x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 16:30 FT
[11] Mt Druitt Town
2 - 4
Marconi Stallions [3]
+3/4 1 - 1
KAZA 19:00 FT
[8] Ordabasy
2 - 1
Kairat Almaty [7]
+1/4 1 - 1
EU17VL 20:00 FT
[5-2] Ba Lan U17
2 - 1
Kosovo U17 [9-2]
0 - 1
- 20:00 FT
[11-2] Ukraina U17 (T) 1
1 - 3
Italia U17 [12-1]
0 - 1
MDVC 20:00 FT
  Dinamo-Auto
2 - 3
Sheriff Tiraspol  
1 - 3
UZBA 20:15 FT
[2] Navbahor
1 - 2
Sogdiana Jizzakh [1]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[12] Olympic FK
0 - 1
Qyzylqum [6]
+1/2 0 - 1
GHU16 21:00 FT
  Séc U16
2 - 2
Áo U16  
1 - 1
KAZA 21:00 FT
[5] Tobol Kostanay
1 - 1
Astana [1]
+0 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[8] FK Kolubara
1 - 3
FK Novi Pazar [12]
+0 1 - 3
ESTA 22:00 FT
[7] Trans Narva
0 - 1
Kuressaare [5]
-1/2 0 - 1
LITA 22:00 FT
[9] Dziugas FC
0 - 0
Banga [8]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[6] Varnsdorf
0 - 1
SK Lisen [4]
-1/4 0 - 0
CYPC 22:00 FT
  AEK Larnaka
1 - 2
Ethnikos Achnas  
-1 1/4 1 - 1
DUC4BA 22:59 FT
[18] Greuther Furth II
3 - 2
Augsburg II [9]
+0 1 - 1
POLB 22:59 FT
[6] Chrobry Glogow
3 - 3
Resovia [11]
+0 2 - 2
- 22:59 FT
[15] Zaglebie Sosno 1
1 - 2
Miedz Legnica [1]
+1/4 0 - 1
MDVC 22:59 FT
  Milsami
0 - 2
Sfintul Gheorghe  
+0 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[8] Trencin
4 - 3
Zlate Moravce [11]
-1 2 - 1
CYPC 22:59 FT
  Anorthosis
0 - 2
Omonia Nicosia  
-1/4 0 - 2
DUC4BA 23:30 FT
[15] TSV 1896 Rain 1
2 - 1
Schweinfurt [5]
+1/2 0 - 0
SRBA 23:30 FT
[4] Radnicki Nis
1 - 0
FK Vojvodina [10]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Mladost Lucani
0 - 0
FK Radnicki 1923 [14]
-1/2 0 - 0
AUTA 23:30 FT
[10] Hartberg
4 - 0
SCR Altach [12]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[8] SV Ried
1 - 1
Admira [11]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Wattens
4 - 0
Lask [7]
+1/2 3 - 0
GHU16 00:00 FT
  Đan Mạch U16
0 - 4
Bỉ U16  
- 00:00 FT
  Hà Lan U16
3 - 1
Thụy Điển U16  
1 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[7] Illertissen
0 - 0
Schalding Hein. [19]
-1 0 - 0
ESTA 00:00 FT
[3] Nomme Kalju
3 - 0
TJK Legion [8]
-1 3/4 1 - 0
LITA 00:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
1 - 3
Hegelmann Litauen [3]
+1/4 0 - 2
TDA 00:00 FT
[5] Kalmar
1 - 2
Norrkoping [10]
+0 0 - 2
TDB 00:00 FT
[9] Orebro
0 - 2
Halmstads [1]
+0 0 - 1
ACL 00:15 FT
[D-1] Al Duhail SC (T)
5 - 2
Sepahan [D-3]
+1/2 3 - 1
ICEW 01:00 FT
[7] Vestmannaeyjar Nữ
1 - 1
Stjarnan Nữ [5]
+1/4 1 - 0
GHU20 01:30 FT
  Uruguay U20
2 - 1
Paraguay U20  
-1/2 0 - 1
POLB 01:30 FT
[2] Widzew Lodz
1 - 2
Korona Kielce [4]
-1/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[15] Swansea City 2
3 - 3
Bournemouth [2] 6
+1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[24] Barnsley 1
0 - 2
Blackpool [16] 1
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[1] Fulham 2
0 - 1
Nottingham Forest [4] 1
-1/2 0 - 1
ANHL1 01:45 FT
[20] Fleetwood Town
2 - 3
Sheffield Wed. [4]
+1 2 - 1
- 01:45 FT
[10] Portsmouth
3 - 2
Wigan [1]
+1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[5] Sunderland
1 - 1
Rotherham Utd [2]
+0 0 - 1
ANHL2 01:45 FT
[6] Swindon 1
2 - 1
Forest Green [1]
-1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[2] Exeter City
2 - 1
Barrow [22]
-1 1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[8] Sutton Utd
3 - 0
Crawley Town [12]
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[7] Mansfield
2 - 0
Stevenage [21]
-3/4 0 - 0
NIRC 01:45 FT
  Newry City
0 - 1
Ballymena Utd  
0 - 0
C1 02:00 FT
[A-1] Man City 2
4 - 3
Real Madrid [D-1] 1
-1 1/4 2 - 1
ICEW 02:15 FT
[1] Valur Nữ
2 - 0
Trottur Rey. Nữ [3]
-2 1/2 1 - 0
EGYA 02:30 FT
[14] Arab Contractors
1 - 1
Ittihad Alexandria [12]
+0 1 - 0
- 02:30 FT
[8] NBE SC
2 - 1
Al Sharqiyah [18]
-1/2 1 - 1
- 02:30 FT
[15] Ismaily SC
0 - 2
ENPPI Cairo [11]
-1/4 0 - 0
ACL 03:15 FT
[C-1] Foolad Khozestan (T)
1 - 1
Al Shabab (UAE) [C-2]
+1/4 0 - 0
- 03:15 FT
[B-3] Mumbai (T)
1 - 0
Quwa Al Jawiya [B-2]
+1 1/2 1 - 0
- 03:15 FT
[C-4] FC Ahal (T)
4 - 2
Al Garrafa [C-3]
+1/4 2 - 1
- 03:15 FT
[B-4] Al Jazira (T)
0 - 2
Al Shabab (KSA) [B-1]
+1 1/2 0 - 0
- 03:15 FT
[D-4] Pakhtakor (T)
5 - 4
Al Taawon (KSA) [D-2]
+1/4 3 - 1
BRB 05:00 FT
[5] Novorizontino/SP 1
0 - 3
Chapecoense [9]
-1/4 0 - 2
- 05:00 FT
[3] SC Recife/PE
1 - 0
Ituano/SP [11]
-1/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
[A-4] Inde. Petrolero 1
1 - 2
Dep.Tachira [A-2]
-1 1 - 1
- 05:15 FT
[C-1] Estudiantes LP
2 - 0
Bragantino/SP [C-2]
-1/2 0 - 0
- 05:15 FT
[B-1] Libertad
1 - 0
Athletico/PR [B-2]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[C-3] Velez Sarsfield 1
1 - 2
Nacional Montevideo [C-4]
-1/2 1 - 1
SUD 05:15 FT
[G-3] Dep.Guaira
0 - 2
Independiente [G-2]
+3/4 0 - 0
- 05:15 FT
[G-4] General Caballero
0 - 2
Ceara/CE [G-1]
+3/4 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[11] Perez Zeledon
1 - 1
Santos Guapiles [8]
-1/4 0 - 1
BRB 06:30 FT
[10] Brusque FC/SC
2 - 0
CSA/AL [14]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[13] Vila Nova/GO
1 - 1
Tombense FC/MG [20]
-1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[3] U. Espanola
2 - 2
Cobresal [5]
-1/2 0 - 1
MEXB 07:00 FT
[5] Mineros de Zac.
3 - 3
Morelia [4]
-1/4 1 - 2
LIB 07:30 FT
[D-3] Independiente JT
1 - 1
Atl. Mineiro/MG [D-1]
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[H-2] Talleres Cordoba
1 - 0
Sporting Cristal [H-4]
-1 0 - 0
- 07:30 FT
[E-2] Corinthians/SP
2 - 0
Boca Juniors [E-3]
-1/4 1 - 0
SUD 07:30 FT
[E-4] Inde.Medellin
0 - 1
Internacional/RS [E-1]
+1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[D-2] Everton CD
2 - 1
Ayacucho FC [D-3]
-1 1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[H-3] Fluminense/RJ
0 - 0
Union Santa Fe [H-2]
-3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[2] Bahia/BA
1 - 0
Sampaio Correa/MA [12]
-1 1 - 0
- 07:30 FT
[1] Cruzeiro/MG
1 - 0
Londrina/PR [18]
-1 1/4 0 - 0
COLA 07:40 FT
[16] Deportivo Pasto
0 - 0
Patriotas [17]
-1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[4] Cartagines
4 - 0
Municipal Grecia [9]
-1/2 2 - 0
MEXB 09:05 FT
[6] Sonora
1 - 3
Oaxaca [1]
-1/2 0 - 3
AUSBPL 17:15 Hoãn
[11] Grange Thistle
-
Samford Rang. [6]
-
 
« 26 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo