x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:05 FT
[2] Melb. Victory 2
1 - 1
Western United [3] 3
-1/4 0 - 0
- 15:35 FT
[11] Brisbane Roar 1
1 - 2
Melbourne City [1] 2
+0 1 - 1
EUW17VL 17:00 FT
[4-1] Đức U17 Nữ
4 - 0
Kosovo U17 Nữ [8-1]
0 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Oita Trinita
4 - 1
Ryukyu [20]
-1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[14] Tokushima Vortis
0 - 0
Blaublitz Akita [10]
-1/2 0 - 0
EU19VL 17:30 FT
[2-2] Đức U19 (T)
2 - 2
Italia U19 [12-1]
+1/4 1 - 0
EU17VL 18:00 FT
[10-1] Bulgaria U17
1 - 0
Phần Lan U17 [7-2]
1 - 0
- 18:00 FT
[9-1] Slovenia U17
5 - 0
Wales U17 [11-3]
2 - 0
EU19VL 18:00 FT
[11-1] Croatia U19
2 - 1
Iceland U19 [12-2]
-1 1/4 1 - 1
GHQG 18:00 FT
  Lào
1 - 0
Mông Cổ  
-1/4 0 - 0
EU17VL 19:00 FT
[12-2] Scotland U17
2 - 2
Séc U17 [2-1]
0 - 2
- 19:00 FT
[7-1] Thụy Sỹ U17
1 - 0
Latvia U17 [2-3]
0 - 0
CAFVL 19:00 FT
[10] Seychelles
0 - 0
Lesotho [7]
0 - 0
GHQG 19:00 FT
  Philippines
0 - 2
Malaysia  
+0 0 - 2
GHU23 19:00 FT
  Việt Nam U23
0 - 0
Iraq U23  
+1/2 0 - 0
EU19VL 20:00 FT
[1-4] B.D.Nha U19 (T)
4 - 0
Armenia U19 [11-2]
1 - 0
CAFVL 20:00 FT
[2] Djibouti
2 - 4
South Sudan [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[11] Somalia
0 - 3
Eswatini [4]
0 - 1
GHU23 20:00 FT
  Arập Xêut U23 (T)
2 - 0
Uzbekistan U23  
+1/4 2 - 0
KSB 20:00 FT
[14] Al Shoalah
0 - 0
Al Khaleej(KSA) [1]
+0 0 - 0
- 20:15 FT
[20] Bisha FC
0 - 0
Jeddah Club [12]
+1/4 0 - 0
ALGA 20:30 FT
[1] CR Belouizdad
1 - 0
MC Alger [5]
-1/4 0 - 0
EU17VL 21:00 FT
[13-6] T.B.Nha U17
4 - 1
Bosnia & Herz U17 [7-3]
1 - 0
- 21:00 FT
[3-2] Bỉ U17
8 - 1
Estonia U17 [4-1]
4 - 1
EU19VL 21:00 FT
[7-1] Pháp U19
5 - 0
Thụy Điển U19 [1-2]
-1 1/2 2 - 0
EUW17VL 21:00 FT
[2-3] Slovenia U17 Nữ
0 - 4
Áo U17 Nữ [6-2]
0 - 2
- 21:00 FT
[4-3] Phần Lan U17 Nữ
1 - 1
Iceland U17 Nữ [7-2]
1 - 1
ITA3 21:00 FT
[C-16] Potenza SC 1
1 - 1
Paganese [C-18]
-1/4 0 - 1
EU19VL 21:30 FT
[9-2] Romania U19 (T)
5 - 1
Georgia U19 [10-1]
+0 3 - 1
EU17VL 22:00 FT
[11-1] B.D.Nha U17
4 - 1
Ireland U17 [5-1]
2 - 0
- 22:00 FT
[10-3] Serbia U17
3 - 2
T.N.Kỳ U17 [1-1]
2 - 1
EU19VL 22:00 FT
[9-1] T.N.Kỳ U19 (T) 1
1 - 2
Scotland U19 [11-3]
-1/4 0 - 0
KSB 22:35 FT
[2] Al Adalah 1
1 - 0
Hajer [3]
-1/4 1 - 0
EUW17VL 22:59 FT
[9-2] Lithuania U17 Nữ
0 - 3
Thụy Sỹ U17 Nữ [6-4]
0 - 0
CAFVL 22:59 FT
[6] Chad
0 - 1
Gambia [5]
0 - 0
GHQG 22:59 FT
  Bahrain
2 - 1
Ấn Độ  
-1 1/2 1 - 0
GHU23 22:59 FT
  Qatar U23 (T)
1 - 0
Thái Lan U23  
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  UAE U23
1 - 0
Trung Quốc U23  
-1 1/4 1 - 0
EU19VL 23:30 FT
[5-2] Phần Lan U19
1 - 3
Bỉ U19 [8-1]
+1 1/2 0 - 2
EU17VL 00:00 FT
[3-1] Luxembourg U17
0 - 2
Pháp U17 [8-2]
0 - 1
EU19VL 00:00 FT
[13-2] Séc U19 (T)
0 - 1
Bosnia & Herz U19 [6-1]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8-2] T.B.Nha U19
2 - 2
Áo U19 [3-2]
-1 1/4 2 - 0
C1W 00:45 FT
  Juventus Nữ
2 - 1
Lyon Nữ  
+1 1/2 0 - 1
EU17VL 01:00 FT
[2-2] Thụy Điển U17
2 - 2
Đan Mạch U17 [1-2]
0 - 2
- 01:00 FT
[6-1] Đức U17
3 - 0
Georgia U17 [4-3]
1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[9] Tennis Borussia B.
5 - 0
FC Eilenburg [15]
-1 2 - 0
- 01:00 FT
[6] Berlin AK 07
0 - 1
Lok.Leipzig [3]
+0 0 - 0
ARGB 01:05 FT
[16] Almagro
0 - 1
Def.Belgrano [23]
-1/4 0 - 0
EU19VL 01:30 FT
[4-2] Israel U19
0 - 0
Hungary U19 [3-1]
+1/2 0 - 0
DUC4T 01:30 FT
  RW Ahlen
2 - 0
Essen  
+1 1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[32] Villa Dalmine
0 - 0
Chaco For Ever [8]
+1/4 0 - 0
BRARJ 01:30 FT
[5] Nova Iguacu/RJ
2 - 1
Audax Rio/RJ [9]
-1/4 1 - 1
EUW17VL 02:00 FT
[1-1] Ireland U17 Nữ
1 - 1
Slovakia U17 Nữ [11-1]
0 - 0
GHQG 02:00 FT
  Mozambique (T)
1 - 1
Niger  
-1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[9] Deportivo Madryn
0 - 1
Guillermo [13]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[19] Deportivo Riestra
0 - 0
Gim.Mendoza [7]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Alvarado MDP
1 - 2
Brown de Adrogue [3]
-1/4 0 - 1
COLA 02:00 FT
[18] Cortulua
1 - 1
Envigado [5]
-1/4 0 - 1
EU19VL 02:30 FT
[6-2] Ireland U19
1 - 3
Anh U19 [1-1]
+1 1/4 1 - 2
BRAMG 02:30 FT
[4] Caldense/MG
0 - 2
Atl. Mineiro/MG [1]
+2 1/4 0 - 2
C1W 03:00 FT
  Arsenal Nữ
1 - 1
Wolfsburg Nữ  
-1/4 0 - 1
ARGB 03:05 FT
[22] Nueva Chicago
0 - 0
San Martin Tucuman [2]
+1/4 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[4] Rangers Talca
2 - 3
San Luis Qui. [12]
-1/2 1 - 1
COLA 04:05 FT
[7] La Equidad
2 - 1
Alianza Petrolera [8]
-3/4 1 - 0
CHIB 04:30 FT
[1] CD Magallanes
2 - 1
Cobreloa [3]
-1/4 0 - 0
BRASP 05:00 FT
[D-1] Bragantino/SP
1 - 0
Santo Andre/SP [D-2]
-1 1/4 1 - 0
ARGC 05:10 FT
  Union Santa Fe
1 - 1
Sportivo Las Parejas  
-1 1/4 0 - 0
BRARS 05:30 FT
[1] Ypiranga/RS 1
3 - 1
Brasil Pelotas/RS [4]
-3/4 2 - 1
ARGB 06:00 FT
[27] Ferro Carril Oeste
1 - 1
Sacachispas [31]
-1/2 0 - 1
- 06:00 FT
[34] Temperley
3 - 1
Ramon Santamarina [37]
-1/2 1 - 1
USB 06:00 FT
[A-13] New York RB II 1
0 - 2
Louisville City [A-2]
+3/4 0 - 1
MEXB 06:00 FT
[2] Leones Negros UdeG
0 - 0
Raya2 [15]
-1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[7] Atlante 1
2 - 0
Morelia [4]
-1/4 0 - 0
COLA 06:10 FT
[12] Rionegro Aguilas
1 - 0
Pereira [14]
-1/2 0 - 0
ARGB 06:30 FT
[24] Deportivo Moron
2 - 0
Atletico Rafaela [29]
-1/4 1 - 0
BRAMG 06:30 FT
[8] Tombense FC/MG
3 - 1
America/MG [5]
1 - 0
- 06:30 FT
[7] Democrata-GV/MG
1 - 2
Villa Nova/MG [6]
1 - 1
CHIB 06:30 FT
[14] Deportes Santa Cruz
1 - 1
Barnechea [10]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[2] U. San Felipe
1 - 0
Melipilla [6]
-1/2 0 - 0
USB 06:30 FT
[A-12] Atlanta United II
0 - 3
Tampa Bay Rowdies [A-5]
+1 0 - 2
ARGB 06:35 FT
[15] Quilmes
1 - 1
Agropecuario AAC [14]
-1/4 1 - 0
- 07:15 FT
[1] Belgrano
3 - 1
San Telmo [28]
-1 1 - 0
- 07:30 FT
[33] CA Guemes
0 - 2
All Boys [6]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[26] Gimnasia Jujuy 1
1 - 1
Atletico Atlanta [25]
-1/4 0 - 0
BRC 07:30 FT
  Vitoria/BA
2 - 0
Gloria/RS  
-1 0 - 0
USB 07:30 FT
[A-9] FC Tulsa
1 - 0
San Diego Loyal [B-3]
+0 0 - 0
BRASP 07:35 FT
[C-1] Palmeiras/SP
2 - 0
Ituano/SP [C-2]
-1 3/4 1 - 0
USB 08:00 FT
[B-5] El Paso Locomotive
4 - 5
Las Vegas Lights [B-6] 1
-1 1/2 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[9] Venados
0 - 0
Tepatitlan FC [10]
-1/4 0 - 0
BRARS 08:15 FT
[2] Gremio/RS 1
0 - 1
Internacional/RS [3]
+0 0 - 0
COLA 08:15 FT
[4] Inde.Medellin 1
1 - 0
Millonarios [1]
-1/4 1 - 0
USB 09:30 FT
[B-9] LA Galaxy II
1 - 0
Rio Grande Valley [B-8]
-1/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[17] Tampico Madero
1 - 0
Mineros de Zac. [5]
+0 1 - 0
GHU18 18:00 Hoãn
  Bỉ U18
-
Séc U18  
-
ITA3 20:30 Hoãn
[C-4] Avellino
-
Catania [C-20]
0 - 0
EU19VL 22:00 Hoãn
[8-2] T.B.Nha U19
-
Đan Mạch U19 [13-1]
-
GHU18 22:00 Hoãn
  Bắc Ireland U18
-
Na Uy U18  
-
GHU23 22:00 Hoãn
  Kuwait U23
-
Tajikistan U23  
-
 
« 23 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo