x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[13] Vanraure Hachinohe
2 - 3
Fujieda MYFC [5]
+1/4 0 - 2
- 11:00 FT
[11] Grulla Morioka
1 - 0
Gamba Osaka U23 [12]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[16] Fukushima Utd
0 - 2
FC Imabari [8]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[6] Gainare Tottori
0 - 1
Sagamihara [7]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[15] Azul Claro Numazu
5 - 0
Cerezo Osaka U23 [17]
-1/2 3 - 0
- 13:00 FT
[1] Blaublitz Akita
0 - 0
Kagoshima [9]
-1/2 0 - 0
TQA 14:30 FT
[B-2] Beijing Guoan (T)
5 - 1
Qingdao Huanghai [B-7]
-2 3 - 0
NHAT3 16:00 FT
[3] Nagano Parceiro
1 - 0
Kamatamare San. [18]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Roas. Kumamoto
2 - 0
Yokohama SCC [14]
-1 1 - 0
KAZA 16:30 FT
[4] Tobol Kostanay (T)
1 - 0
Okzhetpes [11]
-1 0 - 0
NHAT3 16:30 FT
[10] Kataller Toyama
1 - 2
FC Gifu [4]
-1/4 1 - 0
EURWVL 17:00 FT
[G-5] Kazakhstan Nữ 1
0 - 5
Áo Nữ [G-1]
0 - 1
TQA 17:00 FT
[B-8] Tianjin Teda (T)
0 - 1
Hebei CFFC [B-4]
+1/2 0 - 0
- 18:35 FT
[B-3] Chongqing Lifan (T)
1 - 0
Wuhan Zall [B-5]
-1/4 1 - 0
UKRU21 19:00 FT
[10] Rukh Vynnyky U21
1 - 3
Shakhtar Donetsk U21 [2]
0 - 3
TQA 19:00 FT
[B-6] Shijiazhuang YJ (T)
0 - 1
Shanghai SIPG [B-1]
+1 0 - 0
ITC 19:30 FT
  Alto Adige
2 - 1
Latte Dolce  
2 - 0
EURWVL 20:00 FT
[A-5] Estonia Nữ
0 - 3
Nga Nữ [A-2]
0 - 1
MDVA 20:00 FT
[5] Dinamo-Auto
1 - 1
Petrocub [2]
0 - 1
UZBA 20:00 FT
[6] Bunyodkor
2 - 3
FK AGMK [2]
-1/4 1 - 1
EURWVL 21:00 FT
[B-3] Bosnia & Herz Nữ
0 - 5
Italia Nữ [B-2]
+3 0 - 2
UZBA 21:00 FT
[11] Qyzylqum
1 - 0
Mash'al Mubarek [10]
0 - 0
EURWVL 21:05 FT
[I-5] Montenegro Nữ
0 - 3
Đức Nữ [I-1]
0 - 2
CZEB 21:30 FT
[9] MFK Chrudim
1 - 2
Jihlava [6]
-1/4 0 - 1
EURWVL 22:00 FT
[F-5] Latvia Nữ
0 - 5
Hungary Nữ [F-3]
+2 1/4 0 - 3
JORA 22:00 FT
[3] Sareeh
2 - 2
Al Salt [8]
1 - 1
ARMA 22:30 FT
[7] Urartu
1 - 3
FC Noah [4]
+1/4 0 - 2
EURWVL 22:59 FT
[D-3] Ba Lan Nữ
0 - 2
Séc Nữ [D-2]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[H-3] Romania Nữ
4 - 1
Croatia Nữ [H-4]
-1/4 3 - 1
- 22:59 FT
[C-5] Đảo Faroe Nữ
0 - 2
Belarus Nữ [C-3]
+2 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-1] Na Uy Nữ
1 - 0
Wales Nữ [C-2]
-2 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[I-3] Ukraina Nữ
4 - 0
Hy Lạp Nữ [I-4]
0 - 0
PERA 22:59 FT
[19] Uni.San Martin 1
1 - 1
UTC Cajamarca [6]
1 - 0
EURWVL 23:30 FT
[B-5] Malta Nữ
0 - 8
Đan Mạch Nữ [B-1]
0 - 3
ANHFLT 23:30 FT
[N.C-2] Shrewsbury
3 - 0
Newcastle U21 [N.C-4]
-1 2 - 0
HLB 23:45 FT
[9] SBV Excelsior
1 - 2
Telstar [5]
-1/2 0 - 0
EURWVL 00:00 FT
[H-1] Thụy Sỹ Nữ
2 - 1
Bỉ Nữ [H-2]
-1/4 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[5] Vizela
2 - 1
SC Covilha [15]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Feirense
2 - 1
Casa Pia AC [17]
-1 3/4 0 - 1
SVKA 00:00 FT
[4] Sered
1 - 1
Trencin [8]
+0 0 - 1
TDB 00:00 FT
[10] Norrby
0 - 1
GIF Sundsvall [6]
+0 0 - 1
EURWVL 01:00 FT
[F-2] Iceland Nữ
1 - 1
Thụy Điển Nữ [F-1]
+1 0 - 1
ANHLC 01:00 FT
  Newport
3 - 1
Watford  
+3/4 2 - 0
- 01:00 FT
  West Brom
2 - 2
Brentford  
-1/4 0 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-5
ANHFLT 01:00 FT
[S.C-2] Stevenage
2 - 1
Southampton U21 [S.C-3]
-1/2 1 - 1
EGYA 01:00 FT
[2] Zamalek SC
3 - 1
Tanta FC [18]
-1 1/2 0 - 0
PERA 01:15 FT
[9] Carlos A. Mannucci
2 - 2
Universitario [1]
0 - 1
ANHLC 01:30 FT
  West Ham Utd
5 - 1
Hull City  
-1 1/2 2 - 0
ITC 01:30 FT
  Ternana
1 - 2
Albinoleffe  
-1/2 0 - 2
ANHFLT 01:45 FT
[N.F-1] Oldham
4 - 0
Wolves U21 [N.F-4]
-1/4 1 - 0
FAT 01:45 FT
  Notts County
0 - 1
Harrogate Town  
+0 0 - 1
IREB 01:45 FT
[1] Drogheda Utd
3 - 2
Shamrock Rovers 2 [10]
-1 1/2 1 - 1
C1 02:00 FT
  Slavia Praha 2
0 - 0
Midtjylland   1
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Maccabi TA 2
1 - 2
RB Salzburg   1
+1 1 - 0
- 02:00 FT
  Krasnodar 4
2 - 1
PAOK   4
-1/4 1 - 1
EURWVL 02:00 FT
[G-4] North Macedonia Nữ
0 - 7
Pháp Nữ [G-2]
0 - 3
ANHFLT 02:00 FT
[N.D-2] Wigan
6 - 1
Liverpool U21 [N.D-4]
-1/2 0 - 1
BDNB 02:00 FT
[9] Varzim
0 - 0
Arouca [14]
-1/4 0 - 0
HLB 02:00 FT
[14] Den Bosch
2 - 0
MVV Maastricht [8]
-1/2 0 - 0
ANHLC 02:15 FT
  Luton Town 2
0 - 3
Man Utd   1
+1 3/4 0 - 1
CHIB 03:00 FT
[14] Barnechea
0 - 1
Melipilla [3]
0 - 0
COLB 03:00 FT
[14] Barranquilla
0 - 1
Bogota FC [6]
0 - 0
PERA 03:00 FT
[17] Atletico Grau
3 - 2
Dep. Municipal [13]
0 - 2
- 03:30 FT
[14] Academia Cantolao
1 - 3
Sport Huancayo [2]
0 - 1
BRC 05:00 FT
  CRB/AL
1 - 0
Juventude/RS  
-1/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[4] Mineros de Zac.
1 - 0
Tepatitlan FC [6]
0 - 0
LIB 05:15 FT
[F-3] Estu.Merida
1 - 3
Nacional Montevideo [F-2]
+1/4 1 - 2
- 05:15 FT
[A-4] Barcelona SC
1 - 2
Flamengo/RJ [A-1]
0 - 2
- 05:15 FT
[B-4] Tigre
1 - 1
Bolivar [B-3]
-1 1 - 1
BRB 06:00 FT
[8] Operario/PR
1 - 1
Cuiaba/MT [1]
+0 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[9] Correcaminos
2 - 1
Sonora [3]
-1/4 1 - 0
LIB 07:30 FT
[D-4] Binacional
0 - 6
River Plate [D-2]
+2 1/2 0 - 3
- 07:30 FT
[A-3] Junior Barranquilla
4 - 1
Independiente JT [A-2]
-1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[D-1] LDU Quito
4 - 2
Sao Paulo/SP [D-3]
-1/2 3 - 0
BRC 07:30 FT
  America/MG
3 - 1
Ponte Preta/SP  
-1/4 2 - 0
COLA 07:40 FT
[15] Cucuta
3 - 3
Deportivo Cali [5]
+3/4 1 - 2
USB 08:00 FT
[D-3] Austin Bold
4 - 0
Sporting Kansas II [E-4]
-1 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[8] Dorados
1 - 1
Cancun FC [5]
0 - 1
EURWVL 18:59 Hoãn
[D-5] Azerbaijan Nữ
-
T.B.Nha Nữ [D-1]
-
ARMA 21:30 Hoãn
[5] Ararat Y
-
Ararat-Armenia [8]
-
ANHLC 00:00 Hoãn
  Leyton Orient
-
Tottenham  
-
USB 05:00 Hoãn
[C-2] New Mexico United
-
Rio Grande Valley [D-5]
-
 
« 22 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo