x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
UZBA 15:00 FT
[2] Nasaf Qarshi
3 - 0
Pakhtakor [1]
+1/2 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[8] Tokyo Verdy
1 - 1
Avispa Fukuoka [3]
+1/4 0 - 0
NHATA 16:30 FT
[1] Kawasaki Fro.
5 - 0
Gamba Osaka [2]
-1 1/2 2 - 0
UZBA 16:30 FT
[5] Kokand-1912
0 - 1
Lok. Tashkent [7]
0 - 1
- 16:30 FT
[12] Surkhon Termiz
1 - 1
Buxoro [14]
0 - 0
ACL 17:00 FT
[G-2] Guangzhou Ever. (T)
1 - 3
Vissel Kobe [G-1]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[H-3] Jeonbuk H.Motor (T)
1 - 0
Sydney FC [H-4]
-1 1 - 0
BDNC 17:00 FT
  Casa Pia AC
1 - 1
Nacional Madeira  
+1 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-3
TNKC 17:00 FT
[39] Bandirmaspor
0 - 1
Darica Gbirligi [16]
0 - 1
- 17:00 FT
[3] Tuzlaspor
5 - 1
Sultanbeyli Bele. [51]
3 - 0
- 17:00 FT
[29] Keciorengucu
1 - 1
Kocaelispor [30]
-1 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 17:00 FT
[13] Malatyaspor
2 - 0
Etimesgut BS [42]
-1 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[14] Yokohama FC
1 - 3
Shimizu S-Pulse [17]
+0 0 - 3
- 17:00 FT
[5] Kashima Antlers
1 - 4
Kashiwa Reysol [10]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[12] Oita Trinita
0 - 1
Cerezo Osaka [4]
+0 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[22] Renofa Yamaguchi
1 - 2
JEF United Chiba [14]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
0 - 3
Ehime FC [21]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
4 - 0
Zweigen Kan. [16]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
1 - 2
Omiya Ardija [13]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Kyoto Sanga
1 - 1
Ventforet Kofu [5]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Tokushima Vortis
3 - 0
Machida Zelvia [18]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Mito Hollyhock
2 - 2
Giravanz Kita. [4]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[15] Okayama
2 - 3
Tochigi SC [12]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
1 - 1
Matsumoto Yama. [17]
-3/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Gyeongnam
1 - 1
Daejeon Hana Citizen [5]
-1/4 0 - 0
TNU21 17:00 FT
[D-1] Bến Tre U21
3 - 4
ĐT Long An U21 [D-2]
-
NHATA 17:30 FT
[15] Sagan Tosu
0 - 1
Vegalta Sendai [18]
-3/4 0 - 0
- 17:30 FT
[16] Shonan Bellmare
1 - 1
Sanf Hiroshima [8]
+1/4 1 - 0
NHATB 17:30 FT
[9] Jubilo Iwata
3 - 0
Ryukyu [19]
-3/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[8] Neftekhimik Nizh
0 - 1
Nizhny Nov [1]
+3/4 0 - 0
MDVA 18:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
0 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
+1/2 0 - 0
POLB 18:30 FT
[10] Puszcza Nie.
0 - 0
Nieciecza [1]
+3/4 0 - 0
TNKC 18:30 FT
[6] Altinordu SK
3 - 0
Corum FK [48]
- 18:30 FT
[40] Istanbulspor AS
0 - 1
Tarsus Idman [18]
0 - 1
- 18:30 FT
[11] Eskisehirspor
2 - 0
Kastamonuspor [43]
0 - 0
SINA 18:45 FT
[4] Balestier Kh.
2 - 2
Tanjong Pagar [8]
2 - 2
- 18:45 FT
[6] Hougang Utd
0 - 2
Tampines Rovers [2]
0 - 1
- 18:45 FT
[5] Geylang Intl
0 - 3
Lion City Sailors [3]
0 - 0
UZBA 18:45 FT
[4] Bunyodkor
1 - 0
Sogdiana Jizzakh [6]
-3/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Alania Vla 1
3 - 0
Yenisey [11]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov
0 - 2
FK Orenburg [4]
+1 0 - 2
MKDC 19:00 FT
  Sileks Kratovo
0 - 0
Shkendija  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
- 19:00 FT
  Academy Pandev
2 - 1
Shkupi  
1 - 0
- 19:00 FT
  Belasica Strumica
1 - 4
Makedonija  
1 - 1
- 19:00 FT
  FC Struga
1 - 0
Renova  
0 - 0
MNEC 19:00 FT
  Decic Tuzi
1 - 0
Sutjeska  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Bokelj Kotor
0 - 6
Buducnost  
0 - 4
- 19:00 FT
  Arsenal Tivat
0 - 1
Iskra Danilo  
0 - 1
SRBC 19:00 FT
  IMT Novi Beograd
2 - 1
Radnicki Nis  
+1 1/4 1 - 0
CZEB 19:00 FT
[12] FK Blansko
1 - 2
Hradec Kralove [1]
+1/2 0 - 0
TNKC 19:00 FT
[23] Hatayspor
2 - 2
Karacabey Bele. [24]
-3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5
KSB 19:05 FT
[9] Al Kawkab
1 - 1
Al Adalah [3]
0 - 0
- 19:15 FT
[17] Al Bukiryah 1
0 - 2
Jeddah Club [11]
0 - 1
- 19:15 FT
[18] Arar FC
1 - 1
Najran [8]
0 - 0
SRBC 19:30 FT
  Javor Ivanjica
1 - 1
FK Vozdovac  
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 0-3
- 19:30 FT
  Spartak Subotica
1 - 1
Mladost Lucani  
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
- 19:30 FT
  Radnik Surdulica
2 - 2
Cukaricki  
+1/4 0 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
- 19:30 FT
  Backa Topola
2 - 0
Napredak  
-1 1/2 1 - 0
SLOA 19:30 FT
[5] Tabor Sezana
1 - 1
Domzale [7]
+0 1 - 1
CZEB 19:30 FT
[9] Fotbal Trinec
2 - 0
Taborsko [13]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 1
Jihlava [11]
0 - 0
- 19:30 FT
[10] Varnsdorf
1 - 3
Vik.Zizkov [3]
+3/4 0 - 3
- 19:30 FT
[4] SK Prostejov
0 - 1
Usti & Labem [5]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[2] SK Lisen
4 - 2
Slavoj Vysehrad [14]
-1 3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[8] Dukla Praha
0 - 2
MFK Chrudim [6]
-1 1/4 0 - 1
IRNA 19:40 FT
[1] Gol Gohar
1 - 1
Foolad Khozestan [3]
+1/4 1 - 1
ALBA 19:45 FT
[5] KF Tirana
0 - 0
Bylis Ballsh [9]
-1 0 - 0
- 19:45 FT
[6] Skenderbeu 1
1 - 2
Kastrioti Kruje [2]
0 - 1
- 19:45 FT
[10] Apolonia Fier
0 - 3
Partizani Tirana [3]
0 - 1
IRNA 19:45 FT
[2] Esteghlal Tehran
1 - 0
Machine Sazi [14]
-1 0 - 0
SINA 19:45 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
2 - 0
Young Lions [7]
1 - 0
IRNA 19:50 FT
[4] SaiPa Karadj
1 - 0
Nassaji Mazandaran [7]
+0 0 - 0
ACL 20:00 FT
[H-2] Shanghai SIPG (T)
0 - 1
Yokohama FM [H-1]
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[19] Akron Togliatti
0 - 0
Spartak Moscow B [10]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Irtysh Omsk
1 - 0
Tom Tomsk [21]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Fakel
0 - 0
Veles Moscow [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Dinamo Bryansk
1 - 2
Chertanovo [20]
-1/4 0 - 0
MNEC 20:00 FT
  FK Podgorica
2 - 3
Zeta  
-1/4 1 - 1
IRNA 20:00 FT
[15] Aluminium Arak
0 - 0
Mes Rafsanjan [16]
-1/4 0 - 0
KUWA 20:00 FT
[15] Yarmouk (KUW) (T)
0 - 0
Al Jahra [8]
+1/2 0 - 0
CHIB 20:00 FT
[12] Barnechea (T)
2 - 1
CD Magallanes [4]
+0 2 - 1
ITC 20:30 FT
  Parma
2 - 1
Cosenza  
-1 1/4 2 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-15] AS Bisceglie
1 - 1
SS Monopoli [C-11]
+1/2 0 - 0
CHIB 20:30 FT
[5] U. San Felipe
0 - 0
Cobreloa [9]
-1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-5] Como 1
2 - 2
US Olbia [A-19]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[A-14] Giana Erminio 1
2 - 0
Piacenza [A-17]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[C-10] Vibonese
1 - 1
Foggia [C-8]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[A-7] Juventus U23
2 - 0
Grosseto [A-13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-15] Pergolettese 1
1 - 2
Pro Vercelli [A-1]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[B-15] Gubbio
1 - 0
Triestina [B-5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-20] Luchese
4 - 5
Albinoleffe [A-9]
0 - 3
- 21:00 FT
[B-7] Mantova
2 - 0
Arezzo [B-20]
-1/2 0 - 0
MDVA 21:00 FT
[7] Speranta
2 - 2
Zimbru [9]
1 - 0
TNKC 21:00 FT
[8] Gaziantep B.B
3 - 0
Serik Belediyespor [50]
-1 1 - 0
KSB 21:25 FT
[13] Al Nahda (KSA) 1
1 - 2
Hazm [1]
0 - 1
DUC4T 21:30 FT
  Fort.Dusseldorf II
2 - 1
M.gladbach II  
-1/4 1 - 0
NGB 21:30 FT
[13] Volgar Astrakhan
0 - 1
SKA-Khabarovsk [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Krylya Sovetov
2 - 1
Chayka FK Pesch [12]
-1 1/2 0 - 0
SRBC 22:00 FT
  FK Metalac GM
0 - 1
Partizan  
+1 3/4 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[9] Apoel FC
2 - 0
Doxa Katokopia [8]
-1 0 - 0
CYPC 22:00 FT
  Ermis Aradippou
1 - 2
Nea Salamina  
0 - 1
- 22:00 FT
  AEK Larnaka
0 - 2
AEL Limassol  
0 - 0
GREA 22:15 FT
[6] Asteras Tripolis
0 - 0
Apollon Smirnis [11]
-1/2 0 - 0
NGB 22:30 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
1 - 3
Baltika [9]
+1/4 1 - 3
KUWA 22:30 FT
[2] Salmiya (T) 1
3 - 2
Al Kuwait [6]
+3/4 2 - 1
ALBA 22:45 FT
[7] Kukesi
1 - 0
KF Laci [8]
-1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[4] Teuta Durres
0 - 0
Vllaznia Shkoder [1]
0 - 0
NGB 22:59 FT
[2] Torpedo Moscow
4 - 2
Krasnodar B [15]
-1 1/2 2 - 1
BIA 22:59 FT
[9] Cercle Brugge
1 - 2
RE Mouscron Peruwelz [18]
-1/2 0 - 0
CROA 22:59 FT
[9] Istra 1961
1 - 4
NK Osijek [2]
+1 1 - 2
ISRA 22:59 FT
[13] Hapoel Hadera
4 - 0
Bnei Sakhnin [14]
+0 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[6] CM Celje
0 - 2
Maribor [1]
+1/2 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[12] C. Budejovice
2 - 1
Bohemians 1905 [11]
+0 2 - 0
TNKC 22:59 FT
[5] Adana Demirspor
4 - 1
Afjet Afyonspor [46]
2 - 1
- 22:59 FT
[10] Antalyaspor
2 - 0
Pendikspor [45]
-1 3/4 1 - 0
AUTC 23:15 FT
  Austria Wien
5 - 3
Hartberg  
-3/4 3 - 0
ITC 23:30 FT
  Bologna
2 - 2
Spezia  
-1 2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-2
- 23:30 FT
  Cagliari
2 - 1
Verona  
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
  Udinese
0 - 0
Fiorentina  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
DUC4T 23:30 FT
  B.Dortmund II
1 - 2
Rodinghausen  
-1 0 - 1
POLC 23:40 FT
  Widzew Lodz
0 - 1
Legia Wars.  
+1 0 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 0
Preussen Munster  
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 0
A.Aachen  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Lippstadt 1
1 - 1
Oberhausen  
+3/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[3] Ashdod
4 - 0
Maccabi Netanya [4]
+0 0 - 0
TSA 00:15 FT
[7] Sion
2 - 0
Servette [8]
+1/4 1 - 0
- 00:15 FT
[5] Basel
2 - 1
Lausanne Sports [6]
-1/4 1 - 0
NPA 00:30 FT
[14] Blo. Celtic
1 - 0
Black Leopards [15]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[14] Blo. Celtic
1 - 0
Black Leopards [15]
0 - 0
C1 00:55 FT
[B-1] M.gladbach 2
4 - 0
Shakhtar Donetsk [B-3] 1
-1 1/4 3 - 0
- 00:55 FT
[C-3] Olympiakos 1
0 - 1
Man City [C-1] 3
+1 1/2 0 - 1
TBNB 01:00 FT
[15] Las Palmas
0 - 2
Mirandes [9]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Sporting Gijon
3 - 1
Sabadell [21]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[22] Zaragoza
1 - 2
Rayo Vallecano [6]
+1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[C1-3] Lleida Esportiu
1 - 0
UE Llagostera [C1-7]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[D2-6] Linares Deportivo
1 - 0
Granada II [D2-3]
1 - 0
- 01:00 FT
[B1-7] Arenas de Guecho
1 - 0
Leioa [B1-10]
-1/4 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[8] Vik.Koln
1 - 1
Zwickau [15]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Bayern Munich II
1 - 3
Ingolstadt [2]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[17] Magdeburg
1 - 1
Hansa Rostock [5]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Dynamo Dresden
2 - 0
Unterhaching [18]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[14] Kaiserslautern
1 - 0
Lubeck [13]
-1/4 0 - 0
PHA 01:00 FT
[8] Lens
1 - 1
Nantes [14]
-1/2 1 - 0
BDNB 01:00 FT
[10] Cova Piedade
2 - 3
Benfica B [13]
+1/4 0 - 3
ISRA 01:00 FT
[9] Beitar Jerusalem
1 - 2
Maccabi P.Tikva [1]
-3/4 1 - 2
TNKC 01:00 FT
[2] Rizespor
6 - 0
Usak Spor [53]
-3/4 3 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Essen
6 - 1
Wuppertaler  
2 - 1
- 01:30 FT
  Wiedenbruck
0 - 0
Homberg  
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Bonner SC
0 - 1
SV Straelen  
+0 0 - 1
- 01:30 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 4
FC Koln II  
+1/4 0 - 2
- 01:30 FT
  RW Ahlen
1 - 1
Schalke 04 II  
+1/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[10] Middlesbrough
3 - 0
Derby County [24]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Millwall
1 - 1
Reading [4]
-1/4 1 - 0
SCOA 02:00 FT
[12] Hamilton
1 - 1
Aberdeen [3]
+1 0 - 1
COLB 02:00 FT
[5] Bogota FC
2 - 2
Leones FC [6]
+0 1 - 0
AUTC 02:25 FT
  First Vienna
2 - 1
SCR Altach  
+1 3/4 1 - 1
FAIC 02:30 FT
  Sligo Rovers
0 - 0
Derry City  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
ANHB 02:45 FT
[7] Swansea City
1 - 1
Sheffield Wed. [19]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[5] Bristol City
0 - 0
Watford [3]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[21] Coventry
1 - 0
Cardiff City [14]
+1/4 0 - 0
C1 03:00 FT
[D-2] Ajax 1
3 - 1
Midtjylland [D-4] 1
-1 3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[A-2] Atletico Madrid
0 - 0
Lok. Moscow [A-3]
-2 0 - 0
- 03:00 FT
[B-4] Inter Milan 1 4
0 - 2
Real Madrid [B-2]
-1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[D-1] Liverpool 1
0 - 2
Atalanta [D-3] 1
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[C-4] Marseille 1 6
0 - 2
Porto [C-2] 1 4
+1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[A-1] Bayern Munich 1 3
3 - 1
RB Salzburg [A-4] 2
-1 1/2 1 - 0
COLC 03:00 FT
[2] Real San Andres
1 - 1
Deportivo Pasto [30]
+1/4 1 - 0
PERA 03:00 FT
[15] Dep. Municipal (T) 1
2 - 5
Dep. Llacuaba [12]
-1 0 - 2
TBNB 03:30 FT
[8] Fuenlabrada
1 - 1
SD Ponferradina [12]
-1/2 0 - 0
- 03:30 FT
[16] Cartagena 1
1 - 2
Mallorca [1]
+1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[6] Carlos A. Mannucci (T)
1 - 0
Alianza Lima [20]
+0 1 - 0
CHIA 04:00 FT
[16] Colo Colo
0 - 2
Curico Unido [7]
-1/4 0 - 1
COLB 04:00 FT
[4] Valledupar
0 - 0
Cortulua [1]
0 - 0
VENA 04:00 FT
[A-6] Estu.Merida
3 - 2
Carabobo [A-9]
3 - 1
BRB 05:00 FT
[17] Nautico/PE
0 - 0
Vitoria/BA [16]
+1/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
[A-2] Independiente JT (T)
0 - 0
Nacional Montevideo [F-1]
-1 0 - 0
- 05:15 FT
[G-2] Delfin SC
1 - 3
Palmeiras/SP [B-1]
+1/2 0 - 2
SUD 05:15 FT
  Bolivar
2 - 1
Lanus  
-3/4 1 - 1
BRA 05:15 FT
[15] Ceara/CE
1 - 1
Sao Paulo/SP [3]
+1/4 0 - 1
COLB 06:00 FT
[8] Atletico Huila
0 - 0
Llaneros FC [7]
-1/2 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[4] Morelia
1 - 0
Venados [11]
0 - 0
VENA 07:00 FT
[A-4] Yaracuyanos (T)
1 - 1
Trujillanos [A-5]
-1/2 1 - 1
LIB 07:30 FT
[H-2] Libertad (T)
3 - 1
Jorge Wilstermann [C-1]
-3/4 0 - 0
SUD 07:30 FT
  CA Fenix (T) 1
1 - 4
Independiente  
+1/4 1 - 3
- 07:30 FT
  Coquimbo Unido
0 - 0
Sport Huancayo  
-3/4 0 - 0
BRA 07:30 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Botafogo/RJ [18]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[19] Coritiba/PR
0 - 1
Corinthians/SP [10]
+0 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[12] Puebla
2 - 1
Club Leon [1]
+3/4 2 - 1
COLB 08:05 FT
[3] Union Magdalena 1
0 - 1
Dep.Quindio [2]
+0 0 - 0
MEXA 10:06 FT
[7] Chivas Guad.
1 - 0
Club America [3]
+0 0 - 0
NORB 19:00 Hoãn
[10] Strommen
-
Stjordals Blink [12]
-
ACL 20:00 Hoãn
[G-4] Suwon Bluewings
-
Darul Takzim [G-3]
-
GEOC 20:00 Hoãn
  Samgurali Tskh.
-
Gagra Tbilisi  
-
ITC 20:30 Hoãn
  Empoli
-
Brescia  
-
ARMA 21:00 Hoãn
[8] Pyunik
-
Gandzasar [10]
-
TDC 01:00 Hoãn
  Lunds BK
-
Malmo  
-
LIB 07:30 Hoãn
[E-2] Internacional/RS
-
Boca Juniors [H-1]
-
 
« 25 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo