x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 4
Criacao Shinjuku [18]
0 - 2
- 11:00 FT
[16] Honda Lock
3 - 2
Ise-Shima [19]
3 - 0
AUSA 13:05 FT
[5] Central Coast
2 - 0
WS Wanderers [8]
+0 0 - 0
AUSW 13:05 FT
[7] Brisbane Roar Nữ
2 - 3
Melb. Victory Nữ [3]
+1 0 - 1
- 13:05 FT
[2] Melbourne City Nữ
3 - 1
Adelaide Utd Nữ [4]
-1 1/4 2 - 0
TQB 13:30 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
1 - 4
Shaanxi Changan [A-3]
+1 1/2 0 - 2
- 13:30 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
2 - 0
Sichuan Jiuniu [A-4]
1 - 0
- 14:00 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
1 - 2
Zhejiang Greentown [A-2]
-1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[C-1] Wuhan Three T. (T)
1 - 0
Meizhou Hakka [A-1]
0 - 0
TQA 14:30 FT
[B-8] Dalian Pro (T)
1 - 2
Cangzhou Mighty Lions [A-6]
-1/4 0 - 2
- 14:30 FT
[B-6] Tianjin Tigers (T)
1 - 2
Qingdao FC [A-8]
-1/2 0 - 1
AUSA 15:45 FT
[4] Melbourne City 1
2 - 2
Melb. Victory [1]
-3/4 0 - 1
ARC 17:00 FT
[D-1] Ai Cập (T)
0 - 0
Qatar [A-1]
+0 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[13] Kasimpasa
1 - 3
Sivasspor [11]
+0 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[14] Keciorengucu
3 - 3
Erzurum BB [3]
+0 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[10] CD Mafra
2 - 2
Academica Coim [17]
-1/2 1 - 0
POLA 18:30 FT
[12] Piast Gliwice
1 - 1
Stal Mielec [8]
-3/4 1 - 0
TQA 18:30 FT
[B-7] Wuhan Zall (T)
1 - 1
Luoyang Longmen [A-4]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[B-3] Sh. Shenhua (T)
4 - 1
Chongqing Lifan [A-7]
-2 3/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[B-6] Beijing Sport Univ (T)
2 - 3
Suzhou Dongwu [C-5]
+1 1 - 1
SRBA 18:55 FT
[1] FK Partizan
1 - 0
FK Kolubara [11]
-3 1/4 0 - 0
GHU21 19:00 FT
  North Macedonia U21
3 - 3
Kosovo U21  
-1 1 - 0
ITA3 19:00 FT
[A-4] AC Renate
1 - 0
Feralpisalo [A-3]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[18] Optik Rathenow
0 - 2
E.Cottbus [2]
+1 1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[11] Luckenwalde
2 - 2
Ger.Halberstadt [15]
-3/4 1 - 2
CROA 19:00 FT
[5] HNK Gorica
2 - 3
Sibenik [7]
-1 1 - 1
SRBA 19:00 FT
[14] FK Novi Pazar
1 - 1
FK Vojvodina [5]
+1/4 0 - 0
ALGA 19:00 FT
[1] CR Belouizdad
1 - 0
JS Saoura [3]
-1/2 0 - 0
AFF 19:30 FT
[A-4] Myanmar (T) 2
2 - 3
Philippines [A-3] 2
+1 0 - 3
- 19:30 FT
[A-1] Thái Lan 2
2 - 0
Singapore [A-2] 2
-1/2 2 - 0
ANHB 19:30 FT
[6] Middlesbrough
1 - 0
Bournemouth [2]
+0 0 - 0
DUB 19:30 FT
[18] Ingolstadt
3 - 0
Dynamo Dresden [11]
+1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[17] Erzgebirge Aue
1 - 3
Nurnberg [9]
+1/4 1 - 2
- 19:30 FT
[8] Paderborn 07
1 - 2
Heidenheim [3]
-1/4 0 - 0
ALGA 19:30 FT
[5] CS Constantine
1 - 0
O Medea [12]
-1 1 - 0
- 19:30 FT
[18] WA Tlemcen
2 - 2
Hussein Dey [10]
-3/4 0 - 0
PHC 19:45 FT
  US Sarre-Union
0 - 1
Versailles  
0 - 1
- 19:45 FT
  Hauts Lyonnais
1 - 3
SC Bastia  
0 - 3
- 19:45 FT
  AS Panazol
1 - 1
AS Vitre  
1 - 1
- 19:45 FT
  Toulouse
4 - 1
Nimes  
-3/4 2 - 1
- 19:45 FT
  Troyes
1 - 1
Nancy  
-1/4 1 - 0
TBNA 20:00 FT
[7] Rayo Vallecano 1
2 - 0
Alaves [18] 2
-3/4 2 - 0
ITB 20:00 FT
[11] Como
1 - 1
Reggina [14]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[17] Cosenza
0 - 2
Pisa [4]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Ascoli 1
1 - 4
Cremonese [3]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[18] Crotone
4 - 1
Pordenone [19]
-1/2 2 - 1
DUC3 20:00 FT
[7] B.Dortmund II
3 - 1
Zwickau [17]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[4] Meppen
4 - 1
Hallescher [13]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Turkgucu-Ataspor
2 - 2
Verl [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Wehen
2 - 0
Freiburg II [12]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Ein.Braunschweig
1 - 1
Kaiserslautern [2]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Saarbrucken
2 - 2
Havelse [20]
-1 1/4 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[1] SSV Ulm
1 - 0
Offenbach [2]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Mainz II
2 - 0
Sonnenhof [18]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Koblenz
0 - 2
Elversberg [4]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Pirmasens
2 - 1
Giessen [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
3 - 3
TSV Steinbach [5]
+1 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Hessen Kassel
0 - 0
FSV Frankfurt [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Bahlinger
2 - 2
Aalen [8]
-1/4 0 - 2
DUC4T 20:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 1
A.Aachen  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 3
Wegberg-Beeck  
-1 1 - 1
- 20:00 FT
  Wuppertaler
4 - 2
RW Ahlen  
-3/4 3 - 0
- 20:00 FT
  Preussen Munster
1 - 1
M.gladbach II  
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Bonner SC
1 - 1
Uerdingen  
1 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
0 - 1
Essen  
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Homberg 1
1 - 2
Sportfreunde Lotte  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
1 - 2
Wiedenbruck  
-3/4 1 - 1
ISRC 20:00 FT
  Maccabi Haifa
2 - 0
Hapoel Jerusalem  
1 - 0
MLTA 20:00 FT
[5] Gzira Utd 1
2 - 2
Santa Lucia FC [11]
-3/4 2 - 2
TNKA 20:00 FT
[1] Trabzonspor
2 - 0
Hatayspor [6]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Konyaspor
1 - 0
Antalyaspor [17]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[12] Boluspor
0 - 2
Ankaragucu [2]
+1/4 0 - 1
ITA3 20:30 FT
[A-10] Pro Vercelli
1 - 1
Mantova [A-15]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[A-16] Aurora Pro Patria
2 - 1
Pergolettese [A-13]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[A-20] Giana Erminio
1 - 1
Fiorenzuola [A-17]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[A-8] Virtus Verona
0 - 0
Padova [A-2]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-9] Lecco
0 - 0
Pro Sesto [A-19]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-18] Legnano
1 - 2
Juventus U23 [A-6]
+0 1 - 2
- 20:30 FT
[A-11] AC Trento
0 - 0
Albinoleffe [A-7]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-14] Piacenza
1 - 1
US Seregno [A-12]
+0 0 - 0
NPA 20:30 FT
[10] Golden Arrows
1 - 1
TS Galaxy [15]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[4] Stellenbosch FC
1 - 0
Baroka FC [14]
-1/4 0 - 0
HUNA 20:45 FT
[1] Ferencvaros
1 - 0
Budapest Honved [8]
-1 1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[4] Atalanta 1
1 - 4
Roma [7] 3
-3/4 1 - 2
BDNB 21:00 FT
[8] Chaves
2 - 1
SC Farense [16]
-1/4 2 - 0
POLA 21:00 FT
[2] Pogon Szczecin
1 - 1
Warta Poznan [16]
-1 1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[4] FK Napredak
1 - 0
Spartak Subotica [8]
-1/2 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[7] Sered 1
0 - 1
Spartak Trnava [2]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[12] FK Pohronie
2 - 2
Liptovsky Mikulas [10]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Zlate Moravce
0 - 1
Zemplin Michalovce [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Senica
1 - 0
Trencin [9]
+1/2 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[12] Bohemians 1905
1 - 2
Pardubice [13]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Slovacko
2 - 1
Jablonec [14]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[16] MFk Karvina
0 - 1
Vik.Plzen [2]
+1 0 - 1
INDA 21:00 FT
  Chennaiyin FC
2 - 1
Odisha  
-1/2 1 - 0
DUA 21:30 FT
[7] Leipzig
0 - 2
A.Bielefeld [16] 2
-1 3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[4] Hoffenheim 2
1 - 1
M.gladbach [12] 2
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[11] Bochum 2
0 - 1
Union Berlin [5]
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[18] Greuther Furth 2
0 - 0
Augsburg [15] 3
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[8] Ein.Frankfurt
1 - 0
Mainz [10] 1
+0 1 - 0
WALA 21:30 FT
[5] Connah's QN
1 - 0
Haverfordwest [11]
-1 1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[2] Newtown AFC
2 - 0
Flint Town Utd [3]
-1/2 1 - 0
ARC 22:00 FT
[B-1] Tunisia
0 - 0
Algeria [D-2]
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
ANHB 22:00 FT
[9] Nottingham Forest
2 - 1
Hull City [21]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Blackpool
3 - 1
Peterborough Utd [23]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Blackburn Rovers
4 - 0
Birmingham [19]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Bristol City
2 - 3
Huddersfield [7]
+0 1 - 1
ANHL1 22:00 FT
[16] Shrewsbury 1
3 - 1
Cheltenham [14]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[21] Morecambe
0 - 0
Fleetwood Town [19]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Cambridge Utd
0 - 1
Rotherham Utd [3]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Ipswich
1 - 1
Sunderland [4]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Oxford Utd
2 - 3
Wigan [2]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[6] Plymouth Argyle
1 - 0
Charlton Athletic [15]
-1/4 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[2] Tranmere Rovers
1 - 0
Leyton Orient [13]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Rochdale
3 - 0
Newport [6]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Salford City
1 - 0
Stevenage [20]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Sutton Utd
1 - 0
Harrogate Town [14]
-1/4 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[10] Ibiza-Eivissa
0 - 2
Sporting Gijon [15]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Malaga
0 - 2
Leganes [17]
+0 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-12] Linense
1 - 0
Alcoyano [A2-15]
-1/4 0 - 0
PHC 22:00 FT
  Jura Sud
5 - 2
Saint Denis FC  
3 - 1
- 22:00 FT
  Chemin B dAvignon
0 - 4
Clermont  
0 - 3
- 22:00 FT
  Creteil
3 - 0
Venissieux  
1 - 0
- 22:00 FT
  Guingamp
2 - 3
Amiens  
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
  Sochaux
0 - 0
Nantes  
+1/4 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[11] Dundee
0 - 1
Hearts [3]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Livingston
1 - 1
Ross County [10]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Motherwell
2 - 0
St. Johnstone [12]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Rangers
1 - 0
Dundee Utd [7]
-3 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[5] Partick Thistle
1 - 0
Raith Rovers [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Arbroath
2 - 1
Greenock Morton [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Queen of South
3 - 0
Ayr Utd [7]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Inverness C.T.
1 - 2
Hamilton [6]
-3/4 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[1] Cove Rangers
3 - 0
Alloa Athletic [8]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Dumbarton
2 - 3
Peterhead [7]
+0 2 - 2
- 22:00 FT
[3] Montrose
1 - 1
Queen's Park [4]
+0 0 - 1
NIRA 22:00 FT
[3] Cliftonville
2 - 0
Carrick Rangers [10]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[7] Coleraine
0 - 0
Crusaders Belfast [4]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi.
0 - 2
Ballymena Utd [6]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Warrenpoint Town
0 - 1
Portadown FC [11]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
0 - 2
Anorthosis [5]
+1/2 0 - 0
BHRA 22:00 FT
[5] Muharraq
4 - 0
Al Ahli (BHR) [7]
-1 2 - 0
TBNA 22:15 FT
[5] Real Sociedad 1 2
1 - 3
Villarreal [8] 3
-1/4 1 - 1
ITB 22:15 FT
[7] Frosinone
4 - 0
SPAL 1907 [15]
-1 3 - 0
BIA 22:15 FT
[18] Beerschot-Wilrijk 1
0 - 2
Oostende [16]
-1/2 0 - 2
BDNA 22:30 FT
[12] Tondela
0 - 1
Pacos Ferreira [11]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[7] Portimonense
1 - 1
Arouca [17]
-1/2 0 - 0
BDNB 22:30 FT
[4] Nacional Madeira
2 - 0
Leixoes [12]
-3/4 1 - 0
HLA 22:30 FT
[17] Fortuna Sittard
2 - 2
Utrecht [7]
+3/4 1 - 1
HLB 22:30 FT
[8] Eindhoven
1 - 1
Roda JC [6]
+1/4 0 - 0
ISRC 22:30 FT
  Hapoel Nof HaGalil
0 - 2
Maccabi P.Tikva  
0 - 2
KUWA 22:40 FT
[3] Al Arabi (KUW)
0 - 1
Kazma [2]
0 - 1
ALBA 22:45 FT
[8] Skenderbeu
2 - 1
Kastrioti Kruje [10]
1 - 1
TBN3 22:59 FT
[A2-20] Real Betis B
0 - 3
Real Madrid B [A2-3]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-13] Extremadura UD 2
2 - 4
Racing Santander [A1-4]
+1/2 2 - 3
- 22:59 FT
[A2-2] Andorra FC
2 - 0
Atl. Sanluqueno [A2-8]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-18] SD Logrones
0 - 1
Inter de Madrid [A1-8]
-1/2 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[11] MTK Budapest
1 - 4
Paksi [7]
+1/2 1 - 2
RMNA 22:59 FT
[13] Gaz Metan Medias
1 - 1
Universitatea Craiova [5]
+3/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[4] Alanyaspor
1 - 3
Adana Demirspor [8]
+0 1 - 2
- 22:59 FT
[14] Galatasaray
1 - 1
Istanbul BB [7]
-1/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[19] Balikesirspor
3 - 4
Altinordu SK [16]
+1/4 0 - 2
INDA 22:59 FT
  FC Goa
1 - 1
Hyderabad  
+1/4 0 - 0
NPA 22:59 FT
[8] Sekhukhune Utd
0 - 0
SuperSport Utd [6]
+0 0 - 0
CROA 23:05 FT
[2] HNK Rijeka
1 - 0
Istra 1961 [9]
-1 1/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[10] Slask Wroclaw
0 - 2
Cracovia Krakow [9]
-1/4 0 - 1
ITA 00:00 FT
[13] Bologna 1
0 - 2
Juventus [5] 1
+1/2 0 - 1
MLTA 00:00 FT
[10] Mosta
2 - 3
Sirens [7]
+0 0 - 2
CZEA 00:00 FT
[7] Hradec Kralove
0 - 1
Sparta Praha [3]
+3/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[7] Apoel FC
1 - 1
Apollon Limassol [3]
+0 0 - 1
TSA 00:00 FT
[1] Zurich
3 - 1
St. Gallen [8]
-1 1 - 1
TSB 00:00 FT
[6] Stade L. Ouchy 1
2 - 1
Wil 1900 [8]
-3/4 2 - 0
TBNB 00:15 FT
[7] Las Palmas
0 - 1
Eibar [3]
-1/4 0 - 1
WALA 00:15 FT
[1] The New Saints
3 - 2
Penybont [4]
-2 2 - 1
ANHA 00:30 FT
[15] Leeds Utd 3
1 - 4
Arsenal [6] 1
+1 0 - 3
TBNA 00:30 FT
[6] Barcelona 1
3 - 2
Elche [15] 3
-1 1/2 2 - 0
DUA 00:30 FT
[13] Hertha Berlin
3 - 2
B.Dortmund [2] 1
+1 0 - 1
PHC 00:30 FT
  Cannes
1 - 1
Dijon  
0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-2
- 00:30 FT
  Thaon 1
3 - 3
Beauvais  
2 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 4-2
- 00:30 FT
  Quevilly
1 - 1
Stade Lavallois  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
- 00:30 FT
  Lille
3 - 1
Auxerre  
-2 3 - 0
BIA 00:30 FT
[15] Zulte-Waregem
3 - 2
KV Mechelen [7]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[1] Union Saint-Gilloise
3 - 2
Cercle Brugge [10]
-3/4 0 - 2
GREA 00:30 FT
[10] Panetolikos
2 - 1
Atromitos [13]
-1/4 1 - 0
HLA 00:45 FT
[16] Sparta Rotterdam
2 - 2
Vitesse Arnhem [4]
+0 0 - 2
TBN3 01:00 FT
[A1-3] Racing Ferrol
2 - 1
CD Calahorra [A1-7]
-1/2 1 - 1
ISRC 01:00 FT
  Hapoel Hadera
6 - 1
FC Tira  
-1 3/4 3 - 0
NPA 01:15 FT
[9] Cape Town City 1
2 - 1
Moroka Swallows [16]
-1/2 0 - 1
HUNA 01:30 FT
[4] MOL Fehervar FC
1 - 0
Mezokovesdi SE [6]
-1 1 - 0
ISRC 01:30 FT
  Hapoel Tel Aviv
1 - 3
Bnei Yehuda  
-3/4 1 - 1
RMNA 01:30 FT
[7] Rapid Bucuresti
1 - 1
Botosani [4]
+1/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[5] AZ Alkmaar
4 - 1
Willem II [15]
-1 3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[12] Heracles Almelo
4 - 2
Groningen [13]
-1/4 2 - 1
HLB 02:00 FT
[20] Dordrecht 90
1 - 1
SBV Excelsior [3]
+1 1/2 0 - 0
POLA 02:00 FT
[3] Rakow Czestochowa
5 - 0
Jagiellonia [11]
-1 0 - 0
DUB 02:30 FT
[5] Hamburger
1 - 1
Schalke 04 [6]
-1/2 1 - 0
TSA 02:30 FT
[10] Luzern
0 - 2
Servette [5]
+0 0 - 1
ITA 02:45 FT
[18] Cagliari 1 4
0 - 4
Udinese [15] 2
+1/4 0 - 2
BIA 02:45 FT
[5] Gent
2 - 1
Sint Truiden [13]
-1 1/4 1 - 0
BIB 02:45 FT
[4] Deinze
2 - 2
RE Mouscron [5]
-1/2 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[2] Sevilla 2
2 - 1
Atletico Madrid [4] 1
+0 1 - 1
PHC 03:00 FT
  Rennes
1 - 0
Lorient  
-1 1/2 1 - 0
HLA 03:00 FT
[18] Zwolle
1 - 3
Twente [6]
+1/4 0 - 2
BDNA 03:30 FT
[5] Gil Vicente 1
0 - 3
Sporting Lisbon [2]
+3/4 0 - 0
GHQG 09:15 FT
  Mỹ
1 - 0
Bosnia & Herz  
-1 1/4 0 - 0
MEXB 10:10 FT
[12] Atlante
3 - 0
Tampico Madero [15]
-1/4 0 - 0
ANHA 19:30 Hoãn
[7] Man Utd
-
Brighton [9]
-
ANHB 19:30 Hoãn
[22] Cardiff City
-
Derby County [12]
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[A-11] Altona 93
-
Heider SV [A-10]
-
ANHA 22:00 Hoãn
[13] Aston Villa
-
Burnley [20]
-
- 22:00 Hoãn
[17] Watford
-
Crystal Palace [11]
-
ANHB 22:00 Hoãn
[10] Coventry
-
Stoke City [8]
-
- 22:00 Hoãn
[14] Millwall
-
Preston North End [15]
-
- 22:00 Hoãn
[4] QPR
-
Swansea City [18]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[11] Burton Albion
-
Milton Keynes Dons [5]
-
- 22:00 Hoãn
[23] Gillingham
-
Crewe Alexandra [22]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[4] Northampton
-
Barrow [21]
-
- 22:00 Hoãn
[8] Port Vale
-
Exeter City [7]
-
TBN3 22:00 Hoãn
[A2-19] UE Costa Brava
-
Gimnastic T. [A2-18]
-
DUC4DB 22:00 Hoãn
[4] CZ Jena
-
Lok.Leipzig [5]
-
- 22:00 Hoãn
[12] C. Leipzig
-
Meuselwitz [14]
-
SCOB 22:00 Hoãn
[3] Kilmarnock
-
Dunfermline [10]
-
MLTA 22:00 Hoãn
[3] Hamrun Spartans
-
Birkirkara [4]
-
ALGA 22:00 Hoãn
[17] RC Relizane
-
Paradou AC [8]
-
 
« 18 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo