bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Mordovia 4
3 - 1
Sokol Saratov   1
0 - 1
MAPL 15:45 FT
[11] Selangor United 3
2 - 3
PDRM FA [3] 1
-1/4 1 - 2
GHCLB 16:00 FT
  Slovan Liberec (T)
1 - 1
Varnsdorf  
-1 1/4 0 - 0
ACL 17:00 FT
[F-1] Sanf Hiroshima 1 4
3 - 2
Kashima Antlers [E-2] 2
-1/4 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Nordsjaelland
3 - 4
Kalmar  
-1/4 2 - 2
- 18:00 FT
  AC Horsens 1
0 - 3
Aarhus AGF  
+1/4 0 - 1
ACL 18:30 FT
[E-1] Shandong Luneng
2 - 1
Guangzhou Ever. [F-2]
-1/4 0 - 1
GHCLB 18:30 FT
  Hacken 3
2 - 2
Vendsyssel FF   1
-1 0 - 2
AFCC 19:00 FT
[F-1] Hà Nội FC 4
2 - 1
Ceres FC [G-1] 3
-1 0 - 0
C1 20:00 FT
[41] Tre Penne
0 - 1
FC Santa Coloma [13] 1
0 - 0
MASL 20:00 FT
[11] Felda United 2
2 - 3
Perak FA [6] 3
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Selangor FA 1
5 - 2
Pahang [2] 3
+1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[10] PKNP FC 2
2 - 2
PKNS FC [9] 3
+0 0 - 1
MAPL 20:00 FT
[2] Johor Darul Takzim II 1
2 - 0
UiTM FC [5]
-1/4 0 - 0
UZBC 20:00 FT
  Dinamo Samarkand 2
2 - 2
Yashnobod  
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 20:00 FT
  Kokand-1912 2
1 - 1
Qyzylqum   1
-3/4 0 - 1
TS 90': 1-1;TS HP: 1-1;Pen: 6-7
GHCLB 21:00 FT
  Slo. Bratislava (T)
3 - 1
Bohemians 1905  
-1 2 - 0
LATA 22:00 FT
[3] Ventspils 1
2 - 2
Spartaks Jurmala [4]
-1/2 2 - 1
MDVC 22:00 FT
  Speranta
6 - 1
Speranța Drochia  
3 - 0
- 22:00 FT
  Edinet
1 - 3
Milsami  
FINA 22:00 FT
[7] IFK Mariehamn 3
0 - 2
Helsinki [4] 2
+1/4 0 - 1
GEOA 22:30 FT
[5] Lokomotiv T 2
1 - 0
Saburtalo [2] 2
+1/2 0 - 0
FINA 22:30 FT
[2] Honka
1 - 0
RoPS Rovaniemi [10] 2
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Inter Turku 2
1 - 1
VPS Vaasa [12] 1 4
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[3] KuPS
5 - 1
Lahti [8]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[1] Ilves 2
4 - 2
KPV Kokkola [11] 2
-1 1 - 1
FINB 22:30 FT
[10] Mypa 2
0 - 5
Jaro [3]
+1 0 - 1
- 22:30 FT
[4] MuSa Pori
1 - 0
TPV Tampere [9]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] AC Oulu 1
2 - 2
AC Kajaani [8] 1 2
-1 1/4 1 - 0
WCW 22:59 FT
[C-1] Italia Nữ (T)
2 - 0
Trung Quốc Nữ [B-3]
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Zaglebie Lubin
1 - 1
Widzew Lodz   1
0 - 1
- 22:59 FT
  Apollon Limassol (T) 2
1 - 1
Crvena Zvezda   3
0 - 0
- 22:59 FT
  Wisla Plock 2
1 - 0
AEK Larnaka   2
+0 1 - 0
- 22:59 FT
  Sturm Graz 1
1 - 0
Mlada Boleslav   1
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  FC Uni.Craiova (T)
0 - 0
Karabakh Agdam  
0 - 0
- 22:59 FT
  Levski Sofia
0 - 1
Zenit  
+2 0 - 0
MDVC 22:59 FT
  Sheriff Tiraspol
12 - 0
FC Sireți  
4 - 0
AFCC 23:30 FT
[B-1] Jazeera 1 2
4 - 0
Jaish Damascus [A-2] 1
-1 1 - 0
CAF 00:00 FT
[F-2] Cameroon (T) 2
2 - 0
Guinea Bissau [F-4] 1
-1 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Malmo
1 - 1
HNK Gorica  
0 - 1
LATA 00:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola 1
1 - 2
FK Liepaja [6] 3
-1/2 1 - 1
MDVC 00:00 FT
  Petrocub
7 - 0
FC Tighina  
4 - 0
TDA 00:00 FT
[2] AIK Solna 1 2
0 - 2
Norrkoping [7] 2
-1/2 0 - 1
TDB 00:00 FT
[7] Dalkurd FF 1
1 - 6
Vasteras [10] 2
-1/2 1 - 1
GEOA 00:30 FT
[3] Dinamo Batumi 1
2 - 2
Torpedo Kut. [4] 3
-1/2 2 - 1
C1 01:45 FT
[17] KF Feronikeli 4
1 - 0
Lincoln Red Imps [20] 4
-1 1/2 1 - 0
WCW 02:00 FT
[E-1] Hà Lan Nữ (T)
2 - 1
Nhật Bản Nữ [D-2] 1
-1/2 1 - 1
CAF 03:00 FT
[F-1] Ghana (T) 1 3
2 - 2
Benin [F-3] 2
-1 2 - 1
CCF 07:00 FT
[C-1] Jamaica (T)
1 - 1
Curacao [C-2] 1
-1/4 1 - 0
- 09:30 FT
[C-4] Honduras (T) 1
4 - 0
El Salvador [C-3] 1
+0
GHCLB 00:00 Hoãn
  Lech Poznan
-
Brondby  
-
 
« 25 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com