x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 13:00 FT
[11] Maruyasu Okazaki
1 - 1
TIAMO Hirakata [5]
+1/4 1 - 1
NHATB 16:00 FT
[9] Tokyo Verdy
0 - 2
Kyoto Sanga [1]
+3/4 0 - 1
NHATLC 16:00 FT
[C-4] Kashiwa Reysol
1 - 1
Shonan Bellmare [C-2]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[B-2] Vissel Kobe
0 - 1
Tokushima Vortis [B-4]
+0 0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Brisbane Strikers
0 - 1
Capalaba  
+0 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Tochigi SC
2 - 2
Alb. Niigata (JPN) [3]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Jubilo Iwata
3 - 2
Omiya Ardija [21]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[5] Ventforet Kofu
2 - 0
Sagamihara [22]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
1 - 3
V-Varen Nagasaki [6]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[20] Ehime FC
3 - 1
Matsumoto Yama. [17]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
1 - 0
Okayama [14]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Mito Hollyhock
0 - 1
JEF United Chiba [12]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[19] Giravanz Kita.
0 - 0
Renofa Yamaguchi [16]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Machida Zelvia
3 - 0
Ryukyu [4]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[11] Zweigen Kan.
2 - 1
Blaublitz Akita [13]
-1/2 1 - 1
NHATLC 17:00 FT
[C-3] Yokohama FC
1 - 2
Urawa Red [C-1]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[D-2] Shimizu S-Pulse
0 - 0
Yokohama FM [D-1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[B-3] Oita Trinita
0 - 1
FC Tokyo [B-1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[D-4] Sanf Hiroshima
0 - 1
Vegalta Sendai [D-3]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A-4] Sagan Tosu
0 - 1
Avispa Fukuoka [A-3]
+0 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[15] Gainare Tottori
0 - 1
FC Gifu [1]
+1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
+0 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-5] Qingdao FC (T)
2 - 1
Cangzhou Mighty Lions [A-7]
+3/4 1 - 0
HQA 17:30 FT
[6] Jeju Utd
2 - 1
FC Seoul [11]
-1 1 - 1
- 17:30 FT
[10] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 3
Incheon Utd [8]
-1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[4] Daegu
1 - 0
Suwon Bluewings [3]
+0 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[9] FC Lviv
1 - 0
FC Mynai [14]
+0 1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-8] Luoyang Longmen (T)
1 - 2
Shenzhen FC [A-2]
+3/4 1 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-4] Pro Vercelli
1 - 3
Lecco [A-6]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[C-9] Foggia
1 - 0
SS Monopoli [C-11]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-6] Juve Stabia
0 - 1
Catanzaro [C-2]
-1/4 0 - 0
NGC 20:00 FT
  Akhmat Groznyi
0 - 0
Krylya Sovetov  
-1/4 0 - 0
BULA 20:00 FT
[6] Beroe
0 - 1
Tsarsko Selo [8]
-1/2 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[6] Tabor Sezana
3 - 1
Mura [1]
+1/4 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[18] Opava
0 - 2
Slovan Liberec [6]
+1 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Slovacko
4 - 2
Brno [16]
-3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[17] Pribram
1 - 4
Bohemians 1905 [10]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Teplice
0 - 1
Vik.Plzen [5]
+1 1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[19] Ankaragucu
1 - 1
Denizlispor [21]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[18] Erzurum BB
1 - 0
Malatyaspor [15]
-1/4 0 - 0
UKRC 20:00 FT
  Ahrobiznes Volochysk
0 - 3
Dinamo Kiev  
0 - 1
NPA 20:00 FT
[2] Amazulu
0 - 0
Mamelodi Sun. [1]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Black Leopards
0 - 0
Stellenbosch FC [14]
+1/4 0 - 0
HUNA 20:15 FT
[6] MTK Budapest
0 - 1
Varda SE [5]
-1/4 0 - 1
RMNA 20:45 FT
[8] Arges Pitesti
0 - 1
Chindia Targoviste [5]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[8] Lok. Zagreb
4 - 0
NK Varazdin [10]
-1/4 2 - 0
BRAPR 21:00 FT
[5] Parana/PR
2 - 2
Maringa/PR [8]
-3/4 0 - 0
GREA 21:15 FT
[1] Olympiakos
1 - 0
Asteras Tripolis [6]
-1 1/2 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[6] Santa Clara
0 - 0
Moreirense [7]
-3/4 0 - 0
AZEC 21:30 FT
  Keşla FK
1 - 2
Zire IK  
+0 1 - 0
ESTA 21:30 FT
[9] Kuressaare
2 - 1
Vaprus Parnu [10]
1 - 0
SLOA 21:45 FT
[3] O.Ljubljana
6 - 2
Koper [9]
-3/4 3 - 1
DUC4N 22:00 FT
[16] Hessen Kassel
1 - 1
Bahlinger [10]
-1/4 1 - 0
LITA 22:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
2 - 3
Kauno Zalgiris [1]
+3/4 1 - 2
SRBC 22:00 FT
  Crvena Zvezda
2 - 1
Radnik Surdulica  
2 - 0
CZEA 22:00 FT
[7] Pardubice
2 - 2
Sparta Praha [2]
+1 0 - 2
CZEB 22:00 FT
[10] MFK Chrudim
2 - 3
Hradec Kralove [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Dukla Praha
2 - 1
FK Blansko [13]
2 - 1
CYPC 22:00 FT
  AEL Limassol 1
0 - 1
Olympiakos Nic.  
-1 1/2 0 - 1
NPA 22:00 FT
[4] SuperSport Utd
0 - 1
Golden Arrows [3]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Kaizer Chiefs
1 - 2
Cape Town City [7]
-1/4 0 - 1
BULA 22:15 FT
[3] Cska Sofia
6 - 0
PFK Montana [14]
-1 1/2 2 - 0
HUNA 22:30 FT
[11] Diosgyori
2 - 1
Puskas Akademia [2]
+1/4 1 - 0
MNEC 22:30 FT
  Zeta
2 - 1
Buducnost  
2 - 1
UKRC 22:30 FT
  PFK Aleksandriya
1 - 1
Zorya  
+1/4 0 - 1
BLRC 22:45 FT
  Shakhter Soligo.
1 - 0
Isloch  
-1 3/4 0 - 0
BDNA 22:59 FT
[15] Maritimo
1 - 0
Rio Ave [16]
+0 1 - 0
NGC 22:59 FT
  Lok. Moscow
3 - 0
CSKA Moscow  
+0 1 - 0
POLA 22:59 FT
[8] Zaglebie Lubin
4 - 1
Wisla Krakow [14]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[10] Jagiellonia
3 - 3
Stal Mielec [15]
+0 2 - 1
POLB 22:59 FT
[4] Arka Gdynia
1 - 1
Nieciecza [2]
+0 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[7] Botosani 1
1 - 1
FC Uni.Craiova [3]
+1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[2] Galatasaray
1 - 1
Trabzonspor [4]
-1/2 0 - 0
DENA 22:59 FT
[11] Lyngby 1
0 - 1
Sonderjyske [6]
-1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[5] Aalborg BK
3 - 2
Odense BK [7]
-1/4 1 - 0
CROA 23:05 FT
[9] Istra 1961
1 - 2
HNK Rijeka [3]
+1 1 - 2
TSA 23:15 FT
[5] Luzern
1 - 0
Lausanne Sports [6]
-1/4 0 - 0
ITAA 23:30 FT
[2] AC Milan
1 - 2
Sassuolo [8] 1
-1/2 1 - 0
DUB 23:30 FT
[5] Fort.Dusseldorf
2 - 0
St. Pauli [10]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[8] Heidenheim
0 - 2
Bochum [1]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[13] Hannover 96
3 - 1
Jahn Regensburg [14]
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[9] Paderborn 07
2 - 2
Osnabruck [16]
-3/4 1 - 1
AZEC 23:30 FT
  Sumqayit
0 - 0
Karabakh Agdam  
+1 1/2 0 - 0
NIRA 23:30 FT
[7] Cliftonville
0 - 2
Glentoran [3]
+1/2 -
ESTA 23:30 FT
[3] Paide Linname.
2 - 1
Nomme Kalju [4]
0 - 1
GREA 23:30 FT
[2] Aris Salonica
0 - 1
PAOK [4]
+1/4 0 - 1
AUTA 23:30 FT
[3] Sturm Graz 1
0 - 1
Wolfsberger AC [6]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Wattens
3 - 2
RB Salzburg [1]
+2 1 - 1
PHC 23:45 FT
  PSG 1
5 - 0
Angers   1
-1 3/4 2 - 0
ANHA 00:00 FT
[7] Tottenham 2
2 - 1
Southampton [15] 1
-1/2 0 - 1
ANHB 00:00 FT
[23] Rotherham Utd 1
1 - 2
Middlesbrough [10]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[11] Millwall
1 - 4
Bournemouth [6]
+3/4 0 - 3
TBNA 00:00 FT
[14] Levante
0 - 1
Sevilla [4]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Osasuna
3 - 1
Valencia [13]
+0 2 - 1
TBNB 00:00 FT
[10] Mirandes
0 - 0
Tenerife [14]
+0 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[19] Lubeck
1 - 1
Ingolstadt [3]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Meppen
1 - 2
Magdeburg [11]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Hansa Rostock
1 - 1
Wehen [6]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Saarbrucken
5 - 0
Waldhof Man. [8]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[20] Unterhaching
0 - 2
Turkgucu-Ataspor [13]
-1/4 0 - 1
SCOA 00:00 FT
[12] Hamilton 1
0 - 1
Motherwell [8]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Hibernian
2 - 1
Livingston [7]
-1/2 2 - 0
ESTA 00:00 FT
[2] Levadia T.
3 - 2
Trans Narva [6]
2 - 0
ISRC 00:00 FT
  Bnei Sakhnin
0 - 4
Beitar TA Ramla  
0 - 2
LITA 00:00 FT
[9] Banga
5 - 2
Nevezis [10]
-1 1/4 3 - 0
CYPC 00:00 FT
  Apoel FC
1 - 3
Anorthosis  
-1/4 1 - 2
SRBC 00:10 FT
  Vojvodina
0 - 1
Partizan  
0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Wuppertaler
4 - 0
Wegberg-Beeck  
-1/2 2 - 0
BULA 00:30 FT
[2] Lok. Plovdiv
1 - 0
Levski Sofia [9]
-3/4 0 - 0
ISRC 00:30 FT
  Ashdod
0 - 1
Maccabi TA  
+3/4 0 - 0
LUXA 00:30 FT
[16] Etzella Ettelbruc
0 - 3
Dudelange [2]
0 - 2
- 00:30 FT
[3] Swift Hesperange
1 - 1
Progres Niedercorn [5]
0 - 1
- 00:30 FT
[9] Hostert 1
2 - 4
UNA Strassen [10]
1 - 3
- 00:30 FT
[11] Victoria Rosport
3 - 0
UT Petange [15]
2 - 0
- 00:30 FT
[14] Rodange 91
0 - 4
Racing Union [4]
0 - 1
- 00:30 FT
[7] Differdange
1 - 2
Jeunesse Esch [6]
0 - 0
MNEC 00:30 FT
  Iskra Danilo
0 - 0
Decic Tuzi  
0 - 0
CZEA 00:30 FT
[1] Slavia Praha
2 - 1
Zlin [14]
-2 1 - 1
ACL 00:45 FT
[C-2] Al Duhail SC (T)
4 - 3
Esteghlal Tehran [C-1]
+0 3 - 2
BLRC 00:45 FT
  Bate Borisov
4 - 1
Torpedo Zhodino  
-3/4 2 - 1
ANHB 01:00 FT
[22] Wycombe
2 - 1
Bristol City [19]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Stoke City
2 - 3
Coventry [16]
+0 0 - 1
TBNA 01:00 FT
[6] Real Betis 1
0 - 0
Athletic Bilbao [10]
-1/2 0 - 0
PH3 01:00 FT
[3] Villefranche
3 - 0
Creteil [17]
-3/4 0 - 0
SCOA 01:00 FT
[6] St. Johnstone
1 - 1
Rangers [1]
+1/2 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[4] Braga
2 - 1
Boavista [13]
-1 1/4 1 - 1
HUNA 01:00 FT
[7] Mezokovesdi SE
1 - 3
MOL Fehervar FC [3]
+1/4 1 - 0
SLOA 01:00 FT
[10] Gorica
3 - 2
NK Bravo [5]
+0 1 - 1
DENA 01:00 FT
[8] Nordsjaelland
0 - 3
Brondby [1]
+1/4 0 - 1
HUNA 01:15 FT
[4] Paksi
2 - 0
Budapest Honved [10]
-1/2 2 - 0
DUA 01:30 FT
[11] Hoffenheim
3 - 2
M.gladbach [8]
+0 0 - 2
- 01:30 FT
[17] Wer.Bremen
0 - 1
Mainz [12]
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[3] B.Dortmund
2 - 0
Union Berlin [7]
-1 1 - 0
- 01:30 FT
[9] Stuttgart
1 - 3
Wolfsburg [4]
+3/4 0 - 2
POLA 01:30 FT
[9] Cracovia Krakow
1 - 0
Wisla Plock [13]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[6] Piast Gliwice
0 - 1
Legia Wars. [1]
+1/2 0 - 0
CROA 01:30 FT
[2] NK Osijek
1 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1/4 0 - 1
GREA 01:30 FT
[3] AEK Athens
1 - 1
Panathinaikos [5]
-1/2 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[4] Sepsi OSK
0 - 1
CFR Cluj [1]
+1/2 0 - 1
TSA 01:30 FT
[10] Vaduz
1 - 1
Basel [2]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[4] Lugano
2 - 0
St. Gallen [7]
+0 1 - 0
AUTA 01:30 FT
[4] Lask
1 - 1
Rapid Wien [2]
-1/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[18] Birmingham
1 - 1
Nottingham Forest [17]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[20] Huddersfield
0 - 1
Barnsley [5]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Luton Town
0 - 0
Reading [7]
+1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[15] Spezia 2
1 - 1
Inter Milan [1]
+1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[12] Bologna
1 - 1
Torino [17]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[19] Crotone
0 - 1
Sampdoria [9]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Genoa
2 - 2
Benevento [18]
-1/2 2 - 2
- 01:45 FT
[4] Juventus 2
3 - 1
Parma [20] 2
-1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[14] Udinese
0 - 1
Cagliari [16]
-1/4 0 - 0
SCOA 01:45 FT
[10] Ross County
1 - 3
St. Mirren [5]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[4] Aberdeen
1 - 1
Celtic [2]
+1 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Kilmarnock
3 - 0
Dundee Utd [9]
-3/4 3 - 0
ACL 02:00 FT
[A-4] FK AGMK (T)
2 - 1
Al Shabab (UAE) [A-3]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[A-1] Al Hilal
3 - 1
Istiklol Dushanbe [A-2]
-1 3/4 1 - 1
TBNA 02:00 FT
[16] Alaves
2 - 1
Villarreal [7]
+3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Elche
1 - 1
Valladolid [19]
+1/4 1 - 0
KUWA 02:00 FT
[2] Al Qadsia
2 - 0
Al Nasr (KUW) [6]
2 - 0
BRASP 02:00 FT
[A-2] Inter Limeira/SP
1 - 0
Ituano/SP [C-4]
-
PHC 02:10 FT
  Lyon 1
0 - 2
Monaco  
-1/4 0 - 0
ANHA 02:15 FT
[11] Aston Villa 1 2
1 - 2
Man City [1] 1 1
+1 1/2 1 - 2
EGYA 02:30 FT
[2] Ahly Cairo
1 - 2
Semouha Club [4]
1 - 1
TBNA 03:00 FT
[12] Cadiz 4
0 - 3
Real Madrid [2] 3
+1 1/4 0 - 3
ACL 03:15 FT
[C-4] Al Shorta (IRQ) (T)
0 - 3
Al Ahli (KSA) [C-3]
+1/4 0 - 2
BDNA 03:15 FT
[1] Sporting Lisbon
2 - 2
Belenenses [10]
-1 1/4 0 - 1
COLC 03:15 FT
[1] Real San Andres
2 - 0
Leones FC [8]
-1/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[12] Limon
1 - 2
Dep. Saprissa [4]
+1/4 1 - 2
LIB 05:00 FT
[H-4] Dep.Guaira
1 - 1
Atl. Mineiro/MG [H-1]
+1 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[C-4] The Strongest
0 - 1
Boca Juniors [C-2]
-1/2 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[7] Tepatitlan FC
1 - 1
Dorados [11]
-1/4 0 - 1
CRCA 05:00 FT
[11] Guadalupe FC
0 - 1
Perez Zeledon [7]
-1/4 0 - 1
SUD 05:15 FT
[C-2] Ceara/CE
3 - 1
Jorge Wilstermann [C-4]
-1 1/4 2 - 0
- 05:15 FT
[A-3] San Lorenzo
0 - 1
Huachipato [A-2]
-1 0 - 1
LIB 07:00 FT
[A-3] Independiente JT (T)
1 - 1
Defensa YJ [A-2]
-1 1 - 1
- 07:00 FT
[A-4] Universitario
2 - 3
Palmeiras/SP [A-1]
+1 1/4 0 - 1
- 07:00 FT
[E-4] CA Rentistas (T)
1 - 1
Racing Club [E-1]
+1 1 - 0
MEXB 07:15 FT
[5] Atlante
2 - 1
Cancun FC [8]
-3/4 1 - 1
SUD 07:30 FT
[B-4] CD Guabira
1 - 3
Independiente [B-1]
+3/4 0 - 2
- 07:30 FT
[B-2] CA Torque (T)
1 - 1
Bahia/BA [B-3]
+0 0 - 1
COLC 07:40 FT
[5] Real Cartagena
0 - 1
Llaneros FC [2]
+0 0 - 0
BRASP 08:15 FT
[D-1] Mirassol/SP
2 - 1
Botafogo/SP [A-4]
1 - 1
LIB 09:00 FT
[G-4] U. La Calera
2 - 2
LDU Quito [G-3]
+0 1 - 0
- 09:00 FT
[H-3] America Cali
0 - 2
Cerro Porteno [H-2]
-1/4 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[1] Alajuelense
3 - 0
Jicaral Sercoba [6]
-1 1/4 1 - 0
MEXA 10:10 FT
[4] Monterrey 1
1 - 2
Chivas Guad. [9]
-1 0 - 1
POLB 22:40 Hoãn
[3] GKS Tychy
-
Radomiak Radom [1]
-
 
« 21 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo