x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:05 FT
[1] Central Coast 3
0 - 1
WS Wanderers [4]
+1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Senica (T)
2 - 1
FK Blansko  
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Aarhus AGF (T)
2 - 0
Midtjylland  
1 - 0
KSB 19:15 FT
[6] Hajer
4 - 3
Najran [14]
2 - 1
- 19:15 FT
[7] Al Adalah
3 - 1
Arar FC [20]
1 - 1
- 19:30 FT
[11] Al Kawkab
1 - 2
Al Tai [4]
0 - 1
KSAA 19:40 FT
[14] Al Raed
2 - 3
Al Ettifaq [6]
+0 1 - 0
KSB 19:40 FT
[18] Al Bukiryah
0 - 1
Hazm [1]
0 - 0
TNKA 20:00 FT
[16] Kayserispor
2 - 0
Istanbul BB [17]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Goztepe
4 - 0
Genclerbirligi [20]
-3/4 3 - 0
KSAA 20:00 FT
[16] Al Ain (KSA)
1 - 2
Al Ittihad (KSA) [4]
+1/2 0 - 2
QATA 20:30 FT
[10] Al Wakra (T)
0 - 3
Al Rayyan [4]
+3/4 0 - 1
CHIA 20:30 FT
[4] Antofagasta
3 - 1
Iquique [12]
-1/4 1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Zorya
2 - 2
Vojvodina  
1 - 1
- 21:00 FT
  O.Ljubljana (T)
0 - 2
Podbeskidzie  
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
  Slask Wroclaw
2 - 2
Olimpik Donetsk  
1 - 0
CZEC 21:30 FT
  Slavia Praha
4 - 1
Dukla Praha  
-2 1/2 3 - 0
KSB 21:45 FT
[16] Sahel (KSA)
0 - 0
Al Shoalah [13]
0 - 0
KSAA 21:50 FT
[7] Al Qadisiya
1 - 1
Al Fateh [12]
+1/2 1 - 0
PHC 22:00 FT
  Le Havre
0 - 1
Paris FC  
+1/4 0 - 1
CROA 22:00 FT
[10] Istra 1961
1 - 1
HNK Gorica [3]
+1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[15] Voluntari
0 - 1
UTA Arad [7]
+0 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[1] Zamalek SC
1 - 0
El Gouna [6]
-1 1 - 0
NPA 22:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
0 - 0
Blo. Celtic [11]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Kaizer Chiefs 1
3 - 0
Tshakhuma TM [15]
-3/4 1 - 0
KSAA 22:10 FT
[1] Al Shabab (KSA)
1 - 1
Al Faisaly (KSA) [8]
-1/2 1 - 1
HLC 22:30 FT
  MVV Maastricht
2 - 2
SBV Excelsior  
+3/4 2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5
KSB 22:40 FT
[10] Jeddah Club
1 - 2
Al Dir'iya [8]
+1/4 1 - 1
TNKA 22:59 FT
[4] Trabzonspor
3 - 1
Konyaspor [12]
-3/4 1 - 0
QATA 22:59 FT
[3] Qatar SC
1 - 1
Al Duhail SC [2]
+1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Umm salal (T)
0 - 0
Al Arabi (QAT) [7]
+3/4 0 - 0
CAFANC 23:00 FT
[D-2] Zambia
2 - 0
Tanzania [D-3]
-
GHCLB 00:00 FT
  AC Horsens
4 - 0
Middelfart  
3 - 0
PHC 00:00 FT
  Pau FC
0 - 0
Rodez  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 7-8
- 00:00 FT
  Dunkerque
1 - 1
Amiens  
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 00:00 FT
  Chateauroux
0 - 2
Ajaccio  
+0 0 - 1
- 00:00 FT
  Valenciennes
2 - 0
Chambly  
-1/4 2 - 0
CROA 00:05 FT
[2] Dinamo Zagreb
0 - 2
HNK Rijeka [4]
-3/4 0 - 0
KSAA 00:10 FT
[3] Al Ahli (KSA)
3 - 0
Abha [13]
-3/4 2 - 0
ANHL1 00:30 FT
[2] Hull City
3 - 0
Accrington [8]
-1/2 1 - 0
DUA 00:30 FT
[8] M.gladbach 2
1 - 0
Wer.Bremen [12] 2
-1 0 - 0
HLC 00:45 FT
  Vitesse Arnhem
2 - 1
ADO Den Haag  
-2 1/4 1 - 0
BIA 00:45 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz
1 - 1
Waasland-Beveren [18]
-1/2 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[4] West Ham Utd
2 - 1
West Brom [19] 1
-1 1 - 0
ANHB 01:00 FT
[18] Derby County
1 - 0
Bournemouth [6]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Reading
3 - 0
Coventry [20]
-1/4 1 - 0
TBNA 01:00 FT
[15] Cadiz 3
2 - 2
Levante [8] 1
+0 2 - 2
- 01:00 FT
[18] Valladolid 1 1
2 - 2
Elche [19] 3
-3/4 0 - 2
TBNB 01:00 FT
[9] Mirandes
0 - 2
Rayo Vallecano [6]
+0 0 - 2
ITB 01:00 FT
[14] Vicenza
1 - 1
Chievo [7]
+1/4 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[7] Turkgucu-Ataspor
0 - 0
Unterhaching [18]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Verl
1 - 1
Zwickau [13]
-1/4 1 - 0
DUC4N 01:00 FT
[21] Bayern Alzenau
1 - 4
Stuttgart II [9]
+1/2 1 - 3
- 01:00 FT
[16] Hoffenheim II
0 - 0
Homburg [6]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Mainz II
0 - 2
Astoria Walldorf [17]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Aalen 1
1 - 1
Pirmasens [13]
-1/4 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[11] Viitorul C.
2 - 2
Steaua Bucuresti [1]
+1/4 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Fola Esch
2 - 0
Rodange 91  
1 - 0
ANHL1 01:30 FT
[1] Peterborough Utd
2 - 1
Charlton Athletic [12]
-1/4 0 - 1
CAFANC 02:00 FT
[D-1] Guinea
3 - 0
Namibia [D-4]
-
ANHL1 02:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
3 - 1
Fleetwood Town [16]
-1/4 3 - 0
- 02:00 FT
[11] Crewe Alexandra
3 - 2
Bristol Rovers [19]
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[6] Doncaster Rovers
1 - 0
Rochdale [20]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[4] Portsmouth
4 - 0
Wimbledon [22]
-1 3 - 0
- 02:00 FT
[5] Sunderland
1 - 2
Plymouth Argyle [10]
-3/4 0 - 1
ANHL2 02:00 FT
[22] Southend
1 - 2
Cambridge Utd [1]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[4] Tranmere Rovers
3 - 2
Forest Green [3]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[7] Morecambe
1 - 1
Walsall [16]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[2] Cheltenham
1 - 1
Newport [6]
-1/4 1 - 1
ICERT 02:00 FT
[A-4] Trottur Rey.
1 - 6
Vikingur Rey. [A-3]
+2 1 - 3
- 02:00 FT
[B-2] KR Reykjavik
3 - 2
Fjolnir [B-3]
-1 1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[B-1] Fylkir
3 - 2
Fram Rey. [B-4]
2 - 1
BRB 02:00 FT
[12] Brasil Pelotas/RS 1
0 - 0
America/MG [2]
+1/2 0 - 0
DUA 02:30 FT
[15] Hertha Berlin 1
0 - 3
Hoffenheim [11] 1
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[6] B.Leverkusen 2
2 - 1
B.Dortmund [5] 2
+1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[17] Mainz 1
0 - 2
Wolfsburg [3] 2
+1/2 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[23] Rotherham Utd
3 - 3
Stoke City [10]
+0 1 - 1
- 02:45 FT
[3] Watford
1 - 0
Barnsley [7]
-1/2 1 - 0
BDNLC 02:45 FT
[4] Sporting Lisbon (T)
2 - 1
Porto [7]
+0 0 - 0
FA 03:00 FT
  Southampton 1
2 - 0
Shrewsbury  
-1 1 - 0
ANHL2 03:00 FT
[12] Harrogate Town 1
0 - 0
Exeter City [8]
+1/4 0 - 0
PHC 03:00 FT
  Troyes
0 - 1
Auxerre  
-1/4 0 - 0
HLC 03:00 FT
  Volendam
0 - 2
PSV Eindhoven  
+1 1/2 0 - 0
BIA 03:00 FT
[6] Anderlecht
3 - 0
Charleroi [11]
-1/2 2 - 0
ICERT 03:00 FT
[A-5] IR Reykjavik
0 - 1
Leiknir Rey. [A-2]
0 - 1
CHIA 03:00 FT
[6] Huachipato
4 - 1
U. Espanola [3]
-1/2 3 - 0
ANHA 03:15 FT
[3] Leicester City 1
2 - 0
Chelsea [5] 3
+0 2 - 0
ITC 03:15 FT
  Roma 2 3
2 - 2
Spezia   3
-1 3/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-2
TBNA 03:30 FT
[17] Alaves 3
1 - 2
Sevilla [4] 3
+1/2 1 - 2
GHQG 04:00 FT
  Dominican
0 - 1
Puerto Rico  
0 - 1
BRB 05:15 FT
[19] Botafogo/SP 1
1 - 3
CSA/AL [5]
+1/4 0 - 1
- 05:15 FT
[15] Confianca/SE
0 - 1
Sampaio Correa/MA [6]
-1/2 0 - 0
- 05:15 FT
[10] CRB/AL
5 - 1
Figueirense/SC [17]
-1/2 3 - 0
- 05:15 FT
[9] Avai/SC
5 - 2
Juventude/RS [3]
+0 4 - 2
CHIA 05:15 FT
[1] Univ. Catolica
1 - 1
Everton CD [8]
-1/4 1 - 1
BRB 07:30 FT
[18] Parana/PR
0 - 2
Cuiaba/MT [4]
+0 0 - 1
CHIA 07:30 FT
[17] O Higgins
0 - 0
U.Concepcion [10]
-1/2 0 - 0
COLA 07:40 FT
[10] Atl. Bucaramanga
2 - 0
Boyaca Chico [17]
-3/4 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[14] Cancun FC
0 - 0
Sonora [3]
-1/2 0 - 0
- 10:05 FT
[12] Oaxaca
0 - 1
Tepatitlan FC [8]
0 - 1
ANHB 02:00 Hoãn
[15] Blackburn Rovers
-
Swansea City [4]
-
ANHL1 02:00 Hoãn
[3] Lincoln
-
Gillingham [15]
-
DUC4N 02:00 Hoãn
[10] TSG Balingen
-
Hessen Kassel [18]
-
WALA 02:45 Hoãn
[2] Connah's QN
-
Newtown AFC [11]
-
 
« 19 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo