x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30 FT
[7] Persija Jakarta
4 - 3
Persela Lamon [14]
-1 2 - 3
KAZA 16:00 FT
[13] Akzhayik Oral
0 - 0
FK Taraz [10]
+0 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[12] PSIS Semarang
1 - 0
Bali United Pusam [1]
+1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Rapid Wien (T)
2 - 1
Blau Weiss Linz  
-1 3/4 0 - 0
IRNA 19:15 FT
[3] Shahr Khodrou
1 - 0
Gol Gohar [15]
-1 0 - 0
EU21VL 19:30 FT
[7-5] Síp U21
1 - 2
Na Uy U21 [7-4]
+1 1/4 1 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Dukla Praha
1 - 5
Bohemians 1905  
1 - 2
- 21:00 FT
  Hacken
0 - 2
Halmstads  
+1/4 0 - 0
GHU18 21:00 FT
  Bỉ U18
3 - 3
Séc U18  
1 - 3
EU17VL 22:00 FT
  Israel U17 (T)
0 - 1
Andorra U17  
0 - 0
EU21VL 22:00 FT
[5-1] Nga U21
2 - 0
Latvia U21 [5-6]
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Mainz (T)
2 - 1
Darmstadt  
-1/2 0 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
EU21VL 22:59 FT
[5-3] Bulgaria U21
3 - 0
Ba Lan U21 [5-2]
+1/4 1 - 0
CAFVL 22:59 FT
[J-2] Tanzania
2 - 1
Equatorial Guinea [J-4]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[H-2] Zimbabwe
0 - 0
Botswana [H-3]
-3/4 0 - 0
EU21VL 23:30 FT
[8-4] Ukraina U21
2 - 3
Đan Mạch U21 [8-1]
+1/4 0 - 2
EUVL 00:00 FT
[J-5] Armenia 3
0 - 1
Hy Lạp [J-3] 3
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[J-2] Phần Lan
3 - 0
Liechtenstein [J-6]
-3 1 - 0
- 00:00 FT
[F-3] Na Uy
4 - 0
Đảo Faroe [F-6] 2
-2 1/4 2 - 0
EU21VL 00:00 FT
[3-2] Áo U21
4 - 0
Kosovo U21 [3-3]
-1 3/4 2 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Horn
2 - 7
Austria Wien  
1 - 4
GHQG 00:00 FT
  Brazil (T) 3
0 - 1
Argentina   3
-1/4 0 - 1
Đang tải...
GHU20 00:30 FT
  Hà Lan U20
1 - 4
Séc U20  
0 - 1
DENB 00:30 FT
[7] HB Koge
0 - 2
Nykobing [9]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Hvidovre IF
2 - 3
Fredericia [1]
+1/4 0 - 1
EU21VL 01:00 FT
[5-4] Serbia U21
6 - 0
Estonia U21 [5-5]
-2 1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[3-4] Albania U21
0 - 3
Anh U21 [3-1]
+2 1/4 0 - 2
CAFU23 01:00 FT
  B.B.Ngà U23 (T)
1 - 0
Zambia U23  
0 - 0
- 01:00 FT
  Nigeria U23 (T)
0 - 0
Nam Phi U23  
0 - 0
GHQG 01:00 FT
  Hungary
1 - 2
Uruguay  
+3/4 1 - 2
DUC4T 01:00 FT
  Verl
2 - 1
FC Koln II  
-1/4 1 - 0
DUC4B 01:30 FT
[6] Wer.Bremen II
5 - 0
Heider SV [15]
-1 3/4 3 - 0
EU21VL 02:00 FT
[4-3] Scotland U21
0 - 1
Hy Lạp U21 [4-2]
+0 0 - 0
CCFNL 02:00 FT
[B4-2] St.Vincent
1 - 0
Nicaragua [B4-3]
0 - 0
CAFVL 02:00 FT
[E-1] Ma Rốc
0 - 0
Mauritania [E-2]
-1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[J-1] Tunisia
4 - 1
Libya [J-3]
-1 2 - 1
HLB 02:00 FT
[20] Dordrecht 90
1 - 1
Roda JC [13]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 2
Volendam [7]
+1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[11] Eindhoven
2 - 0
MVV Maastricht [19]
-1/4 0 - 0
EU17VL 02:30 FT
  Ireland U17
3 - 1
Montenegro U17  
0 - 0
BIB 02:30 FT
[2] OH Leuven
0 - 3
Beerschot-Wilrijk [5]
-1/2 0 - 0
EUVL 02:45 FT
[J-4] Bosnia & Herz 1
0 - 3
Italia [J-1] 2
+1/2 0 - 2
- 02:45 FT
[D-2] Đan Mạch
6 - 0
Gibraltar [D-5] 2
-5 1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[F-4] Romania 2
0 - 2
Thụy Điển [F-2] 1
+0 0 - 2
- 02:45 FT
[F-1] T.B.Nha
7 - 0
Malta [F-5]
-4 1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[D-1] Thụy Sỹ 1
1 - 0
Georgia [D-4] 2
-1 3/4 0 - 0
NIRA 02:45 FT
[8] Carrick Rangers
1 - 3
Crusaders Belfast [3]
+1 1/4 1 - 0
WALA 02:45 FT
[2] The New Saints
2 - 0
Aberystwyth [9]
-2 1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[1] Connah's QN
3 - 1
Newtown AFC [8]
-1 1/2 2 - 1
EU21VL 03:00 FT
[2-2] Pháp U21
3 - 2
Georgia U21 [2-3]
-2 1/4 1 - 0
WALA 03:00 FT
[3] Bala Town
1 - 0
Airbus UK [12]
-1 3/4 0 - 0
BRB 03:00 FT
[5] America/MG
2 - 1
Vitoria/BA [11]
-1 1/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[5] Trujillanos
1 - 1
Dep.Guaira [4]
0 - 1
PERA 03:30 FT
[12] Ayacucho FC
2 - 1
Molinos El Pirata [18]
0 - 0
BRB 05:15 FT
[1] Bragantino/SP 1
1 - 1
Criciuma/SC [17]
-1 1/4 1 - 1
CCFNL 06:00 FT
[B4-1] Suriname
4 - 0
Dominica [B4-4]
1 - 0
ARGB 06:00 FT
[A-11] Belgrano
2 - 2
Alvarado MDP [A-8]
-1/2 1 - 1
CCFNL 07:00 FT
[B3-3] Antigua & Bar
0 - 2
Jamaica [B3-1]
0 - 1
- 07:00 FT
[A1-1] Mỹ
4 - 1
Canada [A1-2]
-3/4 3 - 0
AUSU21 07:00 FT
[A-1] Brisbane Roar U21
7 - 0
Melb. Victory U21 [A-5]
3 - 0
ARGB 07:30 FT
[B-11] Gimnasia Jujuy 1
0 - 0
Almagro [B-15]
0 - 0
BRB 07:30 FT
[3] Atletico/GO
1 - 0
Parana/PR [6]
-3/4 0 - 0
CCFNL 08:00 FT
[B3-2] Guyana
4 - 2
Aruba [B3-4]
2 - 2
NZLA 08:00 FT
[8] Wanderers SC 1
0 - 5
Auckland City [1]
0 - 3
ARGB 08:15 FT
[A-5] San Martin SJ
1 - 0
Nueva Chicago [A-16]
-1/2 1 - 0
GHQG 08:30 FT
  Colombia (T)
1 - 0
Peru  
-1/2 0 - 0
NZLA 09:00 FT
[2] Waitakare Utd
1 - 1
Canterbury [6]
0 - 1
CCFNL 09:10 FT
[A2-2] Panama
0 - 3
Mexico [A2-1]
+1/2 0 - 1
NZLA 10:00 FT
[3] Hawke's Bay 1
2 - 0
Tasman United [10] 1
2 - 0
- 10:00 FT
[7] Southern Utd
2 - 4
Eastern Suburbs (NZL) [4]
+0 0 - 2
GHCLB 19:00 Hoãn
  Diosgyori
-
Backa  
-
- 22:00 Hoãn
  Sturm Graz
-
O.Ljubljana  
-
ARGB 07:30 Hoãn
[B-7] Gim.Mendoza
-
Instituto [B-8]
-
 
« 15 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo