x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[10] Kochi United SC
0 - 2
Nara Club [13]
0 - 1
AFCC 15:00 FT
[J-3] Tainan City (T)
3 - 0
Athletic 220 FC [J-4]
-1 1/2 1 - 0
AUSC 16:00 FT
  Broadmeadow Magic
2 - 1
Weston W. Bears  
1 - 0
NHATA 16:00 FT
[3] Vissel Kobe
5 - 0
Yokohama FC [20]
-1 1/4 3 - 0
AUSC 16:30 FT
  Moreland Zebras
3 - 1
Langwarrin SC  
-1/2 1 - 1
- 16:30 FT
  South Melbourne
2 - 1
Eastern Lions  
-1 1/4 1 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Varbergs BoIS
1 - 0
Elfsborg  
1 - 0
AUSC 17:00 FT
  Adelaide City
2 - 0
Metro Stars  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Monbulk Rangers
2 - 1
Clifton Hill  
1 - 1
NHATA 17:00 FT
[16] Kashiwa Reysol
0 - 2
Urawa Red [7]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[19] Oita Trinita
0 - 0
Kashima Antlers [6]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Yokohama FM
2 - 0
Sagan Tosu [4]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Tokushima Vortis
0 - 1
FC Tokyo [8]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[18] Vegalta Sendai
2 - 3
Shimizu S-Pulse [14]
+0 1 - 1
HQB 17:00 FT
[8] Chungnam Asan
0 - 2
Ansan Greeners [7]
+0 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Goteborg
1 - 2
Brondby  
1 - 0
- 18:00 FT
  Zorya
3 - 3
PFK Aleksandriya  
1 - 3
AUSC 18:00 FT
  Sorrento
0 - 1
ECU Joondalup  
+1/2 0 - 0
GHCLB 18:15 FT
  Rakow Czestochowa
2 - 4
Lechia GD  
+0 1 - 2
AFCC 19:00 FT
[J-2] Eastern AA
0 - 1
Lee Man FC [J-1]
+1 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[14] Zhetysu Taldykorgan
1 - 2
Atyrau [7]
+0 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Legia Wars. (T)
1 - 1
Krasnodar  
+0 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[3] Kairat Almaty
5 - 1
Caspiy Aktau [8]
-1 3/4 2 - 0
ACL 21:00 FT
  Shanghai Port (T)
0 - 1
Kaya [F-4]
+0 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Ludogorets (T)
1 - 3
Ferencvaros  
0 - 1
KAZA 21:00 FT
[9] FK Taraz
1 - 1
Turan (KAZ) [12]
-1 0 - 0
BLRC 21:45 FT
  Di. Brest 1960
1 - 2
FK Slutsk  
0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  CSKA 1948 Sofia
2 - 3
Slavia Sofia  
1 - 1
BLRC 22:00 FT
  Belshina Bobruisk
1 - 3
Rukh Brest  
1 - 2
GEOA 22:00 FT
[9] FC Telavi
2 - 1
Samtredia [10]
-1/4 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[13] Kaisar Kyzylorda
1 - 3
Tobol Kostanay [1]
+3/4 1 - 1
FIN3 22:00 FT
  HJS Akatemia
3 - 1
Honka 2  
+0 1 - 1
UZBA 22:00 FT
[9] Metallurg Bekabad
2 - 1
Nasaf Qarshi [4]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Pakhtakor
1 - 0
Andijan [13]
1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Lok. Moscow (T)
3 - 2
MSK Zilina  
-1 1/2 1 - 1
BLRC 22:30 FT
  Lokomotiv Gomel
3 - 3
Isloch  
+1 1/4 1 - 1
GEOA 22:30 FT
[2] Dinamo Tbilisi
1 - 2
Samgurali Tskh. [6]
-1 1/4 0 - 2
FINA 22:30 FT
[7] Ilves Tampere
2 - 1
Inter Turku [3]
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[4] Lahti
0 - 0
HIFK [6]
-1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  JaPS
2 - 2
MiPK Mikkeli  
-2 0 - 1
- 22:30 FT
  PIF Parainen
2 - 1
Espoo  
-1 1/4 1 - 0
BLRC 22:45 FT
  FC Smolevichi
1 - 3
Vitebsk  
+2 3/4 1 - 0
EURO 22:59 FT
[E-3] Slovakia 2
0 - 5
T.B.Nha [E-2] 2
+2 0 - 2
- 22:59 FT
[E-1] Thụy Điển (T) 1
3 - 2
Ba Lan [E-4] 2
+0 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  FK Radnicki 1923
1 - 0
FK Novi Pazar  
0 - 0
- 22:59 FT
  FK Metalac GM
1 - 0
Decic Tuzi  
1 - 0
- 22:59 FT
  FK Vojvodina (T)
1 - 0
Slask Wroclaw  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Wiener Neustadt
1 - 3
CSKA Moscow  
+3 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Schalke 04
8 - 0
PSV Wesel  
5 - 0
BLRC 22:59 FT
  FK Lida 1
0 - 3
Dinamo Minsk  
+2 1/2 0 - 0
FIN3 22:59 FT
  NJS Nurmijarvi
0 - 3
Atlantis  
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  KaaPo Kaarina
1 - 1
Grankulla IFK  
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  PEPO
0 - 1
FC Kiffen  
-2 0 - 0
URUA 22:59 FT
[16] Villa Espanola 1
0 - 1
CA Rentistas [10]
+1/4 0 - 0
ALGA 22:59 FT
[8] CS Constantine
0 - 0
CR Belouizdad [1]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[17] Hussein Dey
2 - 1
USM Alger [4]
+0 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  TSV Meerbusch
0 - 11
Fort.Dusseldorf  
0 - 6
GHW 23:30 FT
  Slovenia U19 Nữ
2 - 4
Bosnia & Herz U19 Nữ  
-1/4
BLRC 23:30 FT
  Partizan Soligorsk
1 - 1
Sputnik Rechitsa  
+3 1 - 0
GEOA 23:30 FT
[4] Saburtalo
1 - 2
Lokomotiv T [3]
-1/4 0 - 1
CHIC 23:30 FT
[12] Puerto Montt
0 - 2
U. Espanola [9]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[5] Temuco
0 - 0
U. La Calera [24]
0 - 0
ALGA 23:45 FT
[6] MC Alger
4 - 0
Paradou AC [7]
-1/2 0 - 0
ARC 00:00 FT
  Lebanon (T)
1 - 0
Djibouti  
-2 1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  HNK Rijeka (T)
1 - 0
Domzale  
-3/4 1 - 0
TD3 00:00 FT
  Ljungskile SK
2 - 3
Tvaakers IF  
-1/4 0 - 1
ARGB 00:00 FT
[A-14] Temperley
0 - 1
San Martin Tucuman [A-4]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[B-14] All Boys
1 - 1
Ind.Rivadavia [B-8]
-1/4 0 - 0
TD3 00:30 FT
  Torns IF
2 - 2
Assyriska IK JKP  
-1/4 1 - 2
ICEC 01:00 FT
  KFS Vestmannaeyjar
4 - 2
Vik. Olafsvik  
1 - 0
- 01:00 FT
  IR Reykjavik
3 - 0
Vestmannaeyjar  
+1 3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Afturelding
1 - 2
Vestri  
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
  Stjarnan
1 - 2
KA Akureyri  
+0 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-12] Instituto
1 - 1
Guillermo [B-18]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[B-3] Deportivo Moron
2 - 0
San Telmo [B-13]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[A-11] Deportivo Maipu
0 - 1
Ate Brown [A-1]
-1/2 0 - 0
USW 01:00 FT
[10] Kansas City Nữ
1 - 3
Orlando Pride Nữ [7]
+1/4 1 - 1
GHCLB 01:30 FT
  East Fife
1 - 1
The New Saints  
+1 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-11] Ferro Carril Oeste
0 - 0
Villa Dalmine [B-17]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[B-1] CA Guemes
2 - 2
Def.Belgrano [B-4]
-1/2 2 - 0
URUA 01:45 FT
[6] CA Torque (T) 1
0 - 1
CA Penarol [4]
+1/4 0 - 0
EURO 02:00 FT
[F-2] Đức 2
2 - 2
Hungary [F-4] 3
-2 1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[F-3] B.D.Nha (T)
2 - 2
Pháp [F-1] 4
+1/2 1 - 1
ARGB 02:00 FT
[A-2] Tigre
1 - 1
Atletico Atlanta [A-7]
-1/2 1 - 0
BRB 02:00 FT
[17] Londrina/PR
0 - 0
Nautico/PE [1]
+0 0 - 0
ICEC 02:15 FT
  IA Akranes
3 - 0
Fram Rey.  
-3/4 3 - 0
- 02:15 FT
  Augnablik
1 - 4
Fjolnir  
0 - 2
- 02:15 FT
  HK Kopavogur
2 - 1
Grotta  
-2 1 - 0
- 02:15 FT
  Hafnarfjordur
4 - 1
UMF Njardvik  
-2 1/4 2 - 1
CHIC 02:30 FT
[21] San Antonio Unido 1
0 - 0
Huachipato [6]
0 - 0
- 02:30 FT
[33] Deportes Colina
1 - 2
La Serena [1]
1 - 0
- 02:30 FT
[23] Melipilla
0 - 1
Nublense [8]
+0 0 - 0
ICEC 03:00 FT
  Keflavik
0 - 0
Breidablik  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
COP 04:00 FT
[B-4] Ecuador (T) 1
2 - 2
Peru [B-2] 1
-1/4 2 - 0
CHIC 04:30 FT
[10] O Higgins 1
1 - 0
Cobreloa [11]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 05:00 FT
[A-9] Alvarado MDP
3 - 1
CA Mitre Salta [A-13]
-1/4 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[9] Atletico/GO
1 - 0
Fluminense/RJ [11]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[4] Bragantino/SP
3 - 1
Palmeiras/SP [1]
+0 2 - 0
- 05:00 FT
[5] Flamengo/RJ
2 - 1
Fortaleza/CE [3]
-1 1/4 2 - 0
- 05:00 FT
[17] Sao Paulo/SP
2 - 2
Cuiaba/MT [16]
-1 2 - 2
GHW 05:40 FT
  Martinique Nữ
1 - 2
Guadeloupe Nữ  
1 - 1
ARGB 06:00 FT
[A-8] Agropecuario AAC
3 - 0
Nueva Chicago [A-17]
-1/2 1 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-1] New England
3 - 2
New York RB [Dong-9]
-1 2 - 0
USB 06:00 FT
[A-6] Ch.Independence
3 - 0
Ch. Battery [A-5]
-1/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-4] New York City (T)
1 - 0
Atlanta United [Dong-10]
-1 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-5] Philadelphia Union
1 - 0
Columbus Crew [Dong-6]
-1/2 1 - 0
USW 06:30 FT
[9] Racing Louisville Nữ
0 - 2
NC Courage (W) [4]
0 - 2
COP 07:00 FT
[B-1] Brazil 3
2 - 1
Colombia [B-3] 4
-1 0 - 1
CHIC 07:00 FT
[4] Everton CD
3 - 0
Deportes Santa Cruz [25]
2 - 0
USAA 07:00 FT
[Tay-6] Minnesota Utd
2 - 0
Austin FC [Tay-13]
-3/4 2 - 0
- 07:00 FT
[Dong-13] Chicago Fire
0 - 1
Cincinnati [Dong-12]
-3/4 0 - 0
- 07:00 FT
[Dong-7] Montreal Impact 1
0 - 0
D.C. Utd [Dong-8]
+0 0 - 0
USB 07:00 FT
[A-3] Miami Fusion
0 - 1
Birmingham Legion [B-2]
-1/4 0 - 0
USAA 07:30 FT
[Dong-3] Nashville FC
3 - 2
Toronto [Dong-11]
-1/2 0 - 1
- 07:30 FT
[Tay-9] Houston Dynamo
2 - 2
Portland Timbers [Tay-8]
-1/2 2 - 0
- 07:30 FT
[Tay-2] Sporting Kansas
3 - 1
Colorado Rapids [Tay-4]
-3/4 2 - 0
USB 07:30 FT
[B-6] OKC Energy
1 - 0
Sporting Kansas II [B-8]
-1/4 1 - 0
GHQG 07:45 FT
  Martinique
1 - 2
Guadeloupe  
0 - 2
USAA 09:00 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
2 - 1
Real Salt Lake [Tay-7]
-3/4 0 - 0
USB 09:05 FT
[D-4] Tacoma Defiance
1 - 1
Real Monarchs [C-7]
+0 0 - 1
USAA 09:30 FT
[Tay-5] Los Angeles FC
2 - 0
Dallas [Tay-10]
-1 1/2 1 - 0
- 09:30 FT
[Tay-12] Vancouver WC
1 - 2
LA Galaxy [Tay-3]
+1/4 0 - 0
USB 09:35 FT
[D-6] LA Galaxy II
1 - 1
Orange C. Blues [D-2]
+0 1 - 1
NHATA 17:00 Hoãn
[10] Consa. Sapporo
-
Cerezo Osaka [12]
-
EGYA 20:30 Hoãn
[1] Zamalek SC
-
Aswan FC [16]
-
- 20:30 Hoãn
[5] Ittihad Alexandria
-
Masr lel Maqassah [9]
-
- 20:30 Hoãn
[15] NBE SC
-
ENPPI Cairo [7]
-
 
« 23 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo