x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQA 17:00 FT
[6] Gangwon
0 - 3
Ulsan Hyundai [2]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[8] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 2
Suwon Bluewings [10]
+0 0 - 2
- 17:30 FT
[5] Pohang Steelers
1 - 2
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/2 1 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Regar-TadAZ
1 - 6
Istiklol Dushanbe  
+1 1/2 0 - 2
- 19:30 FT
  FC Istaravshan
1 - 2
FK Khujand  
+1 3/4 1 - 0
- 19:30 FT
  CSKA Pamir Dushanbe
1 - 1
Fayzkand  
-1 1/4 0 - 0
ARMA 20:30 FT
[4] Alashkert
1 - 2
Shirak [2]
+0 0 - 0
POLB 21:00 FT
[7] Chrobry Glogow
0 - 0
GKS Jastrzebie [10]
+0 0 - 0
LATA 22:00 FT
[8] METTA/LU Riga
1 - 2
Spartaks Jurmala [4]
+1 0 - 0
FINC 22:00 FT
  TiPS
0 - 6
TPS Turku [D-4]
+2 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[B-3] KPV Kokkola (T)
0 - 2
Helsinki [A-1]
+1 3/4 0 - 1
ARMA 22:45 FT
[6] Ararat Y
1 - 1
Lori Vanadzor [5]
+1/2 0 - 0
LATA 22:59 FT
[10] Tukums/Salaspils
1 - 2
Jelgava [7]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[6] Stabaek
0 - 0
Mjondalen [5] 1
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Odd Grenland
1 - 2
Sandefjord [13]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Aalesund
1 - 4
Molde [2] 1
+1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[11] Rosenborg
0 - 0
Kristiansund [4]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Viking
2 - 4
Bodo Glimt [1]
-1/4 2 - 1
SVKC 22:59 FT
  Slo. Bratislava (T)
4 - 1
Zlate Moravce  
-1 3/4 2 - 1
DENA 22:59 FT
[7] AC Horsens
2 - 2
Esbjerg FB [13]
+1/4 1 - 1
POLB 23:10 FT
[2] Podbeskidzie
2 - 2
Puszcza Nie. [14]
-3/4 1 - 2
DUA 23:30 FT
[4] M.gladbach 1
3 - 0
Wolfsburg [7] 4
-1/4 2 - 0
DUB 23:30 FT
[17] Wehen 2
0 - 6
Nurnberg [16] 1
+1/4 0 - 3
- 23:30 FT
[9] Greuther Furth 3
0 - 0
Heidenheim [3] 5
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Hamburger 1
1 - 1
Osnabruck [13] 1
-1 1 - 0
ESTA 23:30 FT
[9] TJK Legion
0 - 2
Tulevik Viljandi [5]
+1/4 0 - 1
AUTA 23:30 FT
[9] St.Polten 1
1 - 0
Mattersburg [10]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[11] Admira
1 - 1
SCR Altach [7]
+1/4 1 - 1
CROA 23:55 FT
[9] Istra 1961
2 - 0
Inter Zapresic [10]
-1/2 2 - 0
- 23:55 FT
[4] Hajduk Split
2 - 3
NK Varazdin [8]
-1 1/2 0 - 3
DUC3 00:00 FT
[3] Wurzburger
2 - 0
Kaiserslautern [10]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Chemnitzer
1 - 0
Preussen Munster [18]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Ingolstadt
0 - 0
Ein.Braunschweig [2]
-3/4 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[8] Varda SE
0 - 1
Zalaegerzseg [6]
+0 0 - 0
FINC 00:00 FT
[D-1] KTP Kotka
0 - 4
Ilves Tampere [B-1]
+1 1/2 0 - 2
- 00:00 FT
  MP Mikkeli
1 - 3
Haka [C-3]
+1 1/2 0 - 1
RMNA 00:00 FT
[9] Sepsi OSK
1 - 2
Voluntari [14]
-1/2 1 - 0
SLOA 00:00 FT
[5] Mura
3 - 1
CM Celje [1]
+0 2 - 1
TDB 00:00 FT
[16] Eskilstuna City
0 - 1
Vasteras [7]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[14] Gais 1
1 - 0
Jonkopings [5]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Akropolis IF
0 - 0
Dalkurd FF [6]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] GIF Sundsvall
3 - 1
Umea [10]
-1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[3] Halmstads
0 - 1
Trelleborgs [11]
-3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[6] Getafe 3
0 - 0
Espanyol [20] 1 2
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[5] Villarreal 3
1 - 0
Mallorca [18] 4
-1 1/4 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[20] Lugo 1
1 - 3
Zaragoza [3]
+1/4 0 - 1
TNKC 00:45 FT
[1] Fenerbahce
1 - 3
Trabzonspor [3]
-1/4 1 - 1
GHCLB 01:00 FT
  B36 Torshavn
1 - 1
NSI Runavik  
+0 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[10] Santa Clara 1 2
1 - 1
Portimonense [17] 5
-1/4 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[2] Iskra Danilo
2 - 1
Grbalj [10]
1 - 0
- 01:00 FT
[5] FK Podgorica
1 - 1
OFK Petrovac [6]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Zeta 1
1 - 1
FK Kom [9]
1 - 1
DENA 01:00 FT
[8] Randers
4 - 0
Hobro I.K. [12]
-1/2 2 - 0
DUA 01:30 FT
[11] Union Berlin 1
1 - 0
Paderborn 07 [18] 1
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[16] Wer.Bremen 2
0 - 1
Bayern Munich [1] 1 3
+2 1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[8] Freiburg
2 - 1
Hertha Berlin [10] 2
+0 0 - 0
DUC3 01:30 FT
[12] Vik.Koln
2 - 0
Munchen 1860 [7]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[15] Hallescher 1
1 - 1
Magdeburg [14]
+0 0 - 0
NORA 01:30 FT
[16] Sarpsborg
0 - 1
Valerenga [8]
-1/4 0 - 1
AUTA 01:30 FT
[5] Austria Wien
1 - 0
Wattens [12]
-1/2 1 - 0
POLB 01:40 FT
[13] Sandecja
1 - 1
Odra Opole [16]
-1/4 0 - 0
CROA 02:05 FT
[5] HNK Rijeka 1
2 - 2
Lok. Zagreb [3]
-1/4 0 - 1
HUNA 02:05 FT
[5] Budapest Honved
0 - 2
Ferencvaros [1]
+1/2 0 - 0
TBNB 02:45 FT
[5] Girona
0 - 0
Racing Santander [22]
-1 0 - 0
MNEA 02:45 FT
[7] Rudar
0 - 4
Buducnost [1]
+3/4 0 - 3
TBNA 03:00 FT
[2] Barcelona 5
2 - 0
Leganes [19] 3
-1 3/4 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[18] Aves 6
0 - 0
Porto [1] 3
+2 0 - 0
COP 05:00 Hoãn
[A-2] Colombia
-
Venezuela [A-6]
-
- 05:00 Hoãn
[B-5] Paraguay
-
Australia [B-2]
-
 
« 16 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo