x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 11:05 FT
[11] Brisbane Roar
1 - 1
Melb. Victory [2]
+1/4 0 - 0
HQW 14:00 FT
[4] Suwon Nữ
3 - 1
Changnyeong Nữ [6] 1
1 - 1
AUSVPL 14:30 FT
[2] Oakleigh Cannons
1 - 0
Bentleigh Greens [6]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[10] Altona City
0 - 1
South Melbourne [1]
+3/4 0 - 0
HQW 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
2 - 0
Boeun Sangmu Nữ [7]
0 - 0
- 16:00 FT
[5] Seoul Amaz Nữ
1 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [3]
0 - 1
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
3 - 2
Sejong Sportstoto Nữ [8]
1 - 1
ITB 17:30 FT
[6] Ascoli
0 - 0
Cittadella [11]
-1/2 0 - 0
ACL 18:00 FT
[H-1] Yokohama FM (T) 1
3 - 0
Sydney FC [H-4]
-1 2 - 0
ARMA 18:00 FT
[9] BKMA Yerevan
0 - 1
Ararat-Armenia [1]
+1 1/2 0 - 0
TNKB 18:30 FT
[10] Tuzlaspor
4 - 1
Adanaspor [14]
-1/4 2 - 1
RMNA 19:30 FT
[3] Botosani 1
2 - 1
FC U Craiova 1948 [13]
-1/4 1 - 0
ITB 20:00 FT
[16] Cosenza
3 - 1
Pordenone [20]
-3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[8] Frosinone
4 - 1
Monza [3]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[19] Crotone
3 - 1
Cremonese [2]
+1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[18] Alessandria
0 - 0
Reggina [13]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Lecce
2 - 0
Pisa [4]
-3/4 1 - 0
UZBA 20:20 FT
[11] Neftchi 1
1 - 3
Bunyodkor [8]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[13] Dinamo Samarkand
3 - 1
Lok. Tashkent [7]
+1/4 1 - 1
ACL 21:00 FT
[J-3] Chiangrai Utd (T)
0 - 0
Vissel Kobe [J-1]
+1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[H-3] HA Gia Lai (T)
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [H-2]
+3/4 0 - 1
BDNB 21:30 FT
[13] Trofense
1 - 0
Varzim [17]
+0 0 - 0
BULA 21:30 FT
[14] Tsarsko Selo 1
1 - 1
Botev Vratsa [13]
-1/2 0 - 1
ARMA 22:00 FT
[2] Pyunik
3 - 2
Noravank SC [7]
-1 0 - 1
FINA 22:00 FT
[3] Honka
5 - 1
Seinajoen JK [8]
-1/4 2 - 0
RMNA 22:00 FT
[7] Arges Pitesti
0 - 4
Universitatea Craiova [5]
+1 0 - 1
FINB 22:30 FT
[12] PK-35
2 - 2
PIF Parainen [10]
1 - 2
SLOA 22:30 FT
[10] Aluminij
0 - 6
CM Celje [8]
+1/4 0 - 4
C1U19 22:59 FT
[G-1] RB Salzburg U19
0 - 6
Benfica U19 [E-1]
+0 0 - 2
ITB 22:59 FT
[14] Como
0 - 2
Vicenza [17]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[7] Benevento
1 - 2
Ternana [10]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Brescia
1 - 1
SPAL 1907 [15]
-1 0 - 0
NGA 22:59 FT
[5] Krasnodar
1 - 3
Zenit [1]
+1 1/2 0 - 2
BIHA 22:59 FT
[5] Velez Mostar
5 - 2
NK Posusje [8]
-3/4 3 - 1
NORB 22:59 FT
[4] Start Kristiansand
3 - 2
Skeid Fotball [16]
-1 1/4 2 - 2
- 22:59 FT
[3] Stabaek
0 - 1
Sandnes Ulf [8]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Bryne
1 - 2
Ranheim IL [7]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Mjondalen
2 - 0
Fredrikstad [5]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Kongsvinger
1 - 1
Asane Fotball [12]
-1 0 - 1
PH3 23:45 FT
[1] Stade Lavallois
1 - 0
Boulogne [17]
-3/4 1 - 0
ANHU23 00:00 FT
[2-9] West Brom U23
3 - 2
Norwich City U23 [2-5]
+1/2 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[13] Vik.Koln
1 - 1
Meppen [12]
-3/4 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[4] Braga
1 - 0
Porto [1]
+3/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[17] Wisla Krakow
3 - 4
Wisla Plock [7]
-3/4 1 - 3
BULA 00:00 FT
[11] Pirin Blagoevgrad
2 - 1
Lok. Sofia [12]
-1/2 2 - 0
TDA 00:00 FT
[7] Elfsborg
3 - 1
GIF Sundsvall [16]
-1 1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Sirius
0 - 3
Hammarby [1]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[13] Varnamo
2 - 0
Degerfors IF [14]
-1/2 1 - 0
TDB 00:00 FT
[3] Osters
1 - 1
Vasteras [12]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Landskrona
3 - 2
Orgryte [16]
+0 3 - 0
DENA 00:00 FT
[4] Brondby 1
1 - 3
Midtjylland [2]
+1/4 1 - 2
TDA 00:10 FT
[6] Malmo
1 - 0
Goteborg [11]
-1 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[3] Maccabi TA
5 - 0
Hapoel Tel Aviv [6]
-1/2 0 - 0
ISRB 00:30 FT
[9] Hapoel Acre
1 - 1
Hapoel Raanana [15]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[10] Hapoel R. Gan
2 - 3
Ahi Nazareth [7]
-1/2 2 - 0
- 00:30 FT
[16] Beitar TA Ramla
1 - 1
HR Letzion [13]
+3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[8] Hapoel Afula
1 - 1
INR HaSharon [11]
+0 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[10] Sivasspor
1 - 0
Alanyaspor [5]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[6] Besiktas
0 - 3
Kasimpasa [11]
-3/4 0 - 2
TNKB 00:30 FT
[7] Samsunspor
2 - 1
Altinordu SK [16]
-3/4 1 - 1
ANHU23 01:00 FT
[1-11] Everton U23
3 - 4
West Ham U23 [1-2]
+1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[2-2] Wolves U23
2 - 2
Stoke City U23 [2-3]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-14] Derby County U23
0 - 1
Tottenham U23 [1-7]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-8] Leicester City U23
0 - 4
Liverpool U23 [1-4]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2-14] Reading U23
3 - 1
Fulham U23 [2-1]
+1 1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[1-10] Brighton U23
1 - 2
Chelsea U23 [1-12]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-9] Blackburn U23
2 - 1
Crystal Palace U23 [1-5]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2-13] Sunderland U23
2 - 1
Birmingham U23 [2-11]
+1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[2-8] Newcastle U23
2 - 4
Southampton U23 [2-7]
+0 0 - 3
- 01:00 FT
[2-6] Burnley U23
2 - 1
Aston Villa U23 [2-10]
-1/2 1 - 1
HLB 01:00 FT
[7] Ajax U21
6 - 1
VVV Venlo [10]
-1 1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[12] PSV Eindhoven U21
2 - 2
MVV Maastricht [16]
-1 1/4 2 - 0
ICEA 01:00 FT
[6] KR Reykjavik
0 - 1
Breidablik [1]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Hafnarfjordur 1
4 - 2
Fram Rey. [10]
-1 1/4 1 - 2
RMNA 01:00 FT
[6] Farul Constanta
0 - 4
Steaua Bucuresti [2]
+3/4 0 - 3
OMAA 01:15 FT
[1] Al Seeb
2 - 3
Bahla Club [11]
-2 1 - 2
- 01:15 FT
[8] Oman Club
0 - 0
Mussanah Club [4]
0 - 0
- 01:15 FT
[2] Al Nahda (OMA)
2 - 1
Muscat Club [12]
1 - 0
- 01:15 FT
[10] Al Ittihad (OMA)
1 - 2
Nasr Salalah [5]
1 - 0
- 01:15 FT
[6] Sohar Club (OMA) 1
0 - 0
Dhofar [3]
+1/2 0 - 0
- 01:15 FT
[14] Nizwa Club
2 - 1
Saham Club [13]
0 - 0
- 01:15 FT
[7] Rustaq Club
1 - 1
Al Suwaiq [9]
0 - 0
ANHB 01:30 FT
[13] Preston North End
1 - 4
Blackburn Rovers [8]
+0 1 - 3
ITB 01:30 FT
[9] Perugia
2 - 1
Parma [12]
-1/2 2 - 0
KUWA 01:30 FT
[8] Tadamon (KUW)
1 - 0
Al Shabab (KUW) [10]
0 - 0
- 01:30 FT
[9] Yarmouk (KUW)
2 - 3
Fahaheel [7]
1 - 1
- 01:30 FT
[6] Al Nasr (KUW)
3 - 1
Al Qadsia [5]
1 - 1
- 01:30 FT
[2] Kazma
2 - 4
Salmiya [3]
1 - 1
- 01:30 FT
[4] Al Arabi (KUW)
1 - 4
Al Kuwait [1]
0 - 0
ARGLC 01:30 FT
  Tigre
0 - 0
Arsenal Sarandi  
-1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[19] Deportivo Riestra 1
1 - 1
Villa Dalmine [32]
-1/4 1 - 0
- 01:35 FT
[14] Agropecuario AAC
2 - 0
Instituto [10]
-1/4 1 - 0
ITA 01:45 FT
[11] Sassuolo 2
1 - 2
Juventus [4] 2
+3/4 1 - 1
PHB 01:45 FT
[1] Toulouse
2 - 0
Niort [13]
-1 1/4 1 - 0
ANHA 02:00 FT
[12] Crystal Palace 2
0 - 0
Leeds Utd [17] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[1] Almeria
1 - 0
Sporting Gijon [17]
-3/4 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[11] Boavista
0 - 3
Sporting Lisbon [2]
+1 1/4 0 - 1
JORA 02:30 FT
[9] Sareeh
0 - 1
Sahab [6]
+1/4 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[10] Barnechea 1
1 - 1
U.Concepcion [16]
+0 1 - 1
- 02:30 FT
[7] San.Morning
2 - 3
CD Magallanes [1]
+0 0 - 3
EGYA 02:30 FT
[10] Ghazl Al Mahalla
1 - 1
Pharco FC [7]
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[4] Semouha Club
1 - 0
Masr lel Maqassah [17]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[5] Future FC
3 - 2
El Gouna [16]
-3/4 1 - 1
COLB 03:00 FT
[15] Boca Juniors Cali
1 - 2
Real Cartagena [4]
+0 0 - 2
- 03:00 FT
[5] Tigres(COL)
2 - 0
Barranquilla [13]
-1 1 - 0
COLA 04:00 FT
[18] Cortulua
0 - 2
La Equidad [7]
+0 0 - 1
CHIB 05:00 FT
[11] CCDA Fernandez Vial
2 - 2
Puerto Montt [8]
-1/2 0 - 1
- 05:00 FT
[9] Temuco 2
1 - 1
Melipilla [6]
-1/2 0 - 0
PARA 05:00 FT
[8] Tacuary FBC
3 - 1
Resistencia SC [4]
+0 2 - 0
ARGB 05:10 FT
[7] Gim.Mendoza
2 - 1
Flandria [35]
-3/4 0 - 1
BRAA 06:00 FT
[11] Avai/SC 1
3 - 2
Goias/GO [15]
-1/4 1 - 0
URUA 06:00 FT
[8] Defensor SC
0 - 0
Sportivo Cerrito [13]
-1/2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Guayaquil City
4 - 1
Cumbaya FC [13]
-1/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[23] Def.Belgrano
2 - 2
Ferro Carril Oeste [27]
+0 2 - 2
PARA 07:15 FT
[7] Nacional
0 - 3
Sol de America [6]
-1/4 0 - 1
ARGLC 07:30 FT
  Aldosivi
0 - 2
CA Huracan  
+1/4 0 - 2
- 07:30 FT
  Argentinos Jun.
0 - 0
Sarmiento Junin  
-3/4 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[14] Deportes Santa Cruz
2 - 2
Dep. Copiapo [5]
+0 1 - 1
COLB 07:40 FT
[6] Boyaca Chico
2 - 1
Real Santander [12]
-1 1/4 1 - 1
ACL 18:59 Hoãn
[J-2] Kitchee
-
Shanghai Port [J-4]
-
CHIB 07:30 Hoãn
[17] San. Wanderers
-
U. San Felipe [2]
-
 
« 25 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo