x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNB 15:30 FT
  Đồng Tháp
2 - 2
Bình Phước [11]
+0 1 - 1
HQA 16:00 FT
[12] Gwangju
2 - 1
Incheon Utd [8]
-1/4 1 - 0
VNB 16:30 FT
  Bình Định
1 - 2
ĐT Long An [3]
-1 0 - 1
HQA 17:00 FT
  Gimcheon Sangmu
1 - 0
FC Seoul [10]
+0 0 - 0
VNA 17:00 FT
[12] Hải Phòng
0 - 1
Than Quảng Ninh [3]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Quảng Nam
1 - 2
BCM Bình Dương [6]
+1/4 1 - 1
UKRC 18:00 FT
  FC Mynai
0 - 2
Dinamo Kiev  
+2 0 - 2
HQA 18:00 FT
  Busan I'Park
2 - 2
Daegu [4]
+1/2 1 - 1
VNA 19:00 FT
[11] TP.HCM
3 - 0
Viettel [2]
+1/4 1 - 0
POLB 21:00 FT
[17] Zaglebie Sosno
2 - 2
Radomiak Radom [1]
+1/4 0 - 2
ARMA 21:30 FT
[10] Gandzasar
1 - 1
Urartu [2]
-1/4 1 - 1
HUNA 21:55 FT
[4] Paksi
3 - 0
Kaposvar  
-2 2 - 0
FINC 22:00 FT
  KaaPo Kaarina
0 - 2
KuPS [C-1]
+2 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[D-3] JIPPO
0 - 1
Inter Turku [B-1]
+2 1/4 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[10] MFK Chrudim
1 - 1
SK Prostejov [3]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  MFK Vitkovice
3 - 1
Usti & Labem [5]
2 - 1
- 22:00 FT
[2] SK Lisen
1 - 1
Pardubice  
+3/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[18] GKS Belchatow
1 - 1
Chojniczanka  
+0 0 - 0
ESTA 22:59 FT
  Tallinna Kalev
0 - 2
Kuressaare [9]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Trans Narva
0 - 1
Tammeka Tartu [8]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Nomme Kalju
0 - 1
Paide Linname. [3]
+0 0 - 1
NORA 22:59 FT
  Start Kristiansand
2 - 2
Stromsgodset [12]
+0 0 - 1
SVKC 22:59 FT
  Dunajska Stred
1 - 1
Ruzomberok  
-3/4 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[8] Aluminij
0 - 2
Tabor Sezana [6]
-1/2 0 - 0
DENA 22:59 FT
[4] Aarhus AGF
2 - 1
Nordsjaelland [8]
-1/4 2 - 0
POLB 23:10 FT
  Warta Poznan
1 - 3
Nieciecza [2]
-1/4 1 - 2
ITB 23:30 FT
[16] Ascoli
1 - 3
Cremonese [12]
+0 1 - 2
DUA 23:30 FT
[5] Ein.Frankfurt 3
2 - 1
Schalke 04 [18] 1 5
-1 1 - 0
DUB 23:30 FT
[14] Jahn Regensburg 3
2 - 1
Karlsruher [6] 3
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[12] Erzgebirge Aue 1 5
1 - 2
Bochum [1] 3
+0 0 - 2
- 23:30 FT
[13] Hannover 96 1
4 - 0
St. Pauli [10] 1
-1/2 2 - 0
ESTA 23:30 FT
[1] Flora Tallinn
4 - 0
Levadia T. [2]
-1/2 2 - 0
AUTA 23:30 FT
[5] Hartberg
0 - 1
Rapid Wien [2]
+1 1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Wolfsberger AC
0 - 0
RB Salzburg [1]
+1 1/2 0 - 0
DUB 23:45 FT
  Stuttgart
5 - 1
Sandhausen [15]
-3/4 4 - 0
CROA 23:55 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 2
Slaven Belupo [7]
-1 1/4 2 - 1
ANHA 00:00 FT
[11] Aston Villa 1
0 - 0
Sheffield Utd [20] 1
+1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[18] Bayern Munich II
5 - 1
Meppen [17]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
  Sonnenhof 1
1 - 0
Zwickau [10]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[20] Unterhaching
0 - 0
Waldhof Man. [8]
+0 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[11] Diosgyori
1 - 2
Puskas Akademia [2]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[3] MOL Fehervar FC
1 - 0
Debreceni  
-1 0 - 0
FINC 00:00 FT
  PeKa
0 - 8
Lahti [A-3]
0 - 5
- 00:00 FT
[C-3] AC Oulu
0 - 1
Honka [B-2]
+1 0 - 1
RMNA 00:00 FT
[8] Chindia Targoviste
2 - 1
Viitorul C. [13]
-1/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[2] Djurgardens
1 - 2
Orebro [15]
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[3] AIK Solna
1 - 4
Norrkoping [6]
+0 0 - 4
- 00:00 FT
[4] Elfsborg
2 - 2
Hammarby [8]
+1/4 1 - 0
TDB 00:00 FT
[7] Osters
2 - 1
Norrby [5] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Ljungskile SK
2 - 3
Orgryte [12]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
  Degerfors IF
4 - 1
Brage [16]
-1/4 3 - 1
TBNA 00:30 FT
[20] Eibar 3
2 - 2
Athletic Bilbao [10] 2
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[19] Valladolid 3
0 - 0
Celta Vigo [8] 3
+0 0 - 0
TBNB 00:30 FT
  Extremadura UD
0 - 1
Albacete [22]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[13] Real Oviedo
2 - 2
Deportivo  
-1/4 2 - 1
- 00:30 FT
[4] Almeria
0 - 1
Las Palmas [9]
-1/2 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[5] Pacos Ferreira
2 - 1
Belenenses [10]
-1/4 0 - 1
SLOA 01:00 FT
  Rudar Velenje
2 - 3
Domzale [4]
+1 0 - 1
DENA 01:00 FT
[3] Kobenhavn
2 - 0
Aalborg BK [5]
-3/4 2 - 0
DUA 01:30 FT
[2] Leipzig 1
2 - 2
Fort.Dusseldorf  
-1 1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[13] Augsburg 2
1 - 3
Hoffenheim [11] 1
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[3] B.Dortmund 2
0 - 2
Mainz [12] 1
-1 3/4 0 - 1
- 01:30 FT
[6] B.Leverkusen 2
3 - 1
FC Koln [16] 2
-1 2 - 0
DUC3 01:30 FT
[14] Uerdingen
1 - 1
Duisburg [16]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[2] Hansa Rostock
4 - 0
CZ Jena  
-1 1/2 3 - 0
NORA 01:30 FT
[10] Haugesund
1 - 2
Brann [16]
-1/4 0 - 0
SLOA 01:30 FT
[3] O.Ljubljana
0 - 5
NK Bravo [5]
-1 1/4 0 - 4
AUTA 01:30 FT
[4] Lask
4 - 0
Sturm Graz [3]
-1 3 - 0
POLB 01:40 FT
  Olimpia Grudz.
1 - 2
Miedz Legnica [7]
+3/4 0 - 1
ITC 02:00 FT
  Napoli (T) 1
0 - 0
Juventus   2
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
CROA 02:05 FT
[2] NK Osijek
2 - 1
HNK Gorica [5]
-1 1 - 0
HUNA 02:05 FT
[8] Ujpest
1 - 1
Mezokovesdi SE [7]
+0 0 - 0
ANHA 02:15 FT
[1] Man City 1
3 - 0
Arsenal [8] 1 1
-1 3/4 1 - 0
TBNB 02:45 FT
[6] Rayo Vallecano
1 - 0
Fuenlabrada [11]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[11] Osasuna 3
0 - 5
Atletico Madrid [1] 3
+1/2 0 - 1
BDNA 03:15 FT
[16] Rio Ave 2
1 - 2
Benfica [3]
+3/4 1 - 0
CRCA 06:00 FT
[8] Cartagines
2 - 3
Dep. Saprissa [4]
1 - 2
- 09:30 FT
[3] Herediano
0 - 0
Alajuelense [1]
-1/4 0 - 0
 
« 17 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo