x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
UKRU21 16:00 FT
[5] Vorskla U21
3 - 1
Rukh Vynnyky U21 [3]
2 - 0
- 16:00 FT
[10] FC Lviv U21
2 - 4
Dinamo Kiev U21 [1]
1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Moreton Bay Utd
3 - 6
Eastern Suburbs  
0 - 3
MDVC 17:00 FT
  Sfintul Gheorghe
1 - 1
Speranta  
1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 4-0
NHATLC 17:00 FT
[A-1] Kashima Antlers
3 - 0
Consa. Sapporo [A-2]
-1/2 2 - 0
HQA 17:00 FT
[9] Gangwon
0 - 1
Gwangju [12]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[5] Pohang Steelers
1 - 0
Suwon FC [7]
-1/2 0 - 0
ARMC 18:00 FT
  Alashkert
1 - 1
FC Noah  
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[9] Stuttgart II
2 - 1
Hoffenheim II [17]
+0 0 - 0
TQA 19:00 FT
[A-6] Chongqing Lifan (T)
0 - 2
Shandong Taishan [A-1]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[A-4] Guangzhou FC
2 - 2
Guangzhou City [A-3]
-1 1/2 1 - 1
BULA 20:00 FT
[11] Slavia Sofia
0 - 2
Botev Vratsa [12]
-1/2 0 - 2
MDVC 20:00 FT
  Sheriff Tiraspol
4 - 1
Milsami  
2 - 0
SLOA 20:00 FT
[7] CM Celje
0 - 1
Aluminij [8]
-1/4 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[8] Banik Ostrava
2 - 1
Mlada Boleslav [11]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] C. Budejovice
2 - 2
Sigma Olomouc [9]
+0 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[17] Kayserispor
2 - 2
Genclerbirligi [20]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Rizespor
5 - 3
Konyaspor [11]
+0 2 - 2
- 20:00 FT
[8] Fatih Karagumruk
1 - 1
Goztepe [10]
+0 1 - 0
NPA 20:00 FT
[15] Chippa Utd
0 - 1
Baroka FC [10]
+0 0 - 1
RMNA 20:45 FT
[15] Hermannstadt (T)
1 - 3
Astra Giurgiu [14]
+0 0 - 0
LITA 21:00 FT
[2] Zalgiris
2 - 2
Dziugas FC [8]
-2 1 - 0
ACL 21:30 FT
[E-2] Al Wahda(UAE) (T)
3 - 2
Al Rayyan [E-4]
+0 0 - 1
ARMC 21:30 FT
  Ararat Y
2 - 0
Ararat-Armenia  
+1/4 1 - 0
ACL 22:00 FT
[B-4] Quwa Al Jawiya (T)
0 - 0
Tractor SC [B-2]
+1/4 0 - 0
CROA 22:00 FT
[6] Sibenik 1
1 - 1
HNK Gorica [5]
+0 1 - 0
CZEA 22:00 FT
[3] Jablonec
3 - 0
MFk Karvina [12]
-1 1/4 3 - 0
NPA 22:00 FT
[11] Blo. Celtic
1 - 1
Moroka Swallows [5]
+0 0 - 0
BULA 22:15 FT
[4] Arda Kardzhali
3 - 2
Etar [13]
-1/4 1 - 1
SLOA 22:15 FT
[2] Maribor
1 - 3
Domzale [4]
-1/2 0 - 3
HUNA 22:30 FT
[9] Zalaegerzseg
5 - 0
Budafoki MTE [12]
-3/4 2 - 0
ESTA 22:45 FT
[7] Tulevik Viljandi
3 - 3
Flora Tallinn [1]
+2 1/4 1 - 1
DUC4N 22:59 FT
[21] Bayern Alzenau
1 - 3
Freiburg II [2]
+1 1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Homburg
2 - 2
Mainz II [11]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[19] Giessen
3 - 0
TSG Balingen [14]
-1/2 1 - 0
PH3 22:59 FT
[15] Boulogne
1 - 0
Stade Lavallois [12]
-1/2 0 - 0
POLA 22:59 FT
[5] Warta Poznan
0 - 2
Rakow Czestochowa [2]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Pogon Szczecin
1 - 0
Gornik Zabrze [12]
-1/2 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[8] Tammeka Tartu
0 - 1
TJK Legion [5]
+0 0 - 0
LITA 22:59 FT
[3] Suduva
3 - 1
Dainava Alytus [7]
-2 1/4 3 - 0
RMNA 22:59 FT
[12] Viitorul C.
1 - 0
Gaz Metan Medias [11]
-1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[5] Sivasspor
0 - 0
Besiktas [1]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Hatayspor
3 - 2
Antalyaspor [16]
-3/4 1 - 0
DUA 23:30 FT
[16] FC Koln
2 - 1
Leipzig [2]
+1 0 - 0
DUB 23:30 FT
[18] Wurzburger 1
1 - 3
Darmstadt [7]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[12] Erzgebirge Aue
0 - 1
Nurnberg [11]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Greuther Furth
3 - 0
Ein.Braunschweig [17]
-1 3 - 0
AUTA 23:30 FT
[5] Hartberg
0 - 0
St.Polten [12]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[9] SCR Altach
0 - 1
Admira [11]
-1/4 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[2] Liefering
1 - 1
LASK Juniors [8]
-1 0 - 0
- 23:30 FT
[12] SKU Amstetten
0 - 2
Blau Weiss Linz [1]
+1 0 - 1
PHC 23:45 FT
  Rumilly Vallieres (T)
2 - 0
Toulouse  
+3/4 1 - 0
ACL 00:00 FT
[E-1] Persepolis (T)
2 - 1
FC Goa [E-3]
-2 2 - 1
ANHB 00:00 FT
[3] Brentford
1 - 1
Cardiff City [8]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Norwich
0 - 1
Watford [2]
-1/4 0 - 0
ANHL1 00:00 FT
[23] Swindon
3 - 1
Portsmouth [8]
+3/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[10] Zwickau
1 - 1
Bayern Munich II [18]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Munchen 1860
1 - 1
Vik.Koln [12]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Hallescher
1 - 1
Verl [7]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Duisburg
2 - 2
Kaiserslautern [15]
+0 0 - 1
DUC4N 00:00 FT
[8] Koblenz
3 - 2
Astoria Walldorf [18]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Pirmasens
0 - 1
FSV Frankfurt [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[22] Stadtallendorf
0 - 2
Sonnenhof [15]
0 - 0
- 00:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
2 - 4
Offenbach [3]
+1 1/2 0 - 0
TSB 00:00 FT
[10] Chiasso
2 - 2
Grasshoppers [1]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Neuchatel Xamax
0 - 3
SC Kriens [8]
-1/4 0 - 2
TDB 00:00 FT
[9] Helsingborg
4 - 1
Orgryte [16] 1
-3/4 1 - 0
CROA 00:05 FT
[7] Slaven Belupo
1 - 1
Hajduk Split [4]
+1/4 0 - 1
DUC4N 00:30 FT
[1] Elversberg
2 - 0
Aalen [12]
-1 1/2
BULA 00:30 FT
[7] Cherno More
1 - 0
Botev Plovdiv [10]
-3/4 1 - 0
ISRC 00:30 FT
  Hapoel Kfar Shalem
0 - 1
Hapoel Tel Aviv  
0 - 1
ACL 01:00 FT
[D-4] Foolad Khozestan (T)
1 - 1
Al Nasr (KSA) [D-1]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[B-1] Al Sharjah
4 - 1
Pakhtakor [B-3]
+1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[D-2] Al Sadd (T)
3 - 1
Wihdat [D-3]
-1 1/2 3 - 0
ANHB 01:00 FT
[4] Swansea City
0 - 1
QPR [9]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Preston North End
3 - 0
Derby County [21]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[24] Sheffield Wed.
1 - 0
Blackburn Rovers [15]
+0 1 - 0
ANHL1 01:00 FT
[21] Rochdale
1 - 0
Blackpool [3]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 2
Wigan [20]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Accrington
2 - 1
Doncaster Rovers [14]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[24] Bristol Rovers
0 - 2
Milton Keynes Dons [13]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[19] Wimbledon
2 - 1
Oxford Utd [6]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Burton Albion
0 - 1
Lincoln [5]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[22] Northampton
3 - 0
Ipswich [9]
+0 2 - 0
ANHL2 01:00 FT
[17] Harrogate Town
0 - 3
Oldham [18]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Newport
2 - 0
Crawley Town [12]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Forest Green
0 - 0
Exeter City [9]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[21] Barrow
0 - 2
Port Vale [13]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[3] Bolton
1 - 0
Carlisle [10]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Bradford City
0 - 1
Tranmere Rovers [7]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[20] Colchester Utd
2 - 0
Southend [23]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[24] Grimsby
0 - 3
Morecambe [4]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Leyton Orient
2 - 4
Cambridge Utd [2]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[16] Mansfield
3 - 0
Scunthorpe Utd [22]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[14] Stevenage
0 - 1
Cheltenham [1]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[19] Walsall
0 - 2
Salford City [8]
+1/2 0 - 1
PHB 01:00 FT
[18] Niort
0 - 3
Troyes [1]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Pau FC
3 - 0
Auxerre [6]
+1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[5] Paris FC 1
0 - 1
Clermont [2]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Caen 1
1 - 1
Dunkerque [16]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[20] Chateauroux
1 - 1
Rodez [15]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Grenoble
2 - 0
Sochaux [7]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Guingamp
1 - 0
Chambly [19]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Amiens
3 - 1
Valenciennes [11]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Nancy
2 - 0
Ajaccio [13]
+0 0 - 0
SCOB 01:00 FT
[5] Inverness C.T. 2
1 - 1
Dundee [2]
+1/4 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[1] Ferencvaros
3 - 0
Ujpest [8]
-1 2 - 0
LITA 01:00 FT
[6] FK Riteriai
2 - 0
FK Panevezys [4]
+1/4 1 - 0
TSB 01:00 FT
[3] Stade L. Ouchy
2 - 1
Schaffhausen [4]
-1/4 1 - 0
SCOB 01:05 FT
[9] Greenock Morton
0 - 0
Hearts [1]
+1 0 - 0
DUA 01:30 FT
[15] A.Bielefeld 3
1 - 0
Schalke 04 [18] 5
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[5] Ein.Frankfurt 3
2 - 0
Augsburg [13] 1
-1 1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[1] Bayern Munich
2 - 0
B.Leverkusen [6]
-1 2 - 0
POLA 01:30 FT
[11] Lech Poznan
3 - 0
Lechia GD [7]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[4] Slask Wroclaw
4 - 3
Podbeskidzie [16]
-1/4 1 - 1
RMNA 01:30 FT
[13] Dinamo Bucuresti
0 - 1
UTA Arad [10]
-1/4 0 - 1
AUTA 01:30 FT
[7] Austria Wien
2 - 2
SV Ried [10]
-3/4 1 - 1
KSB 01:35 FT
[13] Sahel (KSA)
2 - 4
Hazm [1]
1 - 2
- 01:40 FT
[20] Al Nojoom
0 - 3
Al Tai [4]
0 - 1
ANHL1 01:45 FT
[15] Fleetwood Town
0 - 2
Crewe Alexandra [12]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Peterborough Utd
0 - 1
Gillingham [10]
-1 0 - 1
- 01:45 FT
[1] Hull City
2 - 2
Sunderland [4]
-1/4 1 - 2
- 01:45 FT
[18] Plymouth Argyle
0 - 6
Charlton Athletic [7]
+3/4 0 - 2
ITAA 01:45 FT
[10] Verona 2
1 - 2
Fiorentina [13] 3
+0 0 - 1
SCO2 01:45 FT
[10] Forfar Athletic
1 - 3
Clyde [8]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[2] Airdrieonians
2 - 0
East Fife [5]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Dumbarton
0 - 2
Partick Thistle [1]
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Montrose
1 - 0
Cove Rangers [3]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Peterhead
1 - 0
Falkirk [6]
+3/4 0 - 0
NIRA 01:45 FT
[9] Portadown FC
2 - 1
Larne [4]
1 - 0
- 01:45 FT
[10] Warrenpoint Town
3 - 4
Glenavon [5]
+1/2 1 - 4
IREA 01:45 FT
[4] Drogheda Utd
0 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Derry City
1 - 1
Dundalk [8]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Bohemians
1 - 3
Sligo Rovers [3]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[2] St. Patrick's
1 - 0
Waterford Utd [9]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[10] Longford Town
0 - 0
Finn Harps [6]
+0 0 - 0
WALA 01:45 FT
[1] Connah's QN
2 - 0
Bala Town [3]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Flint Town Utd
0 - 2
Newtown AFC [9]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[4] Barry Town
3 - 3
Penybont [5]
+0 3 - 1
- 01:45 FT
[12] Cefn Druids AFC
0 - 3
Aberystwyth [8]
+1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[10] Cardiff Metropolitan
6 - 1
Haverfordwest [7]
-3/4 6 - 0
- 01:45 FT
[6] Caernarfon Town 1
0 - 2
The New Saints [2]
+2 1/2 0 - 0
KSB 01:45 FT
[9] Al Shoalah
0 - 0
Ohud Medina [7]
0 - 0
ANHA 02:00 FT
[4] Chelsea 2
0 - 0
Brighton [16] 2
-1 0 - 0
PHC 02:00 FT
  Canet Roussillon (T)
1 - 2
Montpellier  
+1 1/4 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[5] Pacos Ferreira
0 - 2
SC Farense [17]
+0 0 - 0
KUWA 02:00 FT
[7] Al Shabab (KUW)
2 - 1
Salmiya [5]
1 - 1
- 02:00 FT
[4] Kazma
2 - 3
Al Arabi (KUW) [1]
1 - 1
BRASP 02:00 FT
[C-3] Novorizontino/SP
2 - 0
Santo Andre/SP [A-3]
-
KSB 02:10 FT
[3] Al Jabalain
2 - 0
Al Khaleej(KSA) [6]
0 - 0
TSB 02:30 FT
[7] Wil 1900
7 - 0
Aarau [5]
+1 5 - 0
JORA 02:30 FT
[5] Sheikh Hussein
0 - 1
S.Al.Ordon [1]
0 - 0
EGYC 02:30 FT
  Masr lel Maqassah 1
2 - 1
Ceramica Cleopatra  
+1/4 2 - 0
ALGA 04:30 FT
[19] CA BB Arreridj
1 - 3
CR Belouizdad [4]
+3/4 1 - 3
LIB 05:15 FT
[B-3] Dep.Tachira
3 - 2
Olimpia Asuncion [B-2]
+1/2 1 - 1
- 05:15 FT
[B-4] Always Ready (T)
2 - 0
Internacional/RS [B-1]
+0 0 - 0
- 05:15 FT
[F-1] Argentinos Jun. 1
2 - 0
Nacional Montevideo [F-3]
-1/2 1 - 0
- 05:15 FT
[C-3] Santos/SP
0 - 2
Barcelona SC [C-1]
-1/2 0 - 0
SUD 05:15 FT
[D-4] Metropolitano
2 - 3
Melgar [D-2]
+0 2 - 1
- 05:15 FT
[F-2] Atletico/GO 1
0 - 0
Newells Old Boys [F-3]
-1/2 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[4] Mineros de Zac.
6 - 0
Oaxaca [9]
-1/4 2 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-13] CA Mitre Salta
1 - 2
Gim.Mendoza [A-2]
-1/4 1 - 0
LIB 07:30 FT
[E-3] Sporting Cristal (T)
0 - 3
Sao Paulo/SP [E-2]
+3/4 0 - 1
- 07:30 FT
[G-2] Velez Sarsfield 1
2 - 3
Flamengo/RJ [G-1]
+1/2 1 - 1
SUD 07:30 FT
[A-4] 12 de Octubre (T)
1 - 0
Rosario Central [A-1]
+1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[D-3] SD Aucas 1
0 - 1
Atletico/PR [D-1]
+1/4 0 - 1
BRASP 07:30 FT
[B-2] Ferroviaria/SP
1 - 2
Guarani/SP [D-2]
-1/4 1 - 1
COLB 07:40 FT
[2] Union Magdalena
1 - 1
Dep.Quindio [3]
-1/4 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[8] Cartagines 1
0 - 1
Sporting (CRC) [10]
-3/4 0 - 0
MEXB 09:15 FT
[2] Sonora 1
2 - 2
Venados [12]
2 - 2
 
« 20 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo