x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 13:05 FT
[8] WS Wanderers Nữ
1 - 1
Newcastle Jets Nữ [6]
+1/2 0 - 1
TQB 14:00 FT
[B-4] Nanjing Fengfan (T)
2 - 2
Heil. Lava Spring [C-2]
1 - 1
AUSA 15:45 FT
[4] Western United
1 - 0
Adelaide Utd [5]
-1/4 1 - 0
GHU18 17:00 FT
  UAE U18 (T)
1 - 3
Đức U18  
0 - 0
- 18:00 FT
  Israel U18
0 - 0
Nga U18  
0 - 0
ISRC 18:00 FT
  Maccabi K.Jaffa 1
1 - 0
Kafr Qasim  
0 - 0
- 18:00 FT
  Ironi Tiberias
0 - 3
Bnei Sakhnin  
+1 0 - 1
- 18:00 FT
  Maccabi Shaarayim
1 - 1
HR Letzion  
+1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 18:00 FT
  Tzeirei Tayibe
0 - 2
HIK Shmona  
0 - 0
TQB 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
1 - 0
Guizhou FC [C-3]
-1 1/4 1 - 0
ISRC 19:00 FT
  Ashdod
0 - 1
Hapoel Umm Al Fahm  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Ahi Nazareth
1 - 1
Hapoel Acre  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
OMALC 19:40 FT
[3] Oman Club
0 - 0
Al Ittihad (OMA) [1]
0 - 0
- 19:45 FT
[4] Saham Club
1 - 1
Bahla Club [2]
0 - 1
GHW 20:00 FT
  Nepal U19 Nữ
4 - 0
Bhutan U19 Nữ  
3 - 0
INDA 21:00 FT
  NorthEast United
2 - 0
East Bengal  
-1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[12] ASO Chlef
2 - 1
USM Alger [9]
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[15] NC Magra
1 - 2
RC Arbaa [10]
-1 1 - 0
KUWA 21:25 FT
[10] Al Shabab (KUW)
2 - 1
Al Nasr (KUW) [1]
+0 0 - 0
ALGA 22:00 FT
[11] MC Oran
2 - 2
US Biskra [5]
-1/2 0 - 0
NPA 22:15 FT
[11] Marumo Gallants FC
0 - 1
Amazulu [5]
+1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[4] Dunajska Stred
0 - 0
Ruzomberok [3]
-1/4 0 - 0
ALGA 22:59 FT
[6] JS Kabylie
1 - 0
HB Chelghoum Laid [17]
-1 0 - 0
KUWA 23:40 FT
[8] Tadamon (KUW)
2 - 2
Salmiya [4]
+1/2 2 - 0
POLA 00:00 FT
[13] Wisla Krakow
3 - 0
Nieciecza [18]
-3/4 2 - 0
CROA 00:00 FT
[8] Slaven Belupo
2 - 1
Lok. Zagreb [6]
-1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[2] Aris Limassol
1 - 1
PAEEK Kyrenia [11]
-1 1/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[16] Giresunspor
3 - 1
Altay [19]
-3/4 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[2] MC Alger
2 - 0
ES Setif [4]
+0 0 - 0
ITA 00:30 FT
[8] Lazio
3 - 1
Genoa [19] 3
-3/4 1 - 0
DUB 00:30 FT
[11] Holstein Kiel 2
3 - 0
St. Pauli [2] 4
+1/4 3 - 0
- 00:30 FT
[15] Fort.Dusseldorf
0 - 1
Sandhausen [16]
-1 0 - 1
NPA 00:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
4 - 1
Orlando Pirates [2]
-3/4 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[12] Vik.Koln
1 - 4
Viktoria Berlin [13]
-1/2 1 - 2
DUC4B 01:00 FT
[A-3] Lubeck
2 - 0
Holstein Kiel II [A-2]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[10] Hertha Berlin II
5 - 3
Tasmania Berlin [16]
-1 1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[9] Tennis Borussia B.
1 - 2
Berlin AK 07 [3]
+1/2 0 - 1
DUC4N 01:00 FT
[11] Hoffenheim II
2 - 1
Homburg [6]
+1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[12] Astoria Walldorf 1
1 - 1
Stuttgart II [17]
+1/2 1 - 1
DUC4T 01:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 0
Rodinghausen  
-3/4 0 - 0
- 01:10 FT
  Lippstadt
1 - 1
FC Koln II  
+1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[3] Voluntari
2 - 1
UTA Arad [9]
+0 1 - 1
ALBA 01:45 FT
[7] Dinamo Tirana
0 - 0
Vllaznia Shkoder [4]
+1/4 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[2-2] Norwich City U23
4 - 3
Southampton U23 [2-8]
-1/4 3 - 1
- 02:00 FT
[1-1] Man City U23
3 - 1
Brighton U23 [1-7]
-1 2 - 0
BDNA 02:00 FT
[10] Santa Clara
1 - 0
Vitoria Guimaraes [6]
+1/4 1 - 0
HLB 02:00 FT
[12] Telstar
0 - 0
PSV Eindhoven U21 [9]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] VVV Venlo
2 - 3
TOP Oss [17]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[20] Almere City
2 - 3
Volendam [1]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[15] MVV Maastricht
0 - 1
Emmen [3]
+1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[2] ADO Den Haag
4 - 1
NAC Breda [10]
-1/4 1 - 1
BIB 02:00 FT
[7] Lommel
1 - 1
Waasland-Beveren [2]
-1/4 1 - 0
DUA 02:30 FT
[1] Bayern Munich
4 - 0
Wolfsburg [15]
-2 1/4 1 - 0
POLA 02:30 FT
[6] Wisla Plock
1 - 0
Lechia GD [5]
+1/4 1 - 0
TSB 02:30 FT
[2] Aarau
1 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[7] Yverdon
2 - 0
SC Kriens [10]
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[5] Thun
2 - 2
Schaffhausen [4]
-1/4 1 - 0
ANHB 02:45 FT
[24] Barnsley 1
0 - 0
West Brom [5] 3
+1 0 - 0
ITA 02:45 FT
[20] Salernitana 1
0 - 5
Inter Milan [1] 2
+2 1/4 0 - 2
NIRA 02:45 FT
[2] Glentoran
2 - 0
Glenavon [8]
-3/4 2 - 0
- 02:45 FT
[5] Larne 1
0 - 1
Linfield [1]
-1/4 0 - 1
BIA 02:45 FT
[17] RFC Seraing
0 - 2
Kortrijk [8]
+0 0 - 0
WALA 02:45 FT
[12] Cefn Druids AFC 2
3 - 5
Bala Town [7]
+2 1/4 1 - 2
- 02:45 FT
[6] Caernarfon Town
3 - 3
Aberystwyth [10]
-1/2 2 - 1
TBNA 03:00 FT
[12] Celta Vigo 2
3 - 1
Espanyol [13] 1
-1/2 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[6] Girona
3 - 1
Burgos CF [11]
-1 2 - 0
TBN3 03:00 FT
[A2-7] Villarreal B
2 - 1
UCAM Murcia [A2-12]
-3/4 1 - 0
BDNA 04:15 FT
[7] Estoril
2 - 2
Famalicao [16]
-1/4 2 - 1
ANHU23 02:00 Hoãn
[1-10] Leicester City U23
-
Blackburn U23 [1-13]
-
- 02:00 Hoãn
[2-10] Sunderland U23
-
Aston Villa U23 [2-4]
-
- 02:00 Hoãn
[1-4] Arsenal U23
-
Tottenham U23 [1-3]
-
- 02:00 Hoãn
[1-6] Man Utd U23
-
Chelsea U23 [1-11]
-
- 02:00 Hoãn
[2-11] Nottingham Forest U23
-
Stoke City U23 [2-5]
-
- 02:00 Hoãn
[2-13] Birmingham U23
-
Reading U23 [2-14]
-
PHC 03:00 Hoãn
  Paris FC
-
Lyon  
1 - 1
 
« 17 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo