x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
KAZA 14:00 FT
[3] Astana (T)
3 - 1
Kaisar Kyzylorda [7]
1 - 1
- 15:00 FT
[9] FK Taraz (T)
0 - 1
Caspiy Aktau [10]
+1/4 0 - 1
- 15:00 FT
[8] FK Kyzylzhar (T)
0 - 0
Ordabasy [4]
+3/4 0 - 0
UZBA 15:00 FT
[10] Mash'al Mubarek
3 - 0
Navbahor [8]
+0 0 - 0
ACL 17:00 FT
[E-1] Beijing Guoan (T)
3 - 1
Melb. Victory [E-3]
-1 1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[F-2] FC Tokyo (T)
0 - 1
Sh. Shenhua [F-3]
-1 0 - 0
TNKC 17:00 FT
[17] Genclerbirligi
1 - 0
Kırsehir Bele. [41]
-1 1/4 0 - 0
TNU21 17:00 FT
[D-3] Đồng Tháp U21
0 - 0
Vĩnh Long U21 [D-2]
-
UZBA 18:00 FT
[3] FK AGMK
4 - 0
Andijan [13]
-1 3 - 0
TNKC 18:30 FT
[27] Boluspor
1 - 1
Kahramanmarasspor [28]
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 18:30 FT
[26] Ankaraspor
1 - 1
Muglaspor [31]
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 0-3
- 18:30 FT
[33] Giresunspor
0 - 0
Nigde Anadolu [34]
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 8-7
KAZA 19:00 FT
[5] Shakhter Kar. (T)
1 - 2
Zhetysu Taldykorgan [6]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Okzhetpes (T) 1
0 - 2
Tobol Kostanay [2]
+1 1/4 0 - 1
TNKC 19:00 FT
[37] Denizlispor
1 - 2
Turgutluspor [14]
-1 1/2 0 - 1
UZBA 19:00 FT
[11] Qyzylqum
1 - 0
Metallurg Bekabad [9]
-1/4 1 - 0
KSB 19:05 FT
[15] Al Shoalah
0 - 0
Al Thuqbah [16]
0 - 0
- 19:10 FT
[2] Al Feiha
2 - 0
Al Jabalain [4]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[10] Ohud Medina 1
1 - 1
Al Tai [19]
-3/4 0 - 1
ACL 20:00 FT
[E-2] FC Seoul (T)
5 - 0
Chiangrai Utd [E-4]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[F-4] Perth Glory (T)
1 - 2
Ulsan Hyundai [F-1]
+1 0 - 0
KUWA 20:00 FT
[1] Al Nasr (KUW) (T)
1 - 0
Fahaheel [9]
-1 1 - 0
ITC 20:30 FT
  SPAL 1907
2 - 0
Monza  
+0 0 - 0
CHIB 20:30 FT
[13] Deportes Valdivia 1
0 - 1
Melipilla [3]
+0 0 - 0
TNKC 21:00 FT
[49] Fatih Karagumruk
0 - 3
Esenler Erokspor [7]
-1 1/2 0 - 2
KSB 21:25 FT
[12] Al Jeel
0 - 1
Hajer [5]
0 - 0
- 21:25 FT
[14] Al Khaleej(KSA)
0 - 1
Al Dir'iya [6]
-1/4 0 - 1
KSAA 21:50 FT
[8] Al Taawon (KSA)
1 - 0
Al Wehda (KSA) [14]
+1/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[10] Codru Lozova FC
2 - 1
FC Floresti [8]
2 - 1
SLOA 22:00 FT
[3] Koper
2 - 1
NK Bravo [8]
-1/2 1 - 0
KUWA 22:30 FT
[14] Sulaibikhat (T)
0 - 1
Al Arabi (KUW) [5]
+1 1/4 0 - 1
BIA 22:59 FT
[17] Waasland-Beveren
2 - 0
Oostende [10]
+1 0 - 0
CROA 22:59 FT
[9] Lok. Zagreb
1 - 2
Hajduk Split [4]
+1/2 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[7] TJK Legion (T)
0 - 1
Kuressaare [9]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Trans Narva
1 - 1
Tallinna Kalev [10]
-1 1/4 0 - 1
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Haifa
2 - 1
Bnei Yehuda [6]
+0 0 - 0
TNKC 22:59 FT
[15] Bursaspor
1 - 0
1922 Konyaspor [38]
1 - 0
- 22:59 FT
[25] Adanaspor
1 - 1
Sakaryaspor [32]
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3
PERA 22:59 FT
[9] Sport Boys (T)
0 - 1
Ayacucho FC [2]
+1/2 0 - 0
PH3 23:30 FT
[2] SO Cholet
3 - 1
FC Bastia-Borgo [10]
+0 1 - 1
KSAA 23:30 FT
[11] Al Ettifaq
0 - 4
Al Fateh [3]
-1/4 0 - 3
KSB 23:30 FT
[7] Sahel (KSA) (T)
1 - 0
Al Nojoom [20]
-1/4 1 - 0
PH3 00:00 FT
[4] Quevilly
2 - 1
Stade Briochin [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Villefranche
0 - 1
Sete [8]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Red Star 93
1 - 0
Avranches [13]
-1/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[14] Podbeskidzie
2 - 1
Zaglebie Lubin [7]
+1/2 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[1] HIK Shmona
1 - 0
Hapoel Tel Aviv [12]
-1/4 0 - 0
SLOA 00:00 FT
[9] Gorica
0 - 1
Mura [4]
+1/2 0 - 1
AUTB 00:00 FT
[14] Kapfenberg
0 - 2
Aust Lustenau [8]
+1/4 0 - 1
C1 00:55 FT
[E-4] Krasnodar 1
1 - 2
Sevilla [E-2] 1
+3/4 0 - 1
- 00:55 FT
[E-3] Rennes 2
1 - 2
Chelsea [E-1]
+1 0 - 1
ANHL1 01:00 FT
[13] Gillingham
2 - 1
Wimbledon [12]
+0 1 - 1
TBNB 01:00 FT
[13] Girona
0 - 1
Malaga [9]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[19] Castellon
0 - 2
Alcorcon [18]
+0 0 - 2
DUC3 01:00 FT
[11] Uerdingen
0 - 1
Hallescher [12]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Turkgucu-Ataspor
1 - 1
Saarbrucken [1]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Wehen
1 - 0
Meppen [20]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Waldhof Man.
2 - 2
Duisburg [18]
-1 1/4 1 - 1
PHB 01:00 FT
[2] Grenoble
1 - 0
Nancy [15]
-1/2 1 - 0
PH3 01:00 FT
[16] Annecy FC
1 - 1
Lyon Duchere [18]
+0 1 - 1
ISRA 01:00 FT
[7] Hapoel Kfar Saba
3 - 2
Maccabi Haifa [5]
+1 0 - 1
NORA 01:00 FT
[4] Rosenborg
2 - 3
Brann [11]
-3/4 0 - 2
TNKC 01:00 FT
[4] Fenerbahce
4 - 0
Sivas Bld. SK [52]
-2 1/4 1 - 0
TSB 01:00 FT
[10] Chiasso 1
3 - 2
Neuchatel Xamax [8]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Winterthur
2 - 1
Stade L. Ouchy [5]
+0 1 - 0
PERA 01:15 FT
[16] Universitario (T)
0 - 2
Carlos Stein [13]
-1 0 - 0
MLTA 01:30 FT
[6] Valletta 2
1 - 1
Sirens [12]
0 - 0
ANHB 02:00 FT
[23] Wycombe
0 - 0
Huddersfield [16]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Luton Town
1 - 1
Birmingham [17]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[13] QPR
3 - 2
Rotherham Utd [20]
-1/4 3 - 1
- 02:00 FT
[8] Stoke City
2 - 3
Norwich [1]
+1/4 0 - 2
ANHL1 02:00 FT
[20] Rochdale
1 - 1
Northampton [16]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[2] Peterborough Utd
1 - 0
Plymouth Argyle [11]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Accrington
1 - 0
Crewe Alexandra [14]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[19] Swindon
0 - 1
Lincoln [3]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Milton Keynes Dons
2 - 2
Shrewsbury [23]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[22] Burton Albion
4 - 2
Charlton Athletic [6]
+1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[10] Doncaster Rovers
3 - 2
Blackpool [15]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[5] Ipswich
0 - 3
Hull City [1]
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[4] Portsmouth
1 - 1
Oxford Utd [18]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[24] Wigan
0 - 0
Bristol Rovers [21]
+0 0 - 0
ANHL2 02:00 FT
[24] Southend
0 - 1
Forest Green [5]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Tranmere Rovers
1 - 0
Carlisle [7]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Salford City
2 - 1
Morecambe [13]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[1] Newport
1 - 1
Walsall [16]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[20] Barrow
3 - 4
Oldham [17]
-1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[14] Crawley Town
1 - 2
Grimsby [19]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[4] Exeter City
6 - 1
Colchester Utd [11]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Cheltenham
1 - 1
Cambridge Utd [3]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[8] Leyton Orient
1 - 0
Bradford City [18]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[23] Mansfield
0 - 1
Harrogate Town [10]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[22] Scunthorpe Utd
0 - 1
Bolton [12]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[21] Stevenage
2 - 1
Port Vale [15]
+1/4 1 - 0
SCOA 02:00 FT
[4] Hibernian
2 - 2
St. Johnstone [7]
-1/4 1 - 1
SCOB 02:00 FT
[2] Hearts
3 - 0
Alloa Athletic [10]
-2 3 - 0
SCO2 02:00 FT
[5] Dumbarton
0 - 3
Falkirk [2]
0 - 2
AUTC 02:25 FT
  Sturm Graz
1 - 0
Wacker Innsbruck  
-1 0 - 0
DUC3 02:30 FT
[7] Verl
1 - 1
Munchen 1860 [4]
+0 1 - 1
BRB 02:30 FT
[15] Parana/PR
1 - 2
Guarani/SP [12]
-1/4 0 - 1
ANHB 02:45 FT
[14] Barnsley
0 - 1
Brentford [9]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[15] Preston North End 1
0 - 3
Blackburn Rovers [12]
+0 0 - 1
PH3 02:45 FT
[12] Orleans
1 - 0
Boulogne [15]
+0 0 - 0
NIRA 02:45 FT
[4] Cliftonville
0 - 4
Ballymena Utd [5]
-1 0 - 1
- 02:45 FT
[1] Linfield
3 - 3
Glentoran [12]
-3/4 1 - 0
C1 03:00 FT
[G-3] Dinamo Kiev 1
0 - 4
Barcelona [G-1] 1
+1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[F-1] B.Dortmund
3 - 0
Club Brugge [F-3] 1
-1 1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[G-2] Juventus 2
2 - 1
Ferencvaros [G-4] 1
-2 1 - 1
- 03:00 FT
[F-2] Lazio 1
3 - 1
Zenit [F-4] 3
-3/4 2 - 1
- 03:00 FT
[H-1] Man Utd 2
4 - 1
Istanbul BB [H-4] 3
-1 3/4 3 - 0
- 03:00 FT
[H-2] PSG 5
1 - 0
Leipzig [H-3] 1
-3/4 1 - 0
ANHB 03:00 FT
[2] Bournemouth
2 - 0
Nottingham Forest [21]
-3/4 1 - 0
PERA 03:00 FT
[7] Binacional (T)
1 - 3
Atletico Grau [14]
-1/4 0 - 2
TBNB 03:30 FT
[11] Lugo
0 - 0
Real Oviedo [14]
+1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[8] Cusco FC (T) 1
1 - 1
Cesar Vallejo [4]
+1/2 1 - 0
CHIB 04:00 FT
[15] Deportes Santa Cruz
0 - 2
San Marcos A. [7]
+0 0 - 0
VENA 04:00 FT
[A-2] Dep.Lara
1 - 0
Dep.Guaira [A-1]
1 - 0
LIB 05:15 FT
[C-2] Atl. Paranaense/PR 1
1 - 1
River Plate [D-1]
+1/2 0 - 0
- 05:15 FT
[D-2] LDU Quito
1 - 2
Santos/SP [G-1]
-3/4 1 - 1
SUD 05:15 FT
  Bahia/BA
1 - 0
Union Santa Fe  
-1/2 0 - 0
BRB 05:15 FT
[8] CSA/AL 1
1 - 0
Operario/PR [14]
-1/2 0 - 0
- 05:15 FT
[10] Confianca/SE
2 - 0
Cuiaba/MT [5]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[6] Ponte Preta/SP
1 - 0
Oeste/SP [20]
-1 0 - 0
CHIB 05:15 FT
[1] Nublense
4 - 2
Rangers Talca [2]
-1/4 1 - 1
MEXB 06:00 FT
[6] Mineros de Zac.
1 - 0
Tepatitlan FC [7]
-1/4 0 - 0
VENA 07:00 FT
[A-7] Puerto Cabello 1
2 - 2
Atl.Venezuela [A-8]
-1/4 0 - 0
USA 07:25 FT
[Dong-2] Toronto
0 - 0
Nashville FC [Dong-6]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
LIB 07:30 FT
[F-2] Racing Club
1 - 1
Flamengo/RJ [A-1]
+1/4 1 - 1
SUD 07:30 FT
  Velez Sarsfield
2 - 0
Deportivo Cali  
-3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[13] Brasil Pelotas/RS
2 - 1
CRB/AL [11]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[2] America/MG
2 - 1
Juventude/RS [4]
-3/4 2 - 1
- 07:30 FT
[1] Chapecoense
0 - 1
Cruzeiro/MG [9]
-1/4 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[11] Audax Italiano
1 - 1
San. Wanderers [13]
+0 0 - 1
MEXB 08:10 FT
[8] Tampico Madero
0 - 0
CD Tapatio [9]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
USA 08:15 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
0 - 2
New England [Dong-7]
-1/2 0 - 2
MEXB 10:15 FT
[3] Sonora
2 - 3
Pumas Tabasco [13]
-1 1/4 1 - 0
USA 10:45 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
3 - 1
Los Angeles FC [Tay-6]
-1/2 1 - 0
 
« 24 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo