x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 12:00 FT
  Mitsubishi Mizushima
0 - 0
Matsue City  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
- 13:00 FT
  Iwaki FC
0 - 3
Reinmeer Aomori  
0 - 1
- 14:00 FT
  FC Tokushima
5 - 0
Matsuyama Univ   1
2 - 0
HKGA 14:00 FT
[5] Southern District (T)
0 - 1
Eastern AA [3]
+1 1/4 0 - 1
TQB 14:30 FT
[B-3] Guizhou Zhicheng (T)
1 - 0
Shaanxi Changan [B-4]
-1/4 0 - 0
- 14:30 FT
[C-3] Changchun Yatai (T)
0 - 1
Kunshan FC [C-1]
-1 0 - 0
NHATC 15:00 FT
  Niigata Univ HW
3 - 0
Artista Asama  
0 - 0
- 15:00 FT
  Fukuoka University
1 - 1
NIFS Kanoya  
1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-3
- 15:00 FT
  VONDS Ichihara
0 - 0
Tokyo Musashino  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-3
TQB 15:00 FT
[A-4] Beijing BG (T)
0 - 2
Taizhou Yuanda [A-2]
+1/4 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[10] Caspiy Aktau (T)
0 - 2
FK Taraz [8]
+0 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Slavia Praha U19
3 - 5
C. Budejovice U19  
-1 3/4 2 - 2
- 16:00 FT
  Pribram U19
1 - 4
Pardubice U19  
-1 1 - 2
NHATC 16:15 FT
  Arterivo Wakayama
1 - 0
MIO Biwako  
1 - 0
NHATA 16:30 FT
[15] Consa. Sapporo
0 - 1
Kashiwa Reysol [8]
+1/4 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[6] Kyoto Sanga
3 - 2
Tochigi SC [8]
-1/4 1 - 1
AUSQSL 16:45 FT
  Gold Coast Utd
1 - 1
Peninsula Power  
+1 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[6] Kashima Antlers
1 - 0
Shonan Bellmare [18]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
3 - 2
Yokohama FC [13]
-2 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Vissel Kobe
4 - 3
Sagan Tosu [14]
-3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[12] Oita Trinita
0 - 2
Sanf Hiroshima [11]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Gamba Osaka
2 - 1
Nagoya Grampus [5]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[3] FC Tokyo
2 - 0
Cerezo Osaka [2]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[14] JEF United Chiba
1 - 2
Renofa Yamaguchi [19]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Omiya Ardija
1 - 2
Tokushima Vortis [1]
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[3] Avispa Fukuoka
1 - 0
Thespa Kusatsu [22]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[20] Ehime FC
0 - 0
Alb. Niigata (JPN) [7]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Giravanz Kita.
0 - 3
Mito Hollyhock [13]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Okayama
2 - 1
Montedio Yama. [16]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Machida Zelvia
1 - 1
V-Varen Nagasaki [4]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[11] Zweigen Kan.
0 - 0
Tokyo Verdy [9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[21] Matsumoto Yama.
1 - 6
Ryukyu [18]
+0 0 - 3
NHATC 17:00 FT
  Univ Tsukuba
4 - 3
Toin University  
2 - 2
- 17:00 FT
  MD Nagasaki
0 - 2
Verspah Oita  
0 - 1
- 17:00 FT
  Kochi United SC
2 - 1
Takamatsu Univ  
1 - 0
- 17:00 FT
  Fuji University
3 - 2
Sony Sendai  
1 - 0
- 17:00 FT
  Fukui United
1 - 1
Toyama Shinjo  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 17:00 FT
  Nagara Club
0 - 4
Maruyasu Okazaki  
0 - 3
- 17:00 FT
  TIAMO Hirakata
1 - 0
Nara Club  
1 - 0
- 17:00 FT
  Honda FC
2 - 1
Tokoha University  
2 - 0
HQFA 17:00 FT
  Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch.  
-1 1 - 0
NHATA 17:30 FT
[16] Shimizu S-Pulse
1 - 2
Urawa Red [9]
+0 0 - 1
- 17:30 FT
[4] Yokohama FM
3 - 1
Vegalta Sendai [17]
-1 1 - 1
NHATB 17:30 FT
[12] Jubilo Iwata
1 - 1
Ventforet Kofu [5]
-1/2 1 - 0
HQFA 17:30 FT
  Ulsan Hyundai
1 - 1
Pohang Steelers  
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3
TQB 18:00 FT
[C-2] Nantong Zhiyun (T)
1 - 1
Sichuan Jiuniu [C-5]
-3/4 1 - 0
- 18:35 FT
[A-3] Beijing Renhe (T)
1 - 2
Nei Mongol [A-5]
-3/4 0 - 1
- 18:35 FT
[B-5] Shenyang Urban (T)
0 - 1
Jiangxi Liansheng [B-6]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  FC Koln II
0 - 0
Fort.Dusseldorf II  
+0 0 - 0
ARMA 19:15 FT
[6] Lori Vanadzor
1 - 0
Pyunik [9] 1
+0 1 - 0
NGB 19:30 FT
[9] Krasnodar B
1 - 1
FK Orenburg [1]
+3/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[16] FC Smolevichi
0 - 4
FK Minsk [11]
+1 1/4 0 - 1
ARMA 20:15 FT
[2] Gandzasar (T)
5 - 0
Shirak [10]
-1/4 3 - 0
ITC 20:30 FT
  Piacenza
1 - 2
Teramo  
+0 1 - 2
- 21:00 FT
  Carpi
1 - 1
Casarano  
-1/4 0 - 1
JORA 21:00 FT
[2] Jazeera Amman (T)
3 - 0
Ma'an SC [7]
-1/4 3 - 0
CHIB 21:00 FT
[10] Cobreloa
0 - 2
U. San Felipe [4]
0 - 0
ITC 21:30 FT
  Novara
3 - 1
Gelbison  
-1 3/4 2 - 1
DUC4DB 21:30 FT
[6] C. Leipzig
0 - 2
CZ Jena [3]
+0 0 - 1
- 21:30 FT
[14] SV Lichtenberg
3 - 2
Auerbach [12]
-1/4 1 - 2
NGB 21:30 FT
[16] Volgar Astrakhan
1 - 1
Irtysh Omsk [21]
-1 1/4 1 - 1
CHIB 21:30 FT
[11] Dep. Copiapo
3 - 1
San Marcos A. [12]
2 - 1
ACL 22:00 FT
[A-2] Esteghlal Tehran (T)
3 - 0
Al Ahli (KSA) [A-1]
-3/4 2 - 0
ITC 22:00 FT
  Catanzaro
2 - 1
Virtus Francavilla  
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Carrarese
4 - 0
GSD Ambrosiana  
-1 3/4 3 - 0
- 22:00 FT
  Pontedera (T)
1 - 2
Arezzo  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Livorno
1 - 2
Aurora Pro Patria  
0 - 1
DUC4B 22:00 FT
[21] Hannoverscher SC
1 - 3
Hannover II [4]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Heider SV
0 - 3
Phonix Lubeck [17]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Atlas Delmenhorst
1 - 6
Havelse [2]
+1/4 1 - 4
- 22:00 FT
[7] Oldenburg 1987
1 - 1
SSV Jeddeloh [14]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Hansa Luneburg
3 - 1
St. Pauli II [13]
-1/4 1 - 1
BDNB 22:00 FT
[6] Benfica B
3 - 4
Chaves [4]
+1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[12] Cova Piedade
0 - 0
Academica Coim [11]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] UD Oliveirense
2 - 2
Porto B [10]
+0 1 - 0
NGB 22:00 FT
[4] Krylya Sovetov
7 - 0
Dinamo Bryansk [14]
-1 3/4 4 - 0
- 22:00 FT
[6] Neftekhimik Nizh
4 - 0
Tekstilshchik Ivanov [11]
-1/2 1 - 0
ITC 22:30 FT
  Bari
4 - 0
Trastevere Calcio   1
-2 1/4 3 - 0
- 22:30 FT
  Alessandria
3 - 2
Sambenedettese   1
-1/2 2 - 1
NGB 22:30 FT
[20] Shinnik Yaroslavl
1 - 1
Chertanovo [19]
-1/2 0 - 0
FINA 22:30 FT
[10] Haka
0 - 2
RoPS Rovaniemi [12]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
0 - 2
Ilves [5]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[7] Seinajoen JK
0 - 1
Lahti [8]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[3] Inter Turku
0 - 0
Honka [4]
-1/2 0 - 0
C2 22:59 FT
  Apollon Limassol (T)
0 - 5
Lech Poznan  
+1/4 0 - 1
ITC 22:59 FT
  AC Renate
2 - 1
Avellino   1
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Juve Stabia
2 - 1
Tritium  
-1 3/4 1 - 0
NGB 22:59 FT
[3] Veles Moscow
1 - 0
SKA-Khabarovsk [12]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Alania Vla
2 - 1
Spartak Moscow B [5]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[17] Fakel 1
0 - 0
Tom Tomsk [22]
-1/2 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[6] Tammeka Tartu
0 - 0
Nomme Kalju [3]
0 - 0
MDVA 22:59 FT
[9] Zimbru
0 - 2
Speranta [7]
0 - 1
CYPC 22:59 FT
  Olympiakos Nic.
4 - 0
PO Xylotymbou  
-3 2 - 0
- 22:59 FT
  Ermis Aradippou (T)
3 - 0
Akritas  
-2 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Kouris Erimis (T)
0 - 11
AEK Larnaka  
+4 1/4 0 - 5
UKRA 22:59 FT
[12] Rukh Vynnyky
1 - 1
Shakhtar Donetsk [3] 1
0 - 0
PERA 22:59 FT
[8] Alianza Huanuco
1 - 0
Cusco FC [12]
0 - 0
ITC 23:30 FT
  Feralpisalo
1 - 0
Pineto Calcio   1
-1 1/2 1 - 0
- 23:30 FT
  Potenza SC
0 - 2
Triestina  
+1/4 0 - 2
NGB 23:30 FT
[13] Torpedo Moscow 1
0 - 2
Nizhny Nov [2]
-1/2 0 - 0
JORA 23:30 FT
[9] Sahab (T)
0 - 1
Wihdat [1]
+2 0 - 1
CHIB 23:30 FT
[1] Nublense
2 - 0
Puerto Montt [7]
1 - 0
ITC 00:00 FT
  Padova
2 - 0
USD Breno  
-2 1/4 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[16] Altona 93
2 - 1
Holstein Kiel II [18]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Ein. Norderstedt 1
3 - 2
Hamburger II [6]
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[12] Oberneuland
1 - 0
Wolfsburg II [5]
+1 1/4 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[19] Optik Rathenow
2 - 2
Lok.Leipzig [5]
+1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Meuselwitz 1
0 - 3
Viktoria Berlin [1]
+1 0 - 1
- 00:00 FT
[15] Chemnitzer
0 - 1
Berliner FC Dynamo [4]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] VSG Altglienicke
1 - 1
Babelsberg [11]
-1 3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Bischofswerdaer
1 - 1
Hertha Berlin II [9]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] E.Cottbus
3 - 1
Union Furstenwalde [7]
-1/2 2 - 0
NGB 00:00 FT
[10] Baltika
0 - 1
Chayka FK Pesch [8]
-3/4 0 - 0
DUC4B 00:30 FT
[1] Weiche Flensburg
1 - 0
Drochtersen/Assel [10]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 00:30 FT
[13] Luckenwalde
1 - 1
Berlin AK 07 [8]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[17] Tennis Borussia B.
1 - 1
Ger.Halberstadt [20]
-3/4 0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Sportfreunde Lotte
2 - 2
Lippstadt  
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
  Bergisch Gladbach
1 - 1
Schalke 04 II  
+1 0 - 0
- 00:30 FT
  Essen
3 - 2
RW Ahlen  
-2 1 - 2
- 00:30 FT
  Wuppertaler
1 - 1
Preussen Munster  
+0 1 - 0
- 00:30 FT
  Wiedenbruck
1 - 4
B.Dortmund II  
+3/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 2
Rodinghausen  
+3/4 0 - 1
- 00:30 FT
  SV Straelen
1 - 1
Oberhausen  
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Homberg
2 - 2
M.gladbach II  
+1 0 - 1
BDNB 00:30 FT
[7] Penafiel
1 - 2
Vilafranquense [13] 1
-1/2 1 - 2
ACL 01:00 FT
[B-4] Shahr Khodrou (T)
0 - 1
Pakhtakor [B-1]
+1 1/4 0 - 0
ANHLC 01:00 FT
  Fulham
2 - 0
Sheffield Wed.  
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
  Millwall
0 - 2
Burnley  
+0 0 - 1
- 01:00 FT
  Preston North End
0 - 2
Brighton  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Stoke City
1 - 0
Gillingham  
-1 1/4 1 - 0
ITC 01:00 FT
  SS Monopoli
1 - 0
Modena  
-1/2 0 - 0
LUXA 01:00 FT
[16] Etzella Ettelbruc
1 - 1
Jeunesse Esch [6]
0 - 1
- 01:00 FT
[8] Progres Niedercorn
3 - 2
UT Petange [13]
1 - 1
- 01:00 FT
[7] Swift Hesperange
1 - 2
Dudelange [1]
1 - 1
- 01:00 FT
[12] Mondorf-les.
3 - 2
Racing Union [10]
1 - 0
- 01:00 FT
[11] Hostert
4 - 5
Differdange [5]
2 - 3
- 01:00 FT
[4] Victoria Rosport
2 - 0
UNA Strassen [14]
0 - 0
- 01:00 FT
[9] Rodange 91
1 - 0
Wiltz [2]
1 - 0
- 01:00 FT
[3] Fola Esch
4 - 0
RM Hamm Benfica [15]
2 - 0
CHIB 01:00 FT
[8] CD Magallanes 1
5 - 5
Rangers Talca [2]
+1/4 2 - 1
EGYA 01:00 FT
[17] FC Masr
0 - 3
Ahly Cairo [1]
+1 1/2 0 - 1
ANHLC 01:45 FT
  Fleetwood Town
2 - 5
Everton  
+1 1/2 0 - 2
- 01:45 FT
  Morecambe 1
0 - 7
Newcastle  
+1 3/4 0 - 5
- 01:45 FT
  Chelsea
6 - 0
Barnsley  
-2 1/2 2 - 0
- 01:45 FT
  Leicester City
0 - 2
Arsenal  
+1/4 0 - 0
C1 02:00 FT
  Gent 1
1 - 2
Dinamo Kiev  
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
  Molde
3 - 3
Ferencvaros  
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
  Olympiakos
2 - 0
Omonia Nicosia  
-1 0 - 0
BDNB 02:00 FT
[16] Leixoes
0 - 2
CD Mafra [1]
-1/4 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[15] San.Morning
1 - 1
Deportes Valdivia [6]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[5] San Luis Qui. 1
0 - 0
Deportes Santa Cruz [13]
-3/4 0 - 0
ITC 02:45 FT
  Catania
1 - 1
San Nicolo Calcio  
-1 3/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[20] Dep. Llacuaba
1 - 4
Sporting Cristal [3]
+1 1/2 1 - 1
- 04:00 FT
[5] Cienciano
3 - 1
Melgar [11]
+1/4 1 - 0
USA 04:00 FT
[Dong-5] New England
3 - 1
Montreal Impact [Dong-8]
-1 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[2] Atlante 1
0 - 0
CD Tapatio [12]
-1/2 0 - 0
LIB 05:15 FT
[G-2] Defensa YJ
2 - 1
Olimpia Asuncion [G-3]
-1/2 1 - 0
- 05:15 FT
[C-1] Atl. Paranaense/PR
2 - 0
Colo Colo [C-4]
-1 2 - 0
- 05:15 FT
[H-2] Caracas
2 - 1
Libertad [H-3]
+0 0 - 1
COLC 06:00 FT
[4] Real Cartagena
0 - 0
Tigres(COL) [2]
0 - 0
USA 06:00 FT
[Dong-6] New York City
0 - 1
Toronto [Dong-3]
-1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[Dong-10] Atlanta United
1 - 0
Dallas [Tay-3]
+0 0 - 0
USB 06:00 FT
[E-2] Indy Eleven
1 - 1
Saint Louis FC [E-3]
-3/4 0 - 0
- 06:00 FT
[F-1] Hartford Athletic
1 - 1
Philadelphia Union II [F-4]
-1 1/2 1 - 0
- 06:15 FT
[G-1] Ch.Independence
0 - 0
Miami Fusion [H-3]
-1 0 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-1] Columbus Crew
2 - 1
Minnesota Utd [Tay-6]
-1 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-11] Cincinnati
0 - 0
Philadelphia Union [Dong-2]
+1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Chicago Fire
4 - 0
Houston Dynamo [Tay-9]
-1/2 3 - 0
- 06:30 FT
[Tay-4] Sporting Kansas
1 - 2
Orlando City [Dong-4]
-3/4 0 - 2
USB 06:30 FT
[H-4] Atlanta United II
5 - 3
New York RB II [F-3]
+1/4 4 - 2
USA 07:00 FT
[Dong-13] Inter Miami
1 - 4
New York RB [Dong-7]
-3/4 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[11] Venados
1 - 0
Tlaxcala FC [15]
-1/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[F-4] Alianza Lima
0 - 2
Racing Club [F-1]
+1 0 - 0
- 07:30 FT
[B-2] Guarani CA (T)
0 - 0
Palmeiras/SP [B-1]
+1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[E-3] America Cali
1 - 1
Univ. Catolica [E-4]
+0 1 - 1
- 07:30 FT
[E-2] Internacional/RS
0 - 1
Gremio/RS [E-1]
+0 0 - 0
BRA 07:30 FT
[9] SC Recife/PE
1 - 0
Corinthians/SP [15]
+0 1 - 0
BRC 07:30 FT
  Ceara/CE
5 - 1
Brusque FC/SC  
-3/4 1 - 1
- 07:30 FT
  Vasco DG/RJ
0 - 0
Botafogo/RJ  
-1/4 0 - 0
USA 07:30 FT
[Tay-10] Nashville FC
1 - 0
D.C. Utd [Dong-12]
-1/2 0 - 0
- 08:00 FT
[Tay-5] Colorado Rapids
5 - 0
San Jose EQ [Tay-13]
-1 1 - 0
COLC 08:05 FT
[7] Leones FC
1 - 1
Union Magdalena [5]
-1/4 1 - 0
USA 08:30 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
2 - 0
LA Galaxy [Tay-11]
-1/4 0 - 0
- 09:00 FT
[Tay-2] Portland Timbers
1 - 0
Seattle Sounders [Tay-1]
+0 1 - 0
USB 09:00 FT
[B-3] LA Galaxy II
1 - 1
San Diego Loyal [B-2]
+0 0 - 1
MEXB 09:05 FT
[1] Celaya
0 - 0
Tampico Madero [13]
-1/2 0 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-7] Los Angeles FC
6 - 0
Vancouver WC [Tay-12]
-2 1/2 5 - 0
NGB 20:00 Hoãn
[18] Akron Togliatti
-
Yenisey [15]
-
ACL 22:00 Hoãn
[A-4] Al Wehda (UAE)
-
Al Shorta (IRQ) [A-3]
-
ISRB 22:59 Hoãn
[10] H. Petah Tikva
-
Ahi Nazareth [8]
-
CYPC 22:59 Hoãn
  Aris Limassol
-
Ethnikos Achnas  
-
ACL 01:00 Hoãn
[B-2] Al Hilal (T)
-
Al Shabab (UAE) [B-3]
-
USB 07:00 Hoãn
[G-4] Memphis 901
-
North Carolina [G-3]
-
 
« 23 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo