bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 17:00 FT
  Shinnik Yaroslavl
3 - 1
Khimki  
3 - 0
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 1
Daejeon Sportstoto Nữ [6]
-2 2 - 1
- 17:00 FT
[2] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 1
Gyeongju Nữ [4]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[7] Seoul Amaz Nữ
0 - 1
Suwon Nữ [3]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Boeun Sangmu Nữ
3 - 1
Changnyeong Nữ [8]
-3/4 2 - 0
GHCLB 17:59 FT
  Luch Energiya
0 - 0
Irtysh Omsk  
0 - 0
- 19:55 FT
  Neftekhimik Nizh
1 - 3
Kamaz  
1 - 2
- 20:30 FT
  Viitorul C.
2 - 0
Miercurea Ciuc  
1 - 0
- 21:00 FT
  Rubin Kazan
4 - 1
Mordovia  
3 - 1
- 21:00 FT
  Lok. Moscow (T)
4 - 2
Zlin  
-1 3/4 2 - 2
GEOA 21:00 FT
[8] Sioni Bolnisi
0 - 3
Dinamo Tbilisi [1]
+1 0 - 1
CAF 21:30 FT
[B-1] Madagascar (T)
1 - 0
Burundi [B-4]
+0 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Videoton (T)
1 - 1
Banik Ostrava  
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Karpaty Lviv
2 - 0
Veres Rivne  
0 - 0
- 22:00 FT
  Legia Wars.
5 - 0
Pribram  
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
  Chayka FK Pesch
1 - 0
Chernomorets  
1 - 0
- 22:00 FT
  Volga Ulyanovsk
2 - 3
Chertanovo  
1 - 2
- 22:30 FT
  MSK Zilina
0 - 1
Shkendija  
0 - 1
EU21 22:59 FT
[B-1] Đức U21 (T)
4 - 2
Romania U21 [C-1]
-1 1 - 2
GHCLB 22:59 FT
  Ludogorets (T)
2 - 1
Botosani  
-1 1 - 0
- 22:59 FT
  FK Vozdovac
0 - 2
Voluntari  
0 - 0
- 22:59 FT
  Cracovia Krakow (T)
1 - 0
Dinamo Zagreb  
+1 1 - 0
- 22:59 FT
  Lech Poznan (T)
1 - 3
AEK Larnaka  
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Krasnodar (T)
1 - 0
Cska Moscow  
+0 1 - 0
- 22:59 FT
  Cska Sofia (T)
0 - 1
Ferencvaros  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Dynamo Dresden (T)
2 - 3
Wacker Nordhausen  
-1 1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Bayern Hof
0 - 4
Zwickau  
0 - 1
CAF 00:00 FT
[C-2] Senegal (T) 2
0 - 1
Algeria [C-1] 2
-1/2 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Stomil Olsztyn
3 - 1
Baltika  
1 - 0
- 00:00 FT
  Pirmasens (T)
1 - 3
Waldhof Man.  
0 - 1
- 00:00 FT
  St. Pauli
4 - 2
Niendorfer TSV  
3 - 1
GEOA 00:00 FT
[9] FC Rustavi
1 - 0
Wit Georgia [10]
-3/4 0 - 0
C2 00:30 FT
  Bala Town
0 - 0
Cliftonville  
0 - 0
- 00:30 FT
[84] Progres Niedercorn (T)
1 - 0
Cardiff Metropolitan [16]
-1 3/4 0 - 0
- 00:45 FT
  Ballymun Utd
2 - 0
NSI Runavik [59]
0 - 0
- 01:00 FT
[51] KI Klaksvik (T)
5 - 1
Tre Fiori [103]
-2 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[65] Sant Julia 1
3 - 2
Europa FC [35]
+0 1 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Avangard Kursk
0 - 0
Tom Tomsk  
0 - 0
- 01:30 FT
  Annan Athletic
1 - 0
Stranraer  
1 - 0
C2 01:45 FT
[64] SP La Fiorita (T) 1
0 - 1
Engordany [34]
-1/4 0 - 1
WCW 02:00 FT
[A-2] Na Uy Nữ (T)
0 - 3
Anh Nữ [D-1]
+1/2 0 - 2
EU21 02:00 FT
[A-1] T.B.Nha U21 (T)
4 - 1
Pháp U21 [C-2]
-1/2 2 - 1
ICEB 02:15 FT
[11] Afturelding
0 - 3
Grotta [2]
+1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[7] Keflavik
1 - 3
Leiknir Rey. [6]
-1/4 0 - 0
ICEC 02:15 FT
  Breidablik
2 - 2
Fylkir  
-3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 2-0
- 02:15 FT
  KR Reykjavik
3 - 0
UMF Njardvik  
2 - 0
- 02:15 FT
  Hafnarfjordur
7 - 1
UMF Grindavik  
-3/4 5 - 0
CAF 03:00 FT
[C-3] Kenya (T) 3
3 - 2
Tanzania [C-4] 2
-1/4 1 - 2
COP 07:30 FT
[A-1] Brazil 3
0 - 0
Paraguay [B-3] 1 3
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
 
« 27 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com