30 FT
[12-2] Hungary U19 Nữ (T)
6 - 1
Kosovo U19 Nữ [12-4]
-3 1/4 2 - 1
CZEU19 17:30 FT
  Sigma Olomouc U19
3 - 1
Slavia Praha U19  
2 - 0
EUW19VL 18:00 FT
[9-2] Ireland U19 Nữ (T)
3 - 0
Montenegro U19 Nữ [9-4]
-4 1/2 3 - 0
TBNA 18:00 FT
[20] Leganes 3
1 - 2
Levante [11] 5
-1/2 0 - 1
DUB 18:00 FT
[11] Sandhausen
2 - 2
Erzgebirge Aue [4]
-1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[17] Dynamo Dresden 1
0 - 2
Hannover 96 [12]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Hamburger
2 - 0
Greuther Furth [6]
-1 1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[11] FK Orenburg
2 - 0
Din. Moscow [15]
+0 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[4] Lori Vanadzor
2 - 2
Pyunik [7]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[3] Ararat-Armenia
2 - 0
Alashkert [6]
-1/2 1 - 0
KAZA 18:00 FT
[1] Kairat Almaty
6 - 0
Aktobe [11]
2 - 0
LATA 18:00 FT
[6] FK Liepaja
2 - 1
METTA/LU Riga [9]
-1 2 - 0
- 18:00 FT
[7] Jelgava
5 - 2
Spartaks Jurmala [5]
+0 2 - 0
CZEU19 18:00 FT
  C. Budejovice U19
2 - 1
Pardubice U19  
1 - 1
TNKB 18:00 FT
[15] Giresunspor
1 - 0
Akhisar Bld. [2]
+0 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] Vorskla
1 - 1
FC Mariupol [7]
-1/4 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[11] Dnipro U21
0 - 4
Shakhtar Donetsk U21 [2]
0 - 2
- 18:00 FT
[9] Kolos Kovalivka U21
1 - 4
Dinamo Kiev U21 [3]
1 - 3
CZEB 18:10 FT
[3] Hradec Kralove
1 - 0
Pardubice [1]
-1/4 1 - 0
DENB 18:15 FT
[10] Hvidovre IF
3 - 1
Naestved BK [8]
+0 1 - 0
ANHA 18:30 FT
[16] Brighton 2
3 - 0
Tottenham [7] 1
+1/2 2 - 0
ANHB 18:30 FT
[10] Fulham
2 - 2
Charlton Athletic [7]
-1 1/4 0 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[15] Babelsberg
1 - 1
RW Erfurt [7]
+1/2 1 - 0
GEOA 18:30 FT
[9] Sioni Bolnisi
0 - 4
Dila Gori [7]
0 - 0
RMNA 18:30 FT
[4] Gaz Metan Medias
2 - 1
Aca. Clinceni [13]
-1 0 - 0
TDA 18:30 FT
[14] GIF Sundsvall
4 - 4
Norrkoping [5]
+3/4 3 - 0
TDB 18:30 FT
[1] Varbergs BoIS
4 - 0
Vasteras [10]
-1 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[3] Madura United FC
2 - 1
Persib Bandung [14]
-1/2 1 - 1
EURWVL 19:00 FT
[I-1] Đức Nữ
8 - 0
Ukraina Nữ [I-5]
4 - 0
DUC3 19:00 FT
[9] Vik.Koln
2 - 2
Waldhof Man. [8]
+1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[1] Hallescher
1 - 1
Zwickau [7]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Sonnenhof
1 - 5
Ingolstadt [5]
+1/2 1 - 3
- 19:00 FT
[16] Kaiserslautern
3 - 1
CZ Jena [20]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[6] Hansa Rostock
2 - 1
Meppen [14]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Unterhaching
2 - 2
Preussen Munster [18]
-3/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[16] Heider SV
0 - 5
Wolfsburg II [3]
+2 0 - 3
DUC4BA 19:00 FT
[6] Greuther Furth II
2 - 0
VfB Eichstätt [8]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Heimstetten
1 - 4
Illertissen [11]
+1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[16] TSV 1896 Rain 1
1 - 2
SpVgg Bayreuth [2]
+1/2 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[13] Freiburg II
1 - 3
Saarbrucken [1]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Homburg
2 - 1
Koblenz [18]
-1 1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[16] Pirmasens
0 - 5
TSV Steinbach [2]
+1 1/2 0 - 3
- 19:00 FT
[15] VfB Giessen
4 - 2
Hoffenheim II [14]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Aalen
0 - 0
Mainz II [5]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Bahlinger
1 - 0
Astoria Walldorf [8]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Offenbach
3 - 0
TSG Balingen [17]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
3 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-2 3 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 1
Bergisch Gladbach  
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
0 - 0
TuS Haltern  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen 1
3 - 1
Homberg  
-1 1/2 1 - 0
NGB 19:00 FT
[4] Chertanovo
2 - 2
Spartak Moscow B [18]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Nizhny Nov 1
1 - 3
Yenisey [17]
-3/4 1 - 2
BLRA 19:00 FT
[12] FK Slutsk
0 - 3
Bate Borisov [2]
+1 1/2 0 - 1
BULA 19:00 FT
[11] Botev Vratsa
3 - 0
Botev Plovdiv [13]
-1/4 0 - 0
LATA 19:00 FT
[8] BFC Daugava
1 - 1
Ventspils [4]
+1/2 1 - 1
LITA 19:00 FT
[5] Atlantas
2 - 1
FK Riteriai [3]
+1 1/2 0 - 1
FINB 19:00 FT
[8] AC Kajaani
1 - 2
Haka [1]
+1 1 - 0
- 19:00 FT
[5] MuSa Pori
1 - 0
EIF Ekenas [6]
+0 1 - 0
TNKA 19:00 FT
[16] Kasimpasa
1 - 4
Konyaspor [6]
-1/4 1 - 3
DUC4BA 19:15 FT
[3] TSV Aubstadt 1
2 - 0
Rosenheim [17]
-1/2 1 - 0
HUNA 19:30 FT
[8] Ujpest
1 - 2
Mezokovesd-Zsory [2]
-1/2 0 - 1
MNEA 19:30 FT
[8] Grbalj
2 - 2
Rudar [6]
1 - 1
- 19:30 FT
[3] Sutjeska
2 - 1
Zeta [4]
1 - 1
- 19:30 FT
[1] Buducnost
1 - 0
M. Ljeskopolje [10]
1 - 0
- 19:30 FT
[9] OFK Petrovac
2 - 1
FK Kom [5]
0 - 0
AUTB 19:30 FT
[14] Grazer AK
2 - 3
Austria Wien II [15]
-1/2 0 - 2
GHQG 19:45 FT
  Malaysia
6 - 0
Sri Lanka  
3 - 0
PHB 19:45 FT
[10] Auxerre
2 - 0
Le Havre [6]
+0 2 - 0
EUW19VL 20:00 FT
[5-1] Na Uy U19 Nữ (T)
11 - 0
Wales U19 Nữ [5-2]
-3 2 - 0
- 20:00 FT
[12-1] Đan Mạch U19 Nữ
6 - 0
T.N.Kỳ U19 Nữ [12-3]
6 - 0
- 20:00 FT
[8-2] Italia U19 Nữ
3 - 1
Slovenia U19 Nữ [8-3]
-3 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3-1] Đức U19 Nữ (T)
6 - 0
Azerbaijan U19 Nữ [3-3]
2 - 0
ITA 20:00 FT
[18] SPAL 1907 1
1 - 0
Parma [8]
+0 1 - 0
ITB 20:00 FT
[16] Spezia
0 - 1
Benevento [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Cosenza
1 - 1
Venezia [8]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Pordenone
2 - 0
Empoli [3]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Crotone
3 - 1
Virtus Entella [9]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[20] Livorno 1
3 - 4
Chievo [6]
+0 3 - 1
BDNLC 20:00 FT
[D-1] Chaves
1 - 0
Santa Clara [D-4]
-
AZEA 20:00 FT
[5] Sumqayit
0 - 0
Keşla FK [3]
+1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[1] Pogon Szczecin
1 - 2
Rakow Czestochowa [12]
-1/2 1 - 2
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn
1 - 0
Trans Narva [5]
0 - 0
MKDA 20:00 FT
[3] Makedonija
0 - 0
Shkupi [8]
-
- 20:00 FT
[2] Academy Pandev
2 - 0
Sileks Kratovo [5]
-
- 20:00 FT
[9] Borec Veles
3 - 2
FC Struga [7]
-
- 20:00 FT
[6] Shkendija
0 - 0
Vardar [1]
-
MLTA 20:00 FT
[8] Balzan
1 - 0
Gudja United [13]
0 - 0
- 20:00 FT
[11] Santa Lucia FC
0 - 0
Senglea Athletic [6]
0 - 0
EGYA 20:00 FT
[18] Aswan FC
1 - 5
Ahly Cairo [2]
+1 3/4 0 - 2
EUW17VL 20:15 FT
[9-2] Ba Lan U17 Nữ (T)
4 - 1
Bulgaria U17 Nữ [9-3]
1 - 0
LATA 20:15 FT
[3] Valmiera / BSS
1 - 3
Rigas Futbola Skola [2]
0 - 1
EUW19VL 20:30 FT
[10-2] Thụy Điển U19 Nữ
2 - 2
Bosnia & Herz U19 Nữ [10-3]
2 - 0
DUA 20:30 FT
[6] Freiburg
2 - 2
B.Dortmund [4]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[9] B.Leverkusen
1 - 1
Leipzig [5]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Bayern Munich
1 - 2
Hoffenheim [11]
-2 3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[18] Paderborn 07
1 - 2
Mainz [17]
+0 1 - 2
DUC4T 20:30 FT
  Schalke 04 II
3 - 0
Wuppertaler  
-1 1 - 0
- 20:30 FT
  Wattenscheid
2 - 2
FC Koln II  
+1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[9] Rubin Kazan
2 - 1
FK Tambov [16]
-1/2 2 - 0
BIHA 20:30 FT
[5] Zrinjski
0 - 0
Sarajevo [2]
0 - 0
- 20:30 FT
[4] Radnik Bijeljina
3 - 2
Sloboda Tuzla [9]
2 - 2
- 20:30 FT
[1] FK Tuzla City
3 - 0
Zvijezda Bijeljina [12]
0 - 0
- 20:30 FT
[7] Celik
2 - 0
Siroki Brijeg [8]
0 - 0
NORB 20:30 FT
[11] FK Jerv
1 - 7
Start Kristiansand [3]
+1/2 0 - 3
SLOA 20:30 FT
[8] NK Bravo
2 - 2
CM Celje [5]
+1/4 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[9] Istanbulspor AS
1 - 1
Keciorengucu [6]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[18] Eskisehirspor
1 - 3
Fatih Karagumruk [8]
-1/4 0 - 2
WALA 20:30 FT
[10] Airbus UK
1 - 1
Cardiff Metropolitan [6]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[7] Newtown AFC
2 - 3
Barry Town [2]
-1/4 1 - 3
- 20:30 FT
[12] Carmarthen
1 - 2
Connah's QN [1]
+1 1 - 1
EUW19VL 21:00 FT
[4-1] Scotland U19 Nữ (T)
0 - 0
Croatia U19 Nữ [4-3]
0 - 0
- 21:00 FT
[4-2] Ba Lan U19 Nữ
5 - 0
Bulgaria U19 Nữ [4-4]
-3 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[7-3] Iceland U19 Nữ
7 - 0
Kazakhstan U19 Nữ [7-4]
2 - 0
- 21:00 FT
[7-1] T.B.Nha U19 Nữ (T)
5 - 0
Hy Lạp U19 Nữ [7-2]
2 - 0
ANHA 21:00 FT
[8] Burnley 2
1 - 0
Everton [14] 3
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Liverpool 1
2 - 1
Leicester City [3] 4
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Norwich 1
1 - 5
Aston Villa [11] 3
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[20] Watford
0 - 0
Sheffield Utd [15] 2
-1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[3] Swansea City
1 - 2
Stoke City [23]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Nottingham Forest
1 - 0
Brentford [13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Bristol City
1 - 0
Reading [20]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Derby County
2 - 0
Luton Town [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Huddersfield
3 - 0
Hull City [19]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Millwall
2 - 1
Leeds Utd [2]
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Preston North End
5 - 1
Barnsley [24]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[5] QPR
4 - 2
Blackburn Rovers [14]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Sheffield Wed.
1 - 0
Wigan [18]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] West Brom
4 - 2
Cardiff City [11]
-3/4 2 - 0
ANHL1 21:00 FT
[19] Tranmere Rovers 1
0 - 1
Shrewsbury [13]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Rotherham Utd
4 - 0
Coventry [6]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[12] Lincoln
2 - 0
Sunderland [10]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Fleetwood Town
0 - 1
Ipswich [1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Accrington
2 - 2
Oxford Utd [5]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Wycombe 1
3 - 3
Peterborough Utd [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[20] Milton Keynes Dons
0 - 3
Burton Albion [15]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Wimbledon
3 - 2
Rochdale [14]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[9] Doncaster Rovers
1 - 2
Portsmouth [18]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Gillingham
3 - 1
Southend [22]
-3/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[3] Newport
1 - 0
Carlisle [20]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Cambridge Utd
2 - 2
Macclesfield [9]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Forest Green
3 - 1
Crawley Town [13]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Crewe Alexandra
1 - 1
Exeter City [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Bradford City
2 - 1
Swindon [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Colchester Utd
3 - 1
Stevenage [24]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Grimsby
0 - 1
Mansfield [17]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Northampton
0 - 1
Leyton Orient [12]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Oldham
1 - 1
Cheltenham [5]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Plymouth Argyle
2 - 2
Scunthorpe Utd [22]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Port Vale
3 - 1
Morecambe [23]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Walsall
0 - 3
Salford City [18]
-1/4 0 - 1
TBNA 21:00 FT
[2] Real Madrid 4
4 - 2
Granada [3] 5
-1 1/2 2 - 0
TBNB 21:00 FT
[18] Lugo
0 - 2
Las Palmas [8]
+0 0 - 0
TBN3 21:00 FT
[B-11] Alaves B
1 - 0
Barakaldo [B-12]
+0 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[13] SSV Jeddeloh
1 - 4
Rehden [6]
-1/4 0 - 3
SCOA 21:00 FT
[6] Ross County
2 - 2
St. Johnstone [12]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Aberdeen 2
1 - 1
Hibernian [11]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Hearts
0 - 1
Kilmarnock [5]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Motherwell
2 - 0
St. Mirren [9]
-1/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[9] Greenock Morton
0 - 1
Dunfermline [5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Partick Thistle
0 - 1
Queen of South [4]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Dundee
2 - 0
Arbroath [7]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Ayr Utd
0 - 2
Inverness C.T. [3]
-1/4 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[2] East Fife
1 - 1
Stranraer [10]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Clyde
0 - 2
Montrose [8]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Raith Rovers
2 - 2
Falkirk [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Dumbarton
3 - 1
Forfar Athletic [7]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[9] Peterhead
1 - 2
Airdrieonians [5]
+1/4 1 - 1
NGB 21:00 FT
[19] Mordovia
0 - 1
Rotor Volgograd [3]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Fakel
0 - 0
Tom Tomsk [8]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Armavir
2 - 0
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1/2 2 - 0
NIRA 21:00 FT
[11] Institute
1 - 1
Ballymena Utd [6]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Warrenpoint Town
4 - 3
Dungannon Swi. [8]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Carrick Rangers
1 - 4
Coleraine [1]
+3/4 1 - 2
GEOA 21:00 FT
[4] Lokomotiv T
2 - 0
Torpedo Kut. [5]
1 - 0
FINB 21:00 FT
[7] AC Oulu
4 - 1
Jaro [3]
-1/4 1 - 1
CZEB 21:00 FT
[9] SK Lisen
1 - 3
Usti & Labem [6]
-1/2 0 - 2
TDA 21:00 FT
[4] AIK Solna
2 - 0
Orebro [9]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Sirius
2 - 1
Helsingborg [10]
-1/4 1 - 0
TDB 21:00 FT
[2] Mjallby AIF
3 - 2
Osters [16]
-1/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[3] Desna Chernigiv
1 - 0
Olimpik Donetsk [12]
-3/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[12] Hobro I.K.
0 - 2
Aalborg BK [8]
+1/2 0 - 1
BRB 21:00 FT
[6] Botafogo/SP
4 - 1
Ponte Preta/SP [10]
-1/4 3 - 0
GREA 21:15 FT
[9] Panathinaikos
0 - 1
Xanthi [3]
-1 0 - 0
TBN3 21:30 FT
[B-14] Amorebieta
1 - 4
Real Union [B-13]
-1/4 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[18] Aves
0 - 1
Tondela [5]
0 - 0
BULA 21:30 FT
[9] Etar
0 - 5
Lok. Plovdiv [2]
+1/2 0 - 3
CROA 21:30 FT
[2] Hajduk Split
2 - 0
NK Varazdin [8]
-2 1/4 -
SVKA 21:30 FT
[4] Spartak Trnava
1 - 2
Dunajska Stred [3]
+1/4 0 - 1
CZEA 21:30 FT
[4] Banik Ostrava
4 - 0
Zlin [15]
-3/4 4 - 0
- 21:30 FT
[16] Opava
0 - 1
Teplice [10]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[14] Pribram
0 - 0
Sigma Olomouc [8]
+0 0 - 0
TNKA 21:30 FT
[11] Goztepe
4 - 0
Kayserispor [18]
-1 3 - 0
QATA 21:40 FT
[5] Al Sadd
2 - 4
Al Rayyan [2]
-1 1/4 1 - 2
EUW19VL 22:00 FT
[3-2] B.D.Nha U19 Nữ
9 - 0
Albania U19 Nữ [3-4]
6 - 0
- 22:00 FT
[9-1] Hà Lan U19 Nữ
4 - 1
Ukraina U19 Nữ [9-3]
2 - 0
- 22:00 FT
[11-1] Anh U19 Nữ
3 - 0
Belarus U19 Nữ [11-3]
0 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-5] Valladolid II
2 - 1
Real Sociedad B [B-4]
-1/4 0 - 0
BDNLC 22:00 FT
[B-1] SC Covilha
1 - 1
Vitoria Setubal [B-2]
-
NGB 22:00 FT
[9] Baltika
4 - 1
Krasnodar B [16]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[1] Torpedo Moscow
2 - 0
Shinnik Yaroslavl [6]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Chayka FK Pesch
0 - 2
Neftekhimik Nizh [5]
+0 0 - 1
ALBA 22:00 FT
[6] Skenderbeu
2 - 0
Luftetari Gjiro. [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[5] Partizani Tirana 1
1 - 1
Teuta Durres [3]
1 - 1
- 22:00 FT
[10] Flamurtari Vlore
2 - 2
KF Tirana [4]
1 - 2
ARMA 22:00 FT
[8] Banants
2 - 2
Shirak [2]
+0 1 - 0
POLB 22:00 FT
[15] Wigry Suwalki
1 - 4
Radomiak Radom [1]
+1/4 0 - 2
BLRA 22:00 FT
[3] Shakhter Soligo.
3 - 0
Torpedo Zhodino [6]
-1 1 - 0
BIB 22:00 FT
[1] Westerlo
0 - 1
Excelsior Virton [4]
-1/4 0 - 0
CROA 22:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
1 - 0
Slaven Belupo [9]
-2 1/4 1 - 0
HUNA 22:00 FT
[12] Diosgyori
1 - 1
Puskas Akademia [3]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Varda SE
3 - 3
Zalaegerzseg [10]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[9] Paksi
2 - 1
Kaposvar [11]
-3/4 0 - 1
ISRA 22:00 FT
[2] Maccabi TA
0 - 0
Hapoel Hadera [4]
-1 1/2 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[10] Hibernians 1
0 - 1
Birkirkara [9]
0 - 1
SVKA 22:00 FT
[11] FK Pohronie 1
2 - 2
Zemplin Michalovce [10]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] MSK Zilina
1 - 0
Sered [7]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Nitra
1 - 4
Senica [8]
-1/4 0 - 2
CYPA 22:00 FT
[9] Pafos FC
2 - 1
Omonia Nicosia [6]
+1/2 0 - 0
TSB 22:00 FT
[10] Chiasso
0 - 1
Schaffhausen [9]
+0 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
6 - 0
SCR Altach [11]
-2 1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[10] Admira
3 - 1
Wattens [9]
+0 3 - 1
- 22:00 FT
[8] Mattersburg
2 - 3
Rapid Wien [4]
+1 1 - 1
KSAA 22:00 FT
[12] Al Ettifaq
1 - 4
Al Hilal [1]
+1 1/4 1 - 1
CHIA 22:00 FT
[12] Antofagasta
3 - 1
O Higgins [8]
-1/2 0 - 0
VENA 22:00 FT
[7] Metropolitano
2 - 1
Mineros Guayana [11]
-1/4 1 - 0
ALGA 22:00 FT
  NC Magra
0 - 0
MC Alger  
+1/4 0 - 0
KSAA 22:05 FT
[10] Al Adalah
0 - 1
Al Shabab (KSA) [5]
+1/4 0 - 0
AZEA 22:15 FT
[2] Neftchi Baku
2 - 1
Səbail FK [4]
-1 1/4 2 - 0
MLTA 22:15 FT
[12] Sliema Wanderers 1
0 - 1
Sirens [2]
0 - 0
KSAA 22:20 FT
[13] Al Feiha
0 - 3
Al Ahli (KSA) [3]
+1/2 0 - 2
EUW19VL 22:30 FT
[2-1] Phần Lan U19 Nữ
11 - 0
Đảo Faroe U19 Nữ [2-3]
3 - 0
PHA 22:30 FT
[1] PSG 3
4 - 0
Angers [5] 1
-2 2 - 0
POLA 22:30 FT
[9] Lech Poznan
4 - 0
Wisla Krakow [13]
-1 1 - 0
TSB 22:30 FT
[2] Grasshoppers
3 - 0
Wil 1900 [3]
-1/2 3 - 0
EGYA 22:30 FT
[14] Wadi Degla SC
0 - 1
Ismaily SC [11]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[10] Al Intagh Al Harbi
0 - 1
Arab Contractors [5]
+0 0 - 0
POLB 22:45 FT
[17] Chrobry Glogow
0 - 0
Warta Poznan [3]
+1/4 0 - 0
TBNB 22:59 FT
[9] Elche
1 - 1
Rayo Vallecano [4]
+0 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-20] Arenas de Guecho
1 - 2
Athletic Bilbao B [B-3]
+1/2 0 - 0
ITA 22:59 FT
[14] Verona