x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[7] Kagoshima
0 - 0
Fujieda MYFC [12]
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
0 - 2
Iwaki FC [1]
0 - 1
- 11:00 FT
[5] Sony Sendai
0 - 1
Honda Lock [14]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Honda FC
0 - 2
FC Osaka [4]
0 - 1
NHATW 11:00 FT
[7] Ehime FC Nữ
0 - 1
Orca Kamogawa Nữ [9]
0 - 0
- 11:00 FT
[6] NGU Loverledge Nữ
1 - 1
Cerezo Osaka Nữ [5]
1 - 0
AUSA 11:35 FT
[10] Western United
0 - 1
Sydney FC [2]
+1/2 0 - 0
AUSBPL 12:00 FT
[2] The Lakes
2 - 0
Mount Gravatt [7]
0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[11] Eastern Lions
0 - 1
Dandenong City [14]
0 - 1
- 12:00 FT
[1] Avondale Heights
2 - 0
South Melbourne [3]
0 - 0
NHATA 12:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
0 - 3
Nagoya Grampus [2]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Vegalta Sendai
0 - 1
Avispa Fukuoka [5]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi
1 - 0
Sagamihara [22]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Jubilo Iwata
1 - 0
Thespa Kusatsu [19]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
1 - 0
Blaublitz Akita [13]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[7] V-Varen Nagasaki
2 - 2
JEF United Chiba [9]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
0 - 0
Zweigen Kan. [12]
+0 0 - 0
AUSNSW 12:30 FT
[12] Sutherland Sharks
1 - 5
North Shore Mariners [10]
-1/4 0 - 2
NHATA 13:00 FT
[8] Kashima Antlers 1
5 - 3
Yokohama FM [3]
+0 1 - 1
HQ3 13:00 FT
[1] GimPo Citizen
2 - 0
Cheongju FC [11]
1 - 0
- 13:00 FT
[14] Gangneung City
2 - 0
Yangju FC [13]
1 - 0
- 13:00 FT
[6] Cheonan City
2 - 2
Paju Citizen [12]
2 - 0
- 13:00 FT
[3] Busan Transp.
1 - 0
Pyeongtaek FC [15]
1 - 0
NHATA 14:00 FT
[17] Kashiwa Reysol
0 - 4
FC Tokyo [12]
+0 0 - 3
- 14:00 FT
[6] Vissel Kobe
1 - 1
Cerezo Osaka [10]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[19] Oita Trinita
1 - 1
Sagan Tosu [4]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
0 - 1
Tokushima Vortis [13]
-1/2 0 - 0
HQB 14:00 FT
[5] Gimcheon Sangmu
1 - 1
Daejeon Hana Citizen [3]
-1/4 0 - 1
HQ3 14:00 FT
[10] Daejeon Korail
2 - 0
Hwaseong FC [9]
1 - 0
TQB 14:00 FT
[B-6] Beijing Sport Univ (T)
0 - 1
Nanjing Fengfan [B-4]
+1/4 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[2] Eastern AA
4 - 0
Pegasus [4]
2 - 0
AUSQSL 14:30 FT
  Gold Coast Knights
0 - 2
Olympic FC QLD  
+1/4 0 - 1
AUSVPL 14:30 FT
[5] Hume City
1 - 0
Heidelberg Utd [4]
-1/4 1 - 0
HQA 14:30 FT
[9] Gangwon
0 - 0
Suwon FC [7]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[4] Bayside Utd
4 - 0
Western Spirit [11]
1 - 0
NHATA 15:00 FT
[20] Yokohama FC
2 - 0
Shonan Bellmare [14]
+1/4 1 - 0
KAZA 16:00 FT
[9] FK Kyzylzhar
2 - 0
Caspiy Aktau [6]
+0 1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[9] Dandenong Th. 1
3 - 1
Altona City [13]
-1/2 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[4] Ryukyu
4 - 2
Tochigi SC [15]
-1/4 2 - 2
AUSA 16:10 FT
[11] Newcastle Jets
0 - 1
Central Coast [3]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 16:15 FT
  Capalaba
1 - 6
Gold Coast Utd  
+3/4 0 - 2
- 16:30 FT
  Magpies Crusaders
0 - 3
Logan Light.  
+1 1/4 0 - 1
HKGA 16:30 FT
[1] Kitchee
0 - 1
Lee Man FC [3]
0 - 0
SINA 16:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
2 - 1
Young Lions [8]
1 - 1
- 16:30 FT
[4] Tampines Rovers
5 - 1
Balestier Kh. [5]
4 - 1
TBN3 17:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
1 - 3
Algeciras [D1-1]
-1/4 1 - 1
BDNB 17:00 FT
[6] Chaves
3 - 1
Leixoes [10]
-1 1 - 1
NGB 17:00 FT
[6] Baltika
0 - 1
Krylya Sovetov [1]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Torpedo Moscow
0 - 1
Shinnik Yaroslavl [22]
-2 0 - 0
- 17:00 FT
[2] FK Orenburg
3 - 2
Dinamo Bryansk [18]
-1 3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[11] SKA-Khabarovsk
1 - 2
Alania Vla [4]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Yenisey
2 - 1
Irtysh Omsk [20]
-1 1 - 0
ESTA 17:00 FT
[10] Vaprus Parnu
0 - 4
Levadia T. [1]
+2 3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Tulevik Viljandi 1
1 - 2
Kuressaare [9]
-1/2 0 - 0
LITA 17:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
1 - 0
Dziugas FC [8]
-1 1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[8] Incheon Utd
2 - 1
Gwangju [12]
+1/4 0 - 1
TQA 17:00 FT
[A-5] Qingdao FC (T)
1 - 0
Chongqing Lifan [A-6]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[7] Miedz Legnica
2 - 3
GKS Tychy [3]
+0 0 - 2
NGB 18:00 FT
[15] Spartak Moscow B
4 - 3
Chertanovo [21]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[7] Veles Moscow
2 - 1
Tekstilshchik Ivanov [14]
-3/4 0 - 1
ARMA 18:00 FT
[2] Urartu
1 - 2
Ararat-Armenia [5]
1 - 1
- 18:00 FT
[8] Pyunik 1
0 - 1
FC Noah [3]
0 - 0
KAZA 18:00 FT
[8] Ordabasy 1
1 - 1
Tobol Kostanay [2]
+0 0 - 0
RMNA 18:00 FT
[14] Astra Giurgiu
0 - 2
Voluntari [9]
-1/4 0 - 1
TDB 18:00 FT
[16] Akropolis IF
0 - 1
Orgryte [15]
-1/4 0 - 0
WALA 18:00 FT
[2] The New Saints 1
2 - 0
Bala Town [3]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Newtown AFC
0 - 4
Aberystwyth [8]
-1 0 - 1
- 18:00 FT
[4] Barry Town
3 - 2
Caernarfon Town [6]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[7] Haverfordwest
2 - 0
Cefn Druids AFC [12]
1 - 0
- 18:00 FT
[10] Cardiff Metropolitan
2 - 1
Flint Town Utd [11]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[5] Penybont
0 - 2
Connah's QN [1]
+1 1/4 0 - 1
DENB 18:00 FT
[2] Silkeborg IF
4 - 1
HB Koge [11]
-2 2 - 1
ANHA 18:30 FT
[17] Burnley 1
0 - 4
Leeds Utd [9] 1
+1/2 0 - 1
SCOA 18:30 FT
[6] St. Johnstone
0 - 0
Livingston [7]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[3] Hibernian
0 - 0
Celtic [2]
+1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[1] Rangers
4 - 0
Aberdeen [4]
-1 3/4 2 - 0
BLRA 18:30 FT
[14] Neman Grodno 1
1 - 2
Shakhter Soligo. [1]
+3/4 1 - 1
NIRA 18:30 FT
[8] Crusaders Belfast
0 - 1
Coleraine [2]
+1/4 0 - 0
SRBA 18:30 FT
[17] Indija
0 - 5
Proleter NS [12]
+1 0 - 3
- 18:30 FT
[13] Javor Ivanjica
1 - 2
Cukaricki [4]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[16] FK Rad
7 - 1
Macva Sabac [19]
-2 1/2 4 - 0
- 18:30 FT
[11] Napredak
2 - 0
Mladost Lucani [8]
-1 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[7] FK Metalac GM
1 - 1
Novi Pazar [15]
+1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[18] Zlatibor Cajetina
0 - 0
Radnicki Nis [14]
+1 1/2 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 2
Zhejiang Greentown [A-2]
+1 1/2 0 - 1
- 18:35 FT
[C-6] Beijing BIT (T)
2 - 0
Guizhou FC [C-3]
+1 1/2 2 - 0
- 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
6 - 0
Jiangxi Liansheng [B-5]
-3/4 3 - 0
DUC3 19:00 FT
[12] Vik.Koln
3 - 3
Kaiserslautern [15]
+1/4 3 - 1
- 19:00 FT
[14] Uerdingen
1 - 0
Magdeburg [11]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Verl
0 - 1
Waldhof Man. [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Duisburg
1 - 5
Ingolstadt [3]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[20] Unterhaching
0 - 1
Hansa Rostock [2]
+1 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[21] Bayern Alzenau
0 - 3
TSV Schott Mainz [20]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Hoffenheim II
0 - 2
Elversberg [1]
+1 1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[4] SSV Ulm
2 - 0
Stuttgart II [9]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
1 - 1
Hessen Kassel [16]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[14] TSG Balingen
1 - 0
Homburg [6]
+1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[19] Giessen
1 - 0
Pirmasens [13]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Sonnenhof
0 - 2
FSV Frankfurt [7]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
2 - 2
Astoria Walldorf [18]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Offenbach
4 - 2
Koblenz [8]
-1 1/4 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 1
M.gladbach II  
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Essen
2 - 1
A.Aachen  
-2 0 - 0
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
3 - 4
Wuppertaler  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Bonner SC
2 - 1
Homberg  
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 1
Preussen Munster  
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
2 - 0
Schalke 04 II  
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen
2 - 1
Rodinghausen  
+1/4 1 - 0
RMNA 19:00 FT
[16] CSMS Politehnica Iasi
0 - 1
Hermannstadt [15]
+1/2 0 - 0
DENB 19:00 FT
[6] Hvidovre IF
2 - 2
Vendsyssel FF [10]
-1/4 0 - 1
ITAA 20:00 FT
[15] Spezia 3
4 - 1
Torino [17] 5
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Genoa 1
3 - 4
Atalanta [3] 2
+2 0 - 3
NGB 20:00 FT
[19] Tom Tomsk
1 - 1
Nizhny Nov [3]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Krasnodar B
1 - 0
Volgar Astrakhan [12]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Chayka FK Pesch
1 - 0
Neftekhimik Nizh [8]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Akron Togliatti 1
0 - 2
Fakel [10]
-1 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[5] TJK Legion
3 - 0
Trans Narva [6]
0 - 0
ICEB 20:00 FT
[10] Trottur Rey.
1 - 3
Vestri [8]
+3/4 0 - 0
ICEW 20:00 FT
[10] UMF Tindastoll Nữ
2 - 1
Vestmannaeyjar Nữ [5]
1 - 0
KAZA 20:00 FT
[4] Atyrau
1 - 0
FK Taraz [7]
+0 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[6] Dinamo-Auto
0 - 7
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 2
SLOA 20:00 FT
[5] NK Bravo 1
1 - 1
Tabor Sezana [6]
+0 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[18] Opava 1
1 - 2
Sigma Olomouc [9]
+1/4 0 - 1
TDB 20:00 FT
[4] GIF Sundsvall
3 - 2
Vasalunds [12]
-1 3 - 0
- 20:00 FT
[13] Brage
1 - 2
Norrby [5]
-1/4 1 - 1
DENB 20:00 FT
[3] Esbjerg FB
0 - 4
Viborg [1]
+3/4 0 - 3
NPA 20:00 FT
[12] Tshakhuma TM
1 - 0
Maritzburg Utd [13]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[13] Augsburg 1 3
2 - 0
Wer.Bremen [17] 1 3
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[15] A.Bielefeld 1
1 - 1
Hoffenheim [11] 2
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[10] Freiburg 1
2 - 2
Bayern Munich [1] 2
+2 1 - 1
- 20:30 FT
[14] Hertha Berlin 2
0 - 0
FC Koln [16] 2
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[6] B.Leverkusen 2
1 - 1
Union Berlin [7] 2
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[8] M.gladbach 2
1 - 2
Stuttgart [9] 4
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[18] Schalke 04
4 - 3
Ein.Frankfurt [5] 2
+1 3/4 1 - 1
BLRA 20:30 FT
[6] Vitebsk
3 - 2
Energetik-BGU [9]
-1/4 0 - 2
NORB 20:30 FT
[8] Aalesund 1
2 - 1
Bryne [4]
-1 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[15] Southampton
3 - 1
Fulham [18] 1
-1/2 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[21] Castellon
0 - 2
SD Ponferradina [8]
-1/2 0 - 1
TBN3 21:00 FT
[C2-4] Levante B
0 - 1
Lleida Esportiu [C1-3]
+1/4 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[17] Vilafranquense
0 - 0
Cova Piedade [12]
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[6] Gornik Leczna
1 - 1
Odra Opole [8]
-1/4 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[9] Portadown FC
2 - 1
Carrick Rangers [11]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Glentoran
0 - 2
Cliftonville [7]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Linfield
1 - 2
Larne [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Dungannon Swi.
1 - 3
Ballymena Utd [6]
+1 3/4 0 - 1
ICEW 21:00 FT
[2] Valur Nữ
1 - 0
Fylkir Nữ [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Keflavik IF Nữ
2 - 2
Trottur Rey. Nữ [4]
1 - 0
FINA 21:00 FT
[12] AC Oulu
0 - 2
Seinajoen JK [7]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] HIFK
1 - 1
Ilves Tampere [6]
+1/4 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[2] Partizan
3 - 0
FK Vozdovac [10]
-2 1 - 0
UAEA 21:00 FT
[13] Al Fujairah 1
1 - 4
Al Wahda(UAE) [7]
0 - 3
BDNA 21:30 FT
[17] SC Farense
1 - 0
Tondela [12]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[13] Boavista
1 - 0
Portimonense [14]
-1/4 0 - 0
HLB 21:30 FT
[5] NAC Breda
4 - 1
Volendam [6]
+1/4 1 - 0
BULA 21:30 FT
[1] Ludogorets
4 - 1
Arda Kardzhali [4]
-1 1/4 2 - 1
SLOA 21:45 FT
[2] Maribor
3 - 0
Gorica [10]
-1 1/2 2 - 0
ITA3 22:00 FT
[A-1] Como
0 - 3
Ternana [C-1]
0 - 2
BDNB 22:00 FT
[11] CD Mafra
0 - 1
Arouca [3]
+1/2 0 - 1
ARMC 22:00 FT
  Ararat Y
3 - 1
Alashkert  
2 - 0
POLB 22:00 FT
[11] Chrobry Glogow
1 - 0
Zaglebie Sosno [17]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] GKS Jastrzebie
2 - 0
Stomil Olsztyn [14]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Korona Kielce
3 - 0
GKS Belchatow [18]
-1/2 3 - 0
CROA 22:00 FT
[9] Istra 1961
1 - 0
Slaven Belupo [7]
-1/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[10] Codru Lozova FC
0 - 4
CSCT Buiucani [5]
0 - 1
- 22:00 FT
[3] Milsami
2 - 1
Zimbru [8]
2 - 1
SVKA 22:00 FT
[9] Ruzomberok
2 - 0
Nitra [10]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
2 - 2
Sered [7]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Zlate Moravce
0 - 4
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[12] Senica
0 - 0
FK Pohronie [8]
-1/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[8] Banik Ostrava
4 - 2
Zlin [14]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[17] Pribram
1 - 0
Jablonec [3]
+1 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[9] Fotbal Trinec 1
1 - 2
SK Prostejov [3]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[13] FK Blansko
1 - 1
Slavoj Vysehrad [14]
-1 1/4 0 - 1
TNKA 22:00 FT
[19] Ankaragucu
0 - 1
Alanyaspor [7]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Sivasspor
2 - 1
Kasimpasa [14]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Antalyaspor
0 - 0
Konyaspor [11]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Rizespor
0 - 2
Istanbul BB [12]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Hatayspor
0 - 1
Gaziantep B.B [9]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Fatih Karagumruk
5 - 1
Denizlispor [21]
-1 3/4 2 - 1
TDB 22:00 FT
[9] Helsingborg
0 - 1
Osters [11]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[5] Hartberg
2 - 0
Admira [11]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Austria Wien
2 - 1
St.Polten [12]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
3 - 0
SV Ried [10]
-1/2 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[9] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Semouha Club [4]
+0 1 - 1
TBN3 22:30 FT
[C2-5] Atzeneta
1 - 2
L'Hospitalet [C1-9]
-1/2 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[C-18] AS Bisceglie
2 - 1
Paganese [C-17]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[B-19] Ravenna
0 - 1
Legnano [B-16]
+0 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[10] Torpedo Zhodino
3 - 3
Isloch [11]
-3/4 1 - 2
KSAA 22:55 FT
[7] Al Fateh
2 - 3
Al Wehda (KSA) [15]
-1/2 2 - 2
KSB 22:55 FT
[16] Al Nahda (KSA)
0 - 2
Al Feiha [2]
0 - 1
- 22:55 FT
[18] Al Thuqbah
4 - 0
Al Nojoom [20]
2 - 0
CAFCL 22:59 FT
[Bang B-2] CR Belouizdad
2 - 0
Esperanse ST [Bang D-1]
1 - 0
- 22:59 FT
[Bang C-3] Kaizer Chiefs
4 - 0
Simba SC [Bang A-1]
2 - 0
TBN3 22:59 FT
[A2-1] Burgos CF
0 - 0
CD Calahorra [B2-1]
0 - 0
- 22:59 FT
[C2-10] Valencia B 1
1 - 2
AE Prat [C1-7]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[C2-6] Hercules CF
1 - 2
Cornella [C1-5]
-1/4 0 - 1
ITAA 22:59 FT
[4] Juventus 1
3 - 2
Inter Milan [1]
-1/2 2 - 1
PH3 22:59 FT
[9] Bourg Peronnas
4 - 1
SO Cholet [8]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[16] FC Bastia-Borgo
3 - 0
Creteil [17]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Concarneau
2 - 1
Avranches [13]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Villefranche
5 - 1
Lyon Duchere [18]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[1] SC Bastia
3 - 1
Red Star 93 [7]
+0 2 - 1
- 22:59 FT
[15] Boulogne
1 - 0
Quevilly [2]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Stade Lavallois
0 - 0
Orleans [6]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Le Mans
3 - 2
Annecy FC [14]
-1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[11] Sete 1
0 - 1
Stade Briochin [10]
-1/4 0 - 1
ICEW 22:59 FT
[3] Breidablik Nữ
3 - 1
Thor Akureyri Nữ [8]
1 - 0
- 22:59 FT
[1] UMF Selfoss Nữ
3 - 1
Stjarnan Nữ [6]
1 - 0
NORB 22:59 FT
[3] HamKam
3 - 0
Stjordals Blink [13]
-1 3 - 0
- 22:59 FT
[7] FK Jerv
1 - 1
KFUM Oslo [10]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Sogndal 1
1 - 1
Ullensaker/Kisa [16]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Ranheim IL
1 - 0
Grorud IL [5]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Strommen
1 - 1
Raufoss IL [11]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[2] Asane Fotball
2 - 3
Fredrikstad [1]
+0 1 - 2
SVKA 22:59 FT
[6] Trencin
1 - 1
Dunajska Stred [2]
+3/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[B-9] Binacional (T)
1 - 2
Cesar Vallejo [B-2]
+1 0 - 2
KSB 23:10 FT
[10] Al Dir'iya
0 - 1
Jeddah Club [11]
0 - 1
FA 23:15 FT
  Chelsea (T)
0 - 1
Leicester City  
-1/2 0 - 0
KSAA 23:20 FT
[9] Al Raed
1 - 2
Al Taawon (KSA) [4]
+1/4 0 - 1
TBNB 23:30 FT
[18] Lugo
2 - 1
Mirandes [10]
-1/4 0 - 1
GREA 23:30 FT
[14] Larissa
2 - 0
Pas Giannina [8]
+0 2 - 0
- 23:30 FT
[9] Apollon Smirnis
0 - 1
Lamia FC [11]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[10] Atromitos
1 - 0
Volos NFC [7]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[13] OFI Creta
2 - 2
Panetolikos [12]
-3/4 1 - 0
KSB 23:35 FT
[4] Al Tai
2 - 1
Al Kawkab [8]
1 - 1
- 23:35 FT
[7] Ohud Medina 1
1 - 1
Al Jabalain [3]
0 - 0
HLB 23:45 FT
[3] De Graafschap
2 - 3
Roda JC [8]
-1/2 2 - 1
BDNA 00:00 FT
[3] Benfica
4 - 3
Sporting Lisbon [1]
-1/2 3 - 1
BULA 00:00 FT
[2] Lok. Plovdiv
2 - 0
Cska Sofia [3]
+0 0 - 0
IREA 00:00 FT
[1] Shamrock Rovers 1
1 - 1
Derry City [7]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Longford Town
0 - 2
Bohemians [5]
+1 0 - 1
USAA 00:00 FT
[Dong-4] New York City
1 - 1
Toronto [Dong-12]
-3/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[5] Masr lel Maqassah (T)
1 - 0
El Gouna [11]
-1/4 0 - 0
CROA 00:05 FT
[8] Lok. Zagreb
0 - 2
NK Osijek [2]
+3/4 0 - 0
BLRA 00:30 FT
[2] Bate Borisov
3 - 2
Rukh Brest [4]
-1 1 - 2
CZEA 00:30 FT
[4] Slovacko
1 - 1
Bohemians 1905 [10]
-3/4 1 - 1
CYPC 00:30 FT
  Anorthosis
1 - 1
Olympiakos Nic.  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
TNKA 00:30 FT
[17] Kayserispor 1
1 - 2
Fenerbahce [3]
+3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[10] Goztepe
1 - 2
Besiktas [1]
+1 1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[4] Trabzonspor
2 - 1
Genclerbirligi [20]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[2] Galatasaray
3 - 1
Malatyaspor [15]
-2 1/4 0 - 1
JORA 00:30 FT
[5] Sheikh Hussein
3 - 1
Jalil Club [10]
0 - 0
TBN3 01:00 FT
[B1-4] Real Sociedad B
1 - 1
Andorra FC [C1-4]
1 - 1
- 01:00 FT
[D2-2] Linares Deportivo
1 - 2
Amorebieta [B1-1]
0 - 1
PHB 01:00 FT
[18] Niort 1
0 - 2
Guingamp [9]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Pau FC
4 - 3
Valenciennes [11]
-1 3 - 0
- 01:00 FT
[16] Dunkerque
3 - 3
Toulouse [3]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Paris FC
3 - 0
Chambly [19]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Caen 1
2 - 1
Clermont [2]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Chateauroux
0 - 0
Ajaccio [13]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Grenoble
1 - 0
Rodez [15]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Le Havre
3 - 2
Troyes [1]
+1 1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[8] Nancy
2 - 2
Amiens [10]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Sochaux
2 - 3
Auxerre [6]
+3/4 1 - 0
IREB 01:00 FT
[8] Cobh Ramblers
1 - 2
Shelbourne [1]
+1 1 - 0
NORB 01:00 FT
[12] Sandnes Ulf
1 - 2
Start Kristiansand [6]
+1/4 1 - 1
SLOA 01:00 FT
[8] Aluminij
0 - 0
Mura [1]
+1/4 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[10] Dhamak
1 - 1
Al Ittihad (KSA) [3]
+1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[15] Villa Espanola
0 - 0
CA Progreso [14]
0 - 0
PERA 01:15 FT
[B-8] Dep. Municipal (T) 1
1 - 1
Cusco FC [B-7]
+0 1 - 1
RMNA 01:30 FT
[3] FC Uni.Craiova
1 - 3
CFR Cluj [1]
+1/4 1 - 1
TSA 01:30 FT
[10] Vaduz
1 - 3
Servette [3]
+1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[7] St. Gallen
5 - 0
Lausanne Sports [6]
-1/4 3 - 0
- 01:30 FT
[4] Lugano
3 - 1
Sion [9]
-1/4 2 - 1
- 01:30 FT
[2] Basel
4 - 0
Zurich [8]
-3/4 2 - 0
- 01:30 FT
[1] Young Boys
5 - 2
Luzern [5]
-1 1 - 2
ARGB 01:30 FT
[A-16] Estudiantes BsAs
0 - 0
Quilmes [A-4]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-11] Barracas Central
1 - 1
Instituto [B-15]
+0 1 - 1
ITAA 01:45 FT
[7] Roma 2
2 - 0
Lazio [6] 2
+1/2 1 - 0
SCOB 01:45 FT
[2] Dundee
0 - 1
Raith Rovers [3]
-1/2 0 - 1
BIA 01:45 FT
[3] Anderlecht
1 - 2
Genk [4]
-1/2 1 - 1
CAFCL 02:00 FT
[Bang A-2] Ahly Cairo
2 - 0
Mamelodi Sun. [Bang B-1]
-1 1 - 0
ANHA 02:00 FT
[16] Brighton 1
1 - 1
West Ham Utd [6]
+0 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[4] Almeria
1 - 1
Albacete [22]
-1 1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[9] Las Palmas
0 - 2
Zaragoza [15]
+0 0 - 1
HLB 02:00 FT
[4] Almere City
0 - 4
NEC Nijmegen [7]
-1/2 0 - 2
ECUA 02:00 FT
[15] Olmedo
1 - 3
Independiente JT [3]
+1 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[7] Ittihad Alexandria
1 - 1
Tala'ea Al Jaish [10]
+0 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[16] Rio Ave
0 - 3
Porto [2]
+1 1/4 0 - 0
URUA 03:15 FT
[3] Wanderers
1 - 0
Boston River [16]
0 - 0
ARGA 03:30 FT
[A-2] Estudiantes LP
0 - 0
Independiente [B-3]
+0 0 - 0
PERA 03:30 FT
[A-2] Ayacucho FC (T) 1
3 - 3
Universitario [A-3]
+0 2 - 1
USB 03:30 FT
[B-1] Birmingham Legion
1 - 0
Memphis 901 [B-7]
-3/4 0 - 0
USAA 03:50 FT
[Tay-3] LA Galaxy